Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Hộp Nối - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Hộp Nối)

  • Hộp kết thúc sợi quang FTTH 4 lõi

    Hộp kết thúc sợi quang FTTH 4 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp kết thúc sợi quang FTTH 4 lõi Hộp chấm dứt sợi quang được sử dụng trong việc chấm dứt các tòa nhà dân cư và biệt thự, để sửa chữa và nối với bím tóc. Hộp sợi kết thúc được làm bằng nhựa cao cấp, thiết kế nhỏ gọn, kích thước nhỏ và đa chức năng. Nó có thể được cài đặt trên tường. F iber Access Terminal Box có thể...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết thúc sợi quang treo tường Ftth

    Hộp kết thúc sợi quang treo tường Ftth

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 500

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Kết thúc sợi quang treo tường Ftth BoX Hộp kết thúc FTTH có chức năng cố định, chức năng hàn, bảo vệ đầu cực của cáp; hộp nối sợi quang ngoài trời được sử dụng để thực hiện các cáp kết nối và pigtail. Giá hộp sợi kết thúc Với tấm điện phân chất lượng cao, phun tĩnh điện tổng thể, cấu trúc chắc chắn, vẻ ngoài đẹp mắt;...

    Liên hệ với bây giờ

  • FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal

    FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    FTTH Faceplate 6 lõi cáp cáp Terminal Terminal Hộp kết thúc cáp quang có thể chứa tới 6 thuê bao. Hộp cáp quang được sử dụng làm điểm kết thúc để cáp trung chuyển kết nối với cáp thả trong hệ thống mạng FTTx. Hộp quản lý sợi tích hợp nối sợi, tách, phân phối, lưu trữ và kết nối cáp trong một hộp bảo vệ chắc chắn. Tính...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết nối cáp quang 16 cổng

    Hộp kết nối cáp quang 16 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp kết nối cáp quang 16 cổng Hộp nối cáp quang FTTH được sử dụng trong việc chấm dứt cuối cùng của tòa nhà dân cư và biệt thự, để cố định và nối với đuôi lợn . Sản phẩm của nhà sản xuất hộp chấm dứt sợi có thể được lắp đặt trên tường hoặc cột (Gắn trên tường hoặc cột). Có thể thích ứng nhiều phong cách kết nối quang....

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp chia cáp quang 12 cổng

    Hộp chia cáp quang 12 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp chia cáp quang 12 cổng Hộp thiết bị đầu cuối cáp quang 12 lõi là một sản phẩm quản lý cáp quang được sử dụng trên thiết bị đầu cuối của cáp quang. Hộp chia quang có kiểu đánh máy và cấu trúc khác nhau, đường kính của chúng nằm trong khay 18mm (). Hộp kết nối cáp quang có trọng lượng nhẹ và kích thước nhỏ, linh...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời LGX Splitter sợi quang chấm dứt hộp

    Ngoài trời LGX Splitter sợi quang chấm dứt hộp

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Ngoài trời LGX Splitter sợi quang chấm dứt hộp Hộp đầu cáp quang FTTH được sử dụng tại điểm giao nhau nơi cáp bọc thép và trong nhà FTTH thả cáp trong mạng truy cập cáp quang. Hộp kết thúc loại sợi có thể gắn tường hoặc cực gắn kết, sử dụng trong nhà và ngoài trời, hộp kết thúc gắn tường có thể lắp đặt bộ tách băng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối sợi quang trong nhà của OFC

    Hộp phân phối sợi quang trong nhà của OFC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp phân phối sợi quang trong nhà của OFC Hộp phân phối sợi quang FTTH O là thiết kế chống thấm nước cho sử dụng ngoài trời. Hộp thiết bị đầu cuối mạng quang học rất nhẹ và nhỏ gọn, đặc biệt thích hợp cho việc kết nối bảo vệ lõi xơ và chuồng lợn trong FTTH. Hộp kết thúc OFC làm bằng vật liệu ABS hoặc PC được sử dụng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x16 Hộp kết nối bộ tách sợi quang LGX

    1x16 Hộp kết nối bộ tách sợi quang LGX

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    1x16 Hộp kết nối bộ tách sợi quang LGX Dòng hộp sợi chấm dứt ngoài trời được áp dụng trong dự án FTTH và phù hợp cho ứng dụng tường ngoài của tòa nhà; Hộp kết thúc cho công suất của sợi có thể phù hợp cho người sử dụng sợi khác nhau. Hộp phân phối sợi được thiết kế để cung cấp cáp quang định tuyến phong phú, lưu trữ...

    Liên hệ với bây giờ

  • LSZH Fiber Patch Cáp

    LSZH Fiber Patch Cáp

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LSZH Fiber Patch Cáp Jumpers sợi quang được kết nối bằng cáp quang ngắn với đầu nối ở cả hai đầu để dễ dàng lắp đặt tại Fiber Patch Panel , thiết bị chuyển mạch quang học và thiết bị telco. Chúng tôi là một nhà cung cấp hàng đầu của Cheap Patch Cords bao gồm: chế độ đơn và multimode OM1, OM2, OM3. Fiber Patch Cord có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ftth Lc Splitter sợi quang chấm dứt hộp

    Ftth Lc Splitter sợi quang chấm dứt hộp

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Ftth Lc Splitter sợi quang chấm dứt hộp Ftth Fiber Optic Chấm dứt Box được sử dụng phổ biến trong điện thoại, hệ thống mạng điện thoại nông nghiệp, dữ liệu và hệ thống truyền tải hình ảnh, cáp truyền hình CATV series, cáp trong nhà thông qua lực lượng truy cập và kết nối chi nhánh. Hộp nối sợi quang Plc Splitter có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp nối sợi quang Ftth Plc Splitter

    Hộp nối sợi quang Ftth Plc Splitter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp nối sợi quang Ftth Plc Splitter Ftth Fiber Optical Joint Box được thiết kế để ghép nối và kết nối cáp quang. Hộp phân phối Splitter Plc chứa vỏ, các ruột (khung đỡ, thiết lập đĩa quang, thiết bị cố định) và phần tử bảo vệ chung của hộp quang. Ưu điểm nổi bật của Hộp cáp quang nằm trong việc sửa chữa, hàn và bảo vệ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối sợi chống thấm ngoài trời

    Hộp phân phối sợi chống thấm ngoài trời

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp phân phối sợi chống thấm ngoài trời Ngoài trời quang chấm dứt sợi nối, tách, phân phối có thể được thực hiện trong hộp này. Fiber Distribution Distribution Box cung cấp khả năng bảo vệ và quản lý vững chắc cho việc xây dựng mạng FTTx. Hộp phân phối sợi ngoài trời có thể được lật lên, cáp trung chuyển có thể được...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 cổng hộp cáp quang Splitter

    12 cổng hộp cáp quang Splitter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    12 cổng hộp cáp quang Splitter Hộp nối cáp quang có thể quản lý cả cáp quang đơn và dải và cáp sợi để sử dụng trong nhà. 36 Hộp kết cuối FTTH lõi có các giao diện đầu ra FC, LC, SC, ST tùy chọn và không gian làm việc lớn để tích hợp các bím tóc, cáp và bộ điều hợp. Hộp nối cổng 12 cổng thích hợp cho cáp quang đơn và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp đầu nối cáp quang 8 cổng Rack

    Hộp đầu nối cáp quang 8 cổng Rack

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp đầu nối cáp quang 8 cổng Rack 6 Ports Ftth Fiber Box làm bằng vật liệu ABS được sử dụng đảm bảo cơ thể mạnh mẽ và nhẹ nhàng. 8Port Ftth Box Thiết kế chống thấm nước để sử dụng ngoài trời, Thả sức đề kháng, khả năng làm việc dưới áp lực thẳng đứng 500N. Fiber Terminal Box 48 Port có thể dễ dàng cài đặt: Sẵn sàng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang FC-PC

    Dây cáp quang FC-PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang FC-PC Atrone FC FC Fiber Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Chúng tôi chấp nhận chất lượng cao nguyên liệu và chúng tôi sử dụng trang thiết bị sản xuất. Đội ngũ nhân viên lành nghề và phòng kiểm soát chất lượng của chúng tôi làm việc chặt chẽ với nhau để đảm bảo rằng mọi sản phẩm của Fiber...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 lõi sợi quang Patch Panel

    12 lõi sợi quang Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 lõi sợi quang Patch Panel Foclink là nhà sản xuất bảng điều khiển sợi quang , loại kéo, cổng LC, giá treo 19 sợi quang odf / ODF 24 lõi có thể được kéo ra dễ dàng như ngăn kéo, cùng tất cả các hộp nối cáp khác, bảng LC LC Patch rộng rãi được sử dụng cho hệ thống dây điện và kết nối giữa cáp sợi quang và thiết bị...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp đầu cuối 8 sợi Gpon Splitter

    Hộp đầu cuối 8 sợi Gpon Splitter

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp đầu cuối 8 sợi Gpon Splitter Cấu trúc hộp đầu cuối ngoài trời 8 lõi cho cấu hình cổng và phân phối các thiết bị sợi quang mật độ cao. Gpon Splitter Terminal Box sản phẩm công nghiệp nhựa xuất hiện đường trơn. Hộp phân phối cực cực là để ngăn nước, ngăn ngừa hỏa hoạn, để ngăn chặn tác động của chức năng bảo vệ, đạt...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp đầu cuối SCLber trong nhà FTTH

    Hộp đầu cuối SCLber trong nhà FTTH

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp đầu cuối SCLber trong nhà FTTH Hộp đầu cuối Fttx trong nhà rất tốt cho việc lưu trữ các cáp cố định đạt được. Hộp cáp quang SC được áp dụng cho (trong nhà và ngoài trời) (gắn trên tường, gắn trên tường). 8-Core Ftth Box nối một phần là thuận tiện cho bảo vệ và bảo trì kỹ thuật. Foclink là nhà cung cấp chuyên...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối cáp quang FTTH 8 cổng

    Hộp phân phối cáp quang FTTH 8 cổng

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp phân phối cáp quang FTTH 8 cổng Ftth Fiber Distribution Box rất tốt cho việc lưu trữ các kết nối cáp cố định. Ftth ngoài trời sợi chấm dứt hộp áp dụng cho (trong nhà và ngoài trời) (cực gắn, treo tường). Có thể, bím tóc, vá dây đang chạy thông qua con đường riêng mà không làm phiền lẫn nhau, cassette loại sc...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây viền đôi PVC Simplex Duplex

    Dây viền đôi PVC Simplex Duplex

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây viền đôi PVC Simplex Duplex Cung cấp ổn định Simplex duplex quang sợi Patch dây được sử dụng trực tiếp trong môi trường khắc nghiệt khác nhau mà không có sự bảo vệ addtional. Áo khoác kép giúp ngăn ngừa SM Duplex Fiber Optic Patch từ hư hỏng và cải thiện tính ổn định. Cũng giống như các dây cáp khác, PVC Duplex...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp nhảy quang SC OM3

    Cáp nhảy quang SC OM3

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp nhảy quang SC OM3 SC OM3 Fiber Patch Cáp với cáp quang. Sợi cáp quang OM3 của chúng tôi có một lớp ngoài bằng polyethylene (PE) màu đen bảo vệ chống lại sự tiếp xúc với hơi nước và ánh sáng mặt trời. Lớp PE đệm chặt chẽ bảo vệ lớp vỏ bằng nhựa màu xanh da trời dày 2mm, có khả năng chịu được tia UV và chống cháy....

    Liên hệ với bây giờ

  • Dải patch cáp quang MPO / MTP

    Dải patch cáp quang MPO / MTP

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dải patch cáp quang MPO / MTP MTP / MPO cũng là lõi sợi thủy tinh nhiều bên trong mỗi đầu nối đơn. Các sợi cáp quang MTP thường được sử dụng trong các sợi dây ruy băng sợi quang hoặc băng quạt ruy băng. có nghĩa là, có một số kết nối bằng sợi thủy tinh trong mỗi mô đun MPO Patch , chẳng hạn như 4 sợi, 8 sợi, 12 sợi,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang SC APC Duplex

    Cáp quang SC APC Duplex

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang SC APC Duplex SC APC Patch Cord có lợi thế trong việc ghép kênh đôi để hỗ trợ gửi / nhận kênh. SC FC Fiber Patch Cord có chi phí thấp, đơn giản và bền. SC / APC Duplex Optic Patch cung cấp sự liên kết chính xác thông qua các ống nối bằng sứ. Đầu nối quang SC của dây vá có thể được sử dụng cho 1000 chu kỳ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp nối quang FTTX quang

    Hộp nối quang FTTX quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Hộp nối cáp quang FTTX Fiber Optic FTTx Junction bao vây Box được áp dụng trong FTTH, 24 lõi sợi quang splice đóng cửa là thiết bị sử dụng để cung cấp chỗ cho sợi quang fusion nối. Nó cũng cung cấp bảo vệ cho các điểm nối cáp quang và cáp quang hợp nhất. Có chủ yếu là hai loại đóng cửa: loại dọc và loại ngang. . Bao...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com