Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Cáp Quang (Tất cả 24 sản phẩm cho Cáp Quang)

Cáp Quang - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Cáp Quang nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Cáp Quang với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Cáp Quang thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
Hộp kết thúc sợi ngoài trời FTTH 4 lõi
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Các loại cáp quang kết thúc , Chấm dứt sợi quang , Hộp chấm dứt sợi ngoài trời

Hộp kết thúc sợi ngoài trời FTTH 4 lõi Hộp kết thúc sợi ngoài trời có chức năng cố định, chức năng hàn, bảo vệ đầu cực của cáp; Hộp kết thúc sợi quang được sử dụng để thực hiện các cáp kết nối và bím tóc. F loại kết thúc cáp quang iber với tấm điện...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp kết thúc sợi quang FTTH 4 lõi
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp chấm dứt sợi quang , Hộp chấm dứt chất xơ , Hộp tiếp cận cáp quang

Hộp kết thúc sợi quang FTTH 4 lõi Hộp chấm dứt sợi quang được sử dụng trong việc chấm dứt các tòa nhà dân cư và biệt thự, để sửa chữa và nối với bím tóc. Hộp sợi kết thúc được làm bằng nhựa cao cấp, thiết kế nhỏ gọn, kích thước nhỏ và đa chức năng....

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp treo tường ngoài trời trong nhà
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 500
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp phân phối sợi quang , Hộp kết thúc quang , Hộp cáp quang

Hộp treo tường ngoài trời trong nhà Hộp phân phối cáp quang ngoài trời Ftth Hộp kết thúc cáp quang ngoài trời được sử dụng trong kết nối dây giữa cáp quang và thiết bị truyền thông quang. Hộp kết thúc quang thông qua adaper trong hộp phân phối,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp kết thúc sợi 12 lõi Ftth
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Chấm dứt cáp quang , Hộp kết nối sợi , Giá cáp quang chấm dứt

Hộp kết thúc sợi 12 lõi Ftth Hộp chấm dứt sợi ngoài trời Foclink được thiết kế để kết nối cáp trung chuyển / phân phối với cáp thả của thuê bao sử dụng bộ chia PLC trong mạng FTTx. Giá cáp quang chấm dứt của thiết bị phân phối máy khách mạng quang...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi quang SC SC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi Fiber Sc , Bộ chuyển đổi Sc Fiber , Bộ chuyển đổi quang SC

Bộ chuyển đổi quang SC SC Bộ chuyển đổi quang SC cho bộ chia PLC PON do Foclink sản xuất International Co., Limited hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn ngành viễn thông và hoạt động với các ứng dụng như SC pigtails, splitter và PLC. Thân máy bằng nhựa...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp đầu cuối phân phối sợi ngoài trời 16 lõi
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp tách sợi quang , Cáp quang , Nhà ga phân phối sợi

Hộp đầu cuối phân phối sợi ngoài trời 16 lõi Hộp đầu cuối phân phối sợi được sử dụng làm điểm kết thúc cho cáp trung chuyển để kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng truyền thông FTTx. Việc ghép, tách, phân phối sợi có thể được thực hiện trong Hộp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây Cáp Sợi Lc Simplex
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Dây cáp quang LC , Dây Patch Đơn , Dây cáp quang

Dây Cáp Sợi Lc Simplex LC Fiber Patch Cord là các đầu nối cáp quang LC nhỏ gọn. Fiber Patch Cord có giao diện kiểu RJ-45 với tổn thất chèn thấp và phản xạ ngược thấp, cáp vá cáp quang có độ chính xác cao và được sử dụng rộng rãi trên toàn thế giới....

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp kết thúc sợi quang treo tường Ftth
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 500
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Giá hộp sợi chấm dứt , Chấm dứt cáp quang , Hộp chấm dứt Ftth

Kết thúc sợi quang treo tường Ftth BoX Hộp kết thúc FTTH có chức năng cố định, chức năng hàn, bảo vệ đầu cực của cáp; hộp nối sợi quang ngoài trời được sử dụng để thực hiện các cáp kết nối và pigtail. Giá hộp sợi kết thúc Với tấm điện phân chất...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang
  • Đơn giá:USD 0.6 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.7 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy hao sợi LC , LC Attenuator quang , Single Mode Fiber Attenuator

Chế độ đơn Simplex LC sợi Attenuator quang Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang được sử dụng để kết nối Cáp quang Patch trong các liên kết cáp quang để giảm công suất quang ở một mức nhất định. Chủ yếu bao gồm F ixed Attenuator quang, tôi nline...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Duplex Bộ chuyển đổi quang
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi Sc Duplex , Bộ chuyển đổi quang đôi , Bộ chuyển đổi cáp quang

SC Duplex Bộ chuyển đổi quang Loại bỏ sự căng thẳng của việc kết nối Bộ điều hợp Duplex S của bạn bằng cách sử dụng bộ điều hợp kiểu snap-in này. Bộ chuyển đổi cáp quang F iber được làm cho bệ phân phối sợi của chúng tôi. Bộ chuyển đổi SC Mỗi bộ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Khung phân phối sợi quang ODF
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Khung phân phối sợi , Khung phân phối quang , Khung phân phối cáp quang

Khung phân phối sợi quang ODF Khung phân phối sợi gắn trên giá được thiết kế điều chỉnh với các khay có thể rút được bên trong và hộp thép cán nguội. Nó có thể được cài đặt sẵn với các loại bộ điều hợp sợi quang và bím tóc. Khung phân phối quang có...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp phân phối cáp quang ngoài trời
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp phân phối sợi , Tủ kết thúc sợi , Cáp chấm dứt cáp quang

Hộp phân phối cáp quang ngoài trời Hộp phân phối sợi có sẵn để phân phối và kết nối đầu cuối cho các loại hệ thống cáp quang khác nhau, đặc biệt thích hợp cho phân phối thiết bị đầu cuối mạng mini. Các hộp kết thúc cáp quang trong đó các cáp quang,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp quang Duplex LC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Dây Cáp Sợi Duplex , LC Duplex Patch Cord , Dây cáp quang

Cáp quang Duplex LC Duplex Fiber Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả LC Duplex Patch Cord là 10 0% thử nghiệm quang học để mất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả về mạng cáp. Fiber Optic Patch Cord bao gồm 9/125 chế độ đơn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định
  • Đơn giá:USD 0.6 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.7 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang cố định , Lc Lc Attenuator , Bộ suy giảm chế độ đơn Lc

Bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định Chúng tôi cung cấp bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định ; Bộ suy hao sợi , tạo ra một tổn thất có thể điều chỉnh cho liên kết sợi quang, được sử dụng để điều khiển mức công suất của tín hiệu quang tại đầu...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chia sợi PLC FBT
  • Thương hiệu: FOCLINK
  • Bao bì:  gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ
  • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO ROHS CE

Tag: Bộ chia sợi quang , 1 8 Bộ tách Plc , Bộ chia cáp quang

Bộ chia sợi PLC FBT Fiber Optic Splitter là một thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ sóng quang silica. Bộ chia 1 8 plc có kích thước nhỏ, độ tin cậy cao, phạm vi bước sóng hoạt động rộng và tính đồng nhất kênh-kênh tốt....

 Nhấn vào đây để chi tiết
48 lõi FTTH sợi quang Breakout ga hộp
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Fiber Breakout Box , Bảng điều khiển bản vá sợi nhựa , Hộp cáp quang

48 lõi FTTH sợi quang Breakout ga hộp 48 lõi sợi breakout hộp cho sợi quang truy cập mạng dây cáp và thả cáp sử dụng điểm giao nhau, Nhựa sợi patch panel hộp thiết bị đầu cuối với tường hoặc cực gắn, thích hợp cho cài đặt trong nhà hoặc ngoài trời....

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ điều hợp mạng cáp quang Duplex Duplex LC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ điều hợp Duplex LC , Bộ chuyển đổi LC Duplex , LC Duplex Coupler

Bộ điều hợp mạng cáp quang Duplex Duplex LC Bộ điều hợp Duplex LC bao gồm một polymer hoặc kim loại bên ngoài cơ thể và lắp ráp bên trong được trang bị với một sự liên kết chính xác merchanism. LC Adapter Duplex được sử dụng để kết nối và ghép nối...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chế tạo cáp quang sợi quang đơn mode
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: LC Patch Cord , Dây Patch Cáp Quang , Cáp quang quang

Chế tạo cáp quang sợi quang đơn mode Foclink là nhà sản xuất cáp quang quang học chuyên nghiệp, dây cáp LC Patch của chúng tôi được ứng dụng rộng rãi trong ứng dụng FTTH và FTTx, mạng xử lý dữ liệu, mạng viễn thông ... Single Mode Fiber Patch Cord...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: bao bì polybag
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối quang SC LC FC , Cáp nối quang SC Single Mode , Đầu nối Simplex SC

Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex SC LC FC Fiber Optic Connector là đầu nối cáp quang sử dụng cơ chế chốt kéo kéo giống như trong các loại cáp âm thanh / hình ảnh thông thường, làm cho nó dễ dàng kết nối và ngắt kết nối cáp. Single-Mode Fiber...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ kết nối SC đôi Duplex Fiber Optic
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: bao bì polybag
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối SC cáp quang Duplex , Đầu nối kép SC , Đầu nối FO SC

Bộ kết nối SC đôi Duplex Fiber Optic Duplex Fiber Optic SC Connector có một clip ghép đôi , cho phép mỗi đầu nối được loại bỏ riêng lẻ . Đầu nối Dual SC cũng tăng tốc độ khắc phục sự cố. Trong trường hợp cực cực được đảo ngược trong quá trình chấm...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi quang ODF
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Cáp quang ODF , Sợi quang ODF , Bảng vá sợi quang ODF

Bảng vá sợi quang ODF Bảng vá sợi quang cung cấp kết nối chi nhánh để chấm dứt sợi. ODF Fiber Optic là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm Hộp kết thúc sợi quang . Sợi quang ODF chia thành loại cố định và loại trượt...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối sợi SC LC LC ST
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối SC quang , Đầu nối SC chế độ đơn , Đầu nối SC đa điểm

Đầu nối sợi SC LC LC ST Đầu nối SC quang học là đầu nối ngắt kết nối quang học với một ferrule zirconia bán kính 2.5mm. Có sẵn trong đầu nối SC Mode đơn và đầu nối SC đa điểm , đầu nối này có thiết kế kết nối đẩy-kéo để lắp nhanh cáp vào giá đỡ hoặc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây Cáp SC Simplex
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Cáp SC Patch , Dây Cáp Quang Sợi Simplex , Fiber Optic Patch

Dây Cáp SC Simplex Phim Cáp sợi quang và dải Fiber Pigtail cung cấp các lựa chọn có chiều dài bất kỳ, các loại kết nối sợi quang và vỏ PVC hoặc LSZH, dây cáp quang là các thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng chèn và mất mát trở lại thấp. SC...

 Nhấn vào đây để chi tiết
FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Thiết bị đầu cuối sợi quang , Hộp quản lý sợi , Cáp sợi quang

FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal Hộp kết thúc cáp quang có thể chứa tới 6 thuê bao. Hộp cáp quang được sử dụng làm điểm kết thúc để cáp trung chuyển kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng FTTx. Hộp quản lý sợi tích hợp nối sợi, tách,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Cáp Quang từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Cáp Quang là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Cáp Quang sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Cáp Quang, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp