Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút (Tất cả 18 sản phẩm cho Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút)

Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
Đồ trang sức đầu máy in nhiệt làm sạch bút
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FFC-FT-030
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: Đồ trang sức làm sạch bút , Bút làm sạch đầu nhiệt , Bút làm sạch máy in nhiệt

Đồ trang sức đầu máy in nhiệt làm sạch bút Máy làm sạch đầu in nhiệt được thiết kế đặc biệt hoạt động tốt với các đầu nối SC, FC và ST, công cụ kết nối SC Optical Fiber Cleaner Pen làm sạch bề mặt đầu ferrule loại bỏ bụi, dầu và các mảnh vụn khác mà...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sợi quang làm sạch Bút Thủ tục cung cấp
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FOC-FT-011
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: Bút làm sạch sợi quang , Quy trình làm sạch sợi quang , Vật tư làm sạch sợi quang

Sợi quang làm sạch Bút Thủ tục cung cấp Sợi quang làm sạch Bút Thủ tục cung cấp Được thiết kế để hoạt động đặc biệt tốt với các đầu nối SC, FC và ST, Dụng cụ bút kết nối sợi quang SC giúp làm sạch mặt đầu ferrule loại bỏ bụi, dầu và các mảnh vụn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bút lau cáp quang 2.5MM
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FOC-FT-008
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: Bút làm sạch sợi quang 2.5MM , Bút làm sạch chất xơ , Chất tẩy rửa cáp quang

Bút lau cáp quang 2.5MM Bút làm sạch cáp quang 2.5MM được thiết kế để hoạt động tốt với các đầu nối SC, FC và ST, Dụng cụ làm sạch đầu nối sợi quang SC làm sạch mặt đầu ferrule loại bỏ bụi, dầu và các mảnh vụn khác mà không bị trầy xước hoặc trầy...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC sợi quang làm sạch bút giải pháp nguồn cung cấp
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FOC-FT-013
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: SC sợi làm sạch bút , Optics Cleaning Supplies , Giải pháp làm sạch quang học

SC sợi quang làm sạch bút giải pháp nguồn cung cấp SC sợi quang làm sạch bút giải pháp nguồn cung cấp được thiết kế để đặc biệt hoạt động tốt với SC, FC, ST và kết nối, SC quang nối Cleaner Pen cụ dọn dẹp cuối ferrule phải đối mặt với loại bỏ bụi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FOC-FT-009
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: 2.5MM SC sợi quang làm sạch bút , Bút làm sạch sợi , Ferrule Cleaning Pen

2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút 2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút được thiết kế để đặc biệt hoạt động tốt với SC, FC, ST và kết nối, SC quang nối Cleaner Pen cụ dọn dẹp cuối ferrule phải đối mặt với loại bỏ bụi bẩn, dầu, và các mảnh vỡ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sợi quang làm sạch bút One-click Cleaner SC
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FFC-FT-029
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: Một SC nhấp chuột sạch hơn , Fujikura One-click Cleaner , Làm sạch bút SC

Sợi quang làm sạch bút One-click Cleaner SC Fiber Clean Cleaning Pen được thiết kế đặc biệt hoạt động tốt với các đầu nối SC, FC và ST, công cụ bút quang SC kết nối làm sạch các mặt cuối của ferrule loại bỏ bụi, dầu và các mảnh vụn khác mà không bị...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Máy quét sạch một lần nhấp chuột
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FOC-FT-016
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: Trình dọn dẹp một lần nhấp chuột quang , One Click Cleaner , One Click Cleaner Mpo

Máy quét sạch một lần nhấp chuột MIO được thiết kế đặc biệt hoạt động tốt với đầu nối SC, FC và ST, đầu nối SC Optical Fiber Cleaner Pen làm sạch mặt cuối của ferrule, loại bỏ bụi, dầu và các mảnh vụn khác mà không có nicking hoặc gãi khuôn mặt. Các...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Fiber Optic Cleaner Bút SC
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FFC-FT-028
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: Bút lọc sợi quang , Sợi sạch bút SC , Optic Cleaner SC

Fiber Optic Cleaner Bút SC Fiber Optic Cleaner Pen SC được thiết kế đặc biệt hoạt động tốt với các đầu nối SC, FC và ST, SC Công cụ kết nối sợi quang Cleaner Pen làm sạch bề mặt đầu ferrule loại bỏ bụi, dầu, và các mảnh vụn khác mà không có nicking...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Hộp làm sạch cassette , Hộp làm sạch SC / FC / MU / LC / ST / MPO , Hộp làm sạch băng cassette MPO

Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO Hộp làm sạch băng cassette SC / FC / MU / LC / ST / MPO có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sợi quang Kimwipes ống kính giấy miễn phí làm sạch khăn lau
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Ống kính sợi quang Kimwipes , Giấy làm sạch sợi quang , Kimwipes ống kính giấy

Sợi quang Kimwipes ống kính giấy miễn phí làm sạch khăn lau Sợi quang Kimwipes ống kính giấy miễn phí làm sạch khăn lau là cần thiết trong ngành công nghiệp sợi quang. Được sử dụng với rượu, mô miễn phí gần như lint này lý tưởng cho việc làm sạch bề...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Hộp làm sạch cassette , Hộp làm sạch SC / FC / MU / LC / ST / MPO , Hộp làm sạch băng cassette MPO

Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO Hộp làm sạch băng cassette SC / FC / MU / LC / ST / MPO có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sợi quang kết nối nam Ferrule làm sạch hộp
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Hộp làm sạch Ferrule , Hộp làm sạch sợi quang , Sợi Nam nối làm sạch hộp

Sợi quang kết nối nam Ferrule làm sạch hộp Sợi quang kết nối nam Ferrule làm sạch hộp có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi và bụi bẩn hạt gây ra mất chèn cao và phản xạ và dẫn đến thiệt hại kết nối vĩnh viễn và thất bại mạng. Tấm...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Hộp làm sạch quang học , Hộp nối LC làm sạch , Hộp nối SC

Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector Hộp làm sạch quang học cho đầu nối SC FC LC có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ chèn cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi mạng. Tấm...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cassette loại sợi quang hộp sạch hơn
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Hộp lọc sợi quang , Hộp làm sạch sợi , Cassette loại sợi sạch hộp

Cassette loại sợi quang hộp sạch hơn Cassette Type Optical Fiber Cleaner Box loại bỏ hiệu quả các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra sự mất mát và độ phản xạ cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi mạng. Tấm vải làm sạch vải...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC LC Công cụ làm sạch sợi quang
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: SC LC Công cụ làm sạch sợi quang , Bộ công cụ làm sạch sợi quang , Hộp làm sạch sợi quang LC

SC LC Công cụ làm sạch sợi quang Bộ công cụ làm sạch quang SC LC có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ chèn cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi mạng. Tấm vải làm sạch vải sợi nhỏ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ dụng cụ làm sạch sợi quang Bộ dụng cụ làm sạch hộp
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Công cụ làm sạch sợi quang , Bộ dụng cụ làm sạch sợi quang , Công cụ sợi quang

Bộ dụng cụ làm sạch sợi quang Bộ dụng cụ làm sạch hộp Công cụ làm sạch sợi quang đặt bộ dụng cụ làm sạch hộp có hiệu quả loại bỏ các chất ô nhiễm như dầu, bụi và bụi bẩn gây ra mất chèn cao và phản xạ và dẫn đến hư hỏng kết nối vĩnh viễn và thất bại...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Single Mode Đồng Ethernet Fiber Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Ethernet đồng để chuyển đổi sợi , Giá chuyển đổi Fiber Media , Single Mode Fiber Converter

Single Mode Đồng Ethernet Fiber Media Converter Single Mode Fiber Converter có thể được chèn vào khung gắn trên giá đỡ hoặc được lắp vào vỏ độc lập. Fiber Media Converter nằm giữa phân đoạn Base-TX 10/100/1000 và phân đoạn 1000Base-FX. Ethernet...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bút lông xước cho đầu nối SC FC ST
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FOC-CP-002
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: Bộ kết nối cáp quang SC , Bút kẻ mắt chất xơ quang học , Bộ sạc SC FC ST Connectors

Bút lông xước cho đầu nối SC FC ST Bút màu được thiết kế đặc biệt làm việc tốt với các đầu nối SC, FC, và ST, dụng cụ Sợi quang kết nối quang SCREX làm sạch mặt bích cuối cùng, loại bỏ bụi, dầu, và các mảnh vụn khác mà không bị xước hoặc xước mặt...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Đồ Trang Sức Làm Sạch Bút, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp