Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Bộ Tách Quang - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Bộ Tách Quang)

  • Hộp treo tường ngoài trời trong nhà

    Hộp treo tường ngoài trời trong nhà

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 500

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp treo tường ngoài trời trong nhà Hộp phân phối cáp quang ngoài trời Ftth Hộp kết thúc cáp quang ngoài trời được sử dụng trong kết nối dây giữa cáp quang và thiết bị truyền thông quang. Hộp kết thúc quang thông qua adaper trong hộp phân phối, jumper sợi quang dẫn tín hiệu quang, nhận ra chức năng nối dây quang. Hộp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon

    Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon Bộ tách quang thụ động cung cấp hiệu suất tuyệt vời trong phạm vi bước sóng rộng (1260 ~ 1620nm) ở dải nhiệt độ -40 ~ + 85C. Bộ chia plc B không khóa có tính năng mất chèn và PDL thấp, mất hoàn trả và tính trực tiếp cao, và tính đồng nhất rất tốt. Bộ chia plc quang i iber 1 8 Các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ tách quang Plc loại Cassette

    Bộ tách quang Plc loại Cassette

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ tách quang Plc loại Cassette Bộ tách sợi quang Plc là một trong những thiết bị thụ động quan trọng nhất trong liên kết sợi quang, là thiết bị song song sợi quang với nhiều đầu vào đầu vào và nhiều đầu ra đầu ra, đặc biệt là Bộ tách sợi quang Plc loại Cassette áp dụng cho mạng quang thụ động (EPON.GPON....

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 Mini Tube Cáp sợi Plc Splitter Fiber Plc Splitter dựa trên Công nghệ ống dẫn sóng Planar. Fib er Cable Splitte r cung cấp một giải pháp mạng tiết kiệm không gian và hiệu quả. Fiber Splitter là thành phần chính trong mạng FTTX và chịu trách nhiệm phân phối tín hiệu từ văn phòng trung tâm đến các cơ sở với giá tốt....

    Liên hệ với bây giờ

  • Passive quang Mulitimode quang Splitter

    Passive quang Mulitimode quang Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Passive quang Mulitimode quang Splitter Passive Fiber Optic Splitter được sử dụng để tách một chùm ánh sáng sợi quang thành nhiều phần ở một tỷ lệ nhất định, ví dụ, một tỷ lệ chia loại 1X4 LC bằng chia tách Plc Optical Splitter có thể chia tín hiệu ánh sáng quang thành bốn phần bằng 25% và gửi đi với 4 kênh khác nhau,...

    Liên hệ với bây giờ

  • 24 lõi FTTH sợi Odf ga hộp

    24 lõi FTTH sợi Odf ga hộp

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    24 lõi FTTH sợi Odf ga hộp Hộp thiết bị đầu cuối quang FTTH , O Hộp kết nối quang ngoài trời được sử dụng trong kết nối đấu nối dây cáp quang và thiết bị truyền thông quang. Abs Plc Terminal Box thông qua bộ chuyển đổi trong hộp phân phối, jumper sợi quang dẫn tín hiệu quang học, nhận ra chức năng dây quang. 24 Core...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời Wall Mount Fiber Terminal Box

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Terminal Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Terminal Box Hộp thiết bị đầu cuối quang FTTH, Hộp phân phối quang treo tường được sử dụng trong kết nối đấu nối dây cáp quang và thiết bị truyền thông quang học. Hộp phân phối treo tường thông qua bộ chuyển đổi trong hộp phân phối, cáp quang dẫn tín hiệu quang học, nhận ra chức năng dây...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết thúc cáp quang 8 cổng Ftth

    Hộp kết thúc cáp quang 8 cổng Ftth

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp kết thúc cáp quang 8 cổng Ftth 8 Port Ftth Box thường được triển khai trong các ứng dụng FTTH để kết nối cáp trung chuyển và cáp phân phối thông qua các bộ tách quang. Và Hộp kết thúc 8 cổng Ftth có thể phân phối cáp sau khi cài đặt bộ chia và cũng có thể rút ra cáp quang phòng trong các kết nối trực tiếp hoặc...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 2 1 8 Bộ chia tín hiệu sợi quang FTTH FTTX

    1 2 1 8 Bộ chia tín hiệu sợi quang FTTH FTTX

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1:16 Ống thép sợi quang PLC Splitte r Bộ chia tín hiệu sợi quang 1 x 8 được sử dụng rộng rãi trong mặt cục bộ hoặc chấm dứt Mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, v.v.) để tách tín hiệu quang . . Bộ chia sợi quang Fttx Ftth 2 Way đang đặt chip tách PLC và đầu vào, đầu ra sợi quang trong một ống kim loại vuông, với...

