Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Bộ Suy Giảm Quang Cố định - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Bộ Suy Giảm Quang Cố định)

  • Bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định

    Bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định Chúng tôi cung cấp bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định ; Bộ suy hao sợi , tạo ra một tổn thất có thể điều chỉnh cho liên kết sợi quang, được sử dụng để điều khiển mức công suất của tín hiệu quang tại đầu ra của nguồn sáng và bộ chuyển đổi điện-quang (E / O). các sản phẩm...

    Liên hệ với bây giờ

  • Inline Single Mode Fiber Attenuator LC

    Inline Single Mode Fiber Attenuator LC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Inline Single Mode Fiber Attenuator LC Cung cấp Foclink Inline Single Mode Fiber Attenuator LC . Các sản phẩm có các đầu nối tùy chọn bao gồm SC, ST, FC, LC, MU, E2000, vv, chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh. Những bộ suy giảm quang cố định giá trị cố định nội tuyến là điển hình 1260 đến 1620nm cho chế độ đơn và 850...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC

    Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC Fiber Optic Plc Splitter có sẵn với cấu hình 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32 và 1x64 với chế độ đơn hoặc sợi đa mode và chúng tôi cung cấp tất cả các loại đầu nối được kết nối trước như đầu nối SC, FC, ST, LC. Bộ chia tín hiệu sợi quang Ba cửa sổ 250um Bare Fiber Splitter có thể chia tín hiệu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Biến đổi sợi SC Attenuator

    Biến đổi sợi SC Attenuator

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Biến đổi sợi SC Attenuator Chúng tôi cung cấp Biến SC Sợi Attenuator Multimode , chúng có sẵn bằng loại đầu số lượng lớn hoặc nữ cắm vào loại nam. SC Attenuator kết nối cáp Patch cáp, và làm việc trong phạm vi 1250nm đến 1625nm, với phạm vi suy giảm từ 1dB đến 30dB tùy chọn. Bộ suy hao sợi quang được sản xuất theo...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm quang SC APC biến

    Bộ suy giảm quang SC APC biến

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm quang SC APC biến Thường được sử dụng sợi Attenuator là nữ để loại nam, mà còn được gọi là một sợi Attenuator cắm. Họ là với ferrules gốm và có nhiều loại khác nhau để phù hợp với các loại khác nhau của kết nối F iber . Bộ suy giảm quang cố định có thể làm giảm công suất ánh sáng quang ở mức cố định, ví...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy hao quang SC 5dB

    Bộ suy hao quang SC 5dB

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy hao quang SC 5dB Bộ suy hao quang SC 5dB có giao diện kết nối SC. Họ là với tay áo gốm cao cấp. Bộ suy giảm quang SC APC loại biến là loại nữ với loại nam, trong khi bộ suy hao sợi quang SC vách ngăn là nữ kiểu nữ. Các sợi quang Attenuators hoạt động quang bước sóng là 1240nm đến 1620nm. Chúng được sử dụng nội...

    Liên hệ với bây giờ

  • Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator

    Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator là một thành phần được cài đặt trong một sợi quang hệ thống truyền dẫn làm giảm sức mạnh trong tín hiệu quang học. Có hai loại: Multimode và Singlemode sợi Attenuator , loại mặt bích, trực tuyến và cắm loại suy hao quang học , Inline quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Thiết bị suy hao biến đổi quang sợi quang FC / PC

    Thiết bị suy hao biến đổi quang sợi quang FC / PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Thiết bị suy hao biến đổi quang sợi quang FC / PC Chúng tôi cung cấp bộ suy hao sợi , bộ suy giảm quang học, bộ suy giảm quang học nội tuyến, bộ suy giảm quang cố định, Bộ suy hao quang học biến đổi quang FC / PC ; các sản phẩm này được sử dụng trong các ứng dụng chế độ đơn ở dải bước sóng 1250 đến 1625nm. có sẵn cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box Bộ tách sợi quang Plc được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn quang silica và cung cấp giải pháp chi phí thấp để phân phối tín hiệu quang. Fiber Optik Splitter có tổn thất chèn thấp và tổn thất phụ thuộc phân cực, kích thước thu nhỏ, bước sóng hoạt động rộng và phạm vi nhiệt...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi sợi quang

