Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Fc Connector (Tất cả 24 sản phẩm cho Fc Connector)

Fc Connector - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Fc Connector nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Fc Connector với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Fc Connector thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
Đầu nối sợi quang FC
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối FC , Đầu nối sợi quang FC , Đầu nối sợi quang FC

FC FC kết nối Đầu nối FC, đầu nối cáp quang FC, đầu nối FC FC có một đầu vít nối vào bộ chuyển đổi để cung cấp kết nối an toàn và phù hợp với cáp 900um, 2-3mm. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ kết nối nhanh Fc Fast Connector Đầu nối quang nhanh
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Bộ kết nối nhanh cáp quang FC Connector , Bộ ghép nối quang FC nhanh , Đầu nối sợi quang

Bộ kết nối nhanh cáp quang FC Connector FC nối quang kết nối nhanh là bên trong V-Groove thiết kế liên kết, PEI vật chất, chính xác tiêm-đúc, bề mặt nhẵn, kéo dài kháng. FC Fiber Optic nhanh kết nối thiết kế cấu trúc hình thoi, lắp đặt đơn giản,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
FC nhanh chóng nối cáp quang nối nhanh
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Bộ kết nối nhanh FC , Bộ ghép nối quang quang nhanh , Bộ kết nối nhanh Field Assembly

FC nhanh chóng nối cáp quang nối nhanh Bộ ghép nối quang FC Connector là thiết kế căn lề bên trong V-Groove, vật liệu PEI, khuôn ép phun chính xác, bề mặt nhẵn, sức căng. FC Fiber Optic Fast Connector thiết kế kết cấu lozenge, cài đặt đơn giản, tiết...

 Nhấn vào đây để chi tiết
ST SC LC và ST sợi kết nối
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: SC và ST sợi kết nối , Đầu nối sợi ST SC LC , Đầu nối LC SC ST

ST SC LC và ST sợi kết nối ST SC LC Fiber Connectors Bộ dụng cụ gia đình không có ferrule có sẵn. Kết nối LC SC ST PC và APC có sẵn. SC và ST Fiber Connectors cho mạng viễn thông. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối SX SM Fiber
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: SX sợi kết nối , Đầu nối sợi SM , Kiểu kết nối cáp quang đơn mode

Đầu nối SX SM Fiber Các kiểu kết nối cáp quang đơn mode giúp dễ dàng kết nối và ngắt kết nối cáp. SX Fiber Connector, SM Fiber Connector có ba loại đánh bóng có thể được áp dụng cho một đầu nối sợi: PC hoặc tiếp xúc vật lý, UPC hoặc tiếp xúc vật lý...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SX DX PC APC sợi kết nối
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối cáp quang , Đầu nối APC , Đầu nối SX DX Fiber

SX DX PC APC sợi kết nối Đầu nối cáp quang được sử dụng để kết nối máy phát quang, đầu thu và hộp đầu cuối. SX DX Fiber Connector Nhà ở và vỏ nhựa siêu hạng UL với nhiều màu sắc khác nhau với 0.9mm, 2.0mm hoặc 3.0mm. PC và APC Connector có sẵn. Đặc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng vá sợi 12 cổng FC
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng vá cáp 12 cổng , Bảng vá sợi FC , 19 Bảng điều khiển sợi quang

Bảng vá sợi 12 cổng FC Bảng vá sợi 12 cổng FC với Bộ chuyển đổi sợi quang và bộ điều hợp sợi quang chứa một Bảng điều khiển bản vá sợi 12 cổng , bộ điều hợp FC và Pigtail FC . Các bộ phận được vận chuyển riêng biệt, Trình cài đặt sẽ lắp ráp bím tóc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sợi quang ODF 12 Sợi FC
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 2 CÁI / Thùng
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE
  • Mẫu số: ODF-035

Tag: Cổng ODF FC 12 , Sợi quang ODF 12 Sợi , ODF với bím tóc sợi quang FC

Khung phân phối cáp quang ODF Sự miêu tả: ODF với bím tóc và bộ điều hợp chứa một ODF, bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang mặt bích 10 dB FC
  • Đơn giá:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm sợi quang , Bộ suy giảm quang học mặt bích , Bộ suy giảm quang 10 Db FC

Bộ suy giảm sợi quang mặt bích 10 dB FC Các bộ suy giảm sợi này bao gồm một đầu nối FC nam ở một đầu và đầu nối FC nữ ở đầu kia. Khi một đầu cáp được cắm vào đầu nữ, đầu nam còn lại có thể được kết nối với thiết bị nơi cáp sẽ kết nối trực tiếp,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 25 cái / gói
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi quang FC-Fiber , Bộ điều hợp sợi FC-FC / PC Simplex , Bộ chuyển đổi cáp quang SC FC

Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi đơn FC-FC / PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Adatper sợi quang FC
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 25 cái / gói
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: FC Adatper sợi quang , Bộ chuyển đổi sợi quang SC FC , Bộ chuyển đổi APC sợi quang FC

Bộ điều hợp sợi quang FC / PC APC UPC SM SX Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi quang FC PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ điều hợp sợi quang Fc , Bộ chuyển đổi sợi quang , Bộ điều hợp sợi Fc

Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang loại mặt bích FC
  • Đơn giá:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm điều chỉnh FC , Bộ suy giảm mặt bích FC PC , Bộ suy giảm sợi quang loại mặt bích

Bộ suy giảm sợi quang loại mặt bích FC Chúng tôi cung cấp bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC UPC và Bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC APC , cả hai đều có ống bọc gốm và giao diện kết nối FC chính xác. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến 30dB. Bộ suy...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm FC-FC với loại phích cắm
  • Đơn giá:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm với loại phích cắm , Bộ suy giảm sợi 3db , Bộ suy giảm FC-FC Upc Apc

Bộ suy giảm FC-FC với loại phích cắm Chúng tôi cung cấp Bộ suy giảm FC-FC Với chế độ đơn kiểu cắm và đa chế độ, cả hai đều có tay áo bằng gốm và giao diện kết nối FC chính xác. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến 30dB. Bộ suy giảm sợi FC có độ bền công...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm biến đổi sợi quang FC màu xanh lá cây
  • Đơn giá:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm sợi quang , Bộ suy giảm quang FC xanh , Bộ suy giảm sợi quang 5 DB

Bộ suy giảm biến đổi sợi quang FC màu xanh lá cây Chúng tôi cung cấp bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC UPC và bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC APC, cả hai đều có ống bọc gốm và giao diện kết nối FC chính xác. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Khung phân phối 48 lõi ODF , Khung phân phối ODF sợi , Máy tính ODF 48 lõi SM FC

Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC Thiết kế mô đun khay nối màu xanh, nhựa ABS; 12 lõi mỗi khay, Thép cán nguội, sơn tĩnh điện, Thích hợp cho tủ phân phối quang tiêu chuẩn 19 ", Khung phân phối 48 lõi ODF...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi FO FC 24 Cổng
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng điều khiển LC sợi quang , Bảng vá FC , Bảng vá FO 24 Cổng

Bảng điều khiển sợi FO FC 24 Cổng Bảng điều khiển sợi FO FC 24 Cổng được thiết kế điều chỉnh với các khay có thể rút được bên trong và hộp thép cán nguội. Bảng điều khiển Fiber Patch có thể được cài đặt sẵn với nhiều loại Bộ điều hợp sợi và Pig Pig...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Fttx Fc 12 Cổng phân phối cáp viễn thông
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp phân phối cổng Fc 12 , Hộp phân phối cáp viễn thông , Hộp phân phối Fttx

Fttx Fc 12 Cổng phân phối cáp viễn thông Dòng hộp phân phối cáp viễn thông được áp dụng trong dự án FTTH và phù hợp cho ứng dụng ngoài trời. Hộp phân phối cổng Fc 12 có thể phân phối cáp với bộ chia. Hộp phân phối Fttx có các chức năng tiếp theo của...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 25pcs / gói
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: FC Adapter PC , Bộ chuyển đổi LC FC Fiber , Bộ điều hợp song công FC Male MM

Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 25pcs / gói
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: FC sợi quang Adatper , Bộ chuyển đổi quang học FC / pc , Bộ chuyển đổi quang FC PC

Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ ghép quang hình chữ nhật FC / PC APC UPC SM SX được sản xuất bởi Foc link được phát triển để đáp ứng những thách thức của ngành...

 Nhấn vào đây để chi tiết
FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 25pcs / gói
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi quang học FC PC / UPC , Loại bộ điều hợp mạng FC / APC , Bộ tiếp hợp hình vuông FC / PC

FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM Viết tắt của FC là ferrule connector, chỉ ra rằng cách tăng cường bên ngoài của nó là sử dụng tay áo bằng kim loại, cách gắn chặt khi rẽ khóa. Đầu tiên, kết nối loại FC, việc sử dụng gốm cuối mông của pin. Trình...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chuyển đổi CATC sợi OFC chuyển đổi
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi sợi quang , Bộ chuyển đổi OFC , Chuyển đổi quang sang CAT6

Chuyển đổi CATC sợi OFC chuyển đổi Chuyển đổi cáp chuyển sang hoạt động ở Ethernet 10 hoặc 100Mbps đồng hoặc Fast Ethernet và cáp 100Mbps. Chuyển đổi quang sang CAT6 Ethernet có thể được kéo / cắm hơn 1000 lần và duy trì hiệu suất tốt . OFC...

 Nhấn vào đây để chi tiết
FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi FC sang ST , Bộ chuyển đổi quang FC sang ST , Bộ điều hợp quang FC để ST

FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter FC này Để ST Fiber Optic Adapters có thể cung cấp một kết thúc nhanh chóng và dễ dàng các sợi trong lĩnh vực này. Các tùy chọn có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút ở thiết...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Nữ để FC Nữ Adapter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng carton
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi SC TO FC , Bộ chuyển đổi quang SC TO FC , Bộ điều hợp SC FC

SC Nữ để FC Nữ Adapter SC TO FC Fiber Adapter được sử dụng để giao phối 2 kiểu kết nối khác nhau. Bộ điều hợp SC FC của chúng tôi phù hợp với các tiêu chuẩn quốc tế, được kiểm tra chất lượng và có sẵn ở chế độ singlemode, multimode và nhiều loại kết...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Fc Connector từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Fc Connector là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Fc Connector sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Fc Connector, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp