Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Lc Sợi Kết Nối - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Lc Sợi Kết Nối)

  • Đầu nối sợi SC LC LC ST

    Đầu nối sợi SC LC LC ST

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối sợi SC LC LC ST Đầu nối SC quang học là đầu nối ngắt kết nối quang học với một ferrule zirconia bán kính 2.5mm. Có sẵn trong đầu nối SC Mode đơn và đầu nối SC đa điểm , đầu nối này có thiết kế kết nối đẩy-kéo để lắp nhanh cáp vào giá đỡ hoặc giá treo tường. Sử dụng clip giữ hai mặt có thể tái sử dụng để tạo...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối sợi AP PC APC

    Đầu nối sợi AP PC APC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối sợi AP PC APC Truyền thông ST PC APC Dây nối đầu nối cáp quang . Đầu nối ST sợi, đầu nối ST ST là hai đầu cáp quang có độ chính xác cuối, được gắn lên theo phương tiện truyền dẫn có thể được chia thành chế độ đơn quang phổ biến silicon, bộ nhảy đa mode và các loại khác như nhựa cho môi trường truyền cáp sợi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Giá tốt nhất thụ động sợi quang splitter cáp coupler

    Giá tốt nhất thụ động sợi quang splitter cáp coupler

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Giá tốt nhất thụ động sợi quang splitter cáp coupler Passive Optical Splitter được dựa trên công nghệ mạch âm thanh Lightwave và quy trình căn chỉnh chính xác, có thể chia một đầu vào quang đơn / kép thành nhiều đầu ra quang học thống nhất và được ký hiệu là 1xN hoặc 2xN. Bộ tách PLC được áp dụng trong triển khai...

    Liên hệ với bây giờ

  • Gpon quang FBT Coupler Splitter Loại

    Gpon quang FBT Coupler Splitter Loại

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Gpon quang FBT Coupler Splitter Loại Vòi côn giác hợp nhất ( bộ tách 2 chiều ) được sử dụng để tách hoặc kết hợp tín hiệu quang. Các loại Coupler quang hoặc tỷ lệ khớp nối được điều khiển và có thể được sửa đổi yêu cầu chi phí upopn cũng như số lượng các cổng tách. Các loại Gpon Splitter hỗ trợ cửa sổ bước sóng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối quang SC và SC

    Đầu nối quang SC và SC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bởi bầu nhựa

    • Cung cấp khả năng: 10000 PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 1000 Bag/Bags

    Đầu nối quang SC và SC Đầu nối ST và SC , đầu nối ST sử dụng kết nối khóa xoắn lưỡi lê với ferrule 2.5mm. Có sẵn trong singlemode và multimode, kết nối FO ST có tính năng cài đặt trường đáng tin cậy và bền. Thiết kế của Đầu nối sợi quang ST cho phép các trình cài đặt uốn phần lưng của cơ thể trực tiếp lên áo cáp. 1....

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối loại kết nối nhiều nút đơn mode

    Đầu nối loại kết nối nhiều nút đơn mode

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: bởi bầu nhựa

    • Cung cấp khả năng: 10000 PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 1000 Bag/Bags

    Đầu nối loại kết nối nhiều nút đơn mode Kết nối ST Type được phát triển bởi AT & T ngay sau khi FC xuất hiện. Trong nháy mắt họ có thể bị nhầm lẫn với nhau nhưng Sinlge Mode ST Connector và Multimode ST Connetor sử dụng một đồ đạc lưỡi lê chứ không phải là một sợi vít. 1. tính năng ( sợi kết nối, fc sợi kết nối,...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC ST LC Typle kết nối sợi quang

    SC ST LC Typle kết nối sợi quang

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC ST LC Typle sợi quang kết nối Đầu nối quang ST, đầu nối ST LC là loại đầu nối cáp quang thương mại phổ biến nhất. Đầu nối cáp ST sử dụng ống nhựa tiếp xúc chứa sợi quang. Điều này đòi hỏi một kết nối với một cáp phù hợp ở phía bên kia, kết hợp một kết nối mà giao phối với nhau. Ứng dụng ( Đầu nối sợi quang, Đầu nối...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC SM Simplex Duplex kết nối

