Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Đầu Nối Cáp St - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Đầu Nối Cáp St)

  • Bộ kết nối sợi quang SC PC APC

    Bộ kết nối sợi quang SC PC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Bộ kết nối sợi quang SC PC APC Đầu nối quang điện tử SCC APC Connector được phát triển bởi các phòng thí nghiệm của Nippon Telegraph and Telephone (NTT) vào giữa thập niên tám mươi và là một trong những đầu nối đầu tiên đạt được thị trường sau sự xuất hiện của các ống nối bằng sứ. Đôi khi được gọi là đầu nối hình...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

    Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối quang đa đầu nối SC APC Hộp kết nối SC APC Connector Mulitmode 10 của chúng tôi có chất liệu bằng sứ chất lượng cao. Các đầu nối SC SC , sử dụng để kết nối trên đa cực 50/125 hoặc 6 2 .5 / 125 cáp 3.0mm.Cầu quang SC APC Connector Multimode là lý tưởng cho các ứng dụng dữ liệu và viễn thông bao gồm điểm nối và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối cáp quang loại SC

    Đầu nối cáp quang loại SC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang loại SC SC PC Connector, đầu nối SC PC Kết nối sợi quang là hai kết cuối cáp quang chính xác, được đóng gói theo môi trường truyền dẫn có thể được chia thành các bộ tiếp hợp một chế độ quang phổ đơn, nhiều chế độ silicon, các loại khác như nhựa cho truyền tải trung bình của cáp nhảy sợi quang, bằng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Foclink cung cấp nhiều loại kết nối sợi quang đơn mode và Multimode cho Kết nối cáp quang SC PC SM, Đầu nối cáp quang PC SCC Kết nối đầu nối quang sợi quang được thử nghiệm về chức năng trước khi vận chuyển và được bảo hành trọn đời. Chúng tôi không có bất kỳ liên hệ nào và không chịu trách nhiệm về nội dung của các...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC ST LC Typle kết nối sợi quang

    SC ST LC Typle kết nối sợi quang

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC ST LC Typle sợi quang kết nối Đầu nối quang ST, đầu nối ST LC là loại đầu nối cáp quang thương mại phổ biến nhất. Đầu nối cáp ST sử dụng ống nhựa tiếp xúc chứa sợi quang. Điều này đòi hỏi một kết nối với một cáp phù hợp ở phía bên kia, kết hợp một kết nối mà giao phối với nhau. Ứng dụng ( Đầu nối sợi quang, Đầu nối...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC ST và LC kết nối cáp quang

    SC ST và LC kết nối cáp quang

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC ST và LC kết nối cáp quang Đầu nối cáp quang ST quang, đầu nối SC ST được sử dụng để kết nối và ghép nối giữa đầu nối hoạt động sợi. Chọn loại thích hợp theo mối nối của đầu nối hoạt động sợi quang. Cáp kết nối ST Cáp quang kỹ thuật tốt để đảm bảo chất lượng tốt nhất, cường độ cao và ổn định. Ứng dụng: - Viễn thông...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi

    Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi Các con dấu từ cơ sở đến vòm trên FOSC là cơ khí và co nhiệt để dễ lắp đặt và lắp lại. Không cần băng dính niêm phong khác. Tương thích với hầu hết các loại cáp (sợi đơn hoặc ruy băng) và cấu trúc cáp (ống lỏng, lõi trung tâm, lõi có rãnh, mô-đun). Và sản phẩm có thể được sử dụng trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • CATV Cáp quang nối trên không

    CATV Cáp quang nối trên không

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    CATV Cáp quang nối trên không Con dấu đơn trượt dễ dàng vào cơ sở của đóng cửa để cài đặt nhanh chóng, an toàn. Nó không yêu cầu công cụ đặc biệt để cài đặt. Nó rất dễ dàng để loại bỏ cáp và hoàn toàn có thể sử dụng lại. Phạm vi nhiệt độ: -10 ~ + 65 độ celsius72 mối nối sợi quang Đóng cửa chống nước sử dụng nhựa tăng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang nối cáp nối

    Cáp quang nối cáp nối

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Cáp quang nối cáp nối Việc đóng cửa có khối lượng nhỏ, công suất lớn và bảo trì thuận tiện. Các vòng đệm cao su đàn hồi bên trong đóng cửa có độ kín tốt và hiệu quả chống mồ hôi. Vỏ có thể được mở liên tục mà không bị rò rỉ không khí. Không có công cụ đặc biệt được yêu cầu. Hoạt động rất dễ dàng và đơn giản. Van khí...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối cáp quang 76 cổng ODF

    Hộp phân phối cáp quang 76 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Hộp phân phối cáp quang 8 cổng ODF Hộp phân phối ODF Dấu trước trên tấm dễ nhận biết và vận hành, Trọng lượng nhẹ, cường độ mạnh, chống sốc và chống bụi tốt, Quản lý cáp quang ODF Well, Cáp phân phối cáp quang có thể dễ dàng phân biệt, Kích thước tiêu chuẩn, trọng lượng nhẹ và cấu trúc hợp lý Hàng rào bộ điều hợp cổng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối cáp quang 24 cổng ODF

    Khung phân phối cáp quang 24 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối cáp quang 24 cổng ODF Khung phân phối quang 24 cổng ODF có dung lượng tối đa đạt tới 4-96 cổng, 4 sợi quang, Khung phân phối quang ODF Cáp quang 24 Cổng ODF cũng có trong cổng bộ chuyển đổi có sẵn: ST, FC, SC, LC, MU, MTRJ, Kích thước tiêu chuẩn, trọng lượng nhẹ và cấu trúc hợp lý, Khung phân phối...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper

    Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper Chuyển đổi sợi quang có thể được sử dụng ở bất cứ đâu trong mạng để tích hợp công nghệ mới hơn với thiết bị hiện có để hỗ trợ các ứng dụng, công nghệ mới và tăng trưởng trong tương lai. Thay vì tốn kém, nâng cấp trên bảng. Bộ chuyển đổi Gigabit Media có thể kéo dài tuổi thọ sản...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS

    Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS Plc Gpon Splitter cũng được đặt tên là bộ tách chùm, dựa trên đế thạch anh của thiết bị phân phối quang dẫn sóng tích hợp, giống như hệ thống truyền dẫn cáp đồng trục. Bộ chia cáp quang PLC 1 16 cũng cần phải là tín hiệu quang được ghép với phân bố nhánh. , đòi hỏi bộ chia sợi quang, Là...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia cáp quang thụ động Gpon

    Bộ chia cáp quang thụ động Gpon

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia cáp quang thụ động Gpon Bộ tách sợi thụ động được sử dụng để tách một chùm sợi quang thành nhiều chùm với tỷ lệ phân tách nhất định. Bộ nối cáp quang là một trong những thành phần quan trọng trong FTTH. Thông số điển hình của bộ chia sợi quang bao gồm chiều dài cáp đầu vào và đầu ra, tỷ lệ chia, bước sóng làm...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter Fiber Plc Splitter dựa trên Công nghệ ống dẫn sóng Planar. Fib er Cable Splitte r cung cấp một giải pháp mạng tiết kiệm không gian và hiệu quả. Fiber Splitter là thành phần chính trong mạng FTTX và chịu trách nhiệm phân phối tín hiệu từ văn phòng trung tâm đến các cơ sở với giá tốt....

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối cáp quang ODF 24

    Khung phân phối cáp quang ODF 24

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 2 CÁI / Thùng

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

    24 khung giá phân phối quang ngoài trời odf Sự miêu tả: ODF với bím tóc và bộ điều hợp chứa một ODF, bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa từ 6 đến 144 sợi. Tất cả ODF đều có thể rút và được...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail

    Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail có phạm vi từ 6 cổng đến 144 cổng. Nó phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống dây cáp quang văn phòng trung tâm và mạng cáp quang tiền đề. Bảng kết thúc sợi với 2 cổng vào cáp ở mặt sau tối...

