Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Duplex Patch Cord - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Duplex Patch Cord)

  • Cáp quang Duplex LC

    Cáp quang Duplex LC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang Duplex LC Duplex Fiber Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả LC Duplex Patch Cord là 10 0% thử nghiệm quang học để mất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả về mạng cáp. Fiber Optic Patch Cord bao gồm 9/125 chế độ đơn hoặc 50/125 multimode hoặc 62.5 / 125 kiểu đa. cáp sợi quang Các tính...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Cáp SC Singlemode

    Dây Cáp SC Singlemode

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp SC Singlemode Patch Cord Cable còn được gọi là sợi nhảy hoặc dây viền sợi quang . SC SC Patch Cord là một trong những thành phần được sử dụng phổ biến nhất trong mạng cáp quang. Định nghĩa của `mode` như trong Singlemode dùng để chỉ chế độ truyền của ánh sáng sợi quang trong cáp sợi quang . Singlemode Duplex...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST đơn giản Jumper sợi quang

    ST đơn giản Jumper sợi quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    ST đơn giản Jumper sợi quang ST Patch Cord cung cấp phương tiện truyền dẫn đường trở lại cho một tín hiệu, cho dù Simplex Optical Patch là cho mục đích thử nghiệm hoặc do phục hồi mạng. Trong trường hợp thử nghiệm, Simplex Optical Patch được sử dụng để chẩn đoán một vấn đề. Loại có sẵn bao gồm tất cả các loại kết nối....

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp nối SC APC Duplex Fiber

    Cáp nối SC APC Duplex Fiber

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp nối SC APC Duplex Fiber Dây cáp quang có sẵn trong tất cả các kiểu kết nối tiêu chuẩn, tất cả các loại sợi tiêu chuẩn và tất cả các cấu hình cáp tiêu chuẩn để đáp ứng tất cả các nhu cầu kết nối của bạn. Duplex Patch Cord là các thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng chèn và mất mát trở lại thấp. SC Patch Cord...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp LC Duplex Singlemode Patch

    Cáp LC Duplex Singlemode Patch

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp LC Duplex Singlemode Patch LC Duplex patch Cord là quan trọng của mạng quang. họ có kết nối giống và khác nhau được cài đặt trên phần cuối của sợi quang Patch cord. Patch Cord FC-LC Duplex loạt đi kèm với một bộ sưu tập toàn diện về độ dài và kết nối để đáp ứng nhu cầu của bạn cho việc triển khai. Dây LC patch có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang Duplex Fiber

    Cáp quang Duplex Fiber

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang Duplex Fiber ST-ST Duplex Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. ST Fiber Patch Cord có một lõi đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng của ánh sáng truyền, do đó có nhiều đường ánh sáng - một số bước sóng ánh sáng được sử dụng trong lõi sợi. Patch Cord Fibra Optica ST là một sợi Patch Cord...

    Liên hệ với bây giờ

  • OM3 Duplex sợi vá dây

    OM3 Duplex sợi vá dây

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    OM3 Duplex sợi vá dây Chúng tôi là OM3 Duplex Patch Cord nhà cung cấp, chúng tôi cũng cung cấp giao hàng nhanh chóng cho SM Duplex Patch Cord . OM3 có nghĩa là sợi đa mode 50 / 125um được tối ưu hóa bằng laser và được sử dụng cho các hệ thống có băng thông cao. Hệ thống cáp sợi vá là đỉnh cao của thiết kế sợi đa mode....

    Liên hệ với bây giờ

  • LC Single Mode Sợi quang Patch Cord

    LC Single Mode Sợi quang Patch Cord

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC Single Mode Sợi quang Patch Cord Single Mode Patch Cable LC Các tính năng chính một loạt các tùy chỉnh Simplex, Duplex và Mini Zip. Single Mode Fiber Optic Patch Cord đáp ứng RoHS tuân thủ, và tất cả Single Mode Fibre Patch Cable là 100% quang học thử nghiệm cho chèn mất để đảm bảo chất lượng cao, nó rất hiệu quả...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC SC Dây song song SC SC

    SC SC Dây song song SC SC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp SC APC Chúng tôi cung cấp chất lượng SC-ST sợi Patch dây với giá cả cạnh tranh. SC SC của chúng tôi SM Duplex Patch được sử dụng rộng rãi trong các mạng commnucation quang học và các ứng dụng FTTH.nhiệt độ chèn thấp và mất mát trở lại cao. SC SC MM Fiber Patch Cord là một trong những dây cáp quang đầu tiên và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Cáp Duplex Đa Hình Simplex

    Dây Cáp Duplex Đa Hình Simplex

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp Duplex Đa Hình Simplex Foclink cung cấp các giải pháp đầu cuối với nhiều sản phẩm bao gồm Fiber Optic Pigtail, Fiber Connectors, Fiber Patch Pannel và các phụ kiện cáp quang khác. Multimode Duplex Patch Cord là các thành phần cực kỳ tin cậy có tính năng chèn và mất mát trở lại thấp. Fiber Patch Cord Duplex có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây nối ghép đôi sợi quang FC

    Dây nối ghép đôi sợi quang FC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây nối ghép đôi sợi quang FC Dây Patch Duplex FC / UPC ít bị suy giảm khi uốn cong hoặc xoắn so với dây FC-FC Fiber FC Patch truyền thống và điều này sẽ làm cho việc lắp đặt và bảo dưỡng Dây Patch Duplex Fiber Optic FC / UPC hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm nhiều không gian hơn cho cáp mật độ cao của bạn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi Sê-ri Foclink FPP là loại Slidable của 19 Patch Patch Pane l chứa 12 Bảng vá sợi cáp, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng điều khiển Patch 24 cổng LC phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng trung...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC LC Patch Patch 48 Cổng

    SC LC Patch Patch 48 Cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    SC LC Patch Patch 48 Cổng Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. FPP-48P-006 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại trượt ra. Chức năng thiết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển Patch 24U gắn trên cổng

    Bảng điều khiển Patch 24U gắn trên cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 1U 24 cổng ODF Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển vá 24 cổng được gắn giá đỡ 1U chứa Bảng điều khiển vá sợi 12 cổng , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . ODF 24 Fiber phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống...

    Liên hệ với bây giờ

  • 19 Bảng điều khiển Patch Mount Mount

    19 Bảng điều khiển Patch Mount Mount

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    19 Bảng điều khiển Patch Mount Mount 19 Bảng điều khiển Patch Mount Mount Fiber là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi, Foclink cung cấp Foclink gắn trên tường và gắn trên tường Foclink có thể cung cấp 12 Bảng điều khiển Patch Fiber, 24 Patch Patch Patch, 48 Patch Patch Patch, 96 Port Patch Patch, 144 Port Bảng vá sợi....

    Liên hệ với bây giờ

  • Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel

    Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel Chống thấm tường gắn Fiber Optic Patch Panel Tủ được thiết kế để sử dụng trong nhà và Ftth Sc Smc Fiber Optic Tủ phù hợp cho kết nối giữa cáp trong nhà và trong nhà, hoặc cáp trong nhà và ngoài trời; Công suất khác nhau với kích thước khác nhau; Fiber Optic ODF Nội là với...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển Patch Panel sợi 1u Lc Duplex 48

    Bảng điều khiển Patch Panel sợi 1u Lc Duplex 48

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-023

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air,express

    Bảng điều khiển Patch Panel sợi 1u Lc Duplex 48 1u 48 Port Patch Panel có sẵn cho hệ thống thông tin công suất nhỏ, gắn tường, cấu trúc hợp lý và nhỏ gọn, hài hòa với phòng máy. Sc Optic Patch Panel Duplex bao gồm hai phần, một liên kết với các cáp tùy chọn cho kết nối tổng hợp giữa cáp quang và sợi dây thừng và khác...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sc48 72 96 lõi sợi patch panel

    Sc48 72 96 lõi sợi patch panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Sc48 72 96 lõi sợi patch panel 1u 96 lõi sợi Patch Panel tường-mountable thiết bị đầu cuối hộp loạt là các thiết bị phụ trợ của các thiết bị đầu cuối hệ thống dây điện trong mạng cáp quang và truyền thông. 72 lõi sợi quang Patch Panel chủ yếu được sử dụng cho việc sửa chữa cáp quang thiết bị đầu cuối, nối cáp quang và...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel được thiết kế cho một trong hai để hỗ trợ chấm dứt trực tiếp hoặc nối nhiệt hạch của các sợi. Fiber Patch Panel cung cấp hiệu quả lưu trữ, bảo vệ và chấm dứt cáp quang . Khung phân phối sợi có sẵn ở cả hai loại trong nhà và ngoài trời....

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 lõi sợi quang Patch Panel

    12 lõi sợi quang Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 lõi sợi quang Patch Panel Foclink là nhà sản xuất bảng điều khiển sợi quang , loại kéo, cổng LC, giá treo 19 sợi quang odf / ODF 24 lõi có thể được kéo ra dễ dàng như ngăn kéo, cùng tất cả các hộp nối cáp khác, bảng LC LC Patch rộng rãi được sử dụng cho hệ thống dây điện và kết nối giữa cáp sợi quang và thiết bị...

    Liên hệ với bây giờ

  • 144 Port Fiber Patch Panel

    144 Port Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    144 Port Fiber Patch Panel 144 Port Fiber Patch Panel có phụ kiện trượt nhôm với chức năng tự khóa ngăn cản ngăn kéo rơi khi di chuyển; Bảng quang cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC . Ngăn kéo là hội đồng quản trị giữ cho nối, dễ dàng để rút các sợi khi thử nghiệm và phân phối.19 '' tiêu chuẩn gắn với tĩnh...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 bảng cáp quang Patch Panel

    12 bảng cáp quang Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 bảng cáp quang Patch Panel 12 Port Cable Cable Patch Panel có phụ kiện trượt nhôm với chức năng tự khóa ngăn cản ngăn kéo rơi khi di chuyển; Giá đỡ 19 inch cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC. Các ngăn kéo có thể được cung cấp để chứa 12 Port Fiber Patch Panel, 24 Port Fiber Patch Panel, 48 Port Fibre Patch Panel,...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC Duplex Bộ chuyển đổi quang

    SC Duplex Bộ chuyển đổi quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    SC Duplex Bộ chuyển đổi quang Loại bỏ sự căng thẳng của việc kết nối Bộ điều hợp Duplex S của bạn bằng cách sử dụng bộ điều hợp kiểu snap-in này. Bộ chuyển đổi cáp quang F iber được làm cho bệ phân phối sợi của chúng tôi. Bộ chuyển đổi SC Mỗi bộ chuyển đổi quang D uplex phù hợp một cách an toàn vào các khe cắm được...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com