Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Hộp Nối Sc - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Hộp Nối Sc)

  • Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector

    Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box

    Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector Hộp làm sạch quang học cho đầu nối SC FC LC có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ chèn cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi mạng. Tấm vải làm sạch vải sợi nhỏ chống lint đặc biệt chống lint miễn phí mà...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối Ip65 chống nước 16 cổng

    Hộp phân phối Ip65 chống nước 16 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp phân phối Ip65 chống nước 16 cổng Hộp phân phối chống nước Ip65 là bộ ghép PLC áp dụng cho thiết bị đầu cuối liên kết hệ thống truy cập FTTH. Hộp phân phối Ip65 đặc biệt để kết nối và bảo vệ cáp quang cho FTTH. Hộp phân phối sợi 16 cổng này áp dụng cho phòng liên lạc và lắp đặt tường phòng hoặc lắp đặt máy tính để...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang làm giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC LC Patch Patch 48 Cổng

    SC LC Patch Patch 48 Cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    SC LC Patch Patch 48 Cổng Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. FPP-48P-006 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại trượt ra. Chức năng thiết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24

    Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24 Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển vá 24 cổng được gắn giá đỡ 1U chứa Bảng điều khiển vá sợi 12 cổng , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24 phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144

    Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 có phụ kiện trượt bằng kim loại với chức năng tự khóa ngăn ngăn kéo rơi xuống khi di chuyển; Bảng vá SC 19 Inch cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC. Ngăn kéo là bảng giữ để nối, dễ dàng rút các sợi khi kiểm tra và phân phối lắp đặt tiêu chuẩn.19...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 2U SC

    Bảng điều khiển sợi quang 2U SC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 2U SC Bảng điều khiển sợi quang 2U SC được thiết kế để kết thúc trực tiếp lên đến 48 sợi Vỏ bọc Bảng điều khiển sợi gắn trên giá được thiết kế cho (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX). Thân kim loại nặng cung cấp khả năng bảo vệ tuyệt vời cho các sợi bên trong. Để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của bạn,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi

    Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Hộp đóng mở mối nối sợi 24 lõi Các con dấu từ cơ sở đến vòm trên FOSC là cơ khí và co nhiệt để dễ lắp đặt và lắp lại. Không cần băng dính niêm phong khác. Tương thích với hầu hết các loại cáp (sợi đơn hoặc ruy băng) và cấu trúc cáp (ống lỏng, lõi trung tâm, lõi có rãnh, mô-đun). Và sản phẩm có thể được sử dụng trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • CATV Cáp quang nối trên không

    CATV Cáp quang nối trên không

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    CATV Cáp quang nối trên không Con dấu đơn trượt dễ dàng vào cơ sở của đóng cửa để cài đặt nhanh chóng, an toàn. Nó không yêu cầu công cụ đặc biệt để cài đặt. Nó rất dễ dàng để loại bỏ cáp và hoàn toàn có thể sử dụng lại. Phạm vi nhiệt độ: -10 ~ + 65 độ celsius72 mối nối sợi quang Đóng cửa chống nước sử dụng nhựa tăng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang nối cáp nối

    Cáp quang nối cáp nối

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 sợi bao vây trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Cáp quang nối cáp nối Việc đóng cửa có khối lượng nhỏ, công suất lớn và bảo trì thuận tiện. Các vòng đệm cao su đàn hồi bên trong đóng cửa có độ kín tốt và hiệu quả chống mồ hôi. Vỏ có thể được mở liên tục mà không bị rò rỉ không khí. Không có công cụ đặc biệt được yêu cầu. Hoạt động rất dễ dàng và đơn giản. Van khí...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF

    Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF SC Loại sợi quang Patch Panel Mini ODF, FTTH Outdoor Indoor 1U 2U tường Rack Mount ODF, Trình cài đặt lắp ráp các sợi Pigtail và sợi Adaptor trong ODF trong khuôn viên. Các bảng điều khiển sợi quang Các hộp ODF nhỏ có thể được cung cấp để chứa từ 6 đến 144 sợi. Chúng tôi cũng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối cáp quang 76 cổng ODF

    Hộp phân phối cáp quang 76 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Hộp phân phối cáp quang 8 cổng ODF Hộp phân phối ODF Dấu trước trên tấm dễ nhận biết và vận hành, Trọng lượng nhẹ, cường độ mạnh, chống sốc và chống bụi tốt, Quản lý cáp quang ODF Well, Cáp phân phối cáp quang có thể dễ dàng phân biệt, Kích thước tiêu chuẩn, trọng lượng nhẹ và cấu trúc hợp lý Hàng rào bộ điều hợp cổng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 24 Cổng quang 19 Hộp gắn ODF

    24 Cổng quang 19 Hộp gắn ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    24 Cổng quang 19 Hộp gắn ODF ODF Fiber Box Hỗ trợ quản lý phân phối, hàn và phân phối cáp quang đơn chế độ hoặc đa chế độ. Thích hợp cho việc cài đặt Bộ điều hợp sợi FC, SC, ST, LC; Khung phân phối quang ODF Khung phân phối quang Hoàn thành tất cả các loại đơn vị dây và phụ kiện, có thể theo nhu cầu phù hợp;...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter 1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter là sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng 1310nm, 1490nm và 1550nm . Bộ chia tín hiệu PLC cắm 1 đến 16 là một loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp ODF 48 cổng

    Hộp ODF 48 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 2 CÁI / Thùng

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

    Khung phân phối cáp quang ODF Sự miêu tả: ODF với bím tóc và bộ điều hợp chứa một ODF, bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa từ 6 đến 144 sợi. Tất cả các ODF đều có thể rút và được thiết kế để...

    Liên hệ với bây giờ

  • 4 cổng SC Cáp quang

    4 cổng SC Cáp quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    4 cổng SC Cáp quang Hộp phân phối cáp quang là hộp FTTH mới được phát triển cho các ứng dụng trong nhà. Hộp chấm dứt quang học được sử dụng cho các ứng dụng treo tường và gắn trên giá, và chủ yếu được sử dụng trong biệt thự, tòa nhà văn phòng thương mại, quán cà phê Internet, gia đình và những người dùng khác. Sc Pc 4...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối sợi ngoài trời

    Hộp phân phối sợi ngoài trời

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng gỗ

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 5 Bag/Bags

    Hộp phân phối sợi ngoài trời Tủ chấm dứt sợi Odf có thân bằng sợi polyester thủy tinh cường độ cao đảm bảo hiệu suất tuyệt vời của độ bền cơ học, chống xói mòn, chống lão hóa và nhẹ. Hộp phân phối ngoài trời bằng sợi có hiệu suất chống nước và chống bụi tuyệt vời. Khóa tủ Ftth Splitter cung cấp cho mọi tủ đảm bảo an...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp chia cáp quang 12 cổng

    Hộp chia cáp quang 12 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp chia cáp quang 12 cổng Hộp thiết bị đầu cuối cáp quang 12 lõi là một sản phẩm quản lý cáp quang được sử dụng trên thiết bị đầu cuối của cáp quang. Hộp chia quang có kiểu đánh máy và cấu trúc khác nhau, đường kính của chúng nằm trong khay 18mm (). Hộp kết nối cáp quang có trọng lượng nhẹ và kích thước nhỏ, linh...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết nối cáp quang 16 cổng

    Hộp kết nối cáp quang 16 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp kết nối cáp quang 16 cổng Hộp nối cáp quang FTTH được sử dụng trong việc chấm dứt cuối cùng của tòa nhà dân cư và biệt thự, để cố định và nối với đuôi lợn . Sản phẩm của nhà sản xuất hộp chấm dứt sợi có thể được lắp đặt trên tường hoặc cột (Gắn trên tường hoặc cột). Có thể thích ứng nhiều phong cách kết nối quang....

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối cáp quang ngoài trời

    Hộp phân phối cáp quang ngoài trời

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Piece/Pieces

    Hộp phân phối cáp quang ngoài trời Hộp phân phối sợi có sẵn để phân phối và kết nối đầu cuối cho các loại hệ thống cáp quang khác nhau, đặc biệt thích hợp cho phân phối thiết bị đầu cuối mạng mini. Các hộp kết thúc cáp quang trong đó các cáp quang, dây nối hoặc bím tóc được kết nối, hộp đầu nối nhựa PC, 1 cổng cáp đầu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết thúc sợi quang treo tường Ftth

    Hộp kết thúc sợi quang treo tường Ftth

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 500

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Kết thúc sợi quang treo tường Ftth BoX Hộp kết thúc FTTH có chức năng cố định, chức năng hàn, bảo vệ đầu cực của cáp; hộp nối sợi quang ngoài trời được sử dụng để thực hiện các cáp kết nối và pigtail. Giá hộp sợi kết thúc Với tấm điện phân chất lượng cao, phun tĩnh điện tổng thể, cấu trúc chắc chắn, vẻ ngoài đẹp mắt;...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp đầu cuối phân phối sợi ngoài trời 16 lõi

    Hộp đầu cuối phân phối sợi ngoài trời 16 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Piece/Pieces

    Hộp đầu cuối phân phối sợi ngoài trời 16 lõi Hộp đầu cuối phân phối sợi được sử dụng làm điểm kết thúc cho cáp trung chuyển để kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng truyền thông FTTx. Việc ghép, tách, phân phối sợi có thể được thực hiện trong Hộp tách sợi quang và Hộp cáp quang giúp bảo vệ và quản lý vững chắc cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết thúc sợi 12 lõi Ftth

    Hộp kết thúc sợi 12 lõi Ftth

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Piece/Pieces

    Hộp kết thúc sợi 12 lõi Ftth Hộp chấm dứt sợi ngoài trời Foclink được thiết kế để kết nối cáp trung chuyển / phân phối với cáp thả của thuê bao sử dụng bộ chia PLC trong mạng FTTx. Giá cáp quang chấm dứt của thiết bị phân phối máy khách mạng quang FTTH, chủ yếu cho thiết bị đầu cuối truyền quang vào đầu nóng chảy, ánh...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com