Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu Nối Sc Fc (Tất cả 24 sản phẩm cho Đầu Nối Sc Fc)

Đầu Nối Sc Fc - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Đầu Nối Sc Fc nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Đầu Nối Sc Fc với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Đầu Nối Sc Fc thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
LC SC FC sợi kết nối
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối SC FC , LC SC sợi kết nối , LC và SC sợi kết nối

LC SC FC sợi kết nối Đầu nối SC FC, Đầu nối sợi SC SC có thể được cung cấp như một đầu nối một mảnh được lắp ráp sẵn hoặc làm bộ kết nối. LC và SC sợi kết nối clip có sẵn cho kết nối duplex. Bộ dụng cụ không có ferrule có sẵn. Đặc điểm kỹ thuật (...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm sợi quang 3db , Bộ suy giảm sợi quang AP AP , Bộ suy giảm sợi quang SC-APC

Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang 0db SC , Bộ suy giảm sợi quang SC APC , Bộ suy giảm cố định SC / apc

Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC LC Patch Patch 48 Cổng
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Cáp treo SC 48 , Bảng điều khiển sợi Patch 48 , Bảng điều khiển sợi LC LC 48 cổng

SC LC Patch Patch 48 Cổng Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. FPP-48P-006 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Cáp Patch Patch 24 Cổng , Bảng vá cổng 19 inch SC , Bảng vá 24 cổng

Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24 Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển vá 24 cổng được gắn giá đỡ 1U chứa Bảng điều khiển vá sợi 12 cổng , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng vá sợi 144 , Bảng điều khiển sợi quang ODF , Bảng vá SC 19 Inch

Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 có phụ kiện trượt bằng kim loại với chức năng tự khóa ngăn ngăn kéo rơi xuống khi di chuyển; Bảng vá SC 19 Inch cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC. Ngăn kéo là bảng giữ để nối,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi quang 2U SC
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng điều khiển sợi quang 48 cổng , Bảng vá sợi 2U , Bảng điều khiển sợi quang SC

Bảng điều khiển sợi quang 2U SC Bảng điều khiển sợi quang 2U SC được thiết kế để kết thúc trực tiếp lên đến 48 sợi Vỏ bọc Bảng điều khiển sợi gắn trên giá được thiết kế cho (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX). Thân kim loại nặng cung cấp khả năng bảo vệ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng vá sợi 12 cổng FC
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng vá cáp 12 cổng , Bảng vá sợi FC , 19 Bảng điều khiển sợi quang

Bảng vá sợi 12 cổng FC Bảng vá sợi 12 cổng FC với Bộ chuyển đổi sợi quang và bộ điều hợp sợi quang chứa một Bảng điều khiển bản vá sợi 12 cổng , bộ điều hợp FC và Pigtail FC . Các bộ phận được vận chuyển riêng biệt, Trình cài đặt sẽ lắp ráp bím tóc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Đóng cửa sợi 1 trong 1 , Đóng cửa mối nối sợi 24 lõi , Hộp nối

Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi Các con dấu từ cơ sở đến vòm trên FOSC là cơ khí và co nhiệt để dễ lắp đặt và lắp lại. Không cần băng dính niêm phong khác. Tương thích với hầu hết các loại cáp (sợi đơn hoặc ruy băng) và cấu trúc cáp (ống lỏng, lõi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
CATV Cáp quang nối trên không
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Mối nối sợi trên không , Cáp quang bao vây , Sợi quang trên không

CATV Cáp quang nối trên không Con dấu đơn trượt dễ dàng vào cơ sở của đóng cửa để cài đặt nhanh chóng, an toàn. Nó không yêu cầu công cụ đặc biệt để cài đặt. Nó rất dễ dàng để loại bỏ cáp và hoàn toàn có thể sử dụng lại. Phạm vi nhiệt độ: -10 ~ + 65...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp quang nối cáp nối
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Cáp quang , Hộp nối cáp , Hộp sợi quang

Cáp quang nối cáp nối Việc đóng cửa có khối lượng nhỏ, công suất lớn và bảo trì thuận tiện. Các vòng đệm cao su đàn hồi bên trong đóng cửa có độ kín tốt và hiệu quả chống mồ hôi. Vỏ có thể được mở liên tục mà không bị rò rỉ không khí. Không có công...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bảng điều khiển sợi quang Mini ODF , Sợi quang nhỏ ODF , Bảng điều khiển sợi SC

Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF SC Loại sợi quang Patch Panel Mini ODF, FTTH Outdoor Indoor 1U 2U tường Rack Mount ODF, Trình cài đặt lắp ráp các sợi Pigtail và sợi Adaptor trong ODF trong khuôn viên. Các bảng điều khiển sợi quang Các hộp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter
  • Thương hiệu: FOCLINK
  • Bao bì:  gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ
  • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO ROHS CE

Tag: Bộ chia PLC cắm vào 1 đến 16 , 1 16 Bộ tách sợi PLC , SC PC APC 1 16 Bộ tách sợi PLC

1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter 1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter là sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sợi quang ODF 12 Sợi FC
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 2 CÁI / Thùng
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE
  • Mẫu số: ODF-035

Tag: Cổng ODF FC 12 , Sợi quang ODF 12 Sợi , ODF với bím tóc sợi quang FC

Khung phân phối cáp quang ODF Sự miêu tả: ODF với bím tóc và bộ điều hợp chứa một ODF, bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang mặt bích 10 dB FC
  • Đơn giá:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm sợi quang , Bộ suy giảm quang học mặt bích , Bộ suy giảm quang 10 Db FC

Bộ suy giảm sợi quang mặt bích 10 dB FC Các bộ suy giảm sợi này bao gồm một đầu nối FC nam ở một đầu và đầu nối FC nữ ở đầu kia. Khi một đầu cáp được cắm vào đầu nữ, đầu nam còn lại có thể được kết nối với thiết bị nơi cáp sẽ kết nối trực tiếp,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
4 cổng SC Cáp quang
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp chấm dứt quang , Hộp phân phối cáp quang , Hộp đầu cuối Sc Pc 4 cổng

4 cổng SC Cáp quang Hộp phân phối cáp quang là hộp FTTH mới được phát triển cho các ứng dụng trong nhà. Hộp chấm dứt quang học được sử dụng cho các ứng dụng treo tường và gắn trên giá, và chủ yếu được sử dụng trong biệt thự, tòa nhà văn phòng thương...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp kết nối cáp quang 16 cổng
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp nối quang , Hộp chấm dứt chất xơ , Hộp sợi quang

Hộp kết nối cáp quang 16 cổng Hộp nối cáp quang FTTH được sử dụng trong việc chấm dứt cuối cùng của tòa nhà dân cư và biệt thự, để cố định và nối với đuôi lợn . Sản phẩm của nhà sản xuất hộp chấm dứt sợi có thể được lắp đặt trên tường hoặc cột (Gắn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem hình ảnh dưới đây. Gói OEM có sẵn.
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi sợi quang , SC Nữ đến LC Nam APC , Lai SC Nữ với LC

Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Female to LC Male được sử dụng để cung cấp cáp nối cáp hoặc cáp với thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 25 cái / gói
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi quang FC-Fiber , Bộ điều hợp sợi FC-FC / PC Simplex , Bộ chuyển đổi cáp quang SC FC

Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi đơn FC-FC / PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Adatper sợi quang FC
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 25 cái / gói
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: FC Adatper sợi quang , Bộ chuyển đổi sợi quang SC FC , Bộ chuyển đổi APC sợi quang FC

Bộ điều hợp sợi quang FC / PC APC UPC SM SX Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi quang FC PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ điều hợp sợi quang Fc , Bộ chuyển đổi sợi quang , Bộ điều hợp sợi Fc

Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm 10 db SC / UPC
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm 10 Db SC / UPC , Bộ suy giảm SC 10db , Bộ suy giảm SC

Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang loại mặt bích FC
  • Đơn giá:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm điều chỉnh FC , Bộ suy giảm mặt bích FC PC , Bộ suy giảm sợi quang loại mặt bích

Bộ suy giảm sợi quang loại mặt bích FC Chúng tôi cung cấp bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC UPC và Bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC APC , cả hai đều có ống bọc gốm và giao diện kết nối FC chính xác. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến 30dB. Bộ suy...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi cáp quang sang Utp , Chất xơ để thu phát đồng , Chuyển đổi sợi sang Lan

Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver Bộ thu phát cáp quang sang đồng được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới của mạng cáp quang. Bộ chuyển đổi độc lập Fiber To Lan Converter cho phép bạn kết nối mạng cáp đôi Gigabit với mạng cáp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Đầu Nối Sc Fc từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Đầu Nối Sc Fc là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Đầu Nối Sc Fc sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Đầu Nối Sc Fc, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp