Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Cáp Quang Sc - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Cáp Quang Sc)

  • Bộ kết nối sợi quang SC PC APC

    Bộ kết nối sợi quang SC PC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Bộ kết nối sợi quang SC PC APC Đầu nối quang điện tử SCC APC Connector được phát triển bởi các phòng thí nghiệm của Nippon Telegraph and Telephone (NTT) vào giữa thập niên tám mươi và là một trong những đầu nối đầu tiên đạt được thị trường sau sự xuất hiện của các ống nối bằng sứ. Đôi khi được gọi là đầu nối hình...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối cáp quang loại SC

    Đầu nối cáp quang loại SC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang loại SC SC PC Connector, đầu nối SC PC Kết nối sợi quang là hai kết cuối cáp quang chính xác, được đóng gói theo môi trường truyền dẫn có thể được chia thành các bộ tiếp hợp một chế độ quang phổ đơn, nhiều chế độ silicon, các loại khác như nhựa cho truyền tải trung bình của cáp nhảy sợi quang, bằng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang SC FC LC ST

    Cáp quang SC FC LC ST

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang SC FC LC ST Dây patch sợi phát mỗi lần một tín hiệu ánh sáng, và SC Patch Cord có thể được sử dụng để chạy lâu hơn multimode bởi vì chúng có khả năng chịu được sự suy giảm nhiều hơn. Cốt lõi của cáp Duplex Fiber là 9 / 125μ (micron). Patch Patch có thể hỗ trợ các ứng dụng gigabit ethernet lên đến 10 km. Dây...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang đa xơ SC

    Dây cáp quang đa xơ SC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang đa xơ SC Tính năng vá Cord SC đa mode chính nhiều tùy chỉnh Simplex, Duplex và Mini Zip, đơn mode (SM) và chế độ đa (MM) Fiber Optic vá loại Cord Fiber Connectors bao gồm ST, FC, SC, LC, MU, MTRJ, E2000 -etc.,. có thể được xây dựng theo đặc tả của bạn. SC quang Dây patch của chúng tôi và phạm vi sợi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Foclink cung cấp nhiều loại kết nối sợi quang đơn mode và Multimode cho Kết nối cáp quang SC PC SM, Đầu nối cáp quang PC SCC Kết nối đầu nối quang sợi quang được thử nghiệm về chức năng trước khi vận chuyển và được bảo hành trọn đời. Chúng tôi không có bất kỳ liên hệ nào và không chịu trách nhiệm về nội dung của các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp nối cáp quang SC APC

    Cáp nối cáp quang SC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp nối cáp quang SC APC Đầu nối quang SC cũng sử dụng một vòng sắt tròn 2.5mm để chứa một sợi đơn. Sợi cáp quang C onector sử dụng một push-on cơ chế giao phối / pull-off mà nói chung là dễ dàng hơn để sử dụng hơn so với ST nối xoắn kiểu khi trong không gian chật hẹp, đầu nối SC bao gồm SC PC và SC APC sợi kết nối...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang SC Simplex

    Cáp quang SC Simplex

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Cáp quang SC Simplex SC APC Singlemode Ethernet Pigtail không được đệm, có một đầu nối quang được cài đặt sẵn ở một đầu cùng với một khoảng thời gian của sợi quang ở đầu kia. Đường kính của Pigtail SC SM Simplex là 0.9mm, 2.0mm và một số khác. Pigtail Simplex có chiều dài khác nhau và màu sắc của Pigtail quang học có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang

    Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang Sử dụng đầu nối kết nối cáp quang SC PC tại chỗ này, có thể cải thiện tính linh hoạt của thiết kế dây cáp quang cũng như giảm thời gian để kết cuối sợi quang. Bộ nối Fast Optic Fast Connector đã trở thành một giải pháp phổ biến cho hệ thống cáp quang bên trong tòa nhà và tầng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp nối SC APC Duplex Fiber

    Cáp nối SC APC Duplex Fiber

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp nối SC APC Duplex Fiber Dây cáp quang có sẵn trong tất cả các kiểu kết nối tiêu chuẩn, tất cả các loại sợi tiêu chuẩn và tất cả các cấu hình cáp tiêu chuẩn để đáp ứng tất cả các nhu cầu kết nối của bạn. Duplex Patch Cord là các thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng chèn và mất mát trở lại thấp. SC Patch Cord...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Patch Multimode SC FO

    Dây Patch Multimode SC FO

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Patch Multimode SC FO Dây sợi quang có thể phân loại thành FC, SC, LC, MU và ST. Với chất liệu gốm sứ chất lượng cao, nó có sự phù hợp tốt và tổn thất chèn thấp. Và nó được sử dụng rộng rãi trong Mạng viễn thông, truyền dữ liệu, thiết bị kiểm tra và mạng LAN của CATV vv.Các sợi quang vá sợi quang là một trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh của máy tính sợi quang SC PC

    Bộ kết nối nhanh của máy tính sợi quang SC PC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh của máy tính sợi quang SC PC Việc lắp nối cáp quang SC PC Fast Connector chỉ đòi hỏi các công cụ chuẩn bị chuẩn: thiết bị tước sợi, khăn lau và máy xơ sợi. Không cần cung cấp điện cho đầu nối SC UPC Fiber Fast Connector . Chỉ cần Rải bộ đệm, xẻ và làm sạch sợi và sau đó chèn sợi vào Fast Quick...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC SC Dây song song SC SC

    SC SC Dây song song SC SC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp SC APC Chúng tôi cung cấp chất lượng SC-ST sợi Patch dây với giá cả cạnh tranh. SC SC của chúng tôi SM Duplex Patch được sử dụng rộng rãi trong các mạng commnucation quang học và các ứng dụng FTTH.nhiệt độ chèn thấp và mất mát trở lại cao. SC SC MM Fiber Patch Cord là một trong những dây cáp quang đầu tiên và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh SC / UPC nối tiếp đơn 9/125 Fast Connector

    Bộ kết nối nhanh SC / UPC nối tiếp đơn 9/125 Fast Connector

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh SC / UPC nối tiếp đơn 9/125 Fast Connector SC PC Fusion Splicing Trên Fast Connector làm cho kết thúc sợi nhanh chóng, dễ dàng và đáng tin cậy. Quick Assembly SM Connector 9/125 cho phép kết thúc mà không có bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi phải có epoxy, không đánh bóng, không nối, không làm...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC FC ST LC Kết nối cáp quang

    SC FC ST LC Kết nối cáp quang

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC FC ST LC Kết nối cáp quang SC FC LC ST Sợi quang Connetors có sẵn trong chế độ đơn UPC và APC phiên bản cũng như multimode. Đầu nối SC và LC, Đầu nối FC LC SC thích hợp cho các ứng dụng dữ liệu và viễn thông bao gồm điểm tới điểm và mạng quang thụ động. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang SC SC

    Cáp quang SC SC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang SC SC Foclink cung cấp chất lượng SC quang patch Cord với giá cả cạnh tranh. SC patch quang Cord Đặc trưng với nhiều tùy chỉnh Simplex, Duplex và Mini Zip, đơn mode (SM) và chế độ đa (MM) Fiber Optic patch Cord Fiber Connectors bao gồm ST, FC, SC, LC, MU, MTRJ, E2000 -etc .,. có thể được xây dựng theo đặc tả...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang SC FC

    Dây cáp quang SC FC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC SCC APC SC Fiber Jumper Chúng tôi là chuyên nghiệp SC Fiber Optic Patch Cord SC SCC APC Jumper được sử dụng rộng rãi trong ứng dụng FTTH và ứng dụng FTTx, mạng xử lý dữ liệu, mạng viễn thông vv SC APC Jumper là các thành phần cực kỳ tin cậy có tính năng chèn thấp mất mát và mất mát trở lại. Folink cung cấp chất...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC PC / APC sợi quang Jumper

    SC PC / APC sợi quang Jumper

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC PC / APC sợi quang Jumper Chúng tôi là sc vá dây nhà cung cấp, chúng tôi cung cấp giao hàng nhanh chóng cho SC Sợi Quang Jumper . Cáp quang quang SC / PC có lợi thế về tính năng song công khóa để hỗ trợ các kênh gửi / nhận. SC APC SM Patch Cord có chi phí thấp, đơn giản và bền. Nó cung cấp cho sự liên kết chính xác...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp đầu cuối SCLber trong nhà FTTH

    Hộp đầu cuối SCLber trong nhà FTTH

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp đầu cuối SCLber trong nhà FTTH Hộp đầu cuối Fttx trong nhà rất tốt cho việc lưu trữ các cáp cố định đạt được. Hộp cáp quang SC được áp dụng cho (trong nhà và ngoài trời) (gắn trên tường, gắn trên tường). 8-Core Ftth Box nối một phần là thuận tiện cho bảo vệ và bảo trì kỹ thuật. Foclink là nhà cung cấp chuyên...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang SC / PC

    Dây cáp quang SC / PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang SC / PC Dây cáp quang SC / PC được phân loại theo môi trường truyền dẫn (khoảng cách dài hoặc ngắn), bằng cách xây dựng đầu nối và bằng cách xây dựng nắp lõi chèn của đầu nối. Dây cáp quang SC PC chủ yếu được sử dụng trên bảng vá lỗi sợi hoặc cho kết nối giữa các thiết bị đầu cuối và thiết bị đầu cuối....

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp nhảy quang SC OM3

    Cáp nhảy quang SC OM3

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp nhảy quang SC OM3 SC OM3 Fiber Patch Cáp với cáp quang. Sợi cáp quang OM3 của chúng tôi có một lớp ngoài bằng polyethylene (PE) màu đen bảo vệ chống lại sự tiếp xúc với hơi nước và ánh sáng mặt trời. Lớp PE đệm chặt chẽ bảo vệ lớp vỏ bằng nhựa màu xanh da trời dày 2mm, có khả năng chịu được tia UV và chống cháy....

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang SC APC Duplex

    Cáp quang SC APC Duplex

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang SC APC Duplex SC APC Patch Cord có lợi thế trong việc ghép kênh đôi để hỗ trợ gửi / nhận kênh. SC FC Fiber Patch Cord có chi phí thấp, đơn giản và bền. SC / APC Duplex Optic Patch cung cấp sự liên kết chính xác thông qua các ống nối bằng sứ. Đầu nối quang SC của dây vá có thể được sử dụng cho 1000 chu kỳ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang SCC

    Cáp quang SCC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang SCC Chúng tôi cung cấp lc lc vá dây. Đầu nối có một thanh sắt zirconia dày 1,25mm; LC Patch Cord có thể là PC, UPC hoặc LC APC Optical Patch Patch Mặt cuối của dây . Nó phù hợp với tiêu chuẩn Telcordia, EIA / TIA và IEC. LC-LC sợi quang Patch Cord là các thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tổn thất chèn thấp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang SC LC

    Cáp quang SC LC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang SC LC Chúng tôi cung cấp dây cáp quang SCC 2m , các dây cáp quang SC LC SX này có sợi quang đa năng 50/125 hoặc sợi quang đa năng 62.5 / 125, cáp quang SCLC Outdoor có thể là 0.9mm, 1.8mm, 2mm hoặc 3mm bên ngoài cáp quang cáp, cáp được đánh giá Rizer, Plenum được đánh giá là tùy chọn. Chúng tôi cũng cung cấp...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC Apc Nhựa Fast Fiber Optic Quảng trường nối

    SC Apc Nhựa Fast Fiber Optic Quảng trường nối

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Quảng cáo SC Apc Nhựa quang kết nối quang nhanh Fast Fiber Cáp quang SC Apc được sử dụng cho kết nối cáp quang lắp ráp tại hiện trường , được sử dụng rộng rãi trong mạng cáp quang gia đình (FTTH) để lắp ráp với cáp thả nhanh. Bộ kết nối nhanh SC được căn chỉnh trong V-groove qua thanh nối bằng sứ. Dụng cụ đơn giản,...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com