Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Dây Uốn Cong Không Uốn Cong - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Dây Uốn Cong Không Uốn Cong)

  • Dây cáp quang SC

    Dây cáp quang SC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang SC Cáp bọc giáp dây viền và dây cáp quang sợi quang truyền thống khác biệt lớn nhất là nó sử dụng một đường ống nhỏ và lưới kim loại dệt để bảo vệ sợi quang học theo sợi dễ vỡ, dễ hư hỏng ,, và chống cháy ngọn lửa PVC vỏ, để đạt được mục đích chống cháy và chống cọ xát chuột. Amoured Bend Insensitive...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời đóng cửa sợi quang 48 lõi trên không

    Ngoài trời đóng cửa sợi quang 48 lõi trên không

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ngoài trời đóng cửa sợi quang 48 lõi trên không Kiểu đóng cửa nối sợi quang dọc trông giống như một mái vòm, do đó chúng còn được gọi là kiểu vòm. Họ cần các đặc điểm kỹ thuật tương tự như các loại ngang. Chúng được thiết kế cho các ứng dụng chôn lấp. Đóng khớp nối bằng sợi quang, 4 lỗ nhỏ (dia.2cm) +1 lỗ hình bầu dục...

    Liên hệ với bây giờ

  • CATV Cáp quang nối trên không

    CATV Cáp quang nối trên không

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    CATV Cáp quang nối trên không Con dấu đơn trượt dễ dàng vào cơ sở của đóng cửa để cài đặt nhanh chóng, an toàn. Nó không yêu cầu công cụ đặc biệt để cài đặt. Nó rất dễ dàng để loại bỏ cáp và hoàn toàn có thể sử dụng lại. Phạm vi nhiệt độ: -10 ~ + 65 độ celsius72 mối nối sợi quang Đóng cửa chống nước sử dụng nhựa tăng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bao vây sợi quang trên không

    Bao vây sợi quang trên không

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bao vây sợi quang trên không Fiber Optic Splice Joint enclosure Box được thiết kế cho cấu hình linh hoạt, Phạm vi áp dụng là: trên không, dưới lòng đất, gắn tường, lắp đặt ống dẫn và lắp lỗ. Nhiệt độ môi trường từ -40 ° Cto + 65 ° C. Sợi quang clousure được áp dụng trong các đường giao nhau và bảo vệ của sợi. Nó có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Mini FTTH trên không cáp In-line đóng cửa doanh hộp

    Mini FTTH trên không cáp In-line đóng cửa doanh hộp

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Mini FTTH trên không cáp In-line đóng cửa doanh hộp Dễ dàng nhập lại, không bao giờ yêu cầu bộ công cụ nhập lại. Hộp nối cáp quang trong không dây Mini FTTH, vỏ bọc mạnh mẽ cung cấp khả năng chống cháy, chống thấm và chống rung trong khi bảo vệ mối nối trong quá trình kéo, xoắn và va đập . Fiber Optic Dome đóng cửa ,...

    Liên hệ với bây giờ

  • 96 đóng cửa trên không sợi quang đóng cửa

    96 đóng cửa trên không sợi quang đóng cửa

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    96 đóng cửa trên không sợi quang đóng cửa Các 96 sợi quang trên không gắn kết thả đóng cửa, sợi quang splice đóng cửa sợi enclosures (FOSC) được áp dụng rộng rãi cho các kết nối của cáp quang. Chống va đập & tia cực tím kháng bức xạ, đóng cửa là đủ rộng rãi cho quanh co và lưu trữ sợi, điện áp kháng: dưới 15KV DC...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp Duplex Lc / upc Sc / upc Mpo không có mặt bích

    Bộ điều hợp Duplex Lc / upc Sc / upc Mpo không có mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ điều hợp Duplex Lc / upc Sc / upc Mpo không có mặt bích SC Optical Adapter quang còn được gọi là SC sợi quang tay áo giao phối. Một loạt bộ chuyển đổi đơn SC-APC bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ điều hợp quang sợi quang SC,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang 24 lõi không thấm nước FTTH

    Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang 24 lõi không thấm nước FTTH

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang 24 lõi không thấm nước FTTH 24 Hộp phân phối quang lõi được sử dụng như một điểm kết thúc cho cáp feeder để kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng truyền thông FTTx. Việc nối sợi, tách, phân phối sợi có thể được thực hiện trong Hộp thiết bị đầu cuối không thấm nước này, đồng thời nó...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC SC đơn mode sợi quang nhảy dây

    LC SC đơn mode sợi quang nhảy dây

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC SC đơn mode sợi quang nhảy dây SC / UPC-LC / UPC SM sợi Jumper là một trong những phong cách sớm nhất và một trong những dây phổ biến nhất được sử dụng dây vá, nó là thuận tiện để sử dụng và tiết kiệm chi phí, Đây là loại cáp sợi rẻ nhất. SC đến LC Patch Cord được sử dụng rộng rãi trong các mạng cáp quang. Single...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC APC Single Mode Lszh Dây Patch

    SC APC Single Mode Lszh Dây Patch

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC APC Single Mode Lszh Dây Patch SC Lszh Patch Cord còn được gọi là sợi quang jumper hoặc sợi dây vá quang. Nó bao gồm một SC Single Mode Patch Cord chấm dứt với các đầu nối khác nhau ở đầu. Trong nhà SC APC SM Patch Cord được sử dụng trong hai lĩnh vực ứng dụng chính: trạm làm việc máy tính cho các ổ cắm và bảng vá...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang LC / FC / ST / SC

    Dây cáp quang LC / FC / ST / SC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang LC / FC / ST / SC LC FC ST SC Patch Cord là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. ST SC Patch Cord còn được gọi là sợi quang jumper hoặc sợi dây vá. Nó bao gồm một sợi cáp quang kết thúc với các đầu nối khác nhau ở đầu. Sợi quang SC SC dây đi kèm với sự lựa chọn...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang đơn giản

    Dây cáp quang đơn giản

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang đơn giản Chúng tôi cung cấp SM DX Patch Cord tất cả các năm. SC / APC Simplex SMF Patch Cord là đầu nối sợi quang đơn giản, nhỏ gọn. SM DX Patch Cord có giao diện kiểu RJ-45 với độ chèn thấp và độ phản chiếu thấp, nó có độ chính xác cao và được sử dụng rộng rãi trên toàn thế giới. Đầu nối là một lõi gốm...

    Liên hệ với bây giờ

  • lC sợi quang vá dây giá

    lC sợi quang vá dây giá

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    lC sợi quang vá dây giá LC đến LC Fiber Patch Leads thường có màu cam hoặc xám, với đầu nối kem hoặc màu đen và khoảng cách truyền ngắn hơn. LC FC Patch Cord Giá được tăng cường bởi sợi aramid và được bao quanh bởi một chiếc áo khoác bảo vệ. LC SC sợi quang Jumper được xây dựng từ một lõi với một chỉ số khúc xạ cao,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Multimode SC OM3 Dây Patch

    Multimode SC OM3 Dây Patch

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Multimode SC OM3 Dây Patch Foclink cung cấp một loạt các Patch Cord đa OM3 FTTH với các loại kết nối từ LC, SC, ST và MTP. FOC cung cấp Simple Cord Duplex SC OM3 Patch Cord thích hợp cho băng thông tốc độ cao, bao gồm dây vá OM3 50/125, tối ưu cho các ứng dụng mạng 10Gb. Duplex SC sợi quang Jumper được gọi là 50/125....

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây nối ghép đôi sợi quang FC

    Dây nối ghép đôi sợi quang FC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây nối ghép đôi sợi quang FC Dây Patch Duplex FC / UPC ít bị suy giảm khi uốn cong hoặc xoắn so với dây FC-FC Fiber FC Patch truyền thống và điều này sẽ làm cho việc lắp đặt và bảo dưỡng Dây Patch Duplex Fiber Optic FC / UPC hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm nhiều không gian hơn cho cáp mật độ cao của bạn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây nối FTTH SC APC

    Dây nối FTTH SC APC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây nối FTTH SC APC Sợi quang SC APC Patch Cord , đôi khi được gọi là sợi quang Jumper. SC, một đầu nối yếu tố hình thức nhỏ hơn, được sử dụng phổ biến nhất. FTTH Patch Cord cũng có trong các giống lai với một loại đầu nối ở một đầu và một loại đầu nối khác. Dây cáp Patch SC / APC được sử dụng giống như dây vá, để kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây đeo sợi đa năng LC SX

    Dây đeo sợi đa năng LC SX

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây đeo sợi đa năng LC SX Dây đeo đa chức năng LC LC đi kèm với sự lựa chọn của bạn với dây cáp LC SX Fiber Patch hoặc cấu hình sợi dây duplex Mutilmode . Chúng tôi cung cấp LC Patch Cord , đó có thể là LC APC Sợi Quang Jumper Cord end LC PC Sợi Quang Patch Cord . Nó tuân thủ các tiêu chuẩn của Telcordia, EIA / TIA và...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC đến ST bọc thép sợi dây vá

    SC đến ST bọc thép sợi dây vá

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC đến ST bọc thép sợi dây vá SC ST bọc thép sợi patch cáp giữ lại tất cả các tính năng của dây vá tiêu chuẩn, nhưng mạnh mẽ hơn nhiều. Dây Patch bọc thép sẽ không bị hư hại ngay cả khi được người lớn bước vào và chúng có khả năng kháng động vật gặm nhấm. Bằng cách sử dụng cáp patch bọc thép, bạn không cần phải lo...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Patch đơn SC-PC

    Dây Patch đơn SC-PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Patch đơn SC-PC SC-PC SM Patch Cord còn được gọi là dây cáp quang hoặc dây cáp quang. Nó bao gồm một dây Patch Singlemode chấm dứt với các kết nối khác nhau trên đầu. SM Patch Cord được sử dụng trong hai lĩnh vực ứng dụng chính: trạm làm việc máy tính cho các ổ cắm và bảng vá hoặc trung tâm phân phối kết nối chéo...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang hộp phân phối tủ 512 thép không gỉ

    Sợi quang hộp phân phối tủ 512 thép không gỉ

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: thùng gỗ

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 5 Bag/Bags

    Sợi quang hộp phân phối tủ 512 thép không gỉ Tủ phân phối sợi quang Tủ kết nối chéo quang ngoài trời hiện đang được sử dụng rộng rãi cho các loại cáp quang ngoài trời kết nối chéo. Tủ phân phối quang 512 cung cấp môi trường lý tưởng cho các sợi được ghép nối và được tổ chức tốt trong môi trường ngoài trời. Hộp phân...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây nối đa lõi SC FC LC

    Dây nối đa lõi SC FC LC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây nối đa lõi SC FC LC Dây Patch SC chất lượng cao là sự phù hợp hoàn hảo cho mạng cáp quang trong nhà với cơ chế bảo vệ chống bụi và laser tinh vi. Dễ dàng cắm vào / ra, cả hai cửa chớp trên đầu nối và bộ chuyển đổi có thể được mở và đóng tự động khi đầu nối được cắm vào hoặc rút ra khỏi bộ chuyển đổi, tránh bụi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây nối cáp SC / APC

    Dây nối cáp SC / APC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây nối cáp SC / APC Chúng tôi là công ty SC PC APC Fiber Patch Cord , sản phẩm của chúng tôi được sử dụng để liên kết các thiết bị và linh kiện, chúng tôi có các loại đầu nối sợi SC , lỗ chèn thấp và phản xạ ngược thấp. SC PC Fiber Patch Cord là một trong những thành phần được sử dụng phổ biến nhất trong mạng cáp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây đeo sợi AP APC

    Dây đeo sợi AP APC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây đeo sợi AP APC FC APC Patch Pord còn được gọi là sợi quang jumper hoặc Fiber Patch Cord . Foclink là nhà sản xuất FC Fiber Patch Pord chuyên nghiệp, FC Fiber Patch Pords là những linh kiện cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. FC Patch Pord bao gồm một dây vá quang kết thúc với đầu nối...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST Singlemode sợi quang vá dây

    ST Singlemode sợi quang vá dây

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    ST Singlemode sợi quang vá dây Chế độ đơn ST Fiber Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Dây Patch quang Singlemode có một lõi có đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền qua, và do đó có nhiều đường ánh sáng của một số bước sóng ánh sáng được sử dụng trong lõi sợi. Trong trường hợp...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com