Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Chế độ Pigtail Đơn (Tất cả 24 sản phẩm cho Chế độ Pigtail Đơn)

Chế độ Pigtail Đơn - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Chế độ Pigtail Đơn nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Chế độ Pigtail Đơn với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Chế độ Pigtail Đơn thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
ST Fiber Optic Single Mode
  • Đơn giá:USD 0.42 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    10 Piece/Pieces USD 0.42 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: Sợi quang sợi đơn G652d , Chuỗi sợi quang đơn mode , Chế độ Pigtail Đơn

ST Fiber Optic Single Mode G652d sợi quang Singlemode Fiber Pigtail có vỏ bọc bằng lưỡi lê và một miếng sắt dài được giữ bằng chất liệu sợi. Fiber Optic Pigtail Single Mode có sẵn trong cả hai phiên bản đa hoặc singlemode. Các bộ ghép hình đơn giản...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chia cáp quang thụ động Gpon
  • Thương hiệu: FOCLINK
  • Bao bì:  gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ
  • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO ROHS CE

Tag: Bộ chia sợi thụ động , Khớp nối cáp quang , Giá Gpon Splitter

Bộ chia cáp quang thụ động Gpon Bộ tách sợi thụ động được sử dụng để tách một chùm sợi quang thành nhiều chùm với tỷ lệ phân tách nhất định. Bộ nối cáp quang là một trong những thành phần quan trọng trong FTTH. Thông số điển hình của bộ chia sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon
  • Thương hiệu: FOCLINK
  • Bao bì:  gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ
  • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO ROHS CE

Tag: Bộ tách quang thụ động , Bộ tách khối Plc , Bộ chia sợi quang Plc 1 8

Bộ chia sợi quang thụ động Gpon Pon Bộ tách quang thụ động cung cấp hiệu suất tuyệt vời trong phạm vi bước sóng rộng (1260 ~ 1620nm) ở dải nhiệt độ -40 ~ + 85C. Bộ chia plc B không khóa có tính năng mất chèn và PDL thấp, mất hoàn trả và tính trực...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi sợi quang Gigabit , Chế độ đơn để chuyển đổi đa sợi , Chuyển đổi đa phương tiện

Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit Fiber Optic Media Converter Gigabit cung cấp bộ thu phát sợi quang Ethernet cho người dùng chuyên nghiệp để phát triển một sản phẩm thông minh mạnh mẽ. Bộ chuyển đổi sợi quang đơn chế độ đa chế độ với...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng quang Patch 12 Pigtail chính
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: 12 lõi sợi quang Patch Panel , Patch Panel 12 Cổng LC / PC Duplex , Bảng điều khiển Patch Panel 12 Pigtail lõi

Bảng quang Patch 12 Pigtail chính Bảng quang Patch 12 Pigtail lõi với sợi Pigtail và bộ chuyển đổi Fiber Optic chứa một Patch Panel 12 Port LC / PC Duplex , L C Adapter s và Pigtail LC . Các bộ phận được vận chuyển riêng biệt, Bộ cài đặt lắp ráp các...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chế độ Singel Sợi quang Jumper Patch Cord
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Chế độ Singel Sợi quang Patch Cord , Dây vá quang SM , Dây nhảy dây nhảy quang

Chế độ Singel Sợi quang Jumper Patch Cord Chế độ Singel Sợi quang Patch Cord là hoàn hảo cho các kỹ sư cần một sợi dây vá quang cho tốc độ cao và / hoặc đường truyền dài. Đây SM quang Patch Cord là bền và được xây dựng để cuối cùng trong khi cung...

 Nhấn vào đây để chi tiết
12 lõi bó Ribbon SM cáp quang Pigtail sợi quang
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: 12 lõi bó SM Pigtail sợi quang , Cáp quang Pigtail , 12 lõi Ribbon sợi

12 lõi bó Ribbon SM cáp quang Pigtail sợi quang 12 lõi bó SM Pigtail sợi quang được sử dụng cho các ứng dụng mối nối khi chấm dứt bên ngoài cáp thực vật. Cáp quang Pigtail là một giải pháp tuyệt vời cho việc ghép nối nhiệt hạch bên trong vỏ bọc cáp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: LC Pigtail Fiber , 12 Pigtail lõi sợi , LC Singlemode Pigtail Fiber

12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber LC Pigtail Fiber là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. 12 Pigtail lõi sợi đi kèm với sự lựa chọn của bạn về cấu hình cáp song công hoặc đơn giản. Phạm vi mở rộng của sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC SM Màu 12 lõi sợi quang Pigtail
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: LC sợi Pigtail , 12 sợi quang Pigtail lõi , Lợn màu LC SM

FO SC APC Single Pigtail LC Fiber Pigtail là một sợi cáp quang được giới hạn ở hai đầu với đầu nối cho phép nó được kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, một công tắc quang học, hoặc các thiết bị viễn thông khác. Có một lớp bảo vệ dày, 12 lõi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC Duplex 0.9 mm 12 màu quang Pigtail quang
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: LC Pigtail 0.9mm 12 Màu , Pigtail quang học 0 , 9 Mm , LC Duplex sợi quang Pigtail

LC Duplex 0.9 mm 12 màu quang Pigtail quang LC Pigtail 0.9mm 12 màu cung cấp một cách nhanh chóng để thực hiện chấm dứt nhà máy trong lĩnh vực này. Pigtail quang 0,9 mm có thể dễ dàng được kết hợp hoặc kết nối bằng máy móc với sợi quang hiện có....

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC G652d Lszh Pvc áo khoác sợi Pigtail
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: SC sợi Pigtail , G652d Lszh sợi Pigtail , Pvc Jacket Pigtail

SC G652d Lszh Pvc áo khoác sợi Pigtail SC Fiber Pigtail còn được gọi là G652d Lszh Fiber Pigtail. Pvc Jacket Pigtail là quan trọng của mạng quang. Chúng có các đầu nối tương tự hoặc khác nhau được lắp đặt ở đầu cáp quang .SC Fiber Pigtail được sử...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chế độ đơn ST FC LC Fiber Jumper
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Sợi quang Jumper Orange , ST đến LC SM Dây Patch , Sợi dây vá ST FC

Chế độ đơn ST FC LC Fiber Jumper Sợi quang Patch dây là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. Cáp quang Jumper màu cam đi kèm với sự lựa chọn của bạn về cấu hình cáp đơn hoặc cáp kép. Phạm vi cáp sợi vá được...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chế độ đơn để đa giá FO Gigabit Giá Ethernet Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Cáp đa mode sang chế độ chuyển đổi đơn mode , Bộ chuyển đổi phương tiện FO , Giá chuyển đổi Gigabit Media

Chế độ đơn để đa giá FO Gigabit Giá Ethernet Media Converter Sợi quang đa mode với bộ chuyển đổi đơn mode là đèn báo nguồn và đèn tín hiệu quang, có thể giúp kiểm tra trạng thái tín hiệu quang và nguồn điện một cách trực...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chế độ đơn thành đa phương tiện Ethernet ST Fiber Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi đơn mode thành đa phương tiện , ST Media Converter , Single Mode Fiber sang Ethernet Media Converter

Chế độ đơn thành đa phương tiện Ethernet ST Fiber Media Converter Single Mode to Multimode Fiber Media Converter là các bộ chuyển

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chế độ đơn để đa phương tiện cáp quang Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Bộ chuyển đổi cáp quang , Sợi đơn mode để chuyển đổi sợi đa mode , Chuyển đổi đa phương thức sang chế độ đa phương tiện

Chế độ đơn để đa phương tiện cáp quang Media Converter Bộ chuyển đổi cáp quang UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; Fiber: SC, 1000Mbps . Single Mode Fiber Để chuyển đổi quang đa mode Ethernet Hỗ trợ gói Ethernet 1536 byte tối đa . Chuyển đổi đa phương...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Ethernet sang chế độ đơn Fiber Optic Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi phương tiện truyền thông Ethernet sang Fiber , Single Fiber Media Converter , Chuyển đổi quang sang Ethernet Media

Ethernet sang chế độ đơn Fiber Optic Media Converter Chuyển đổi quang sang Ethernet Media Converter được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới nổi của mạng cáp quang. Single Fiber Media Chuyển đổi bộ chuyển đổi độc lập er cho phép bạn kết...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Sfp Media Converter , Poe Media Converter , Single Mode Media Converter

Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter Sfp Media Converter là thiết bị truyền thông mạng thực hiện nâng cấp mạng mượt mà mà không mất thêm chi phí. Single Mode Media Converter i s hiệu suất cao, chi phí hiệu quả và linh hoạt các giải pháp cho một...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đơn mode để đa phương tiện đồng Fiber Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chế độ đơn chuyển đổi quang đơn , Chế độ đơn thành bộ chuyển đổi đa nhân , Đồng để chuyển đổi sợi

Đơn mode để đa phương tiện đồng Fiber Media Converter Fiber Media Converter Single Mode được sử dụng cho việc trao đổi giữa Ethernet và sợi. Single Mode to Multimode Converter đồng bộ 1 cổng Ethernet và 2 cổng cáp quang, và mở rộng khoảng cách...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Các kiểu kết nối Pigtail Fiber Optic
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Kết nối sợi quang Pigtail , Đầu nối sợi Pigtail , Kiểu kết nối sợi quang

Các kiểu kết nối Pigtail Fiber Optic Đầu nối sợi quang Pigtail có thể được chia thành: FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 vv các loại đầu nối cáp khác nhau. Các loại đầu nối sợi quang khởi động với nhiều màu khác nhau với...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đơn mode và kết nối sợi đa mode
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối cáp đa mode , Đơn mode và kết nối sợi đa mode , Single Mode Fiber Connectors

Đơn mode và kết nối sợi đa mode Đầu nối sợi quang đơn mode và đa mode có thể được chia thành: FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 vv. WAN. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sợi quang Sinlge chế độ FC kết nối
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối cáp quang Fc , Đầu nối quang Fc Sm Dx , Đầu nối chế độ đơn

Sợi quang Sinlge chế độ FC kết nối Đầu nối sợi quang FC, đầu nối sợi quang dx smx, Threaded, cơ chế ghép nối theo hướng chính cho phép kết nối có độ lặp lại thấp, có thể lặp lại rất đơn giản, lắp ráp song công và đa sợi có sẵn trong tiêu chuẩn và...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp kết cuối sợi thụ động FTTH
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp phân phối quang học Gpon sợi quang , Pigtail và bộ chuyển đổi Ftth Box , Hộp kết nối quang thụ động thụ động

Hộp kết cuối sợi thụ động FTTH Passive Fiber Optic Chấm dứt Box là thiết bị mạng quang FTTH khách hàng, chủ yếu cho thiết bị đầu cuối truyền dẫn ánh sáng vào niêm phong nhiệt, quang phổ, dây đầu ra, và các chức năng khác. Hộp phân phối quang học...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC loại đơn chế độ kết nối
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối LC đơn mode , LC loại sợi quang kết nối , Kết nối LC / APC

LC loại đơn chế độ kết nối Đầu nối cáp quang loại LC được cấp phép bởi Lucent Technologies cung cấp thiết kế kéo và kích thước nhỏ hoàn hảo cho các ứng dụng có mật độ cao. Đầu nối LC / APC và Bộ kết nối LC đơn trong các phiên bản đơn hoặc hai mặt....

 Nhấn vào đây để chi tiết
Giá tốt nhất thụ động sợi quang splitter cáp coupler
  • Thương hiệu: FOCLINK
  • Bao bì:  gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ
  • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO ROHS CE

Tag: Passive Splitter quang giá , Bộ tách cáp quang tốt nhất , Cáp sợi Coupler

Giá tốt nhất thụ động sợi quang splitter cáp coupler Passive Optical Splitter được dựa trên công nghệ mạch âm thanh Lightwave và quy trình căn chỉnh chính xác, có thể chia một đầu vào quang đơn / kép thành nhiều đầu ra quang học thống nhất và được...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Chế độ Pigtail Đơn từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Chế độ Pigtail Đơn là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Chế độ Pigtail Đơn sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Chế độ Pigtail Đơn, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp