Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Giá Chuyển đổi Gigabit Media - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Giá Chuyển đổi Gigabit Media)

  • Chế độ đơn để đa giá FO Gigabit Giá Ethernet Media Converter

    Chế độ đơn để đa giá FO Gigabit Giá Ethernet Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chế độ đơn để đa giá FO Gigabit Giá Ethernet Media Converter Sợi quang đa mode với bộ chuyển đổi đơn mode là đèn báo nguồn và đèn tín hiệu quang, có thể giúp kiểm tra trạng thái tín hiệu quang và nguồn điện một cách trực

    Liên hệ với bây giờ

  • 19 Bảng giá đỡ ngăn kéo gắn kết 24 cổng

    19 Bảng giá đỡ ngăn kéo gắn kết 24 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    19 Bảng giá đỡ ngăn kéo gắn kết 24 cổng Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển vá 24 cổng được gắn giá đỡ 1U chứa Bảng điều khiển vá sợi 12 cổng , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . 19 Bảng điều khiển Patch Rack Rack Patch 24 Cổng phù hợp để sử...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB Foclink cung cấp một dòng suy hao sợi quang Singlemode bước sóng kép (1310 / 1550nm). Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến thiên, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang xed. Bộ suy giảm cố định được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper

    Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi cáp quang Gigabit Copper Chuyển đổi sợi quang có thể được sử dụng ở bất cứ đâu trong mạng để tích hợp công nghệ mới hơn với thiết bị hiện có để hỗ trợ các ứng dụng, công nghệ mới và tăng trưởng trong tương lai. Thay vì tốn kém, nâng cấp trên bảng. Bộ chuyển đổi Gigabit Media có thể kéo dài tuổi thọ sản...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC

    Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem hình ảnh dưới đây. Gói OEM có sẵn.

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Female to LC Male được sử dụng để cung cấp cáp nối cáp hoặc cáp với thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi sợi quang lai giữa nam và nữ đặc biệt. Bộ điều hợp sợi quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi sợi quang đôi Simplex

    Bộ chuyển đổi sợi quang đôi Simplex

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi sợi quang SC SX Bộ chuyển đổi sợi quang đôi Simplex còn được gọi là mặt bích, một thành phần kết nối sợi. Nó bao gồm nhiều loại như FC, SC, ST, LC, MTRJ, v.v .. Được sử dụng rộng rãi trong ODF, Adatper cáp quang thiết bị truyền dẫn, vv Bộ chuyển đổi sợi quang được kết nối với nhau thông qua các ống lót...

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối giá đỡ cổng ODF 96

    Khung phân phối giá đỡ cổng ODF 96

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối giá đỡ cổng ODF 96 ODF Rack Mount với Fiber Pigtail và Fiber Adaptor chứa một ODF , bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt sẽ lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong khung phân phối Quang trên trang web. Khung phân phối sợi quang có thể được cung cấp để chứa từ 12 đến 192...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc sợi Adapte r có tùy chọn loại nhà ở đồng. Bộ chuyển đổi FC có sẵn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC APC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang

    LC APC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    LC APC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm biến đổi sợi quang LC APC được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cat5 Rj45 Gigabit sợi quang chuyển đổi đồng

    Cat5 Rj45 Gigabit sợi quang chuyển đổi đồng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Cat5 Rj45 Gigabit sợi quang chuyển đổi đồng Bộ chuyển đổi sợi quang sang Rj45r có thể cung cấp bốn cổng UTP 10/100 / 1000M và hai khe SFP 1000M. Fiber To Copper Gigabit Media Converter

    Liên hệ với bây giờ

  • Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver Bộ thu phát cáp quang sang đồng được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới của mạng cáp quang. Bộ chuyển đổi độc lập Fiber To Lan Converter cho phép bạn kết nối mạng cáp đôi Gigabit với mạng cáp quang dễ dàng và tiết kiệm chi phí đến khoảng cách tối đa 100KM. Bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi sợi quang

    Bộ chuyển đổi sợi quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi sợi quang Fiber Media Converter có thể chuyển đổi tín hiệu Ethernet quang điện giữa giao diện UTP 10/100 / 1000M (TX) và giao diện cáp quang 1000M (FX). Ethernet gigabit 10/100 / 1000M truyền thống có thể được mở rộng đến khoảng cách 60km thông qua liên kết sợi quang. Bộ chuyển đổi phương tiện có thể...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông cáp quang sang Ethernet

    Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông cáp quang sang Ethernet

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông cáp quang sang Ethernet Bộ chuyển đổi sợi quang sang đồng có thể chuyển đổi tín hiệu Ethernet quang điện giữa giao diện UTP 10/100 / 1000M (TX) và giao diện cáp quang 1000M (FX). Chuyển đổi Ethernet sang Ofc Nâng cấp toàn bộ Ethernet , bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm biến đổi sợi quang FC màu xanh lá cây

    Bộ suy giảm biến đổi sợi quang FC màu xanh lá cây

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm biến đổi sợi quang FC màu xanh lá cây Chúng tôi cung cấp bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC UPC và bộ suy giảm sợi quang chế độ đơn FC APC, cả hai đều có ống bọc gốm và giao diện kết nối FC chính xác. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến 30dB. Bộ suy giảm sợi FC có độ bền công suất cao và độ phản xạ thấp. Có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh

    Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh Bộ chuyển đổi sợi sang Ethernet cung cấp nguồn qua Ethernet (PoE) 15,4W cho thiết bị được cấp nguồn (PD) như camera IP, điện thoại VoIP và các điểm truy cập không dây. Fast Ethernet Converter mở rộng khoảng cách truyền mạng từ 100m qua cáp đồng lên 120km so với cáp quang. Fiber...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi phương tiện truyền thông đơn sợi quang sang Rj45 Ethernet Gigabit

    Chuyển đổi phương tiện truyền thông đơn sợi quang sang Rj45 Ethernet Gigabit

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi phương tiện truyền thông đơn sợi quang sang Rj45 Ethernet Gigabit Bộ chuyển đổi phương tiện Gigabit Ethernet được thiết kế để đáp ứng đầy đủ các yêu cầu về môi trường (nhiệt độ hoạt động xung quanh, sốc cơ học, độ rung, độ ẩm với sự ngưng tụ, điều kiện điện áp cao / thấp và bảo vệ điện áp nhất thời). Fiber...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit

    Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit Fiber Optic Media Converter Gigabit cung cấp bộ thu phát sợi quang Ethernet cho người dùng chuyên nghiệp để phát triển một sản phẩm thông minh mạnh mẽ. Bộ chuyển đổi sợi quang đơn chế độ đa chế độ với bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi RJ45 10 / 100M. Multimode...

    Liên hệ với bây giờ

  • Mạng Ethernet Bộ chuyển đổi cáp quang

    Mạng Ethernet Bộ chuyển đổi cáp quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Mạng Ethernet Bộ chuyển đổi cáp quang Bộ chuyển đổi quang sang Ethernet làm trung gian giữa phân đoạn 10Base-T hoặc 100Base-Tx và phân khúc 100 Base-FX. Network Media Converter được thiết kế chủ yếu cho các nhóm làm việc đòi hỏi tốc độ / băng thông lớn hơn, tốc độ cao hơn đòi hỏi phải mở rộng mạng Ethernet. Bộ chuyển...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi cáp quang Ethernet Gigabit

    Chuyển đổi cáp quang Ethernet Gigabit

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi cáp quang Ethernet Gigabit Bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi quang sang Ethernet là đơn vị chuyển đổi phương tiện truyền dẫn Ethernet có chức năng tương tác giữa các tín hiệu điện trên cáp xoắn đôi có khoảng cách ngắn và tín hiệu quang có khoảng cách xa. Bộ chuyển đổi Ethernet sang sợi còn được gọi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp treo 48 cổng ODF với bộ chuyển đổi

    Cáp treo 48 cổng ODF với bộ chuyển đổi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Cáp treo 48 cổng ODF với bộ chuyển đổi Để đặt trước, thông suốt, phân bổ sợi và lập lịch cho nút của cáp cấp, cáp phân phối. Vật liệu trong tủ Rack Mount Fiber Optic ODF được chia thành hai loại: Thép không gỉ và SMC (FRP). Tiểu thuyết trong thiết kế cấu trúc và hiệu quả trong việc chống mưa, chống bụi, chống sâu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi màn trập Quadx đơn tứ

    Bộ chuyển đổi màn trập Quadx đơn tứ

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi màn trập Quadx đơn tứ Bộ chuyển đổi Simplex Duplex Quadx đơn giản của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối, Bộ chuyển đổi ST LC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ethernet đồng để chuyển đổi quang Media Media Converter Giá

    Ethernet đồng để chuyển đổi quang Media Media Converter Giá

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ethernet đồng để chuyển đổi quang Media Media Converter Giá Đồng Để chuyển đổi sợi quang có thể có thể kéo dài tuổi thọ sản xuất của cáp hiện có cũng như các thiết bị hoạt động. và phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 10GBase-T và 10GBase-FX. Giá chuyển đổi...

    Liên hệ với bây giờ

  • UTP quang học để đồng Ethernet Media Converter

    UTP quang học để đồng Ethernet Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    UTP quang học để đồng Ethernet Media Converter UTP to Fiber Converter Đồng có thể kéo dài tuổi thọ sản xuất của cáp hiện có cũng như các thiết bị hoạt động. và phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 10GBase-T và 10GBase-FX. Optical To Ethernet Media Converter...

    Liên hệ với bây giờ

  • Giá chuyển đổi quang RJ45 sang Lan

    Giá chuyển đổi quang RJ45 sang Lan

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Giá chuyển đổi quang RJ45 sang Lan Bộ chuyển đổi quang Lan To Fiber có thể kéo dài tuổi thọ của cáp hiện tại cũng như các thiết bị hoạt động. và phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 10GBase-T và 10GBase-FX. Sợi quang Để RJ45 Converter Giá là...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com