    Liên hệ với bây giờ

  • 4 cổng SC Cáp quang

    4 cổng SC Cáp quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    4 cổng SC Cáp quang Hộp phân phối cáp quang là hộp FTTH mới được phát triển cho các ứng dụng trong nhà. Hộp chấm dứt quang học được sử dụng cho các ứng dụng treo tường và gắn trên giá, và chủ yếu được sử dụng trong biệt thự, tòa nhà văn phòng thương mại, quán cà phê Internet, gia đình và những người dùng khác. Sc Pc 4...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp chia cáp quang 12 cổng

    Hộp chia cáp quang 12 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp chia cáp quang 12 cổng Hộp thiết bị đầu cuối cáp quang 12 lõi là một sản phẩm quản lý cáp quang được sử dụng trên thiết bị đầu cuối của cáp quang. Hộp chia quang có kiểu đánh máy và cấu trúc khác nhau, đường kính của chúng nằm trong khay 18mm (). Hộp kết nối cáp quang có trọng lượng nhẹ và kích thước nhỏ, linh...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết nối cáp quang 16 cổng

    Hộp kết nối cáp quang 16 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp kết nối cáp quang 16 cổng Hộp nối cáp quang FTTH được sử dụng trong việc chấm dứt cuối cùng của tòa nhà dân cư và biệt thự, để cố định và nối với đuôi lợn . Sản phẩm của nhà sản xuất hộp chấm dứt sợi có thể được lắp đặt trên tường hoặc cột (Gắn trên tường hoặc cột). Có thể thích ứng nhiều phong cách kết nối quang....

    Liên hệ với bây giờ

  • Thiết bị đầu cuối mạng cáp quang gắn trên tường

    Thiết bị đầu cuối mạng cáp quang gắn trên tường

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Thiết bị đầu cuối mạng cáp quang gắn trên tường Cáp quang thiết bị đầu cuối mạng Box được sử dụng rộng rãi như là một điểm chấm dứt cho cáp nhánh để kết nối với cáp thả. Việc nối, tách, phân phối sợi có thể được thực hiện trong hộp này. Hộp đột phá sợi quang cung cấp bảo vệ vững chắc và menagemant cho mạng FTTX. Hộp...

    Liên hệ với bây giờ

  • FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal

    FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal Hộp kết thúc cáp quang có thể chứa tới 6 thuê bao. Hộp cáp quang được sử dụng làm điểm kết thúc để cáp trung chuyển kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng FTTx. Hộp quản lý sợi tích hợp nối sợi, tách, phân phối, lưu trữ và kết nối cáp trong một hộp bảo vệ chắc chắn. Tính...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối cáp quang ngoài trời

    Hộp phân phối cáp quang ngoài trời

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Piece/Pieces

    Hộp phân phối cáp quang ngoài trời Hộp phân phối sợi có sẵn để phân phối và kết nối đầu cuối cho các loại hệ thống cáp quang khác nhau, đặc biệt thích hợp cho phân phối thiết bị đầu cuối mạng mini. Các hộp kết thúc cáp quang trong đó các cáp quang, dây nối hoặc bím tóc được kết nối, hộp đầu nối nhựa PC, 1 cổng cáp đầu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp cáp quang ngoài trời ODF trong mạng viễn thông

    Hộp cáp quang ngoài trời ODF trong mạng viễn thông

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Hộp cáp quang ngoài trời ODF trong mạng viễn thông Hộp cáp quang ngoài trời ODF trong Mạng viễn thông có thể sửa cáp quang và bảo vệ kết nối giữa cáp và bím tóc , Hộp kết thúc sợi ODF Có nhận dạng rõ ràng. Mạng viễn thông ODF Dễ dàng chuyển, nhảy và kiểm tra, Khung phân phối quang có cấu trúc độc đáo, bố cục hợp lý....

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com