    Bộ chuyển đổi sợi quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi sợi quang Fiber Media Converter có thể chuyển đổi tín hiệu Ethernet quang điện giữa giao diện UTP 10/100 / 1000M (TX) và giao diện cáp quang 1000M (FX). Ethernet gigabit 10/100 / 1000M truyền thống có thể được mở rộng đến khoảng cách 60km thông qua liên kết sợi quang. Bộ chuyển đổi phương tiện có thể...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi cáp quang sang Ethernet

    Bộ chuyển đổi cáp quang sang Ethernet

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi cáp quang sang Ethernet Media Converter Fiber To Ethernet là bộ chuyển đổi Ethernet nhanh 10/100 / 1000Mbps. Chuyển đổi cáp sang Ethernet giữa phân đoạn 10/100 / 1000Base-TX và phân đoạn 1000Base-FX. Nó được thiết kế chủ yếu cho các nhóm công việc yêu cầu tốc độ cao / băng thông lớn yêu cầu mở rộng mạng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi Gigabit Media Fiber thành Ethernet

    Chuyển đổi Gigabit Media Fiber thành Ethernet

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi Gigabit Media Fiber thành Ethernet Fiber To Ethernet Media Converter là thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện tử Ethernet giữa giao diện UTP 10 / 100M (TX) và giao diện sợi quang 100M (FX). Bộ chuyển đổi cáp quang có thể được mở rộng đến khoảng cách 120km thông qua liên kết sợi quang. Hiệu suất và chất...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ethernet đồng sợi quang chuyển đổi phương tiện truyền thông

    Ethernet đồng sợi quang chuyển đổi phương tiện truyền thông

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ethernet đồng sợi quang chuyển đổi phương tiện truyền thông Fiber To Copper Media Converter cung cấp một cách dễ dàng, tiết kiệm chi phí để mở rộng mạng của bạn qua cáp Gigabit. Ethernet to Fiber Converter được trang bị bộ thu phát đa kênh chuyển đổi kết nối Ethernet RJ45 đồng thành cáp Gigabit để mở rộng mạng của bạn...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang đồng Ethernet sang cáp quang

    Bộ chuyển đổi quang đồng Ethernet sang cáp quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi quang đồng Ethernet sang cáp quang Ethernet to Fiber Optic Converter cho phép bạn kết nối các loại phương tiện khác nhau (cặp xoắn, sợi, coax) trong một mạng. Copper To Fiber Media Converter là để chèn các đoạn sợi quang vào các mạng đồng. Ethernet to Fiber Media Converter cung cấp cho bạn khả năng mở...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper

    Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper Chuyển đổi sợi quang có thể được sử dụng ở bất cứ đâu trong mạng để tích hợp công nghệ mới hơn với thiết bị hiện có để hỗ trợ các ứng dụng, công nghệ mới và tăng trưởng trong tương lai. Thay vì tốn kém, nâng cấp trên bảng. Bộ chuyển đổi Gigabit Media có thể kéo dài tuổi thọ sản...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đơn mode để đa phương tiện đồng Fiber Media Converter

    Đơn mode để đa phương tiện đồng Fiber Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Đơn mode để đa phương tiện đồng Fiber Media Converter Fiber Media Converter Single Mode được sử dụng cho việc trao đổi giữa Ethernet và sợi. Single Mode to Multimode Converter đồng bộ 1 cổng Ethernet và 2 cổng cáp quang, và mở rộng khoảng cách truyền cáp LAN từ 100 mét đến 2 km. Copper To Fiber Converter nhận ra sự...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi quang đồng sang cáp quang sang Ethernet

    Chuyển đổi quang đồng sang cáp quang sang Ethernet

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi quang đồng sang cáp quang sang Ethernet Bộ chuyển đổi quang học là bộ chuyển đổi quang kép 10/100 / 1000M có thể chuyển đổi tín hiệu Ethernet quang-điện giữa giao diện UTP 10/100 / 1000M (TX) và giao diện sợi quang 1000M (FX). Media Converter Fiber To Copper có thể được sử dụng ở bất cứ đâu trong mạng để...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter

    Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter Sfp Media Converter là thiết bị truyền thông mạng thực hiện nâng cấp mạng mượt mà mà không mất thêm chi phí. Single Mode Media Converter i s hiệu suất cao, chi phí hiệu quả và linh hoạt các giải pháp cho một loạt các ứng dụng trong lĩnh vực mạng LAN campusnetwork. Poe Media...

    Liên hệ với bây giờ

  • RJ45 quang sợi để chuyển đổi Ethernet CAT6 Media

    RJ45 quang sợi để chuyển đổi Ethernet CAT6 Media

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    RJ45 quang sợi để chuyển đổi Ethernet CAT6 Media Fiber To Cat6 Converter đạt được kết nối chuyển đổi từ 10 / 100BASE-TX thành 100BASE-FX. Fiber To Rj45 Converter thay đổi khoảng cách truyền Ethernet từ đồng hồ 100 mét của đồng hồ sợi quang thành sợi quang đơn mode 2-100 Km. Fiber Optic Để Ethernet Converter là nhiều...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ethernet sang chế độ đơn Fiber Optic Media Converter

    Ethernet sang chế độ đơn Fiber Optic Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ethernet sang chế độ đơn Fiber Optic Media Converter Chuyển đổi quang sang Ethernet Media Converter được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới nổi của mạng cáp quang. Single Fiber Media Chuyển đổi bộ chuyển đổi độc lập er cho phép bạn kết nối mạng ghép đôi Gigabit với mạng cáp quang dễ dàng và chi phí hiệu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi cáp quang Ethernet Gigabit

    Chuyển đổi cáp quang Ethernet Gigabit

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi cáp quang Ethernet Gigabit Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang sang Ethernet là đơn vị chuyển đổi phương tiện truyền dẫn Ethernet có chức năng tương tác giữa các tín hiệu điện trên cáp xoắn đôi có khoảng cách ngắn và tín hiệu quang có khoảng cách xa. Bộ chuyển đổi Ethernet sang sợi còn được gọi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Mạng Ethernet Bộ chuyển đổi cáp quang

    Mạng Ethernet Bộ chuyển đổi cáp quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Mạng Ethernet Bộ chuyển đổi cáp quang Bộ chuyển đổi quang sang Ethernet làm trung gian giữa phân đoạn 10Base-T hoặc 100Base-Tx và phân khúc 100 Base-FX. Network Media Converter được thiết kế chủ yếu cho các nhóm làm việc đòi hỏi tốc độ / băng thông lớn hơn, tốc độ cao hơn đòi hỏi phải mở rộng mạng Ethernet. Bộ chuyển...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit

    Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit Fiber Optic Media Converter Gigabit cung cấp bộ thu phát sợi quang Ethernet cho người dùng chuyên nghiệp để phát triển một sản phẩm thông minh mạnh mẽ. Bộ chuyển đổi sợi quang đơn chế độ đa chế độ với bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi RJ45 10 / 100M. Multimode...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang đa phương tiện Cat5 Ethernet Conveerter

    Cáp quang đa phương tiện Cat5 Ethernet Conveerter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Cáp quang đa phương tiện Cat5 Ethernet Conveerter Fast Ethernet Media Converter trung gian giữa phân đoạn 10Base-T hoặc 100Base-Tx và phân đoạn 100 Base-FX. Fiber To Cat5 Converter được thiết kế chủ yếu cho các nhóm làm việc yêu cầu băng thông / tốc độ cao hơn, yêu cầu mở rộng mạng Ethernet. Multimode Fiber Media...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com