Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Bộ Chuyển đổi Lc Fc Fiber - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Bộ Chuyển đổi Lc Fc Fiber)

  • Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

    Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Tất cả các bộ chuyển đổi vuông FCPC / FCT...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang làm giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi Sê-ri Foclink FPP là loại Slidable của 19 Patch Patch Pane l chứa 12 Bảng vá sợi cáp, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng điều khiển Patch 24 cổng LC phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng trung...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC LC Patch Patch 48 Cổng

    SC LC Patch Patch 48 Cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    SC LC Patch Patch 48 Cổng Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. FPP-48P-006 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại trượt ra. Chức năng thiết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang Din Rail bao gồm Bảng vá sợi 12 cổng, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Din Rail Fiber Patch Panel phù hợp cho việc sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB Foclink cung cấp một dòng suy hao sợi quang Singlemode bước sóng kép (1310 / 1550nm). Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến thiên, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang xed. Bộ suy giảm cố định được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng vá LC sợi quang ODF

    Bảng vá LC sợi quang ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng vá LC sợi quang ODF Bảng vá LC sợi quang ODF với Fiber Pigtail và Fiber Adaptor chứa một ODF , bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa từ 12 đến 144 sợi. Sợi Patch Panel Tay vịn là kéo ra và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 1U LC

    Bảng điều khiển sợi quang 1U LC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 1U LC Bảng điều khiển sợi quang 1U LC được thiết kế điều chỉnh với các khay có thể rút được bên trong và hộp thép cán nguội. Bảng điều khiển Fiber Patch có thể được cài đặt sẵn với nhiều loại Bộ điều hợp sợi và Fiber Pigtai l. Nó có kích thước 19 inch tiêu chuẩn và được thiết kế phù hợp để...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng vá sợi 12 cổng FC

    Bảng vá sợi 12 cổng FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng vá sợi 12 cổng FC Bảng vá sợi 12 cổng FC với Bộ chuyển đổi sợi quang và bộ điều hợp sợi quang chứa một Bảng điều khiển bản vá sợi 12 cổng , bộ điều hợp FC và Pigtail FC . Các bộ phận được vận chuyển riêng biệt, Trình cài đặt sẽ lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong Bảng điều khiển sợi quang trên trang web. Hộp có...

    Liên hệ với bây giờ

  • 4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Terminal Box được thiết kế để kết nối và phân phối cáp quang đường trục; Rack Mount 4u ODF thích hợp cho nối sợi, lưu trữ và bảo vệ. Đối với Khung phân phối quang, chiều rộng 19 inch tiêu chuẩn làm cho chúng tương thích với khung phân phối quang tiêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia PLC quang 8 8 2 16 Gpon

    Bộ chia PLC quang 8 8 2 16 Gpon

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia PLC quang 8 8 2 16 Gpon Gpon quang Splitter là một loại thiết bị phân phối năng lượng quang dẫn sóng tích hợp dựa trên chất nền thạch anh. 2 16 Bộ chia PLC được chia đều

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia PLC 1X4 LGX PLC Splitter

    Bộ chia PLC 1X4 LGX PLC Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia PLC 1X4 LGX PLC Splitter Hộp đựng 1x4 Splitter có kích thước nhỏ, độ tin cậy cao, dải bước sóng hoạt động rộng và độ đồng đều kênh tốt và được sử dụng rộng rãi trong các mạng PON (EPON / GPON) để thực hiện phân tách tín hiệu quang . Bộ chia PLC 1X4 LGX...

    Liên hệ với bây giờ

  • 2 Bộ chia tín hiệu sợi quang 32 đường

    2 Bộ chia tín hiệu sợi quang 32 đường

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    2 Bộ chia tín hiệu sợi quang 32 đường Bộ chia sợi quang 32 đường là hiệu suất cao 1 × N hoặc 2 × N, chế độ đơn, bộ chia công suất thụ động dựa trên công nghệ PLC. Bộ chia sợi quang 32 cách cũng có thể được sử dụng theo hướng ngược lại để kết hợp nhiều tín hiệu quang có ở các cổng đầu ra vào các cổng đầu vào. 2 32 Bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter 1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter là sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng 1310nm, 1490nm và 1550nm . Bộ chia tín hiệu PLC cắm 1 đến 16 là một loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 2 1 8 Bộ chia tín hiệu sợi quang FTTH FTTX

    1 2 1 8 Bộ chia tín hiệu sợi quang FTTH FTTX

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1:16 Ống thép sợi quang PLC Splitte r Bộ chia tín hiệu sợi quang 1 x 8 được sử dụng rộng rãi trong mặt cục bộ hoặc chấm dứt Mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, v.v.) để tách tín hiệu quang . . Bộ chia sợi quang Fttx Ftth 2 Way đang đặt chip tách PLC và đầu vào, đầu ra sợi quang trong một ống kim loại vuông, với...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper

    Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper Chuyển đổi sợi quang có thể được sử dụng ở bất cứ đâu trong mạng để tích hợp công nghệ mới hơn với thiết bị hiện có để hỗ trợ các ứng dụng, công nghệ mới và tăng trưởng trong tương lai. Thay vì tốn kém, nâng cấp trên bảng. Bộ chuyển đổi Gigabit Media có thể kéo dài tuổi thọ sản...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS

    Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia cáp quang Gpon 1 16 ABS Plc Gpon Splitter cũng được đặt tên là bộ tách chùm, dựa trên đế thạch anh của thiết bị phân phối quang dẫn sóng tích hợp, giống như hệ thống truyền dẫn cáp đồng trục. Bộ chia cáp quang PLC 1 16 cũng cần phải là tín hiệu quang được ghép với phân bố nhánh. , đòi hỏi bộ chia sợi quang, Là...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia cáp quang thụ động Gpon

    Bộ chia cáp quang thụ động Gpon

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia cáp quang thụ động Gpon Bộ tách sợi thụ động được sử dụng để tách một chùm sợi quang thành nhiều chùm với tỷ lệ phân tách nhất định. Bộ nối cáp quang là một trong những thành phần quan trọng trong FTTH. Thông số điển hình của bộ chia sợi quang bao gồm chiều dài cáp đầu vào và đầu ra, tỷ lệ chia, bước sóng làm...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter Fiber Plc Splitter dựa trên Công nghệ ống dẫn sóng Planar. Fib er Cable Splitte r cung cấp một giải pháp mạng tiết kiệm không gian và hiệu quả. Fiber Splitter là thành phần chính trong mạng FTTX và chịu trách nhiệm phân phối tín hiệu từ văn phòng trung tâm đến các cơ sở với giá tốt....

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ tách quang Plc loại Cassette

    Bộ tách quang Plc loại Cassette

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ tách quang Plc loại Cassette Bộ tách sợi quang Plc là một trong những thiết bị thụ động quan trọng nhất trong liên kết sợi quang, là thiết bị song song sợi quang với nhiều đầu vào đầu vào và nhiều đầu ra đầu ra, đặc biệt là Bộ tách sợi quang Plc loại Cassette áp dụng cho mạng quang thụ động (EPON.GPON....

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon

    Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon Bộ tách quang thụ động cung cấp hiệu suất tuyệt vời trong phạm vi bước sóng rộng (1260 ~ 1620nm) ở dải nhiệt độ -40 ~ + 85C. Bộ chia plc B không khóa có tính năng mất chèn và PDL thấp, mất hoàn trả và tính trực tiếp cao, và tính đồng nhất rất tốt. Bộ chia plc quang i iber 1 8 Các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang ODF 12 Sợi FC

    Sợi quang ODF 12 Sợi FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 2 CÁI / Thùng

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

    Khung phân phối cáp quang ODF Sự miêu tả: ODF với bím tóc và bộ điều hợp chứa một ODF, bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa từ 6 đến 144 sợi. Tất cả ODF đều có thể rút và được thiết kế để gắn...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com