Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Cáp Sợi Quang (Tất cả 24 sản phẩm cho Cáp Sợi Quang)

Cáp Sợi Quang - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Cáp Sợi Quang nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Cáp Sợi Quang với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Cáp Sợi Quang thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
Cáp quang Duplex LC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Dây Cáp Sợi Duplex , LC Duplex Patch Cord , Dây cáp quang

Cáp quang Duplex LC Duplex Fiber Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả LC Duplex Patch Cord là 10 0% thử nghiệm quang học để mất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả về mạng cáp. Fiber Optic Patch Cord bao gồm 9/125 chế độ đơn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây Cáp SC Simplex
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Cáp SC Patch , Dây Cáp Quang Sợi Simplex , Fiber Optic Patch

Dây Cáp SC Simplex Phim Cáp sợi quang và dải Fiber Pigtail cung cấp các lựa chọn có chiều dài bất kỳ, các loại kết nối sợi quang và vỏ PVC hoặc LSZH, dây cáp quang là các thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng chèn và mất mát trở lại thấp. SC...

 Nhấn vào đây để chi tiết
FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Thiết bị đầu cuối sợi quang , Hộp quản lý sợi , Cáp sợi quang

FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal Hộp kết thúc cáp quang có thể chứa tới 6 thuê bao. Hộp cáp quang được sử dụng làm điểm kết thúc để cáp trung chuyển kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng FTTx. Hộp quản lý sợi tích hợp nối sợi, tách,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây Cáp SC Singlemode
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: SC SC Patch Cord , Cáp Dây Cáp Duplex Singlemode , Dây cáp nối

Dây Cáp SC Singlemode Patch Cord Cable còn được gọi là sợi nhảy hoặc dây viền sợi quang . SC SC Patch Cord là một trong những thành phần được sử dụng phổ biến nhất trong mạng cáp quang. Định nghĩa của `mode` như trong Singlemode dùng để chỉ chế độ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối sợi AP PC APC
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối ST ST , Đầu nối sợi ST , Đầu nối sợi ST APC

Đầu nối sợi AP PC APC Truyền thông ST PC APC Dây nối đầu nối cáp quang . Đầu nối ST sợi, đầu nối ST ST là hai đầu cáp quang có độ chính xác cuối, được gắn lên theo phương tiện truyền dẫn có thể được chia thành chế độ đơn quang phổ biến silicon, bộ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp sợi quang SC Single Mode
  • Đơn giá:USD 0.38 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    10 Bag/Bags USD 0.38 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: Chế độ Pigtail đơn , Pigtail quang SC , Sợi quang Pigtail

Cáp sợi quang SC Single Mode Pigtail Single Mode là môi trường lý tưởng cho tất cả các ứng dụng sợi quang của bạn. Pigtail quang SC được thiết kế, sản xuất và thử nghiệm theo tiêu chuẩn ngành. Chất lượng của các bộ phận được sử dụng để xây dựng Sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LSZH Fiber Patch Cáp
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: LSZH Patch Cord , Chuỗi giá rẻ , Sợi quang

LSZH Fiber Patch Cáp Jumpers sợi quang được kết nối bằng cáp quang ngắn với đầu nối ở cả hai đầu để dễ dàng lắp đặt tại Fiber Patch Panel , thiết bị chuyển mạch quang học và thiết bị telco. Chúng tôi là một nhà cung cấp hàng đầu của Cheap Patch...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC Nữ để FC Nam Adapter quang
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  50 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi LC sang FC , Bộ chuyển đổi LC FC , LC đến FC bộ điều hợp quang

LC Nữ để FC Nam Fiber Optic Hybrid Adapter LC đến FC Bộ điều hợp quang được sử dụng để nối hai cáp quang với nhau để thực hiện quá trình chuyển đổi giữa các giao diện khác nhau. và Bộ điều hợp LC FC chúng có sẵn để sử dụng với một trong hai chế độ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC SM Simplex Duplex kết nối
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối Duplex LC SM , Đầu nối LC Simplex , Single Mode Fiber LC kết nối

LC SM Simplex Duplex kết nối Đầu nối song công LC SM, Đầu nối LC Simplex là cáp sợi quang được giới hạn ở hai đầu bằng đầu nối cho phép kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, công tắc quang hoặc thiết bị viễn thông khác. Single Mode Fiber LC...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ ghép nối quang điện SC UPC
  • Đơn giá:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Bộ ghép nối nhanh SC , Đầu nối SC UPC nhanh , Bộ kết nối cáp quang

Bộ ghép nối nhanh SC Fiber Optic nhanh kết nối SC là một thiết bị thụ động, được sử dụng để kết nối cáp sợi quang để tạo thành một bản vá quang liên tục. SC UPC nhanh Connector đã được sử dụng rộng rãi trong truyền dẫn cáp quang, bảng điều khiển sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
12 72 144 Cổng sợi ODF với giá
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Sợi ODF với giá , 12 72 144 Cổng ODF , Cổng ODF 144

12 72 144 Cổng sợi ODF với giá 12 72 144 Cổng sợi ODF với giá có thể được lắp đặt trong tủ / giá với thiết bị đấu dây kỹ thuật số và thiết bị đấu dây âm thanh, sau đó tạo thành các bảng vá lỗi toàn diện. 12 24 48 72 96 144 Cổng ODF là một thiết bị...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC PC / APC sợi quang Jumper
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Cáp quang cáp quang SC / PC , SC sợi quang Jumper , Dây nối SC APC SM

SC PC / APC sợi quang Jumper Chúng tôi là sc vá dây nhà cung cấp, chúng tôi cung cấp giao hàng nhanh chóng cho SC Sợi Quang Jumper . Cáp quang quang SC / PC có lợi thế về tính năng song công khóa để hỗ trợ các kênh gửi / nhận. SC APC SM Patch Cord...

 Nhấn vào đây để chi tiết
12 lõi sợi quang Patch Panel
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng LC LC Patch , 12 Bảng vá quang , Bảng kết nối cáp quang

12 lõi sợi quang Patch Panel Foclink là nhà sản xuất bảng điều khiển sợi quang , loại kéo, cổng LC, giá treo 19 sợi quang odf / ODF 24 lõi có thể được kéo ra dễ dàng như ngăn kéo, cùng tất cả các hộp nối cáp khác, bảng LC LC Patch rộng rãi được sử...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng điều khiển sợi quang SC , Bảng điều khiển sợi SC , Bảng điều khiển sợi 96 cổng

Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng được thiết kế cho các ứng dụng yêu cầu vá sợi và kết nối và nối các sợi đơn mode hoặc đa mode. Bảng điều khiển Fiber Patch là để sửa chữa và quản lý Cáp sợi quang bên trong hộp cũng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây Cáp Quang Dây Một Mẫu
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: SM dây cáp quang , SM Fiber Patch Cord , Dây Cáp Sợi quang Một Mẫu

Dây Cáp Quang Dây Một Mẫu Một sợi cáp quang mô hình một là hoàn hảo cho các kỹ sư cần một sợi dây vá để truyền tốc độ cao và / hoặc đường dài. Kích thước chế độ, 8,3 / 125, được viết rõ ràng trên áo khoác, vì vậy sẽ không có sự nhầm lẫn với các sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp phân phối cáp quang ngoài trời
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Thiết bị đầu cuối sợi quang treo tường , Hộp phân phối ngoài trời , Hộp phân phối cáp quang

Hộp phân phối cáp quang ngoài trời Các Cáp quang Hộp phân phối là một loại sản phẩm quản lý cáp quang sử dụng để phân phối và bảo vệ các liên kết sợi quang trong FTTH mạng. Hộp phân phối ngoài trời có sẵn để phân phối và kết nối đầu cuối của các...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp quang Cáp Bạc
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Cáp quang cáp bọc thép , Sợi dây cáp bọc thép , Sợi dây cáp quang

Cáp quang Cáp Bạc Cáp quang Cáp Bọc giáp là một Cáp Lõi Cáp Quang Được Giới Hạn . Ở hai đầu có kết nối cho phép kết nối nhanh chóng và tiện lợi với CATV. Chuyển đổi quang học hoặc các thiết bị viễn thông khác. Fiber Armored Patch Cord Lớp bảo vệ dày...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bút lông xước cho đầu nối SC FC ST
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FOC-CP-002
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: Bộ kết nối cáp quang SC , Bút kẻ mắt chất xơ quang học , Bộ sạc SC FC ST Connectors

Bút lông xước cho đầu nối SC FC ST Bút màu được thiết kế đặc biệt làm việc tốt với các đầu nối SC, FC, và ST, dụng cụ Sợi quang kết nối quang SCREX làm sạch mặt bích cuối cùng, loại bỏ bụi, dầu, và các mảnh vụn khác mà không bị xước hoặc xước mặt...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Gắn tường thiết bị đầu cuối 24 lõi quang
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp phân phối sợi quang 36 lõi , Hộp kết thúc sợi quang 24 lõi , Hộp chấm dứt sợi 144 lõi

Gắn tường thiết bị đầu cuối 24 lõi quang Hộp kết thúc sợi quang 24 lõi cung cấp giải pháp treo tường mật độ cao cho các mạng thế hệ tiếp theo, nhằm mục đích cung cấp và quản lý số lượng đầu cuối sợi tối đa trong một không gian hạn chế. Nó thường...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp sợi quang LC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Dây đai LC FC , Cáp nhảy cáp quang Om3 LC Om3 , Cáp quang LC-LC MM DX

Cáp sợi quang LC Foclink cung cấp Dây đeo LC LC . Cáp quang sợi quang om3 LC om3 được chế tạo bằng kính OM3 có độ phân cực AB đến BA để hỗ trợ LOMMF và cáp quang 10G tốc độ cao được tối ưu hóa bằng laser. Cáp quang LC-LC MM DX là cáp quang duplex...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sc 24 48 lõi bảng vá lỗi trong nhà sợi
  • Thương hiệu: Foclink hoặc OEM
  • Bao bì: đóng gói với hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bảng điều khiển lõi 1u 48 Patch Sc , 24 lõi sợi trong nhà Patch Panel , Sc 48 lõi bảng vá quang

Sc 24 48 lõi bảng vá lỗi trong nhà sợi 1u 48 lõi Sc Patch Panel Toàn bộ phạm vi bảo vệ thiết kế cho sợi nằm để đảm bảo bán kính uốn = 40mm. 24 Bảng điều khiển lõi sợi quang trong nhà Với loại tấm bộ điều hợp chung, hộp phù hợp với tất cả các loại bộ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Caja Terminal Para Ngoại thất 16P NAP
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Thiết bị đầu cuối Para 16P NAP , Caja Terminal Para NAP , Ngoại thất Caja Terminal Para

Caja Terminal Para Ngoại thất 16P NAP Terminal Para Ngoại thất 16P NAP cung cấp giải pháp treo tường mật độ cao cho các mạng thế hệ tiếp theo, nhằm mục đích cung cấp và quản lý số lượng tối đa kết thúc sợi trong một không gian hạn chế. Nó thường...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode
  • Đơn giá:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode , Bộ suy giảm sợi quang 20db , Bộ suy giảm điều chỉnh sợi quang

Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm sợi quang 3db , Bộ suy giảm sợi quang AP AP , Bộ suy giảm sợi quang SC-APC

Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Cáp Sợi Quang từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Cáp Sợi Quang là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Cáp Sợi Quang sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Cáp Sợi Quang, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp