Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Fast Connectot Scc Apc - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Fast Connectot Scc Apc)

  • Bộ nối nhanh quang chống nước SC Apc

    Bộ nối nhanh quang chống nước SC Apc

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ nối nhanh quang chống nước SC Apc SM Assembly SC Đầu nối nối cáp quang APC Các thành phần chính xác bằng kim loại V-Groove với tính chất cố định trung tâm, đồng nhất và tuyệt vời. Cấu trúc của SC APC Waterproof Connector dựa trên công nghệ crimping xây dựng hộp. Preseting sợi uốn ngăn chặn cáp kéo. Fast Connectot...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang làm giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter 1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter là sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng 1310nm, 1490nm và 1550nm . Bộ chia tín hiệu PLC cắm 1 đến 16 là một loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC

    Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 25 cái / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi đơn FC-FC / PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ điều hợp sợi quang hình chữ nhật FC / PC APC UPC...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC APC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang

    LC APC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    LC APC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm biến đổi sợi quang LC APC được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

    Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Tất cả các bộ chuyển đổi vuông FCPC / FCT...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX

    Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ ghép quang hình chữ nhật FC / PC APC UPC SM SX được sản xuất bởi Foc link được phát triển để đáp ứng những thách thức của ngành công nghiệp Datacom và Telecom, bao gồm khả năng tương thích với kích...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM

    FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM Viết tắt của FC là ferrule connector, chỉ ra rằng cách tăng cường bên ngoài của nó là sử dụng tay áo bằng kim loại, cách gắn chặt khi rẽ khóa. Đầu tiên, kết nối loại FC, việc sử dụng gốm cuối mông của pin. Trình kết nối như vậy có cấu trúc đơn giản, hoạt động thuận tiện, dễ dàng,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm quang SC APC biến

    Bộ suy giảm quang SC APC biến

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm quang SC APC biến Thường được sử dụng sợi Attenuator là nữ để loại nam, mà còn được gọi là một sợi Attenuator cắm. Họ là với ferrules gốm và có nhiều loại khác nhau để phù hợp với các loại khác nhau của kết nối F iber . Bộ suy giảm quang cố định có thể làm giảm công suất ánh sáng quang ở mức cố định, ví...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang đơn giản SC PC / APC SM

    Bộ chuyển đổi quang đơn giản SC PC / APC SM

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang đơn giản SC PC / APC SM Bộ chuyển đổi quang đơn giản SC PC / APC SM còn được gọi là SC. Một loạt các bộ chuyển đổi quang học bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa mode, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ chuyển đổi cáp quang SC PC APC , chẳng hạn như bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang SC / Apc SM SX MM DX

    Bộ chuyển đổi quang SC / Apc SM SX MM DX

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    SC / upc Bộ chuyển đổi quang SM DX MM DX SC Optical Adapter quang còn được gọi là SC sợi quang tay áo giao phối. Một loạt bộ chuyển đổi đơn SC-APC bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ điều hợp quang sợi quang SC, chẳng hạn như bộ điều...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi LC / Apc LC / Upc Om4 Quad SM

    Bộ chuyển đổi LC / Apc LC / Upc Om4 Quad SM

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi LC / Apc LC / Upc Om4 Quad SM Bộ chuyển đổi mặt bích LC-quad lc pc quad foclink của Foclink , đôi khi còn được gọi là coupler, Bộ chuyển đổi Lc Quad bích là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác,...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / apc SM DX Quad với bộ chuyển đổi mặt bích

    LC / apc SM DX Quad với bộ chuyển đổi mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / apc SM DX Quad với bộ chuyển đổi mặt bích LC / apc SM DX Quad Với bộ chuyển đổi mặt bích bao gồm một polymer hoặc kim loại bên ngoài cơ thể và lắp ráp bên trong được trang bị với một sự liên kết chính xác merchanism. Bộ chuyển đổi Lc Four sự kết hợp của một tay áo liên kết bằng gốm / phosphor đồng và polyme đúc...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm quang học biến tần nam APC

    Bộ suy giảm quang học biến tần nam APC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm quang học biến tần nam APC Bộ suy giảm quang học thay đổi có sẵn cho các ứng dụng Singlemode 9/125, Multimode 50/125 và Multimode 62.5 / 125. Thiết bị suy giảm quang sợi quang của AP APC Nam tương thích với các sản phẩm sợi quang trên thị trường quốc tế. Một loạt các bộ suy giảm quang sợi thay đổi bao gồm...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC / APC Fiber Optic Coupler vào bộ chuyển đổi LC / PC

    SC / APC Fiber Optic Coupler vào bộ chuyển đổi LC / PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang loại LC Lc Fiber Optic Adapter bao gồm một polymer hoặc kim loại bên ngoài cơ thể và lắp ráp bên trong được trang bị với một sự liên kết chính xác merchanism. Lc Fiber Coupler t ông combina tion của một gốm / phosphor đồng tay áo liên kết và chính xác đúc polymer và chính xác kim loại nhà ở cung...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp SC PC APC SM MM

    Bộ điều hợp SC PC APC SM MM

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ điều hợp SC PC APC SM MM Bộ chuyển đổi SC PC APC SM MM còn được gọi là SC sợi quang giao phối tay áo. Một loạt các bộ chuyển đổi SC SM bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ chuyển đổi SC PC APC , chẳng hạn như bộ điều hợp cáp quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x4 Sợi Apc Lgx Hộp Plc Spliiter

    1x4 Sợi Apc Lgx Hộp Plc Spliiter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x4 Sợi Apc Lgx Hộp Plc Spliiter Bộ tách sợi quang FTTH Gpon là mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, v.v.) để kết nối thiết bị đầu cuối và văn phòng trung tâm và để đạt được tín hiệu quang học shunt, Độ đồng nhất kênh-kênh tốt . 1x4 Fiber APC LGX Box PLC Spliiter là hệ thống truyền thông sợi quang, thường cần thiết...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC APC SM DX Adatper

    SC APC SM DX Adatper

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    SC APC SM DX Adatper SC Optical Adapter quang còn được gọi là SC sợi quang tay áo giao phối. Một loạt bộ chuyển đổi đơn SC-APC bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ điều hợp quang sợi quang SC, chẳng hạn như bộ điều hợp cáp quang nam...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp màn trập nữ SC / APC NO-Ear

    Bộ điều hợp màn trập nữ SC / APC NO-Ear

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    Bộ điều hợp màn trập nữ SC / APC NO-Ear SC / APC Bộ điều hợp màn trập nữ NO-Ear cho bộ chia PLC PON do Foclink sản xuất International Co., Limited hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn ngành viễn thông và hoạt động với các ứng dụng như SC pigtails, splitter và PLC. Bộ điều hợp Nữ SC / APC thân máy bằng nhựa cung cấp giải...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ ghép nối Duplex APC SC

    Bộ ghép nối Duplex APC SC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang SC SC Đường dây đơn giản và Duplex APC SC Couplers có khe cắm dung sai chặt chẽ để đảm bảo định hướng phù hợp của kết nối APC được ghép. Để đạt được các giá trị phản xạ ngược thấp, một số cụm cáp sử dụng một đầu nối với một Liên hệ Đánh bóng Ba Lan (APC). Couplers của chúng tôi có một tay áo gốm để...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp Quad PC của LC PC APC

    Bộ điều hợp Quad PC của LC PC APC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ điều hợp LC PC Quad Bộ điều hợp LC PC Quad là phần kết nối. Foclink cung cấp đầy đủ các bộ điều hợp, bao gồm các bộ điều hợp FC, SC, ST, LC và hybrid, được sử dụng rộng rãi trong ODF, hệ thống truyền thông sợi quang, thiết bị kiểm tra Adapter LC / APC DX . Bộ điều hợp tiêu chuẩn là kết nối hai đầu sợi quang với...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi MF AP của FC APC

    Bộ chuyển đổi MF AP của FC APC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi MF AP của FC APC FC APC SM SX Adapter được sử dụng trong kết nối cáp quang, sử dụng điển hình là cung cấp kết nối cáp nối cáp. Atongda cung cấp giải pháp đáng tin cậy cho các đầu nối cáp, bộ điều hợp quang sợi đơn mode và bộ điều hợp cáp quang đa mode có sẵn theo yêu cầu. Atongda sử dụng nguyên liệu chất...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com