Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Abs Pc Smc Terminal Box - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Abs Pc Smc Terminal Box)

  • Thiết bị đầu cuối quang học sợi quang Lgx Splitter

    Thiết bị đầu cuối quang học sợi quang Lgx Splitter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Thiết bị đầu cuối quang học sợi quang Lgx Splitter Hộp đầu cuối cáp quang được sử dụng như một điểm kết thúc cho cáp feeder để kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng truyền thông FTTx. 32 Port Terminal Box được làm bằng vật liệu PC + ABS, được sử dụng đảm bảo thân máy mạnh mẽ và nhẹ nhàng. Abs Pc Smc Terminal Box có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Caja Terminal Para Ngoại thất 16P NAP

    Caja Terminal Para Ngoại thất 16P NAP

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Caja Terminal Para Ngoại thất 16P NAP Terminal Para Ngoại thất 16P NAP cung cấp giải pháp treo tường mật độ cao cho các mạng thế hệ tiếp theo, nhằm mục đích cung cấp và quản lý số lượng tối đa kết thúc sợi trong một không gian hạn chế. Nó thường được cài đặt theo cách gắn tường hoặc gắn cực. Caja Terminal Para NAP...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang làm giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • 4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Terminal Box được thiết kế để kết nối và phân phối cáp quang đường trục; Rack Mount 4u ODF thích hợp cho nối sợi, lưu trữ và bảo vệ. Đối với Khung phân phối quang, chiều rộng 19 inch tiêu chuẩn làm cho chúng tương thích với khung phân phối quang tiêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter 1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter là sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng 1310nm, 1490nm và 1550nm . Bộ chia tín hiệu PLC cắm 1 đến 16 là một loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS

    Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS Plc Gpon Splitter cũng được đặt tên là bộ tách chùm, dựa trên đế thạch anh của thiết bị phân phối quang dẫn sóng tích hợp, giống như hệ thống truyền dẫn cáp đồng trục. Bộ chia cáp quang PLC 1 16 cũng cần phải là tín hiệu quang được ghép với phân bố nhánh. , đòi hỏi bộ chia sợi quang, Là...

    Liên hệ với bây giờ

  • FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal

    FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal Hộp kết thúc cáp quang có thể chứa tới 6 thuê bao. Hộp cáp quang được sử dụng làm điểm kết thúc để cáp trung chuyển kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng FTTx. Hộp quản lý sợi tích hợp nối sợi, tách, phân phối, lưu trữ và kết nối cáp trong một hộp bảo vệ chắc chắn. Tính...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC

    Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 25 cái / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi đơn FC-FC / PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ điều hợp sợi quang hình chữ nhật FC / PC APC UPC...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC APC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang

    LC APC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    LC APC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm biến đổi sợi quang LC APC được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang LC / PC 10db Bộ suy giảm LC

    Cáp quang LC / PC 10db Bộ suy giảm LC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Cáp quang LC / PC 10db Bộ suy giảm LC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm LC / PC 10db sợi quang được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm 10 db SC / UPC

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi trong các...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box Bộ tách sợi quang Plc được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn quang silica và cung cấp giải pháp chi phí thấp để phân phối tín hiệu quang. Fiber Optik Splitter có tổn thất chèn thấp và tổn thất phụ thuộc phân cực, kích thước thu nhỏ, bước sóng hoạt động rộng và phạm vi nhiệt...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 2 16 Mô-đun ABS Sợi quang PLC Splitter

    1 16 2 16 Mô-đun ABS Sợi quang PLC Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 2 16 Mô-đun ABS Sợi quang PLC Splitter ABS Module PLC Splitter là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica . 1 16 PLC Splitter Fiber có kích thước nhỏ, độ tin cậy cao, phạm vi bước sóng hoạt động rộng và tính đồng nhất giữa các kênh tốt và được sử dụng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC

    Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC Thiết kế mô đun khay nối màu xanh, nhựa ABS; 12 lõi mỗi khay, Thép cán nguội, sơn tĩnh điện, Thích hợp cho tủ phân phối quang tiêu chuẩn 19 ", Khung phân phối 48 lõi ODF Có nắp trước, có thể mở nắp sau, thuận tiện cho việc quản lý cáp. ODF...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang Splice Box Tủ viễn thông

    Sợi quang Splice Box Tủ viễn thông

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng gỗ

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 5 Bag/Bags

    Sợi quang Splice Box Tủ viễn thông Tủ hộp nối cáp quang cho FTTH / FTTN Networks. Chất liệu hộp viễn thông ngoài trời : sợi polyester gia cố bằng sợi SMC (FRP) hoặc thép không gỉ. Đó là tiêu chuẩn IP65. Hiệu suất tuyệt vời của thiết kế khóa chống nước và chống bụi. Mạng Cross Odf Tủ 4u được cài đặt với Cassette Splice...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp LC-quad lc pc quad bích

    Bộ điều hợp LC-quad lc pc quad bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi màn trập Quadx đơn tứ Bộ chuyển đổi mặt bích LC-quad lc pc quad foclink của Foclink, đôi khi còn được gọi là coupler, Bộ chuyển đổi Lc Quad bích là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box Hộp phân phối quang 12 lõi được sử dụng chủ yếu trong kết nối cáp ngoài trời, phân phối và điều chỉnh. Hộp phân phối sợi 24 lõi có thể nhận ra sự kết nối linh hoạt của cáp thông qua bộ chuyển đổi và dây vá hai mặt. Loạt sản phẩm này cung cấp sự quản lý an toàn, đáng tin cậy và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel

    Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel Chống thấm tường gắn Fiber Optic Patch Panel Tủ được thiết kế để sử dụng trong nhà và Ftth Sc Smc Fiber Optic Tủ phù hợp cho kết nối giữa cáp trong nhà và trong nhà, hoặc cáp trong nhà và ngoài trời; Công suất khác nhau với kích thước khác nhau; Fiber Optic ODF Nội là với...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 8 1 16 1 32 1 64 abs loại hộp sợi quang plc splitter

    1 8 1 16 1 32 1 64 abs loại hộp sợi quang plc splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1: 8 1:16 1:32 1:64 abs loại hộp sợi quang plc splitter ABS Box Type 1x64 PLC Splitter là thiết bị sợi quang g ood kênh-to-kênh đồng nhất dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng máy bay sản phẩm phân phối điện sáng, Low PDL sản phẩm có tính năng mất chèn thấp và khối lượng nhỏ, phạm vi bước sóng hoạt động rộng ,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

    Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Tất cả các bộ chuyển đổi vuông FCPC / FCT...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX

    Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ ghép quang hình chữ nhật FC / PC APC UPC SM SX được sản xuất bởi Foc link được phát triển để đáp ứng những thách thức của ngành công nghiệp Datacom và Telecom, bao gồm khả năng tương thích với kích...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com