    LC SM Simplex Duplex kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC SM Simplex Duplex kết nối Đầu nối song công LC SM, Đầu nối LC Simplex là cáp sợi quang được giới hạn ở hai đầu bằng đầu nối cho phép kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, công tắc quang hoặc thiết bị viễn thông khác. Single Mode Fiber LC Connector Có một lớp bảo vệ dày, nó được sử dụng để kết nối máy phát...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối cáp quang đa mode LC

    Đầu nối cáp quang đa mode LC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang đa mode LC Đầu nối LC Multimode dễ dàng lắp ráp với mối nối cơ khí và không đánh bóng, Kết nối LC đa cực Dễ dàng cho công nghệ học tập bằng phương pháp lắp ráp đơn giản (trong vòng 1 phút rưỡi), Đầu nối LC MM Giảm thiểu tỷ lệ lỗi bằng các tính năng loại bỏ và tái sử dụng. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC kết nối sợi kép

    LC kết nối sợi kép

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC kết nối sợi kép LC Duplex sợi kết nối, kết nối LC kép, LC Duplex Connector là hai kết thúc quang học chính xác sợi quang jumper, dock lên theo phương tiện truyền dẫn có thể được chia thành phổ biến silicon dựa trên quang đơn mode, đa chế độ jumper, và khác như vậy như nhựa cho môi trường truyền của cáp nhảy cáp...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC Sing Mode sợi kết nối

    LC Sing Mode sợi kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC Sing Mode sợi kết nối LC TO LC Connector Nhà ở và vỏ nhựa siêu hạng UL với nhiều màu sắc khác nhau với 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm. Kích thước cơ học chính xác; Chế độ Sinlge LC bao gồm Zirconium ferrule PC hoặc đường kính 8 độ LC APC Fiber Connector 125-128um đồng tâm cao. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối cáp quang APC LC

    Đầu nối cáp quang APC LC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang APC LC Đầu nối APC LC sử dụng ống nhựa tiếp xúc với vỏ cáp quang. Điều này đòi hỏi một kết nối với một cáp phù hợp ở phía bên kia, kết hợp một kết nối mà giao phối với nhau. Đầu nối LC LC của sợi, đầu nối FO LC là loại đầu nối cáp quang thương mại phổ biến nhất. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC loại đơn chế độ kết nối

    LC loại đơn chế độ kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC loại đơn chế độ kết nối Đầu nối cáp quang loại LC được cấp phép bởi Lucent Technologies cung cấp thiết kế kéo và kích thước nhỏ hoàn hảo cho các ứng dụng có mật độ cao. Đầu nối LC / APC và Bộ kết nối LC đơn trong các phiên bản đơn hoặc hai mặt. Đặc điểm kỹ thuật: ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối LC UPC OM3

    Đầu nối LC UPC OM3

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối cáp quang APC LC Đầu nối LC OM3 được cung cấp với một ferrule zirconia 1,25mm. Kết nối LC màu be, LC UPC Quang sợi kết nối cũng kết hợp một cơ chế chốt duy nhất cung cấp sự ổn định trong hệ thống rack mounts. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết nối)...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC Mini sợi quang kết nối

    LC Mini sợi quang kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC Mini sợi quang kết nối Giao diện kết nối LC Mini Fiber Optic được phát triển bởi Lucent Technologies (do đó, Lucent Connector). Đầu nối PC LC quang đơn giản của Duplexx sử dụng cơ chế tab giữ lại, tương tự như điện thoại hoặc đầu nối RJ45 và thân máy kết nối sợi quang 125 125 tương tự như hình dạng đầu nối SC vuông...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC kết nối đa quang sợi quang

    LC kết nối đa quang sợi quang

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC kết nối đa quang sợi quang Đầu nối cáp quang Mutlitmode LC kết thúc sự kết thúc của một sợi quang, và cho phép kết nối và ngắt kết nối nhanh hơn nối nối sợi quang .LC Mất chèn thấp và mất mát trở lại. Bộ kết nối nhiều đầu lc multimode Khởi động vỏ nhựa và khởi động bằng nhựa UL. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC...

