Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu Nối đơn Mode St (Tất cả 24 sản phẩm cho Đầu Nối đơn Mode St)

Đầu Nối đơn Mode St - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Đầu Nối đơn Mode St nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Đầu Nối đơn Mode St với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Đầu Nối đơn Mode St thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
Đầu nối loại kết nối nhiều nút đơn mode
  • Đơn giá:USD 0.23 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    1000 Bag/Bags USD 0.23 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: bởi bầu nhựa
  • Cung cấp khả năng: 10000 PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 1000 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối loại ST , Đầu nối đa nhân ST , Đầu nối đơn mode ST

Đầu nối loại kết nối nhiều nút đơn mode Kết nối ST Type được phát triển bởi AT & T ngay sau khi FC xuất hiện. Trong nháy mắt họ có thể bị nhầm lẫn với nhau nhưng Sinlge Mode ST Connector và Multimode ST Connetor sử dụng một đồ đạc lưỡi lê chứ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode
  • Đơn giá:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode , Bộ suy giảm sợi quang 20db , Bộ suy giảm điều chỉnh sợi quang

Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Đóng cửa sợi 1 trong 1 , Đóng cửa mối nối sợi 24 lõi , Hộp nối

Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi Các con dấu từ cơ sở đến vòm trên FOSC là cơ khí và co nhiệt để dễ lắp đặt và lắp lại. Không cần băng dính niêm phong khác. Tương thích với hầu hết các loại cáp (sợi đơn hoặc ruy băng) và cấu trúc cáp (ống lỏng, lõi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
CATV Cáp quang nối trên không
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Mối nối sợi trên không , Cáp quang bao vây , Sợi quang trên không

CATV Cáp quang nối trên không Con dấu đơn trượt dễ dàng vào cơ sở của đóng cửa để cài đặt nhanh chóng, an toàn. Nó không yêu cầu công cụ đặc biệt để cài đặt. Nó rất dễ dàng để loại bỏ cáp và hoàn toàn có thể sử dụng lại. Phạm vi nhiệt độ: -10 ~ + 65...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp quang nối cáp nối
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Cáp quang , Hộp nối cáp , Hộp sợi quang

Cáp quang nối cáp nối Việc đóng cửa có khối lượng nhỏ, công suất lớn và bảo trì thuận tiện. Các vòng đệm cao su đàn hồi bên trong đóng cửa có độ kín tốt và hiệu quả chống mồ hôi. Vỏ có thể được mở liên tục mà không bị rò rỉ không khí. Không có công...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng điều khiển sợi quang Din Rail , Bảng kết thúc sợi , Bảng vá ST

Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail có phạm vi từ 6 cổng đến 144 cổng. Nó phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống dây cáp quang văn phòng trung tâm và mạng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp kết nối cáp quang 16 cổng
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp nối quang , Hộp chấm dứt chất xơ , Hộp sợi quang

Hộp kết nối cáp quang 16 cổng Hộp nối cáp quang FTTH được sử dụng trong việc chấm dứt cuối cùng của tòa nhà dân cư và biệt thự, để cố định và nối với đuôi lợn . Sản phẩm của nhà sản xuất hộp chấm dứt sợi có thể được lắp đặt trên tường hoặc cột (Gắn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì:  25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi sợi ST , Khớp nối sợi ST , Cáp quang ST Coupler

Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex Bộ điều hợp sợi ST của chúng tôi phù hợp với các phần cắt ST tiêu chuẩn cho các bảng vá, băng cassette, tấm tiếp hợp, giá treo tường và hơn thế nữa. Những bộ điều hợp kim loại kiểu thùng này có thiết kế...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ điều hợp sợi quang Fc , Bộ chuyển đổi sợi quang , Bộ điều hợp sợi Fc

Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode
  • Đơn giá:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Đa suy giảm LC , Sợi quang suy hao đa sợi quang , Bộ suy giảm sợi quang cố định nhiều chế độ

Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm sợi quang cố định LC PC Multimode được sử dụng trong các ứng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích
  • Đơn giá:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: LC UPC 5db Cáp quang cố định , Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích , Bộ suy giảm LC / UPC 5 DB

LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang, Nó bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC / PC SM được sử dụng trong các ứng dụng có...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ ghép cáp quang đơn mode
  • Thương hiệu: FOCLINK
  • Bao bì:  gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ
  • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO ROHS CE

Tag: Cáp quang , Bộ chia quang tốt nhất , Bộ chia sợi quang đơn mode

Bộ ghép cáp quang đơn mode Bộ nối cáp quang được sử dụng để phân phối hoặc kết hợp tín hiệu quang. Single Mode Fiber Splitter dựa trên công nghệ mạch ánh sáng phẳng và cung cấp giải pháp phân phối ánh sáng chi phí thấp với hệ số dạng nhỏ và độ tin...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Nối sợi quang ngoài trời Tham gia hộp bao vây nối
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp nối cáp quang FTTH ngang , Tham gia hộp nối , Hộp nối quang ngoài trời

Nối sợi quang ngoài trời Tham gia hộp bao vây nối Dễ dàng nhập lại, nó không bao giờ yêu cầu bộ công cụ nhập lại. Hộp nối sợi quang ngoài trời nối hộp nối vỏ, vỏ chắc chắn giúp chống cháy, chống thấm nước và chống động đất trong khi bảo vệ các mối...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Kết nối sợi quang ngầm
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp nối sợi ngầm , Trường hợp mối nối sợi quang , FOSC-v003 Đóng cửa sợi quang

Kết nối sợi quang ngầm Thiết kế linh hoạt và hệ thống niêm phong có độ tin cậy cao, Phương pháp niêm phong cáp: co nhiệt, Nó có thể được sử dụng trong không khí, ngầm, chôn trực tiếp, gắn tường, lỗ tay và ứng dụng lắp ống dẫn. nó có thể được gắn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chuyển đổi phương tiện truyền thông đơn sợi quang sang Rj45 Ethernet Gigabit
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi phương tiện truyền thông Gigabit Ethernet , Giá chuyển đổi sợi quang , Chuyển đổi đa phương tiện Sợi đơn sang Rj45

Chuyển đổi phương tiện truyền thông đơn sợi quang sang Rj45 Ethernet Gigabit Bộ chuyển đổi phương tiện Gigabit Ethernet được thiết kế để đáp ứng đầy đủ các yêu cầu về môi trường (nhiệt độ hoạt động xung quanh, sốc cơ học, độ rung, độ ẩm với sự ngưng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi sợi quang Gigabit , Chế độ đơn để chuyển đổi đa sợi , Chuyển đổi đa phương tiện

Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit Fiber Optic Media Converter Gigabit cung cấp bộ thu phát sợi quang Ethernet cho người dùng chuyên nghiệp để phát triển một sản phẩm thông minh mạnh mẽ. Bộ chuyển đổi sợi quang đơn chế độ đa chế độ với...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp kết nối cáp quang 16 cổng
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Phân phối sợi quang , Cáp truy cập 32 lõi , Cáp 16 cổng

Hộp kết nối cáp quang 16 cổng Outdoor Fiber Optic Distribution Box này chấm dứt lên đến cáp quang 2 sợi, cung cấp không gian cho splitter và lên đến 16 hợp nhất, phân bổ 16pcs của adapter SC hay và làm việc theo cả hai environments.The truy cập cáp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi màn trập Quadx đơn tứ
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi Quad LC , Bộ chuyển đổi ST LC , Bộ điều hợp màn trập LC

Bộ chuyển đổi màn trập Quadx đơn tứ Bộ chuyển đổi Simplex Duplex Quadx đơn giản của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối, Bộ chuyển đổi ST LC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa...

 Nhấn vào đây để chi tiết
12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: đóng gói với hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: 12 Hộp phân phối lõi , 24 Hộp phân phối lõi sợi quang , Hộp phân phối Fdb

12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box Hộp phân phối quang 12 lõi được sử dụng chủ yếu trong kết nối cáp ngoài trời, phân phối và điều chỉnh. Hộp phân phối sợi 24 lõi có thể nhận ra sự kết nối linh hoạt của cáp thông qua bộ chuyển đổi và dây vá...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi quang LC , Bộ chuyển đổi mặt bích PVC , Bộ chuyển đổi mặt bích LC

LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chuyển đổi chuyển đổi đơn Ethernet sang cáp quang đơn mode sang Gigabit
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Đồng Fiber Media Converter , Chuyển đổi Gigabit Fiber , Chuyển đổi đơn sang đa sợi

Chuyển đổi chuyển đổi đơn Ethernet sang cáp quang đơn mode sang Gigabit Copper Fiber Media Converter hỗ trợ hai loại phương tiện để kết nối mạng như 10GBase-T và 10GBase-FX. Gigabit Fiber Converter là sự kết nối giữa sợi quang với chức năng thiết bị...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đóng cửa hộp nối sợi quang
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Fiber Junction Box , Đóng cửa Junction Fiber Optic , Quang đóng cửa doanh

Đóng cửa hộp nối sợi quang Các cuộn nối nối áp dụng cấu trúc lật lớp phủ và không cần phải tháo rời nối cuộn khác. Nó có tính năng đáng tin cậy và dễ sử dụng hệ thống kẹp mái vòm đến cơ sở. Nó sử dụng công nghệ hàn kín độc đáo thay vì nhiệt co lại....

 Nhấn vào đây để chi tiết
FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi FC sang ST , Bộ chuyển đổi quang FC sang ST , Bộ điều hợp quang FC để ST

FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter FC này Để ST Fiber Optic Adapters có thể cung cấp một kết thúc nhanh chóng và dễ dàng các sợi trong lĩnh vực này. Các tùy chọn có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút ở thiết...

 Nhấn vào đây để chi tiết
ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: ST Fiber Patch Panel , Bảng quang Patch 24 Port , Fiber Coupler Panel

ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port là thiết kế được điều chế với các khay có thể vẽ bên trong và hộp thép cán nguội. Fiber Patch Panel 24 Port có thể được cài đặt sẵn với các loại bộ điều...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Đầu Nối đơn Mode St từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Đầu Nối đơn Mode St là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Đầu Nối đơn Mode St sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Đầu Nối đơn Mode St, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Related information
  • Fiber optic distribution box

    12-core fiber distribution box manufacturer FOC specializes in production: communication cable transfer box, fiber distribution box, optical splitter box, ODF optical distribution frame, optical...

Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp