Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Fast Connector Sc - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Fast Connector Sc)

  • Bộ ghép nối quang điện SC UPC

    Bộ ghép nối quang điện SC UPC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ ghép nối nhanh SC Fiber Optic nhanh kết nối SC là một thiết bị thụ động, được sử dụng để kết nối cáp sợi quang để tạo thành một bản vá quang liên tục. SC UPC nhanh Connector đã được sử dụng rộng rãi trong truyền dẫn cáp quang, bảng điều khiển sợi vá, và sợi quang kiểm tra instruments.The thiết kế độc đáo của cơ thể...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối quang nhanh SCC APC Single Mode

    Bộ kết nối quang nhanh SCC APC Single Mode

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối quang nhanh SCC APC Single Mode SC APC Fiber Optic Fater Connector được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao cho việc lắp đặt cấu trúc vị trí uốn là một thiết kế độc đáo, và Fast Connector SC APC không cần dán, đánh bóng và không tiêu hao bất kỳ vật liệu nào. cấu trúc được cài sẵn bằng sợi quang ,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối quang Ftth Fast SC / APC 9/125

    Đầu nối quang Ftth Fast SC / APC 9/125

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Đầu nối quang Ftth Fast SC / APC 9/125 Bộ kết nối nhanh Ftth Field Assembly Đầu nối SC / APC làm cho đầu sợi nhanh, dễ dàng và đáng tin cậy. Các đầu nối cáp quang này có đầu cắm mà không gặp bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi sơn epoxy, không đánh bóng, không nối, không làm nóng và có thể đạt được các thông số...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ftth Optical Sc / Upc Kết thúc nhanh Fiber Fast Conector quang

    Ftth Optical Sc / Upc Kết thúc nhanh Fiber Fast Conector quang

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ftth Optical Sc / Upc Kết thúc nhanh Fiber Fast Conector quang Bộ ghép nối nhanh SCC APC của Fiber Optic được thiết kế để kết nối đơn giản mà không có máy hàn nối tiếp. SC APC Fast Connector được lắp ráp nhanh chóng, chỉ cần các công cụ chuẩn bị chuẩn: thiết bị tước cáp và máy cắt sợi. Bộ ghép nối quang học thông qua...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối quang nhanh SC Apc Quick Connector

    Bộ kết nối quang nhanh SC Apc Quick Connector

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối quang nhanh SC Apc Quick Connector Fast Fast Connector có thể cung cấp kết thúc nhanh chóng và dễ dàng của sợi trong lĩnh vực này. Tùy chọn Fast Connector của SC / APC có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút tại thiết bị và bảng vá chất xơ. Bộ kết nối nhanh SC APC kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ ghép nối nhanh Fibre Optic SC APC

    Bộ ghép nối nhanh Fibre Optic SC APC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Dây kết nối nhanh SCC APC Hot-Melt Type Fusion Quick Connector Trình kết nối nhanh nhanh SC Apc có thể cung cấp kết thúc nhanh chóng và dễ dàng của sợi trong lĩnh vực này, và Fiber Optic SC Hot-Melt Type Quick Connector có sẵn 900 micron và 250 micron. Kết nối nhanh SC Fusion cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh SC PC Fiber

    Bộ kết nối nhanh SC PC Fiber

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh SC PC Fiber SC PC Fast Connector có thể cung cấp một sợi quang dễ dàng và nhanh chóng trong lĩnh vực. Các đầu nối Fiber Fast Connector có sẵn với kích thước 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút tại các thiết bị và các bảng vá bằng sợi quang. Hệ thống SC Fast Connector...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh SC Apc Fiber Optic

    Bộ kết nối nhanh SC Apc Fiber Optic

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh SC Apc Fiber Optic Fast Connector SC APC kết hợp một hệ thống dụng cụ dùng một lần mới, vật liệu đánh bóng, SC APC Connector do đó cho phép chuẩn bị và chấm dứt các sợi quang trong một khoảng thời gian của các phương pháp thông thường khác. SC Apc Fiber Optic Connector cũng sử dụng hiệu điện thế nối...

    Liên hệ với bây giờ

  • Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

    Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc Việc sử dụng sợi quang nhanh kết nối SC APC cao đồng tâm của gốm ferrule Ftth SC APC / UPC sợi quang kết nối nhanh sợi nhúng đảm bảo một mất chèn thấp và mất mát trở lại cao độ chính xác hiệu suất quang học của rãnh chữ V được cắt trên cơ chế...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang làm giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC LC Patch Patch 48 Cổng

    SC LC Patch Patch 48 Cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    SC LC Patch Patch 48 Cổng Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. FPP-48P-006 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại trượt ra. Chức năng thiết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24

    Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24 Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển vá 24 cổng được gắn giá đỡ 1U chứa Bảng điều khiển vá sợi 12 cổng , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24 phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144

    Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 có phụ kiện trượt bằng kim loại với chức năng tự khóa ngăn ngăn kéo rơi xuống khi di chuyển; Bảng vá SC 19 Inch cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC. Ngăn kéo là bảng giữ để nối, dễ dàng rút các sợi khi kiểm tra và phân phối lắp đặt tiêu chuẩn.19...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 2U SC

    Bảng điều khiển sợi quang 2U SC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 2U SC Bảng điều khiển sợi quang 2U SC được thiết kế để kết thúc trực tiếp lên đến 48 sợi Vỏ bọc Bảng điều khiển sợi gắn trên giá được thiết kế cho (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX). Thân kim loại nặng cung cấp khả năng bảo vệ tuyệt vời cho các sợi bên trong. Để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của bạn,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF

    Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF SC Loại sợi quang Patch Panel Mini ODF, FTTH Outdoor Indoor 1U 2U tường Rack Mount ODF, Trình cài đặt lắp ráp các sợi Pigtail và sợi Adaptor trong ODF trong khuôn viên. Các bảng điều khiển sợi quang Các hộp ODF nhỏ có thể được cung cấp để chứa từ 6 đến 144 sợi. Chúng tôi cũng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter 1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter là sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng 1310nm, 1490nm và 1550nm . Bộ chia tín hiệu PLC cắm 1 đến 16 là một loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • 4 cổng SC Cáp quang

    4 cổng SC Cáp quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    4 cổng SC Cáp quang Hộp phân phối cáp quang là hộp FTTH mới được phát triển cho các ứng dụng trong nhà. Hộp chấm dứt quang học được sử dụng cho các ứng dụng treo tường và gắn trên giá, và chủ yếu được sử dụng trong biệt thự, tòa nhà văn phòng thương mại, quán cà phê Internet, gia đình và những người dùng khác. Sc Pc 4...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC

    Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem hình ảnh dưới đây. Gói OEM có sẵn.

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Female to LC Male được sử dụng để cung cấp cáp nối cáp hoặc cáp với thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi sợi quang lai giữa nam và nữ đặc biệt. Bộ điều hợp sợi quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc sợi Adapte r có tùy chọn loại nhà ở đồng. Bộ chuyển đổi FC có sẵn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm 10 db SC / UPC

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi trong các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver Bộ thu phát cáp quang sang đồng được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới của mạng cáp quang. Bộ chuyển đổi độc lập Fiber To Lan Converter cho phép bạn kết nối mạng cáp đôi Gigabit với mạng cáp quang dễ dàng và tiết kiệm chi phí đến khoảng cách tối đa 100KM. Bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm FTTH 1 đến 30 db SC

    Bộ suy giảm FTTH 1 đến 30 db SC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm FTTH 1 đến 30 db SC APC Bộ suy giảm sợi quang là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi trong các mạng viễn thông, mạng truyền thông sợi quang, thiết bị kiểm tra sợi quang, hệ thống LAN, CATV, v.v. Sợi Pigtail, Sợi Patch,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel

    Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel Chống thấm tường gắn Fiber Optic Patch Panel Tủ được thiết kế để sử dụng trong nhà và Ftth Sc Smc Fiber Optic Tủ phù hợp cho kết nối giữa cáp trong nhà và trong nhà, hoặc cáp trong nhà và ngoài trời; Công suất khác nhau với kích thước khác nhau; Fiber Optic ODF Nội là với...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com