    Liên hệ với bây giờ

  • Kết nối LC quang

    Kết nối LC quang

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Kết nối LC quang Kết nối LC Vỏ nhựa và vỏ bọc bằng nhựa UL với nhiều màu sắc khác nhau với 0.9mm, 2.0mm hoặc 3.0mm , đầu nối cáp quang lc Zirconia ferrule PC hoặc 8 độ APC, diameter125 ~ 128 um, độ đồng tâm cao, đầu nối quang l c Single mode , Multimode và Góc PC. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối sợi quang FC

    Đầu nối sợi quang FC

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    FC FC kết nối Đầu nối FC, đầu nối cáp quang FC, đầu nối FC FC có một đầu vít nối vào bộ chuyển đổi để cung cấp kết nối an toàn và phù hợp với cáp 900um, 2-3mm. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết nối)...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC loại sợi quang kết nối

    FC loại sợi quang kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    FC loại sợi quang kết nối FC loại kết nối bao gồm một cơ thể đồng thau mạ niken và một gốm ferrule / mùa xuân / uốn thùng lắp ráp cộng với một uốn cong trên tay áo và khởi động cao su. Đầu nối quang FC, Đầu nối cáp quang FC có sẵn trong các phiên bản UPC và APC đơn cũng như đa mode. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC SC FC sợi kết nối

    LC SC FC sợi kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    LC SC FC sợi kết nối Đầu nối SC FC, Đầu nối sợi SC SC có thể được cung cấp như một đầu nối một mảnh được lắp ráp sẵn hoặc làm bộ kết nối. LC và SC sợi kết nối clip có sẵn cho kết nối duplex. Bộ dụng cụ không có ferrule có sẵn. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST SC LC và ST sợi kết nối

    ST SC LC và ST sợi kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    ST SC LC và ST sợi kết nối ST SC LC Fiber Connectors Bộ dụng cụ gia đình không có ferrule có sẵn. Kết nối LC SC ST PC và APC có sẵn. SC và ST Fiber Connectors cho mạng viễn thông. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết nối)...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC FC ST LC Kết nối cáp quang

    SC FC ST LC Kết nối cáp quang

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SC FC ST LC Kết nối cáp quang SC FC LC ST Sợi quang Connetors có sẵn trong chế độ đơn UPC và APC phiên bản cũng như multimode. Đầu nối SC và LC, Đầu nối FC LC SC thích hợp cho các ứng dụng dữ liệu và viễn thông bao gồm điểm tới điểm và mạng quang thụ động. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối SX SM Fiber

    Đầu nối SX SM Fiber

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối SX SM Fiber Các kiểu kết nối cáp quang đơn mode giúp dễ dàng kết nối và ngắt kết nối cáp. SX Fiber Connector, SM Fiber Connector có ba loại đánh bóng có thể được áp dụng cho một đầu nối sợi: PC hoặc tiếp xúc vật lý, UPC hoặc tiếp xúc vật lý cực và APC hoặc tiếp xúc vật lý góc cạnh. Đặc điểm kỹ thuật ( sợi kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • SX DX PC APC sợi kết nối

    SX DX PC APC sợi kết nối

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    SX DX PC APC sợi kết nối Đầu nối cáp quang được sử dụng để kết nối máy phát quang, đầu thu và hộp đầu cuối. SX DX Fiber Connector Nhà ở và vỏ nhựa siêu hạng UL với nhiều màu sắc khác nhau với 0.9mm, 2.0mm hoặc 3.0mm. PC và APC Connector có sẵn. Đặc điểm kỹ thuật: ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com