Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Kết Nối Cáp Quang - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Kết Nối Cáp Quang)

  • Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex

    Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex SC LC FC Fiber Optic Connector là đầu nối cáp quang sử dụng cơ chế chốt kéo kéo giống như trong các loại cáp âm thanh / hình ảnh thông thường, làm cho nó dễ dàng kết nối và ngắt kết nối cáp. Single-Mode Fiber Optic SC Connector được sử dụng cho truyền thông đơn hướng; do đó, nếu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối sợi quang SC PC APC

    Bộ kết nối sợi quang SC PC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Bộ kết nối sợi quang SC PC APC Đầu nối quang điện tử SCC APC Connector được phát triển bởi các phòng thí nghiệm của Nippon Telegraph and Telephone (NTT) vào giữa thập niên tám mươi và là một trong những đầu nối đầu tiên đạt được thị trường sau sự xuất hiện của các ống nối bằng sứ. Đôi khi được gọi là đầu nối hình...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

    Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối quang đa đầu nối SC APC Hộp kết nối SC APC Connector Mulitmode 10 của chúng tôi có chất liệu bằng sứ chất lượng cao. Các đầu nối SC SC , sử dụng để kết nối trên đa cực 50/125 hoặc 6 2 .5 / 125 cáp 3.0mm.Cầu quang SC APC Connector Multimode là lý tưởng cho các ứng dụng dữ liệu và viễn thông bao gồm điểm nối và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển gắn khung lõi FTTH 48 ODF

    Bảng điều khiển gắn khung lõi FTTH 48 ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển gắn khung lõi FTTH 48 ODF FTTH 48 Core Rack Mount ODF, Patch Panel ODF, Hộp treo tường ngoài trời bằng sợi quang , Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang (OTB), ODF 48 lõi Rack chủ yếu được sử dụng để kết nối cáp quang trong nhà / ngoài trời, Dây cáp quang và Cáp quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối cáp quang loại SC

    Đầu nối cáp quang loại SC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang loại SC SC PC Connector, đầu nối SC PC Kết nối sợi quang là hai kết cuối cáp quang chính xác, được đóng gói theo môi trường truyền dẫn có thể được chia thành các bộ tiếp hợp một chế độ quang phổ đơn, nhiều chế độ silicon, các loại khác như nhựa cho truyền tải trung bình của cáp nhảy sợi quang, bằng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 96 cổng phân phối quang Patch Panel ODF

    96 cổng phân phối quang Patch Panel ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    96 cổng phân phối quang Patch Panel ODF Bảng phân phối quang phân phối Patch Panel Phù hợp với ngành công nghiệp môi trường toàn cầu với RoHS và SGS standards.All ODF Fiber Panel được 100% kiểm tra đầy đủ bởi expertise.All kỹ thuật của chúng tôi là kéo ra và được thiết kế để gắn vào 19" kệ. Sợi quang ODF Tủ phân...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối SC Duplex Fiber Optic

    Đầu nối SC Duplex Fiber Optic

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối SC Duplex Fiber Optic Có sẵn với một gốm ferrule trong LC, SC, và phong cách kết nối ST tương thích. SC Duplex Fiber Connector là các đầu nối polymer không epoxy, UPC cài đặt nhanh chóng và dễ dàng trong lĩnh vực. Giải pháp hoàn hảo cho kết nối Duplex Connector cho tất cả các yêu cầu về kết nối cáp quang đa...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết nối cáp quang 16 cổng

    Hộp kết nối cáp quang 16 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp kết nối cáp quang 16 cổng Hộp nối cáp quang FTTH được sử dụng trong việc chấm dứt cuối cùng của tòa nhà dân cư và biệt thự, để cố định và nối với đuôi lợn . Sản phẩm của nhà sản xuất hộp chấm dứt sợi có thể được lắp đặt trên tường hoặc cột (Gắn trên tường hoặc cột). Có thể thích ứng nhiều phong cách kết nối quang....

    Liên hệ với bây giờ

  • Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    Fiber SC PC APC sm kết nối quang học

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bao bì polybag

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Foclink cung cấp nhiều loại kết nối sợi quang đơn mode và Multimode cho Kết nối cáp quang SC PC SM, Đầu nối cáp quang PC SCC Kết nối đầu nối quang sợi quang được thử nghiệm về chức năng trước khi vận chuyển và được bảo hành trọn đời. Chúng tôi không có bất kỳ liên hệ nào và không chịu trách nhiệm về nội dung của các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp chia cáp quang 12 cổng

    Hộp chia cáp quang 12 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp chia cáp quang 12 cổng Hộp thiết bị đầu cuối cáp quang 12 lõi là một sản phẩm quản lý cáp quang được sử dụng trên thiết bị đầu cuối của cáp quang. Hộp chia quang có kiểu đánh máy và cấu trúc khác nhau, đường kính của chúng nằm trong khay 18mm (). Hộp kết nối cáp quang có trọng lượng nhẹ và kích thước nhỏ, linh...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 lõi cán nguội thép sợi quang ODF

    12 lõi cán nguội thép sợi quang ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 lõi cán nguội thép sợi quang ODF ODF Fiber Optik là công suất lớn, mật độ cao, Các cán nguội Thép ODF có thể thay đổi vào cổng khác nhau, chẳng hạn như SC, LC, FC ect, ODF 12 cổng và 24 cổng. Các sợi quang Pigtail , nhảy vào đi vượt ra ngoài một dòng tương ứng trong sự phụ thuộc không làm phiền lẫn nhau. Cáp quang,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng phân phối quang LC-Port ODF 96

    Bảng phân phối quang LC-Port ODF 96

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng phân phối quang LC-Port ODF 96 Số lõi 12- 96 Cổng ODF , dựa trên nhu cầu của người dùng. Tấm phân phối sợi Nhập khẩu đầu vào cáp được trang bị với một vòng kẹp điều chỉnh và stiffener, có thể dễ dàng điều chỉnh theo kích thước của cáp, cho đến khi khóa. 96 LC-Port ODF chủ yếu được sử dụng cho cáp đầu vào, nối đất...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 24 48 48 Cổng phân phối quang ODF

    12 24 48 48 Cổng phân phối quang ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 24 48 48 Cổng phân phối quang ODF Cổng ODF 48 Áp dụng cho nhiều khung phân phối cáp quang, tủ phân phối và tủ kết nối cáp quang. Cổng ODF 12 Áp dụng khay nối cáp quang có cấu trúc hai mặt để sử dụng đầy đủ hai mặt của bảng. Nó phù hợp cho cáp quang băng hoặc không băng. Mỗi khay có thể được kẹp bằng bộ điều hợp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang singlemode ST

    Dây cáp quang singlemode ST

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang singlemode ST Fiber Optic ST Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Singlemode Simplex Optic Fiber patchcord có một lõi đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền qua, và do đó có nhiều đường ánh sáng - một số bước sóng ánh sáng được sử dụng trong lõi sợi. Patch Cord Các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp quang quang học APC LC

    Cáp quang quang học APC LC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp quang học LC APC Cáp quang học LC APC , 10 Gig Multimode 50/125, Duplex phổ biến với mạng mật độ cao. Các lc dây vá lc được chấm dứt với snap theo phong cách kết nối cáp quang lc . Chúng tương thích với các thiết bị plug-and-play như các mô-đun SFP và bộ thu phát XFP. Chúng có chiều dài từ một mét tới 75 mét. Dòng...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC ST và LC kết nối cáp quang

    SC ST và LC kết nối cáp quang

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC ST và LC kết nối cáp quang Đầu nối cáp quang ST quang, đầu nối SC ST được sử dụng để kết nối và ghép nối giữa đầu nối hoạt động sợi. Chọn loại thích hợp theo mối nối của đầu nối hoạt động sợi quang. Cáp kết nối ST Cáp quang kỹ thuật tốt để đảm bảo chất lượng tốt nhất, cường độ cao và ổn định. Ứng dụng: - Viễn thông...

    Liên hệ với bây giờ

  • Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter

    Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Bao PE hoặc gói & hộp cá nhân

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter Fiber ST To LC Adapter được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp để kết nối thiết bị cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và Fiber Hybrid Adapter , bao gồm cả đặc biệt nam đến nữ sợi cáp quang adapter. ST To LC Adapter được sử dụng để kết hợp 2 kiểu kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ftth Lc Splitter sợi quang chấm dứt hộp

    Ftth Lc Splitter sợi quang chấm dứt hộp

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Ftth Lc Splitter sợi quang chấm dứt hộp Ftth Fiber Optic Chấm dứt Box được sử dụng phổ biến trong điện thoại, hệ thống mạng điện thoại nông nghiệp, dữ liệu và hệ thống truyền tải hình ảnh, cáp truyền hình CATV series, cáp trong nhà thông qua lực lượng truy cập và kết nối chi nhánh. Hộp nối sợi quang Plc Splitter có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp nối sợi quang Ftth Plc Splitter

    Hộp nối sợi quang Ftth Plc Splitter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp nối sợi quang Ftth Plc Splitter Ftth Fiber Optical Joint Box được thiết kế để ghép nối và kết nối cáp quang. Hộp phân phối Splitter Plc chứa vỏ, các ruột (khung đỡ, thiết lập đĩa quang, thiết bị cố định) và phần tử bảo vệ chung của hộp quang. Ưu điểm nổi bật của Hộp cáp quang nằm trong việc sửa chữa, hàn và bảo vệ...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 Port Fiber Patch Panel

    12 Port Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 Port Fiber Patch Panel 12 Port Fiber Patch Panel , được sử dụng rộng rãi để kết nối cáp quang trong nhà và ngoài trời, là để sửa chữa và quản lý cáp quang bên trong hộp cũng như cung cấp bảo vệ, có thể được nạp với giao diện bộ điều hợp khác nhau, phụ kiện sợi liên quan và bím tóc sợi. Hộp có thể được cung cấp để...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 24 cổng

    Bảng điều khiển sợi quang 24 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 24 cổng Bảng điều khiển cáp quang Cáp trên đó các đầu nối sợi quang và bộ ghép cáp quang được gắn trong một mảng có tổ chức để dễ dàng truy cập, Bảng điều khiển cáp quang 24 cổng Giá cả hai bên thường có thể truy cập được với khoảng cách vừa đủ giữa các bộ phận để hỗ trợ xử lý các bộ phận...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh SC FC LC LC

    Bộ kết nối nhanh SC FC LC LC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh SC FC LC LC Ftth Optical Fast Connector đã trở thành một giải pháp phổ biến cho các hệ thống cáp quang bên trong tòa nhà và tầng cho các ứng dụng mạng LAN và CCTV và với sự mở rộng của FTTH, SC Fast Connector đã chứng tỏ nó là sự lựa chọn hàng đầu của các đương nhiệm, các đô thị, . Bộ ghép nối quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang

    Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang Sử dụng đầu nối kết nối cáp quang SC PC tại chỗ này, có thể cải thiện tính linh hoạt của thiết kế dây cáp quang cũng như giảm thời gian để kết cuối sợi quang. Bộ nối Fast Optic Fast Connector đã trở thành một giải pháp phổ biến cho hệ thống cáp quang bên trong tòa nhà và tầng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ ghép nối quang điện SC UPC

    Bộ ghép nối quang điện SC UPC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ ghép nối nhanh SC Fiber Optic nhanh kết nối SC là một thiết bị thụ động, được sử dụng để kết nối cáp sợi quang để tạo thành một bản vá quang liên tục. SC UPC nhanh Connector đã được sử dụng rộng rãi trong truyền dẫn cáp quang, bảng điều khiển sợi vá, và sợi quang kiểm tra instruments.The thiết kế độc đáo của cơ thể...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com