Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Đầu Nối Lc - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Đầu Nối Lc)

  • Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex

    Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex SC LC FC Fiber Optic Connector là đầu nối cáp quang sử dụng cơ chế chốt kéo kéo giống như trong các loại cáp âm thanh / hình ảnh thông thường, làm cho nó dễ dàng kết nối và ngắt kết nối cáp. Single-Mode Fiber Optic SC Connector được sử dụng cho truyền thông đơn hướng; do đó, nếu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối SC đôi Duplex Fiber Optic

    Bộ kết nối SC đôi Duplex Fiber Optic

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Bộ kết nối SC đôi Duplex Fiber Optic Duplex Fiber Optic SC Connector có một clip ghép đôi , cho phép mỗi đầu nối được loại bỏ riêng lẻ . Đầu nối Dual SC cũng tăng tốc độ khắc phục sự cố. Trong trường hợp cực cực được đảo ngược trong quá trình chấm dứt, không cần phải loại bỏ các kết nối. . Trong trường hợp có lỗi với...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối sợi quang SC PC APC

    Bộ kết nối sợi quang SC PC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Bộ kết nối sợi quang SC PC APC Đầu nối quang điện tử SCC APC Connector được phát triển bởi các phòng thí nghiệm của Nippon Telegraph and Telephone (NTT) vào giữa thập niên tám mươi và là một trong những đầu nối đầu tiên đạt được thị trường sau sự xuất hiện của các ống nối bằng sứ. Đôi khi được gọi là đầu nối hình...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

    Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối quang đa đầu nối SC APC Hộp kết nối SC APC Connector Mulitmode 10 của chúng tôi có chất liệu bằng sứ chất lượng cao. Các đầu nối SC SC , sử dụng để kết nối trên đa cực 50/125 hoặc 6 2 .5 / 125 cáp 3.0mm.Cầu quang SC APC Connector Multimode là lý tưởng cho các ứng dụng dữ liệu và viễn thông bao gồm điểm nối và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối cáp quang loại SC

    Đầu nối cáp quang loại SC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang loại SC SC PC Connector, đầu nối SC PC Kết nối sợi quang là hai kết cuối cáp quang chính xác, được đóng gói theo môi trường truyền dẫn có thể được chia thành các bộ tiếp hợp một chế độ quang phổ đơn, nhiều chế độ silicon, các loại khác như nhựa cho truyền tải trung bình của cáp nhảy sợi quang, bằng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối SC Duplex Fiber Optic

    Đầu nối SC Duplex Fiber Optic

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối SC Duplex Fiber Optic Có sẵn với một gốm ferrule trong LC, SC, và phong cách kết nối ST tương thích. SC Duplex Fiber Connector là các đầu nối polymer không epoxy, UPC cài đặt nhanh chóng và dễ dàng trong lĩnh vực. Giải pháp hoàn hảo cho kết nối Duplex Connector cho tất cả các yêu cầu về kết nối cáp quang đa...

    Liên hệ với bây giờ

  • Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Foclink cung cấp nhiều loại kết nối sợi quang đơn mode và Multimode cho Kết nối cáp quang SC PC SM, Đầu nối cáp quang PC SCC Kết nối đầu nối quang sợi quang được thử nghiệm về chức năng trước khi vận chuyển và được bảo hành trọn đời. Chúng tôi không có bất kỳ liên hệ nào và không chịu trách nhiệm về nội dung của các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp nối cáp quang SC APC

    Cáp nối cáp quang SC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp nối cáp quang SC APC Đầu nối quang SC cũng sử dụng một vòng sắt tròn 2.5mm để chứa một sợi đơn. Sợi cáp quang C onector sử dụng một push-on cơ chế giao phối / pull-off mà nói chung là dễ dàng hơn để sử dụng hơn so với ST nối xoắn kiểu khi trong không gian chật hẹp, đầu nối SC bao gồm SC PC và SC APC sợi kết nối...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC SM Simplex Duplex kết nối

    LC SM Simplex Duplex kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC SM Simplex Duplex kết nối Đầu nối song công LC SM, Đầu nối LC Simplex là cáp sợi quang được giới hạn ở hai đầu bằng đầu nối cho phép kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, công tắc quang hoặc thiết bị viễn thông khác. Single Mode Fiber LC Connector Có một lớp bảo vệ dày, nó được sử dụng để kết nối máy phát...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối cáp quang đa mode LC

    Đầu nối cáp quang đa mode LC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang đa mode LC Đầu nối LC Multimode dễ dàng lắp ráp với mối nối cơ khí và không đánh bóng, Kết nối LC đa cực Dễ dàng cho công nghệ học tập bằng phương pháp lắp ráp đơn giản (trong vòng 1 phút rưỡi), Đầu nối LC MM Giảm thiểu tỷ lệ lỗi bằng các tính năng loại bỏ và tái sử dụng. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC kết nối sợi kép

    LC kết nối sợi kép

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC kết nối sợi kép LC Duplex sợi kết nối, kết nối LC kép, LC Duplex Connector là hai kết thúc quang học chính xác sợi quang jumper, dock lên theo phương tiện truyền dẫn có thể được chia thành phổ biến silicon dựa trên quang đơn mode, đa chế độ jumper, và khác như vậy như nhựa cho môi trường truyền của cáp nhảy cáp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối cáp quang APC LC

    Đầu nối cáp quang APC LC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang APC LC Đầu nối APC LC sử dụng ống nhựa tiếp xúc với vỏ cáp quang. Điều này đòi hỏi một kết nối với một cáp phù hợp ở phía bên kia, kết hợp một kết nối mà giao phối với nhau. Đầu nối LC LC của sợi, đầu nối FO LC là loại đầu nối cáp quang thương mại phổ biến nhất. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC loại đơn chế độ kết nối

    LC loại đơn chế độ kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC loại đơn chế độ kết nối Đầu nối cáp quang loại LC được cấp phép bởi Lucent Technologies cung cấp thiết kế kéo và kích thước nhỏ hoàn hảo cho các ứng dụng có mật độ cao. Đầu nối LC / APC và Bộ kết nối LC đơn trong các phiên bản đơn hoặc hai mặt. Đặc điểm kỹ thuật: ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối LC UPC OM3

    Đầu nối LC UPC OM3

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang APC LC Đầu nối LC OM3 được cung cấp với một ferrule zirconia 1,25mm. Kết nối LC màu be, LC UPC Quang sợi kết nối cũng kết hợp một cơ chế chốt duy nhất cung cấp sự ổn định trong hệ thống rack mounts. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết nối)...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC kết nối đa quang sợi quang

    LC kết nối đa quang sợi quang

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC kết nối đa quang sợi quang Đầu nối cáp quang Mutlitmode LC kết thúc sự kết thúc của một sợi quang, và cho phép kết nối và ngắt kết nối nhanh hơn nối nối sợi quang .LC Mất chèn thấp và mất mát trở lại. Bộ kết nối nhiều đầu lc multimode Khởi động vỏ nhựa và khởi động bằng nhựa UL. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST SC LC và ST sợi kết nối

    ST SC LC và ST sợi kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    ST SC LC và ST sợi kết nối ST SC LC Fiber Connectors Bộ dụng cụ gia đình không có ferrule có sẵn. Kết nối LC SC ST PC và APC có sẵn. SC và ST Fiber Connectors cho mạng viễn thông. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết nối)...

    Liên hệ với bây giờ

  • Thâm Quyến Simplex kết nối quang SC / UPC

    Thâm Quyến Simplex kết nối quang SC / UPC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Thâm Quyến Simplex kết nối quang SC / UPC Đầu nối quang SC / UPC cung cấp sự liên kết chính xác thông qua các ống nối bằng sứ. Các hình vuông, kết nối snap-in chốt với một chuyển động push-pull đơn giản và được khóa. Chúng có bộ phận cống 2.5mm và vỏ bọc khuôn để bảo vệ. Thâm Quyến kết nối sợi quang, kết nối cáp quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Giá treo cáp quang quang học LC

    Giá treo cáp quang quang học LC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Giá treo cáp quang quang học LC LC Fast Connector Fttx được nhúng sợi quang học, để đảm bảo một khuôn mặt đánh bóng gốm nhà máy được kiểm soát, bán kính của độ cong, độ lệch đỉnh, chiều cao chiếu chiếu sợi quang và bề mặt gốm Việc sử dụng Fast Connector Giá cao centicity của ferrule sợi nhôm bảo đảm sự mất mát chèn...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi Sê-ri Foclink FPP là loại Slidable của 19 Patch Patch Pane l chứa 12 Bảng vá sợi cáp, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng điều khiển Patch 24 cổng LC phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng trung...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC LC Patch Patch 48 Cổng

    SC LC Patch Patch 48 Cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    SC LC Patch Patch 48 Cổng Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. FPP-48P-006 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại trượt ra. Chức năng thiết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang Din Rail bao gồm Bảng vá sợi 12 cổng, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Din Rail Fiber Patch Panel phù hợp cho việc sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB Foclink cung cấp một dòng suy hao sợi quang Singlemode bước sóng kép (1310 / 1550nm). Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến thiên, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang xed. Bộ suy giảm cố định được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng vá LC sợi quang ODF

    Bảng vá LC sợi quang ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng vá LC sợi quang ODF Bảng vá LC sợi quang ODF với Fiber Pigtail và Fiber Adaptor chứa một ODF , bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa từ 12 đến 144 sợi. Sợi Patch Panel Tay vịn là kéo ra và...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com