Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Dây Patch Quang - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Dây Patch Quang)

  • Cáp quang SC FC LC ST

    Cáp quang SC FC LC ST

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang SC FC LC ST Dây patch sợi phát mỗi lần một tín hiệu ánh sáng, và SC Patch Cord có thể được sử dụng để chạy lâu hơn multimode bởi vì chúng có khả năng chịu được sự suy giảm nhiều hơn. Cốt lõi của cáp Duplex Fiber là 9 / 125μ (micron). Patch Patch có thể hỗ trợ các ứng dụng gigabit ethernet lên đến 10 km. Dây...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST đơn giản Jumper sợi quang

    ST đơn giản Jumper sợi quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    ST đơn giản Jumper sợi quang ST Patch Cord cung cấp phương tiện truyền dẫn đường trở lại cho một tín hiệu, cho dù Simplex Optical Patch là cho mục đích thử nghiệm hoặc do phục hồi mạng. Trong trường hợp thử nghiệm, Simplex Optical Patch được sử dụng để chẩn đoán một vấn đề. Loại có sẵn bao gồm tất cả các loại kết nối....

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Cáp quang Tích hợp Simplex

    Dây Cáp quang Tích hợp Simplex

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp quang Tích hợp Simplex Fiber Patch Cáp Simplex bao gồm một sợi đơn, và được sử dụng trong các ứng dụng chỉ yêu cầu chuyển dữ liệu một chiều. Chẳng hạn, một quy mô vận tải đường liên tải trọng lượng của xe tải đến trạm giám sát hoặc một đường dây giám sát dầu gửi dữ liệu về dòng dầu đến một vị trí trung tâm....

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Cáp Quang Sợi Simplex hoặc Duplex

    Dây Cáp Quang Sợi Simplex hoặc Duplex

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp Quang Sợi Simplex hoặc Duplex Simplex hoặc Duplex Fiber Patch Cord gồm một sợi đơn, và được sử dụng trong các ứng dụng chỉ yêu cầu chuyển dữ liệu một chiều. Dây cáp quang SM DX quang đáp ứng các tiêu chuẩn RoHS, và tất cả các dây cáp SX DX Patch được kiểm tra 100% quang học để giảm chèn để đảm bảo chất lượng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Patch quang học MPO

    Dây Patch quang học MPO

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Patch quang học MPO Các thành phần MPO của Fiber Patch Cord tạo điều kiện cho việc triển khai nhanh các cáp xương sống có mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và các môi trường sợi quang khác, giảm thời gian cài đặt mạng hoặc thời gian cấu hình lại và chi phí, chúng được sử dụng để kết nối các băng cassette, máy...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC LC / PC OM4 Duplex sợi quang vá dây

    SC LC / PC OM4 Duplex sợi quang vá dây

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC LC / PC OM4 Duplex sợi quang vá dây Dây cáp quang OM4 của chúng tôi đã sẵn sàng đáp ứng yêu cầu cho các mạng cáp quang 40G và 100G trong tương lai, chúng tôi có dây vá quang sợi quang om4 , dây vá l2 / pc dup4 om4 và các loại dây vá dup4 om4 và quang OM4 của chúng tôi cáp quang là các loại trong nhà và ngoài trời,...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST Singlemode sợi quang vá dây

    ST Singlemode sợi quang vá dây

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    ST Singlemode sợi quang vá dây Chế độ đơn ST Fiber Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Dây Patch quang Singlemode có một lõi có đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền qua, và do đó có nhiều đường ánh sáng của một số bước sóng ánh sáng được sử dụng trong lõi sợi. Trong trường hợp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang LC / FC / ST / SC

    Dây cáp quang LC / FC / ST / SC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang LC / FC / ST / SC LC FC ST SC Patch Cord là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. ST SC Patch Cord còn được gọi là sợi quang jumper hoặc sợi dây vá. Nó bao gồm một sợi cáp quang kết thúc với các đầu nối khác nhau ở đầu. Sợi quang SC SC dây đi kèm với sự lựa chọn...

    Liên hệ với bây giờ

  • 2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút

    2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-FT-009

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút 2.5MM SC sợi quang Ferrule làm sạch bút được thiết kế để đặc biệt hoạt động tốt với SC, FC, ST và kết nối, SC quang nối Cleaner Pen cụ dọn dẹp cuối ferrule phải đối mặt với loại bỏ bụi bẩn, dầu, và các mảnh vỡ khác mà không nicking hoặc gãi cuối face.The SC FC ST Connectors...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang J3 ngoài trời OM3

    Cáp quang J3 ngoài trời OM3

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang J3 ngoài trời OM3 Cáp Patch OM3 có màu áo gợi ý của thủy. Giống như OM2, kích thước lõi của nó là 50µm. Dây Patch quang OM3 ngoài trời hỗ trợ 10 Gigabit Ethernet ở độ dài tới 300 mét. Bên cạnh đó cáp quang J3 OM3 có thể hỗ trợ 40 Gigabit và 100 Gigabit Ethernet lên đến 100 mét. 10 Gigabit Ethernet là cách sử...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang làm giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi Sê-ri Foclink FPP là loại Slidable của 19 Patch Patch Pane l chứa 12 Bảng vá sợi cáp, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng điều khiển Patch 24 cổng LC phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng trung...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC LC Patch Patch 48 Cổng

    SC LC Patch Patch 48 Cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    SC LC Patch Patch 48 Cổng Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. FPP-48P-006 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại trượt ra. Chức năng thiết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng ODF

    Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng ODF Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của 96 cổng Bảng điều khiển sợi quang ODF chứa 12 Bảng vá sợi quang , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . ODF 24 Fiber phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 2U 48

    Bảng điều khiển sợi quang 2U 48

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 2U 48 Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. Bảng điều khiển sợi quang 2U 48 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển Patch 24U gắn trên cổng

    Bảng điều khiển Patch 24U gắn trên cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 1U 24 cổng ODF Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển vá 24 cổng được gắn giá đỡ 1U chứa Bảng điều khiển vá sợi 12 cổng , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . ODF 24 Fiber phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang Din Rail bao gồm Bảng vá sợi 12 cổng, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Din Rail Fiber Patch Panel phù hợp cho việc sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 1U 24 cổng ODF

    Bảng điều khiển sợi quang 1U 24 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 1U 24 cổng ODF Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang Din Rail bao gồm Bảng vá sợi 12 cổng, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng. Nó phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng trung tâm và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB Foclink cung cấp một dòng suy hao sợi quang Singlemode bước sóng kép (1310 / 1550nm). Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến thiên, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang xed. Bộ suy giảm cố định được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 24 cổng ODF

    Bảng điều khiển sợi quang 24 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 24 cổng ODF Hộp phân phối sợi quang , ĐƠN VỊ ODF , Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. Bảng điều khiển sợi ODF là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại trượt...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng vá LC sợi quang ODF

    Bảng vá LC sợi quang ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng vá LC sợi quang ODF Bảng vá LC sợi quang ODF với Fiber Pigtail và Fiber Adaptor chứa một ODF , bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa từ 12 đến 144 sợi. Sợi Patch Panel Tay vịn là kéo ra và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 2U SC

    Bảng điều khiển sợi quang 2U SC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 2U SC Bảng điều khiển sợi quang 2U SC được thiết kế để kết thúc trực tiếp lên đến 48 sợi Vỏ bọc Bảng điều khiển sợi gắn trên giá được thiết kế cho (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX). Thân kim loại nặng cung cấp khả năng bảo vệ tuyệt vời cho các sợi bên trong. Để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của bạn,...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com