Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Bút Làm Sạch Máy In Nhiệt - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Bút Làm Sạch Máy In Nhiệt)

  • Đồ trang sức đầu máy in nhiệt làm sạch bút

    Đồ trang sức đầu máy in nhiệt làm sạch bút

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FFC-FT-030

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Đồ trang sức đầu máy in nhiệt làm sạch bút Máy làm sạch đầu in nhiệt được thiết kế đặc biệt hoạt động tốt với các đầu nối SC, FC và ST, công cụ kết nối SC Optical Fiber Cleaner Pen làm sạch bề mặt đầu ferrule loại bỏ bụi, dầu và các mảnh vụn khác mà không có nicking hoặc gãi mặt cuối. Các SC FC ST Connectors Cleaner...

    Liên hệ với bây giờ

  • Caja Terminal Para Ngoại thất 16P NAP

    Caja Terminal Para Ngoại thất 16P NAP

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Caja Terminal Para Ngoại thất 16P NAP Terminal Para Ngoại thất 16P NAP cung cấp giải pháp treo tường mật độ cao cho các mạng thế hệ tiếp theo, nhằm mục đích cung cấp và quản lý số lượng tối đa kết thúc sợi trong một không gian hạn chế. Nó thường được cài đặt theo cách gắn tường hoặc gắn cực. Caja Terminal Para NAP...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24

    Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24 Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển vá 24 cổng được gắn giá đỡ 1U chứa Bảng điều khiển vá sợi 12 cổng , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24 phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144

    Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 có phụ kiện trượt bằng kim loại với chức năng tự khóa ngăn ngăn kéo rơi xuống khi di chuyển; Bảng vá SC 19 Inch cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC. Ngăn kéo là bảng giữ để nối, dễ dàng rút các sợi khi kiểm tra và phân phối lắp đặt tiêu chuẩn.19...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang Din Rail bao gồm Bảng vá sợi 12 cổng, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Din Rail Fiber Patch Panel phù hợp cho việc sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF

    Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF SC Loại sợi quang Patch Panel Mini ODF, FTTH Outdoor Indoor 1U 2U tường Rack Mount ODF, Trình cài đặt lắp ráp các sợi Pigtail và sợi Adaptor trong ODF trong khuôn viên. Các bảng điều khiển sợi quang Các hộp ODF nhỏ có thể được cung cấp để chứa từ 6 đến 144 sợi. Chúng tôi cũng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Terminal Box được thiết kế để kết nối và phân phối cáp quang đường trục; Rack Mount 4u ODF thích hợp cho nối sợi, lưu trữ và bảo vệ. Đối với Khung phân phối quang, chiều rộng 19 inch tiêu chuẩn làm cho chúng tương thích với khung phân phối quang tiêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter 1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter là sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng 1310nm, 1490nm và 1550nm . Bộ chia tín hiệu PLC cắm 1 đến 16 là một loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter Fiber Plc Splitter dựa trên Công nghệ ống dẫn sóng Planar. Fib er Cable Splitte r cung cấp một giải pháp mạng tiết kiệm không gian và hiệu quả. Fiber Splitter là thành phần chính trong mạng FTTX và chịu trách nhiệm phân phối tín hiệu từ văn phòng trung tâm đến các cơ sở với giá tốt....

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail

    Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail có phạm vi từ 6 cổng đến 144 cổng. Nó phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống dây cáp quang văn phòng trung tâm và mạng cáp quang tiền đề. Bảng kết thúc sợi với 2 cổng vào cáp ở mặt sau tối...

    Liên hệ với bây giờ

  • FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal

    FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal Hộp kết thúc cáp quang có thể chứa tới 6 thuê bao. Hộp cáp quang được sử dụng làm điểm kết thúc để cáp trung chuyển kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng FTTx. Hộp quản lý sợi tích hợp nối sợi, tách, phân phối, lưu trữ và kết nối cáp trong một hộp bảo vệ chắc chắn. Tính...

    Liên hệ với bây giờ

  • FTTH 1 4 1 8 Bộ chia tín hiệu Internet cáp quang

    FTTH 1 4 1 8 Bộ chia tín hiệu Internet cáp quang

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    FTTH 1 4 1 8 Bộ chia tín hiệu Internet cáp quang 1 8 Bộ chia PLC được sử dụng công nghệ Mạch sóng ánh sáng (PLC) Planer cho tỷ lệ phân chia 2, 4, 8,16, 32 và 64 . Bộ chia sợi quang FTTH 1 4 có thể là 1260nm ~ 1650nm như một dải bước sóng dự trữ năng lượng ánh sáng rộng để thực hiện, sự phân bố dải bước sóng bao gồm...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích

    LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang, Nó bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC / PC SM được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Máy cắt sợi quang

