Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Fiber Adapter - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Fiber Adapter)

  • Bộ chuyển đổi quang SC SC

    Bộ chuyển đổi quang SC SC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang SC SC Bộ chuyển đổi quang SC cho bộ chia PLC PON do Foclink sản xuất International Co., Limited hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn ngành viễn thông và hoạt động với các ứng dụng như SC pigtails, splitter và PLC. Thân máy bằng nhựa SC Fiber Adapter cung cấp giải pháp nhẹ nhưng bền và kẹp gắn tích hợp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang loại LC

    Bộ chuyển đổi quang loại LC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang loại LC Lc Fiber Optic Adapter bao gồm một polymer hoặc kim loại bên ngoài cơ thể và lắp ráp bên trong được trang bị với một sự liên kết chính xác merchanism. Lc Fiber Coupler t ông combina tion của một gốm / phosphor đồng tay áo liên kết và chính xác đúc polymer và chính xác kim loại nhà ở cung...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex Bộ điều hợp sợi ST của chúng tôi phù hợp với các phần cắt ST tiêu chuẩn cho các bảng vá, băng cassette, tấm tiếp hợp, giá treo tường và hơn thế nữa. Những bộ điều hợp kim loại kiểu thùng này có thiết kế khóa xoắn cho giao diện ST, và đi kèm với đai ốc lắp và vòng đệm khóa. ST...

    Liên hệ với bây giờ

  • OM3 dây cáp quang

    OM3 dây cáp quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    OM3 dây cáp quang OM3 có nghĩa là sợi quang đa mode 50 / 125um tối ưu cho laser và được sử dụng cho các hệ thống có băng thông cao. Hệ thống OM3 Patch Cord là đỉnh cao của thiết kế sợi đa. Để sử dụng các giao thức Ethernet mới 10Gbs trong một hệ thống cáp quang yêu cầu sợi đa mode OM3 50/125. OM3 Fiber Patch Cord cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang FC SM

    Dây cáp quang FC SM

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp FC SM Patch Fiber Patch Cord FC FC Có sẵn trong Patch Cord MM và SM Patch Cord loại. FC Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả cáp quang Jumper được kiểm tra 100% về tổn thất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả về cáp mạng. Fiber Optic Fiber Patch FC FC ít sự suy giảm khi uốn cong hoặc...

    Liên hệ với bây giờ

  • Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter

    Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Bao PE hoặc gói & hộp cá nhân

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter Fiber ST To LC Adapter được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp để kết nối thiết bị cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và Fiber Hybrid Adapter , bao gồm cả đặc biệt nam đến nữ sợi cáp quang adapter. ST To LC Adapter được sử dụng để kết hợp 2 kiểu kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC Nữ để FC Nữ Adapter

    SC Nữ để FC Nữ Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    SC Nữ để FC Nữ Adapter SC TO FC Fiber Adapter được sử dụng để giao phối 2 kiểu kết nối khác nhau. Bộ điều hợp SC FC của chúng tôi phù hợp với các tiêu chuẩn quốc tế, được kiểm tra chất lượng và có sẵn ở chế độ singlemode, multimode và nhiều loại kết nối khác nhau. Bộ chuyển đổi SC TO FC được phát triển thành cặp đôi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Thiết bị đầu cuối quang học sợi quang Lgx Splitter

    Thiết bị đầu cuối quang học sợi quang Lgx Splitter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Thiết bị đầu cuối quang học sợi quang Lgx Splitter Hộp đầu cuối cáp quang được sử dụng như một điểm kết thúc cho cáp feeder để kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng truyền thông FTTx. 32 Port Terminal Box được làm bằng vật liệu PC + ABS, được sử dụng đảm bảo thân máy mạnh mẽ và nhẹ nhàng. Abs Pc Smc Terminal Box có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ftth Cực Mount Fiber Terminal Box

    Ftth Cực Mount Fiber Terminal Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Ftth Cực Mount Fiber Terminal Box Ftth Mini Fiber Optic Terminal Box có thể phân phối cáp sau khi lắp đặt splitter. Hộp thiết bị đầu cuối không thấm nước cũng có thể rút ra cáp quang phòng bằng cách kết nối trực tiếp hoặc chéo. Cực gắn sợi quang hộp là với chức năng của mối nối cơ khí, mối nối nhiệt hạch, phân chia...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Patch Multimode SC FO

    Dây Patch Multimode SC FO

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Patch Multimode SC FO Dây sợi quang có thể phân loại thành FC, SC, LC, MU và ST. Với chất liệu gốm sứ chất lượng cao, nó có sự phù hợp tốt và tổn thất chèn thấp. Và nó được sử dụng rộng rãi trong Mạng viễn thông, truyền dữ liệu, thiết bị kiểm tra và mạng LAN của CATV vv.Các sợi quang vá sợi quang là một trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp điện SC PC

    Dây cáp điện SC PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp điện SC PC SC PC Patch Cord là quan trọng của mạng quang học.đã có SC Fiber Connector được cài đặt vào cuối cáp quang. SC-SC Patch Cords loạt đi kèm với một bộ sưu tập toàn diện về chiều dài và kết nối để đáp ứng nhu cầu của bạn cho việc triển khai. Patch Cord SC To SC có sự phù hợp tốt và mất chèn thấp. Tính...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC Nữ để LC Nam Adapter

    SC Nữ để LC Nam Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem dưới đây hình ảnh. OEM gói có sẵn.

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    SC Nữ để LC Nam Adapter SC đến Bộ chuyển đổi cáp quang LC được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp để kết nối cáp quang thiết bị. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ . SC Để LC Coupler được phát triển để kết đôi và giao...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter

    FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter FC này Để ST Fiber Optic Adapters có thể cung cấp một kết thúc nhanh chóng và dễ dàng các sợi trong lĩnh vực này. Các tùy chọn có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút ở thiết bị và bảng vá lỗi. Hệ thống FC To ST Adapter này loại bỏ bất kỳ yêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • 16 Hộp thiết bị đầu cuối ghép sợi quang

    16 Hộp thiết bị đầu cuối ghép sợi quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    16 Hộp thiết bị đầu cuối ghép sợi quang 16 Hộp cáp quang lõi được sử dụng trong kết nối đấu dây giữa cáp quang và thiết bị truyền thông quang học, thông qua bộ phận gắn trong hộp thiết bị đầu cuối, cáp quang dẫn tín hiệu quang học, nhận ra chức năng dây quang. 16 Hộp kết cuối sợi quang đặc biệt để kết nối và bảo vệ...

    Liên hệ với bây giờ

  • OM3 Duplex sợi vá dây

    OM3 Duplex sợi vá dây

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    OM3 Duplex sợi vá dây Chúng tôi là OM3 Duplex Patch Cord nhà cung cấp, chúng tôi cũng cung cấp giao hàng nhanh chóng cho SM Duplex Patch Cord . OM3 có nghĩa là sợi đa mode 50 / 125um được tối ưu hóa bằng laser và được sử dụng cho các hệ thống có băng thông cao. Hệ thống cáp sợi vá là đỉnh cao của thiết kế sợi đa mode....

    Liên hệ với bây giờ

  • Thiết bị quang học viễn thông 4U Rack ODF Box

    Thiết bị quang học viễn thông 4U Rack ODF Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Thiết bị quang học viễn thông 4U Rack ODF Box Sợi quang 4U giá ODF hộp ngăn kéo với guild đường sắt, sợi quang odf hộp rộng rãi không gian đảm bảo tỷ lệ sợi quang , sợi odf trọng lượng nhẹ, mạnh mẽ sức mạnh, tốt chống sốc và chống bụi, phân phối quang khung 19 kích thước tiêu chuẩn, dễ dàng cài đặt, phía trước đánh...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 72 144 Cổng sợi ODF với giá

