Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Fiber Optic Fast Connector - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Fiber Optic Fast Connector)

  • Bộ ghép nối nhanh Ftth Fiber Optic SC APC

    Bộ ghép nối nhanh Ftth Fiber Optic SC APC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ ghép nối nhanh Ftth Fiber Optic SC APC Việc sử dụng đồng tâm cao của đầu nối bằng sứ của đầu nối Ftth Fiber Optic SC APC kết hợp đảm bảo tổn thất chèn thấp và mất mát trở lại cao Kết nối Field Assembly chính xác của V-groove được cắt trên cơ sở khóa trượt khóa cố định với các sợi có V-groove của sợi lõi trung tâm...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang

    Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang Sử dụng đầu nối kết nối cáp quang SC PC tại chỗ này, có thể cải thiện tính linh hoạt của thiết kế dây cáp quang cũng như giảm thời gian để kết cuối sợi quang. Bộ nối Fast Optic Fast Connector đã trở thành một giải pháp phổ biến cho hệ thống cáp quang bên trong tòa nhà và tầng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ ghép nối quang điện SC UPC

    Bộ ghép nối quang điện SC UPC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ ghép nối nhanh SC Fiber Optic nhanh kết nối SC là một thiết bị thụ động, được sử dụng để kết nối cáp sợi quang để tạo thành một bản vá quang liên tục. SC UPC nhanh Connector đã được sử dụng rộng rãi trong truyền dẫn cáp quang, bảng điều khiển sợi vá, và sợi quang kiểm tra instruments.The thiết kế độc đáo của cơ thể...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh Fc Fast Connector Đầu nối quang nhanh

    Bộ kết nối nhanh Fc Fast Connector Đầu nối quang nhanh

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh cáp quang FC Connector FC nối quang kết nối nhanh là bên trong V-Groove thiết kế liên kết, PEI vật chất, chính xác tiêm-đúc, bề mặt nhẵn, kéo dài kháng. FC Fiber Optic nhanh kết nối thiết kế cấu trúc hình thoi, lắp đặt đơn giản, tiết kiệm thời gian, giảm bớt khó khăn trong việc xây dựng. Quang sợi...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC nhanh chóng nối cáp quang nối nhanh

    FC nhanh chóng nối cáp quang nối nhanh

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    FC nhanh chóng nối cáp quang nối nhanh Bộ ghép nối quang FC Connector là thiết kế căn lề bên trong V-Groove, vật liệu PEI, khuôn ép phun chính xác, bề mặt nhẵn, sức căng. FC Fiber Optic Fast Connector thiết kế kết cấu lozenge, cài đặt đơn giản, tiết kiệm thời gian, giảm sự khó khăn trong xây dựng. Bộ ghép nối sợi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối quang Ftth Fast SC / APC 9/125

    Đầu nối quang Ftth Fast SC / APC 9/125

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Đầu nối quang Ftth Fast SC / APC 9/125 Bộ kết nối nhanh Ftth Field Assembly Đầu nối SC / APC làm cho đầu sợi nhanh, dễ dàng và đáng tin cậy. Các đầu nối cáp quang này có đầu cắm mà không gặp bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi sơn epoxy, không đánh bóng, không nối, không làm nóng và có thể đạt được các thông số...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối nhanh SCC APC / UPC Fiber Optic Fast

    Đầu nối nhanh SCC APC / UPC Fiber Optic Fast

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Đầu nối nhanh SCC APC / UPC Fiber Optic Fast Sản phẩm này là Fiber Optic SC Kết nối nhanh bằng nhựa APC Nhám sợi quang và độ cao chiếu bằng sứ và sử dụng sợi thủy tinh Sử dụng cáp quang Ftth SC APC / UPC kết nối cực nhanh của ống nối bằng sứ Fiber Optic SC Đầu nối APC Plastic Connector Nhỏ đảm bảo mất chèn thấp và mất...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp nối quang SC Apc Single Mode

    Cáp nối quang SC Apc Single Mode

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Cáp nối quang SC Apc Single Mode FTTH SC Fast Connector được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao cho việc lắp đặt. Cấu trúc vị trí uốn là một thiết kế độc đáo và không cần phải keo, đánh bóng bất kỳ vật liệu nào. Single-Fiber Fiber Fast Connector đã chấp nhận cấu trúc được cài sẵn bằng sợi quang. Đầu nối SC...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ nối nhanh quang chống nước SC Apc

    Bộ nối nhanh quang chống nước SC Apc

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ nối nhanh quang chống nước SC Apc SM Assembly SC Đầu nối nối cáp quang APC Các thành phần chính xác bằng kim loại V-Groove với tính chất cố định trung tâm, đồng nhất và tuyệt vời. Cấu trúc của SC APC Waterproof Connector dựa trên công nghệ crimping xây dựng hộp. Preseting sợi uốn ngăn chặn cáp kéo. Fast Connectot...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC UPC SM Kết nối Nhanh Nhanh

    SC UPC SM Kết nối Nhanh Nhanh

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    SC UPC SM Kết nối Nhanh Nhanh Các thành phần V-Groove với các thành phần kim loại chính xác nhanh của Fast Connector có đặc tính cố định trung tâm, đồng nhất và tuyệt vời. Cấu trúc của SM Fast Connector dựa trên công nghệ crimping xây dựng hộp. SC SM Fiber Optic Quick Connector loại bỏ bất kỳ yêu cầu đối với epoxy,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Loại nóng chảy SC Fiber Optic Fast Connector

    Loại nóng chảy SC Fiber Optic Fast Connector

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Loại nóng chảy SC Fiber Optic Fast Connector Kết nối nhanh Foclink làm cho đầu sợi nhanh chóng, dễ dàng và đáng tin cậy. Các đầu nối cáp quang này có đầu cắm mà không gặp bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi sơn epoxy, không đánh bóng, không nối, không làm nóng và có thể đạt được các thông số truyền dẫn tương tự...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC

    Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC Bộ kết nối nhanh Ftth Field Assembly LC / APC làm cho đầu sợi nhanh, dễ dàng và đáng tin cậy. Các đầu nối cáp quang này có đầu cắm mà không gặp bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi sơn epoxy, không đánh bóng, không nối, không làm nóng và có thể đạt được các thông số...

    Liên hệ với bây giờ

  • Fc Lc Sc thẳng-Thông qua lĩnh vực lắp ráp Singlemode Apc Fiber Optic nhanh nhanh chóng kết nối

    Fc Lc Sc thẳng-Thông qua lĩnh vực lắp ráp Singlemode Apc Fiber Optic nhanh nhanh chóng kết nối

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Fc Lc Sc thẳng-Thông qua lĩnh vực lắp ráp Singlemode Apc Fiber Optic nhanh nhanh chóng kết nối Singlecode Fiber Optic Fc Apc Connector đã trở thành một giải pháp phổ biến cho hệ thống dây quang trong các tòa nhà và sàn cho các ứng dụng LAN & CCTV và FTTH mở rộng, đã chứng minh được sự kết nối của các nhà lãnh đạo,...

    Liên hệ với bây giờ

  • FTTH 16 cổng fibra optica cajas nap

    FTTH 16 cổng fibra optica cajas nap

    • Thương hiệu: Foclink OEM

    • Bao bì: thùng carton đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    FTTH 16 cổng fibra optica cajas nap Fibra Optica Cajas Nap là bộ ghép PLC áp dụng cho thiết bị đầu cuối liên kết hệ thống truy cập FTTH. Optica Cajas Nap đặc biệt để kết nối và bảo vệ cáp quang cho FTTH. FTTH Fiber Optica Cajas Nap này áp dụng cho phòng truyền thông và lắp đặt tường phòng hoặc lắp đặt máy tính để bàn...

    Liên hệ với bây giờ

  • 4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Terminal Box được thiết kế để kết nối và phân phối cáp quang đường trục; Rack Mount 4u ODF thích hợp cho nối sợi, lưu trữ và bảo vệ. Đối với Khung phân phối quang, chiều rộng 19 inch tiêu chuẩn làm cho chúng tương thích với khung phân phối quang tiêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver Bộ thu phát cáp quang sang đồng được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới của mạng cáp quang. Bộ chuyển đổi độc lập Fiber To Lan Converter cho phép bạn kết nối mạng cáp đôi Gigabit với mạng cáp quang dễ dàng và tiết kiệm chi phí đến khoảng cách tối đa 100KM. Bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box Bộ tách sợi quang Plc được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn quang silica và cung cấp giải pháp chi phí thấp để phân phối tín hiệu quang. Fiber Optik Splitter có tổn thất chèn thấp và tổn thất phụ thuộc phân cực, kích thước thu nhỏ, bước sóng hoạt động rộng và phạm vi nhiệt...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box Hộp phân phối quang 12 lõi được sử dụng chủ yếu trong kết nối cáp ngoài trời, phân phối và điều chỉnh. Hộp phân phối sợi 24 lõi có thể nhận ra sự kết nối linh hoạt của cáp thông qua bộ chuyển đổi và dây vá hai mặt. Loạt sản phẩm này cung cấp sự quản lý an toàn, đáng tin cậy và...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter 1 32 Lgx Hộp Plc Splitter là quang đặc trưng với chất lượng cao chế tạo bằng cách sử dụng Công nghệ ống dẫn sóng quang

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel được thiết kế cho một trong hai để hỗ trợ chấm dứt trực tiếp hoặc nối nhiệt hạch của các sợi. Fiber Patch Panel cung cấp hiệu quả lưu trữ, bảo vệ và chấm dứt cáp quang . Khung phân phối sợi có sẵn ở cả hai loại trong nhà và ngoài trời....

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media

    Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet với nhiều cổng đa kênh Cổng nguồn và nguồn cấp điện bên ngoài là bộ chuyển đổi quang Ethernet quang 10/100 / 1000M tự động thích ứng, hỗ trợ tín hiệu điện xoắn đôi 10/100 / 1000BASE-TX và đèn 1000BASE-FX tín hiệu interconversion. Gigabit...

    Liên hệ với bây giờ

  • 144 Port Fiber Patch Panel

    144 Port Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    144 Port Fiber Patch Panel 144 Port Fiber Patch Panel có phụ kiện trượt nhôm với chức năng tự khóa ngăn cản ngăn kéo rơi khi di chuyển; Bảng quang cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC . Ngăn kéo là hội đồng quản trị giữ cho nối, dễ dàng để rút các sợi khi thử nghiệm và phân phối.19 '' tiêu chuẩn gắn với tĩnh...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển Patch Fiber SC ODF8

    Bảng điều khiển Patch Fiber SC ODF8

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển Patch Fiber SC ODF8 Bảng điều khiển Patch Fiber SC ODF8 là thiết kế được điều chế với các khay có thể vẽ bên trong và hộp thép cán nguội. Fiber Patch Panel 24 Port có thể được cài đặt sẵn với các loại bộ điều hợp cáp quang và bím tóc. Fiber Coupler Panel có kích thước 19 inch chuẩn và được thiết kế phù...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com