    Máy cắt sợi quang

    • Thương hiệu: OEM

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 500pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Máy cắt sợi quang Máy ép sợi tổng hợp Mô tả Sản phẩm: 1. - Bộ chia tín hiệu kết hợp AI-7/8 AI-7 sử dụng công nghệ căn chỉnh lõi mới nhất với khả năng lấy nét tự động và sáu động cơ, đây là thế hệ mới của máy ghép sợi tổng hợp. Nó hoàn toàn đủ điều kiện với 100 km xây dựng thân cây, dự án FTTH, giám sát an ninh và các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Máy ghép sợi quang AI-8

    Máy ghép sợi quang AI-8

    • Thương hiệu: OEM

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pcs/month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Máy ghép sợi quang AI-8 Máy ép sợi tổng hợp Mô tả Sản phẩm: 1. - Bộ chia tín hiệu kết hợp AI-7/8 AI-8 sử dụng công nghệ căn chỉnh lõi mới nhất với khả năng lấy nét tự động và sáu động cơ, đây là thế hệ mới của máy ghép sợi tổng hợp. Nó hoàn toàn đủ điều kiện với 100 km xây dựng thân cây, dự án FTTH, giám sát an ninh...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang làm sạch Bút Thủ tục cung cấp

    Sợi quang làm sạch Bút Thủ tục cung cấp

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-FT-011

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Sợi quang làm sạch Bút Thủ tục cung cấp Sợi quang làm sạch Bút Thủ tục cung cấp Được thiết kế để hoạt động đặc biệt tốt với các đầu nối SC, FC và ST, Dụng cụ bút kết nối sợi quang SC giúp làm sạch mặt đầu ferrule loại bỏ bụi, dầu và các mảnh vụn khác mà không cần đặt biệt danh hoặc làm trầy xước mặt đầu. SC FC ST...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bút lau cáp quang 2.5MM

    Bút lau cáp quang 2.5MM

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-FT-008

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Bút lau cáp quang 2.5MM Bút làm sạch cáp quang 2.5MM được thiết kế để hoạt động tốt với các đầu nối SC, FC và ST, Dụng cụ làm sạch đầu nối sợi quang SC làm sạch mặt đầu ferrule loại bỏ bụi, dầu và các mảnh vụn khác mà không bị trầy xước hoặc trầy xước mặt cuối . Bút làm sạch SC FC ST Connector là chất tẩy rửa bằng vải...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • Giá 19 Inch 12 24 48 Lõi ODF

    Giá 19 Inch 12 24 48 Lõi ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Giá 19 Inch 12 24 48 Lõi ODF 19 Inch Rack Mount 12 24 48 lõi ODF Splice khay bên trong thay đổi , 24 Core Rack Mount ODF Tấm bảng điều khiển khác nhau để phù hợp với giao diện bộ chuyển đổi khác nhau, 48 lõi Rack Mount ODF 24C , 36C, 48C, 72C Khung phân phối quang có hoặc không có sợi quang bím tóc và bộ điều hợp , 19...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit

    Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-FT-014

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit được thiết kế để đặc biệt hoạt động tốt với SC, FC, ST và kết nối, SC quang nối Cleaner Pen cụ dọn dẹp cuối ferrule phải đối mặt với loại bỏ bụi bẩn, dầu, và các mảnh vỡ khác mà không nicking hoặc gãi cuối face.The SC FC ST Connectors Cleaner Bút là...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC sợi quang làm sạch bút giải pháp nguồn cung cấp

    SC sợi quang làm sạch bút giải pháp nguồn cung cấp

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-FT-013

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    SC sợi quang làm sạch bút giải pháp nguồn cung cấp SC sợi quang làm sạch bút giải pháp nguồn cung cấp được thiết kế để đặc biệt hoạt động tốt với SC, FC, ST và kết nối, SC quang nối Cleaner Pen cụ dọn dẹp cuối ferrule phải đối mặt với loại bỏ bụi bẩn, dầu, và các mảnh vỡ khác mà không nicking hoặc gãi cuối face.The SC...

    Liên hệ với bây giờ

  • 2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút

    2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-FT-009

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút 2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút được thiết kế để đặc biệt hoạt động tốt với SC, FC, ST và kết nối, SC quang nối Cleaner Pen cụ dọn dẹp cuối ferrule phải đối mặt với loại bỏ bụi bẩn, dầu, và các mảnh vỡ khác mà không nicking hoặc gãi cuối face.The SC FC ST Connectors...

    Liên hệ với bây giờ

  • Mini FTTH trên không cáp In-line đóng cửa doanh hộp

    Mini FTTH trên không cáp In-line đóng cửa doanh hộp

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Mini FTTH trên không cáp In-line đóng cửa doanh hộp Dễ dàng nhập lại, không bao giờ yêu cầu bộ công cụ nhập lại. Hộp nối cáp quang trong không dây Mini FTTH, vỏ bọc mạnh mẽ cung cấp khả năng chống cháy, chống thấm và chống rung trong khi bảo vệ mối nối trong quá trình kéo, xoắn và va đập . Fiber Optic Dome đóng cửa ,...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com