    12 72 144 Cổng sợi ODF với giá

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 72 144 Cổng sợi ODF với giá 12 72 144 Cổng sợi ODF với giá có thể được lắp đặt trong tủ / giá với thiết bị đấu dây kỹ thuật số và thiết bị đấu dây âm thanh, sau đó tạo thành các bảng vá lỗi toàn diện. 12 24 48 72 96 144 Cổng ODF là một thiết bị đầu cuối mạng cáp quang, hoặc một điểm chuyển tiếp đạt được sợi phát...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Cáp SC APC

    Dây Cáp SC APC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp SC APC Công ty chúng tôi là SC APC Fiber Patch dây cung cấp ở Trung Quốc, Fiber Patch Cord SC / APC tính năng Good Durable, trao đổi tốt và liên kết chính xác cao. Dây cáp quang của APC rất quan trọng trong mạng quang học. Chuỗi sợi quang của APC đi kèm với một bộ sưu tập toàn diện về chiều dài và đầu nối để...

    Liên hệ với bây giờ

  • 24 Thiết bị đầu cuối lõi truy cập cáp quang

    24 Thiết bị đầu cuối lõi truy cập cáp quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    24 Thiết bị đầu cuối lõi truy cập cáp quang Fiber Distribution Box phù hợp cho cả ứng dụng OUTDOOR và INDOOR. Black 24 Core Terminal Box được sử dụng trong các liên kết thiết bị đầu cuối của hệ thống truy cập FTTH đặc biệt là cho cực và treo tường và có sẵn để cài đặt splitter hoặc adapter bên trong. Với chức năng lưu...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC SM SX D Adatper

    FC SM SX D Adatper

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25pcs / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    FC SM SX D Adatper Bộ chuyển đổi hình chữ nhật FC Loại Simplex D được sản xuất bởi liên kết Foc được phát triển để đáp ứng những thách thức của ngành công nghiệp Datacom và Telecom, bao gồm khả năng tương thích với kích cỡ cáp và loại cáp tiêu chuẩn, tuân thủ các tiêu chuẩn cơ khí và môi trường. Những Adatper sợi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp cáp quang Fttx 12 cổng

    Hộp cáp quang Fttx 12 cổng

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp cáp quang Fttx 12 cổng Hộp cáp quang Fttx 12 Ports có thể chứa tối đa 16 người đăng ký. 96 Hộp kết cuối sợi quang được sử dụng làm điểm kết thúc cho cáp feeder để kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng FTTx. Fttx 24 Port Fiber chấm dứt Box tích hợp nối sợi, tách, phân phối, lưu trữ và kết nối cáp trong một hộp...

    Liên hệ với bây giờ

  • 8 Hộp cáp lõi ABS

    8 Hộp cáp lõi ABS

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    8 Hộp cáp lõi ABS Hộp phân phối quang 2 lõi được sử dụng rộng rãi trong mạng truy nhập FTTH, mạng viễn thông. Fiber Optic Terminal Box 8 lõi Ngành công nghiệp tiêu chuẩn Giao diện người dùng, được làm bằng nhựa có tác động cao. Hộp kết cuối sợi quang 2 Lõi có chức năng chống tia cực tím, chống tia cực tím và chống...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3

    Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3 Bộ điều hợp cáp quang cáp quang LC của chúng tôi phù hợp với các tiêu chuẩn quốc tế, được kiểm tra chất lượng, và có sẵn trong chế độ singlemode và multimode và có nhiều cấu hình kiểu kết nối khác nhau. LC Adapter Điều này có thể thay đổi kết thúc lắp ráp mà không cần thêm cáp, do đó giảm...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây patch sợi quang ST MM DX

    Dây patch sợi quang ST MM DX

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây patch sợi quang ST MM DX Chúng tôi rất chuyên nghiệp ST MM DX patch sản xuất Cord, Duplex F iber patch Cord của chúng tôi được ứng dụng rộng rãi trong ứng dụng FTTH và ứng dụng FTTx, ST quang patch Cord có một lõi có đường kính lớn có nghĩa là lớn hơn nhiều so với bước sóng của ánh sáng truyền đi, và do đó có...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com