Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Khung Phân Phối Quang Học - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Khung Phân Phối Quang Học)

  • Khung phân phối quang ODF

    Khung phân phối quang ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối quang ODF Khung phân phối quang ODF được sử dụng trong văn phòng trung tâm, điểm kết nối chéo quang học và điểm truy cập mạng trong các dự án mạng truy cập cáp để nhận ra sự kết hợp sợi quang, phân phối cáp quang, quản lý và bảo vệ khung phân phối quang . Sợi quang ODF được lắp đặt trong Khung phân...

    Liên hệ với bây giờ

  • 96 cổng phân phối quang Patch Panel ODF

    96 cổng phân phối quang Patch Panel ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    96 cổng phân phối quang Patch Panel ODF Bảng phân phối quang phân phối Patch Panel Phù hợp với ngành công nghiệp môi trường toàn cầu với RoHS và SGS standards.All ODF Fiber Panel được 100% kiểm tra đầy đủ bởi expertise.All kỹ thuật của chúng tôi là kéo ra và được thiết kế để gắn vào 19" kệ. Sợi quang ODF Tủ phân...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 lõi cán nguội thép sợi quang ODF

    12 lõi cán nguội thép sợi quang ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 lõi cán nguội thép sợi quang ODF ODF Fiber Optik là công suất lớn, mật độ cao, Các cán nguội Thép ODF có thể thay đổi vào cổng khác nhau, chẳng hạn như SC, LC, FC ect, ODF 12 cổng và 24 cổng. Các sợi quang Pigtail , nhảy vào đi vượt ra ngoài một dòng tương ứng trong sự phụ thuộc không làm phiền lẫn nhau. Cáp quang,...

    Liên hệ với bây giờ

  • 72 Khung phân phối quang sợi quang ODF

    72 Khung phân phối quang sợi quang ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    72 Khung phân phối quang sợi quang ODF Khung phân phối quang ODF được nạp với 12 khay nối cáp quang và 12 bộ điều hợp SC. Các tính năng: 1. Khung phân phối quang học Chiều rộng tiêu chuẩn làm cho chúng có thể được áp dụng cho trường rộng 2. Sức mạnh lõi và vỏ được cách nhiệt3. Chì sợi đáng tin cậy và sửa chữa hoàn hảo...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh SC FC LC LC

    Bộ kết nối nhanh SC FC LC LC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh SC FC LC LC Ftth Optical Fast Connector đã trở thành một giải pháp phổ biến cho các hệ thống cáp quang bên trong tòa nhà và tầng cho các ứng dụng mạng LAN và CCTV và với sự mở rộng của FTTH, SC Fast Connector đã chứng tỏ nó là sự lựa chọn hàng đầu của các đương nhiệm, các đô thị, . Bộ ghép nối quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp kết nối nhanh SC Fast Connector 5cm

    Cáp kết nối nhanh SC Fast Connector 5cm

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ftth Fiber Optic SC APC Bộ kết nối nhanh Cáp kết nối nhanh có thể cung cấp các đầu sợi nhanh và dễ dàng trong thực tế, và các tùy chọn SC Fast Connector có thể cung cấp cho 900 micron và 250 micron. SC Fast Connector cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút tại các thiết bị và các bảng vá chất xơ. Hệ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ ghép nối nhanh Ftth Fiber Optic SC APC

    Bộ ghép nối nhanh Ftth Fiber Optic SC APC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ ghép nối nhanh Ftth Fiber Optic SC APC Việc sử dụng đồng tâm cao của đầu nối bằng sứ của đầu nối Ftth Fiber Optic SC APC kết hợp đảm bảo tổn thất chèn thấp và mất mát trở lại cao Kết nối Field Assembly chính xác của V-groove được cắt trên cơ sở khóa trượt khóa cố định với các sợi có V-groove của sợi lõi trung tâm...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang

    Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối quang điện quang SC PC quang Sử dụng đầu nối kết nối cáp quang SC PC tại chỗ này, có thể cải thiện tính linh hoạt của thiết kế dây cáp quang cũng như giảm thời gian để kết cuối sợi quang. Bộ nối Fast Optic Fast Connector đã trở thành một giải pháp phổ biến cho hệ thống cáp quang bên trong tòa nhà và tầng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối quang học tích hợp Field Assembly

    Bộ kết nối quang học tích hợp Field Assembly

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối quang học tích hợp Field Assembly SC APC Quick Connector là đầu nối cáp quang có thể lắp đặt trong trường hợp không cần epoxy và không đánh bóng. Field Assembly Optical Connector được nhúng vào sợi quang, để đảm bảo bề mặt đánh bóng gốm sứ được kiểm soát, bán kính của đường cong, đỉnh cao bù đắp, bề mặt kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ ghép nối quang điện SC UPC

    Bộ ghép nối quang điện SC UPC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ ghép nối nhanh SC Fiber Optic nhanh kết nối SC là một thiết bị thụ động, được sử dụng để kết nối cáp sợi quang để tạo thành một bản vá quang liên tục. SC UPC nhanh Connector đã được sử dụng rộng rãi trong truyền dẫn cáp quang, bảng điều khiển sợi vá, và sợi quang kiểm tra instruments.The thiết kế độc đáo của cơ thể...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối quang nhanh SCC APC Single Mode

    Bộ kết nối quang nhanh SCC APC Single Mode

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối quang nhanh SCC APC Single Mode SC APC Fiber Optic Fater Connector được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao cho việc lắp đặt cấu trúc vị trí uốn là một thiết kế độc đáo, và Fast Connector SC APC không cần dán, đánh bóng và không tiêu hao bất kỳ vật liệu nào. cấu trúc được cài sẵn bằng sợi quang ,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ ghép nối nhanh quang quang SC APC

    Bộ ghép nối nhanh quang quang SC APC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ ghép nối nhanh quang quang SC APC Sản phẩm Đầu nối quang SC APC đã được nhà máy đánh bóng, loại bỏ sự cần thiết của bất kỳ vật liệu đánh bóng, do đó cho phép chuẩn bị và chấm dứt các sợi quang học trong một khoảng thời gian của các phương pháp truyền thống khác. Bộ ghép nối quang quang Fast Connector cũng sử dụng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh của máy tính sợi quang SC PC

    Bộ kết nối nhanh của máy tính sợi quang SC PC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh của máy tính sợi quang SC PC Việc lắp nối cáp quang SC PC Fast Connector chỉ đòi hỏi các công cụ chuẩn bị chuẩn: thiết bị tước sợi, khăn lau và máy xơ sợi. Không cần cung cấp điện cho đầu nối SC UPC Fiber Fast Connector . Chỉ cần Rải bộ đệm, xẻ và làm sạch sợi và sau đó chèn sợi vào Fast Quick...

    Liên hệ với bây giờ

  • 96 Core Rack Mount LC-Port quang chéo ODF

    96 Core Rack Mount LC-Port quang chéo ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    96 Core Rack Mount LC-Port quang chéo ODF 96 Core Rack Mount LC-Port quang chéo ODF Thích hợp cho sợi đơn và ribbon & bundle fibercables, 96 Core Rack Mount ODF Thiết kế đặc biệt đảm bảo dây cáp thừa và bím tóc theo thứ tự tốt, Optical Cross ODF Không có khoảng thời gian và dễ dàng để quản lý và vận hành. Khung...

    Liên hệ với bây giờ

  • Rack mount 19 sợi quang ODF

    Rack mount 19 sợi quang ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Rack mount 19 sợi quang ODF Sợi quang 19 ODF Rack Mount ODF Thích hợp cho sợi đơn và ribbon & bundle fibercables, Rack Mount 19 Fiber Optic ODF 19 '' và 23 '' hoặc thiết kế tùy chỉnh. Không có khoảng thời gian và dễ dàng cho quản lý và hoạt động. tấm để phù hợp với giao diện bộ chuyển đổi quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối quang ODF gắn tường với giá

    Khung phân phối quang ODF gắn tường với giá

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối quang ODF gắn tường với giá Khung phân phối quang treo tường ODF Thích hợp cho ribbon và sợi đơn , ODF gắn trên tường Có thể được sử dụng trong 19 '', 23 '' tiêu chuẩn khung phân phối , Khung phân phối

    Liên hệ với bây giờ

  • Giá 19 Inch 12 24 48 Lõi ODF

    Giá 19 Inch 12 24 48 Lõi ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Giá 19 Inch 12 24 48 Lõi ODF 19 Inch Rack Mount 12 24 48 lõi ODF Splice khay bên trong thay đổi , 24 Core Rack Mount ODF Tấm bảng điều khiển khác nhau để phù hợp với giao diện bộ chuyển đổi khác nhau, 48 lõi Rack Mount ODF 24C , 36C, 48C, 72C Khung phân phối quang có hoặc không có sợi quang bím tóc và bộ điều hợp , 19...

    Liên hệ với bây giờ

  • Thiết bị quang học viễn thông 4U Rack ODF Box

    Thiết bị quang học viễn thông 4U Rack ODF Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Thiết bị quang học viễn thông 4U Rack ODF Box Sợi quang 4U giá ODF hộp ngăn kéo với guild đường sắt, sợi quang odf hộp rộng rãi không gian đảm bảo tỷ lệ sợi quang , sợi odf trọng lượng nhẹ, mạnh mẽ sức mạnh, tốt chống sốc và chống bụi, phân phối quang khung 19 kích thước tiêu chuẩn, dễ dàng cài đặt, phía trước đánh...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ ghép nối nhanh Ftth FC

    Bộ ghép nối nhanh Ftth FC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ ghép nối nhanh Ftth Fc Fast Fiber Optic Fast Connector Fiber Optic Đối với Fiber có thời gian kết nối cáp quang tiềm năng ít hơn 30 giây, bao gồm chuẩn bị. Ngoài các công cụ chuẩn chuẩn bị chuẩn bị sợi, không có các công cụ chuyên dụng khác được yêu cầu kết hợp với dải PC của Fast Connector For Fiber ; tuy nhiên...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC Kết nối nhanh cáp quang Ftth PC

    FC Kết nối nhanh cáp quang Ftth PC

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    FC Kết nối nhanh cáp quang Ftth PC Bộ kết nối nhanh của FC PC Fast Connector ngăn ngừa mặt cuối của sợi quang từ đầu. Công nghệ đánh bóng hoàn thiện bằng quang học Fast Connector , tuân thủ theo tiêu chuẩn 3D. Đầu nối Ftth Fast Connector với 0.5 CCTC đồng tâm dương, khớp với ống kính bên trong hoàn hảo. Nhúng vào bên...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh Fc Fast Connector Đầu nối quang nhanh

    Bộ kết nối nhanh Fc Fast Connector Đầu nối quang nhanh

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh cáp quang FC Connector FC nối quang kết nối nhanh là bên trong V-Groove thiết kế liên kết, PEI vật chất, chính xác tiêm-đúc, bề mặt nhẵn, kéo dài kháng. FC Fiber Optic nhanh kết nối thiết kế cấu trúc hình thoi, lắp đặt đơn giản, tiết kiệm thời gian, giảm bớt khó khăn trong việc xây dựng. Quang sợi...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC nhanh chóng nối cáp quang nối nhanh

    FC nhanh chóng nối cáp quang nối nhanh

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    FC nhanh chóng nối cáp quang nối nhanh Bộ ghép nối quang FC Connector là thiết kế căn lề bên trong V-Groove, vật liệu PEI, khuôn ép phun chính xác, bề mặt nhẵn, sức căng. FC Fiber Optic Fast Connector thiết kế kết cấu lozenge, cài đặt đơn giản, tiết kiệm thời gian, giảm sự khó khăn trong xây dựng. Bộ ghép nối sợi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Fiber Splice Trên Ftth FC / PC Fast Connector

    Fiber Splice Trên Ftth FC / PC Fast Connector

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Fiber Splice Trên Ftth FC / PC Fast Connector Fiber Optic Quick Connector được thiết kế cho FTTH là một thế hệ kết nối sợi quang mới được sử dụng trong lắp ráp. Splice On Fiber Connector có thể cung cấp dòng sản phẩm Open và Precast, có đặc tính quang học và cơ học đáp ứng được tiêu chuẩn Ftth FC / PC Fast Connector...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối SC / APC FTTH Fusion Splice-On Hot-Melt

    Đầu nối SC / APC FTTH Fusion Splice-On Hot-Melt

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Đầu nối SC / APC FTTH Fusion Splice-On Hot-Melt Đầu nối SC / APC Splice-On có thể cung cấp các đầu sợi quang dễ dàng và nhanh chóng tại hiện trường, và các tùy chọn có sẵn. với kích thước 900 micron và 250 micron. Đầu nối SC FTTH Fusion Splice-On cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút tại các thiết...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com