Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

1 4 Pon Splitter - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho 1 4 Pon Splitter)

  • 1 đến 8 1 4 Plc Splitter Pon Gpon Splitter

    1 đến 8 1 4 Plc Splitter Pon Gpon Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 đến 8 1 4 Plc Splitter Pon Gpon Splitter 1 đến 8 Plc Splitter Gpon Splitter là thiết bị sợi Thiết kế nhỏ gọn, phù hợp để lắp đặt trong thiết bị quang học . 1 4 Pon Splitter có v loại kết nối và kích cỡ gói

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia PLC quang 8 8 2 16 Gpon

    Bộ chia PLC quang 8 8 2 16 Gpon

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia PLC quang 8 8 2 16 Gpon Gpon quang Splitter là một loại thiết bị phân phối năng lượng quang dẫn sóng tích hợp dựa trên chất nền thạch anh. 2 16 Bộ chia PLC được chia đều

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia PLC 1X4 LGX PLC Splitter

    Bộ chia PLC 1X4 LGX PLC Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia PLC 1X4 LGX PLC Splitter Hộp đựng 1x4 Splitter có kích thước nhỏ, độ tin cậy cao, dải bước sóng hoạt động rộng và độ đồng đều kênh tốt và được sử dụng rộng rãi trong các mạng PON (EPON / GPON) để thực hiện phân tách tín hiệu quang . Bộ chia PLC 1X4 LGX...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter 1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter là sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng 1310nm, 1490nm và 1550nm . Bộ chia tín hiệu PLC cắm 1 đến 16 là một loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS

    Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS Plc Gpon Splitter cũng được đặt tên là bộ tách chùm, dựa trên đế thạch anh của thiết bị phân phối quang dẫn sóng tích hợp, giống như hệ thống truyền dẫn cáp đồng trục. Bộ chia cáp quang PLC 1 16 cũng cần phải là tín hiệu quang được ghép với phân bố nhánh. , đòi hỏi bộ chia sợi quang, Là...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia cáp quang thụ động Gpon

    Bộ chia cáp quang thụ động Gpon

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia cáp quang thụ động Gpon Bộ tách sợi thụ động được sử dụng để tách một chùm sợi quang thành nhiều chùm với tỷ lệ phân tách nhất định. Bộ nối cáp quang là một trong những thành phần quan trọng trong FTTH. Thông số điển hình của bộ chia sợi quang bao gồm chiều dài cáp đầu vào và đầu ra, tỷ lệ chia, bước sóng làm...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter Fiber Plc Splitter dựa trên Công nghệ ống dẫn sóng Planar. Fib er Cable Splitte r cung cấp một giải pháp mạng tiết kiệm không gian và hiệu quả. Fiber Splitter là thành phần chính trong mạng FTTX và chịu trách nhiệm phân phối tín hiệu từ văn phòng trung tâm đến các cơ sở với giá tốt....

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon

    Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon Bộ tách quang thụ động cung cấp hiệu suất tuyệt vời trong phạm vi bước sóng rộng (1260 ~ 1620nm) ở dải nhiệt độ -40 ~ + 85C. Bộ chia plc B không khóa có tính năng mất chèn và PDL thấp, mất hoàn trả và tính trực tiếp cao, và tính đồng nhất rất tốt. Bộ chia plc quang i iber 1 8 Các...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box Bộ tách sợi quang Plc được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn quang silica và cung cấp giải pháp chi phí thấp để phân phối tín hiệu quang. Fiber Optik Splitter có tổn thất chèn thấp và tổn thất phụ thuộc phân cực, kích thước thu nhỏ, bước sóng hoạt động rộng và phạm vi nhiệt...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 2 16 Mô-đun ABS Sợi quang PLC Splitter

    1 16 2 16 Mô-đun ABS Sợi quang PLC Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 2 16 Mô-đun ABS Sợi quang PLC Splitter ABS Module PLC Splitter là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica . 1 16 PLC Splitter Fiber có kích thước nhỏ, độ tin cậy cao, phạm vi bước sóng hoạt động rộng và tính đồng nhất giữa các kênh tốt và được sử dụng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối sợi Gpon 64 lõi Fdb

    Hộp phân phối sợi Gpon 64 lõi Fdb

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp phân phối sợi Gpon 64 lõi Fdb Hộp kết thúc sợi quang tuyệt vời để nối cáp quang và bím tóc. Hộp phân phối sợi Gpon bảo vệ các mối nối sợi quang và cho phép phân phối. Hộp phân phối Fdb ngoài trời được gắn trên tường và chủ yếu được sử dụng trong các phòng thiết bị mạng và viễn thông. Hộp phân phối 64 lõi Bộ chuyển...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp đầu cuối 8 sợi Gpon Splitter

    Hộp đầu cuối 8 sợi Gpon Splitter

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp đầu cuối 8 sợi Gpon Splitter Cấu trúc hộp đầu cuối ngoài trời 8 lõi cho cấu hình cổng và phân phối các thiết bị sợi quang mật độ cao. Gpon Splitter Terminal Box sản phẩm công nghiệp nhựa xuất hiện đường trơn. Hộp phân phối cực cực là để ngăn nước, ngăn ngừa hỏa hoạn, để ngăn chặn tác động của chức năng bảo vệ, đạt...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 8 1 16 1 32 1 64 abs loại hộp sợi quang plc splitter

    1 8 1 16 1 32 1 64 abs loại hộp sợi quang plc splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1: 8 1:16 1:32 1:64 abs loại hộp sợi quang plc splitter ABS Box Type 1x64 PLC Splitter là thiết bị sợi quang g ood kênh-to-kênh đồng nhất dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng máy bay sản phẩm phân phối điện sáng, Low PDL sản phẩm có tính năng mất chèn thấp và khối lượng nhỏ, phạm vi bước sóng hoạt động rộng ,...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 8 1 16 lgx sợi quang splitter quang

    1 8 1 16 lgx sợi quang splitter quang

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 8 1 16 lgx sợi quang splitter quang 1 16 Bộ tách quang PLC được dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng của máy bay, sản phẩm có công suất phát sáng thấp , sản phẩm có tính năng giảm độ chèn thấp và khối lượng nhỏ, phạm vi bước sóng hoạt động rộng, kênh cao và vân vân. . 1 8 Bộ tách PLC quang là sợi quang áp dụng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter 1 32 Lgx Hộp Plc Splitter là quang đặc trưng với chất lượng cao chế tạo bằng cách sử dụng Công nghệ ống dẫn sóng quang

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời Fiber Optic Splice Enclosure Splitter

    Ngoài trời Fiber Optic Splice Enclosure Splitter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ngoài trời Fiber Optic Splice Enclosure Splitter Fiber Optic FTTx Junction bao vây Box là Đóng cửa cho phép ba cáp trong và ba dây cáp ra. Nó chứa các nối và phân nhánh của cáp được sử dụng trong treo trên không, treo tường hoặc trực tiếp bị chôn vùi. . Bao vây sợi ngoài trời , Fiber Spli c e Closur e , F i ber Bao...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 * 8 SC UPC quang LGX PLC Splitter của loại mô-đun

    1 * 8 SC UPC quang LGX PLC Splitter của loại mô-đun

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 * 8 SC UPC quang LGX PLC Splitter của loại mô-đun 1 * 8 Sợi PLC Splitter của loại mô-đun là g ood kênh-to-kênh đồng nhất dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng máy bay sản phẩm phân phối điện sáng, thấp PDL sản phẩm có tính năng giảm chèn thấp và khối lượng nhỏ, phạm vi hoạt động rộng bước sóng , kênh cao và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối quang FTTH Gpon

    Hộp phân phối quang FTTH Gpon

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp phân phối quang FTTH Gpon Ftth Terminal Box Công nghiệp tiêu chuẩn giao diện người dùng, được làm bằng nhựa có tác động cao. Chống tia cực tím, chống tia cực tím và chống mưa. Hộp phân phối Gpon có thể chứa bộ điều hợp 4SC / SX hoặc bộ chuyển đổi 4 LC / DX. Hộp phân phối quang sợi nhựa có phương pháp cài đặt gắn...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x8 FTTH Fiber Optic SC / APC Cassette Splitter

    1x8 FTTH Fiber Optic SC / APC Cassette Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 FTTH Fiber Optic SC / APC Cassette Splitter Bộ tách sợi quang 1x8 PLC là mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để kết nối thiết bị đầu cuối và văn phòng trung tâm và để đạt được tín hiệu quang học . Bộ chia cassette 1x8 SC / APC thường cần thiết để tách tín hiệu quang thành nhiều tín hiệu giống hệt nhau hoặc...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 4 8 16 Rack gắn PLC LGX Loại sợi quang Splitter

    1 4 8 16 Rack gắn PLC LGX Loại sợi quang Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 abs plc sợi quang splitter LGX PLC Splitter 1: 8 là mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để kết nối thiết bị đầu cuối và văn phòng trung tâm và để đạt được tín hiệu quang học . Bộ chia sợi quang 1xX loại 1x4 thường là cần thiết để chia tín hiệu quang thành nhiều tín hiệu giống nhau, hoặc kết hợp nhiều tín...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x8 abs plc sợi quang splitter

    1x8 abs plc sợi quang splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 abs plc sợi quang splitter 1x8 PLC Splitter quang là mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để kết nối thiết bị đầu cuối và văn phòng trung tâm và để đạt được tín hiệu quang học . Bộ chia PLC ABS 1x8 thường là cần thiết để chia tín hiệu quang thành nhiều tín hiệu giống nhau, hoặc kết hợp nhiều tín hiệu thành...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x4 SC UPC 0.9 Ống Thép Pon Sợi Quang PLC Splitter

    1x4 SC UPC 0.9 Ống Thép Pon Sợi Quang PLC Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x4 SC UPC 0.9 Ống Thép Pon Sợi Quang PLC Splitter Sợi quang Splitter PLC 0.9 là g ood kênh-to-kênh thống nhất dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng máy bay sản phẩm phân phối điện sáng, Low PDL sản phẩm có tính năng mất chèn thấp và khối lượng nhỏ, phạm vi bước sóng hoạt động rộng, kênh cao và Sớm. . 1x4 Ống...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1:64 Optic Fbt MM Splitter Mini

    1:64 Optic Fbt MM Splitter Mini

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1:64 Optic Fbt MM Splitter Mini Optic Fbt Splitter Mini được sử dụng cho các không gian nhỏ có thể dễ dàng đặt trong một hộp khớp chính thức và đóng cửa nối. Để tạo điều kiện hàn, nó không cần thiết kế đặc biệt cho không gian dành

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 64 sợi quang LGX hộp Cassette Plug-in loại Splitter

    1 64 sợi quang LGX hộp Cassette Plug-in loại Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 64 sợi quang LGX hộp Cassette Plug-in loại Splitter 1 64 LGX Box Cassette có dải bước sóng hoạt động rộng, độ đồng nhất kênh kênh tốt, độ tin cậy cao và kích thước nhỏ, và được sử dụng rộng rãi trong FTTX PON để thực hiện quản lý nguồn tín hiệu quang . 1 64 Loại hộp cắm băng tải LGX có sẵn trong nhiều cấu hình khác...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com