Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Fc Fiber Connector - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Fc Fiber Connector)

  • Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Foclink cung cấp nhiều loại kết nối sợi quang đơn mode và Multimode cho Kết nối cáp quang SC PC SM, Đầu nối cáp quang PC SCC Kết nối đầu nối quang sợi quang được thử nghiệm về chức năng trước khi vận chuyển và được bảo hành trọn đời. Chúng tôi không có bất kỳ liên hệ nào và không chịu trách nhiệm về nội dung của các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng vá sợi 12 cổng FC

    Bảng vá sợi 12 cổng FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng vá sợi 12 cổng FC Bảng vá sợi 12 cổng FC với Bộ chuyển đổi sợi quang và bộ điều hợp sợi quang chứa một Bảng điều khiển bản vá sợi 12 cổng , bộ điều hợp FC và Pigtail FC . Các bộ phận được vận chuyển riêng biệt, Trình cài đặt sẽ lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong Bảng điều khiển sợi quang trên trang web. Hộp có...

    Liên hệ với bây giờ

  • 4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Terminal Box được thiết kế để kết nối và phân phối cáp quang đường trục; Rack Mount 4u ODF thích hợp cho nối sợi, lưu trữ và bảo vệ. Đối với Khung phân phối quang, chiều rộng 19 inch tiêu chuẩn làm cho chúng tương thích với khung phân phối quang tiêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang ODF 12 Sợi FC

    Sợi quang ODF 12 Sợi FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 2 CÁI / Thùng

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

    Khung phân phối cáp quang ODF Sự miêu tả: ODF với bím tóc và bộ điều hợp chứa một ODF, bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa từ 6 đến 144 sợi. Tất cả ODF đều có thể rút và được thiết kế để gắn...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang mặt bích 10 dB FC

    Bộ suy giảm sợi quang mặt bích 10 dB FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang mặt bích 10 dB FC Các bộ suy giảm sợi này bao gồm một đầu nối FC nam ở một đầu và đầu nối FC nữ ở đầu kia. Khi một đầu cáp được cắm vào đầu nữ, đầu nam còn lại có thể được kết nối với thiết bị nơi cáp sẽ kết nối trực tiếp, nhưng cung cấp giảm cường độ tín hiệu mong muốn. Suy hao này có sẵn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC

    Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 25 cái / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi đơn FC-FC / PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ điều hợp sợi quang hình chữ nhật FC / PC APC UPC...

    Liên hệ với bây giờ

  • Adatper sợi quang FC

    Adatper sợi quang FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 25 cái / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp sợi quang FC / PC APC UPC SM SX Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi quang FC PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ điều hợp sợi quang hình chữ nhật FC / PC...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc sợi Adapte r có tùy chọn loại nhà ở đồng. Bộ chuyển đổi FC có sẵn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang loại mặt bích FC

    Bộ suy giảm sợi quang loại mặt bích FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang loại mặt bích FC Chúng tôi cung cấp bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC UPC và Bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC APC , cả hai đều có ống bọc gốm và giao diện kết nối FC chính xác. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến 30dB. Bộ suy giảm sợi FC có độ bền công suất cao và độ phản xạ thấp. Chúng được sử...

    Liên hệ với bây giờ

  • Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver Bộ thu phát cáp quang sang đồng được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới của mạng cáp quang. Bộ chuyển đổi độc lập Fiber To Lan Converter cho phép bạn kết nối mạng cáp đôi Gigabit với mạng cáp quang dễ dàng và tiết kiệm chi phí đến khoảng cách tối đa 100KM. Bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box Bộ tách sợi quang Plc được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn quang silica và cung cấp giải pháp chi phí thấp để phân phối tín hiệu quang. Fiber Optik Splitter có tổn thất chèn thấp và tổn thất phụ thuộc phân cực, kích thước thu nhỏ, bước sóng hoạt động rộng và phạm vi nhiệt...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm FC-FC với loại phích cắm

    Bộ suy giảm FC-FC với loại phích cắm

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm FC-FC với loại phích cắm Chúng tôi cung cấp Bộ suy giảm FC-FC Với chế độ đơn kiểu cắm và đa chế độ, cả hai đều có tay áo bằng gốm và giao diện kết nối FC chính xác. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến 30dB. Bộ suy giảm sợi FC có độ bền công suất cao và độ phản xạ thấp. Có thể lựa chọn bộ suy giảm quang cố định...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm biến đổi sợi quang FC màu xanh lá cây

    Bộ suy giảm biến đổi sợi quang FC màu xanh lá cây

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm biến đổi sợi quang FC màu xanh lá cây Chúng tôi cung cấp bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC UPC và bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC APC, cả hai đều có ống bọc gốm và giao diện kết nối FC chính xác. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến 30dB. Bộ suy giảm sợi FC có độ bền công suất cao và độ phản xạ thấp. Có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC

    Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC Thiết kế mô đun khay nối màu xanh, nhựa ABS; 12 lõi mỗi khay, Thép cán nguội, sơn tĩnh điện, Thích hợp cho tủ phân phối quang tiêu chuẩn 19 ", Khung phân phối 48 lõi ODF Có nắp trước, có thể mở nắp sau, thuận tiện cho việc quản lý cáp. ODF...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi FO FC 24 Cổng

    Bảng điều khiển sợi FO FC 24 Cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi FO FC 24 Cổng Bảng điều khiển sợi FO FC 24 Cổng được thiết kế điều chỉnh với các khay có thể rút được bên trong và hộp thép cán nguội. Bảng điều khiển Fiber Patch có thể được cài đặt sẵn với nhiều loại Bộ điều hợp sợi và Pig Pig sợi. Các bảng điều khiển LC Optiber LC có kích thước 19 inch tiêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Fttx Fc 12 Cổng phân phối cáp viễn thông

    Fttx Fc 12 Cổng phân phối cáp viễn thông

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Fttx Fc 12 Cổng phân phối cáp viễn thông Dòng hộp phân phối cáp viễn thông được áp dụng trong dự án FTTH và phù hợp cho ứng dụng ngoài trời. Hộp phân phối cổng Fc 12 có thể phân phối cáp với bộ chia. Hộp phân phối Fttx có các chức năng tiếp theo của mối nối cơ học, mối nối hợp nhất, phân phối, v.v. Chúng cung cấp một...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box Hộp phân phối quang 12 lõi được sử dụng chủ yếu trong kết nối cáp ngoài trời, phân phối và điều chỉnh. Hộp phân phối sợi 24 lõi có thể nhận ra sự kết nối linh hoạt của cáp thông qua bộ chuyển đổi và dây vá hai mặt. Loạt sản phẩm này cung cấp sự quản lý an toàn, đáng tin cậy và...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter 1 32 Lgx Hộp Plc Splitter là quang đặc trưng với chất lượng cao chế tạo bằng cách sử dụng Công nghệ ống dẫn sóng quang

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

    Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Tất cả các bộ chuyển đổi vuông FCPC / FCT...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX

    Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp quang học FC / PC APC UPC SM SX Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ ghép quang hình chữ nhật FC / PC APC UPC SM SX được sản xuất bởi Foc link được phát triển để đáp ứng những thách thức của ngành công nghiệp Datacom và Telecom, bao gồm khả năng tương thích với kích...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM

    FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM Viết tắt của FC là ferrule connector, chỉ ra rằng cách tăng cường bên ngoài của nó là sử dụng tay áo bằng kim loại, cách gắn chặt khi rẽ khóa. Đầu tiên, kết nối loại FC, việc sử dụng gốm cuối mông của pin. Trình kết nối như vậy có cấu trúc đơn giản, hoạt động thuận tiện, dễ dàng,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi CATC sợi OFC chuyển đổi

    Chuyển đổi CATC sợi OFC chuyển đổi

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi CATC sợi OFC chuyển đổi Chuyển đổi cáp chuyển sang hoạt động ở Ethernet 10 hoặc 100Mbps đồng hoặc Fast Ethernet và cáp 100Mbps. Chuyển đổi quang sang CAT6 Ethernet có thể được kéo / cắm hơn 1000 lần và duy trì hiệu suất tốt . OFC Converter Cung cấp độ trễ cực thấp của truyền dữ liệu, Việc truyền dữ liệu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel được thiết kế cho một trong hai để hỗ trợ chấm dứt trực tiếp hoặc nối nhiệt hạch của các sợi. Fiber Patch Panel cung cấp hiệu quả lưu trữ, bảo vệ và chấm dứt cáp quang . Khung phân phối sợi có sẵn ở cả hai loại trong nhà và ngoài trời....

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com