    Liên hệ với bây giờ

  • 2 Bộ chia tín hiệu sợi quang 32 đường

    2 Bộ chia tín hiệu sợi quang 32 đường

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    2 Bộ chia tín hiệu sợi quang 32 đường Bộ chia sợi quang 32 đường là hiệu suất cao 1 × N hoặc 2 × N, chế độ đơn, bộ chia công suất thụ động dựa trên công nghệ PLC. Bộ chia sợi quang 32 cách cũng có thể được sử dụng theo hướng ngược lại để kết hợp nhiều tín hiệu quang có ở các cổng đầu ra vào các cổng đầu vào. 2 32 Bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chia PLC quang 1: 4 1: 8

    Bộ chia PLC quang 1: 4 1: 8

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ chia PLC quang 1: 4 1: 8 Bộ tách quang 1 * 8 là mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để kết nối thiết bị đầu cuối và văn phòng trung tâm và để đạt được tín hiệu quang học . Splitter 1: 4 thường cần thiết để tách tín hiệu quang thành nhiều tín hiệu giống hệt nhau hoặc kết hợp nhiều tín hiệu thành một tín hiệu...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 32 1 64 Bộ tách PLC quang PLC FBT

    1 32 1 64 Bộ tách PLC quang PLC FBT

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1:32 1:64 FBT Fiber Optic PLC Splitter 1:32 1:64 Sợi quang Splitter được chế tạo bằng cách sử dụng Công nghệ ống dẫn sóng quang silica và kích thước nhỏ, độ tin

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter 1 32 Lgx Hộp Plc Splitter là quang đặc trưng với chất lượng cao chế tạo bằng cách sử dụng Công nghệ ống dẫn sóng quang

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 8 1 16 Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC

    1 8 1 16 Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 8 1 16 Bộ chia tín hiệu sợi quang PLC 1 16 Bộ tách quang PLC là một loại ống dẫn sóng tích hợp với id Bước sóng hoạt động 1260-1650nm . 1 8 Loại cáp quang loại cassette

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 2 16 Mô-đun ABS Sợi quang PLC Splitter

    1 16 2 16 Mô-đun ABS Sợi quang PLC Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 2 16 Mô-đun ABS Sợi quang PLC Splitter ABS Module PLC Splitter là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica . 1 16 PLC Splitter Fiber có kích thước nhỏ, độ tin cậy cao, phạm vi bước sóng hoạt động rộng và tính đồng nhất giữa các kênh tốt và được sử dụng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 8 1 16 lgx sợi quang splitter quang

    1 8 1 16 lgx sợi quang splitter quang

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 8 1 16 lgx sợi quang splitter quang 1 16 Bộ tách quang PLC được dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng của máy bay, sản phẩm có công suất phát sáng thấp , sản phẩm có tính năng giảm độ chèn thấp và khối lượng nhỏ, phạm vi bước sóng hoạt động rộng, kênh cao và vân vân. . 1 8 Bộ tách PLC quang là sợi quang áp dụng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 8 1 16 1 32 1 64 abs loại hộp sợi quang plc splitter

    1 8 1 16 1 32 1 64 abs loại hộp sợi quang plc splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1: 8 1:16 1:32 1:64 abs loại hộp sợi quang plc splitter ABS Box Type 1x64 PLC Splitter là thiết bị sợi quang g ood kênh-to-kênh đồng nhất dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng máy bay sản phẩm phân phối điện sáng, Low PDL sản phẩm có tính năng mất chèn thấp và khối lượng nhỏ, phạm vi bước sóng hoạt động rộng ,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang đa mode

    Cáp quang đa mode

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang ghép đa mode Multi Mode Fiber Optic Patch Cable có đường kính 62,5 micron và 50 micron cho lõi kính thực tế. Với lớp ốp, cả hai đều là 125 micron, và với lớp đệm chúng là 250 micron. Multimode Fiber Optic Patch Cable có lõi kính có đường kính lớn hơn cáp singlemode và thường được sử dụng cho khoảng cách ngắn...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang làm giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi Sê-ri Foclink FPP là loại Slidable của 19 Patch Patch Pane l chứa 12 Bảng vá sợi cáp, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng điều khiển Patch 24 cổng LC phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng trung...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng ODF

    Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng ODF Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của 96 cổng Bảng điều khiển sợi quang ODF chứa 12 Bảng vá sợi quang , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . ODF 24 Fiber phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 2U 48

    Bảng điều khiển sợi quang 2U 48

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 2U 48 Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. Bảng điều khiển sợi quang 2U 48 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com