Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Mtrj Connector - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 12 sản phẩm cho Mtrj Connector)

  • Dây Cáp quang Multimode FC

    Dây Cáp quang Multimode FC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp quang Multimode FC FC Patch dây PC Có sẵn trong Patch Cord Multimodo và Singlemode loại. FC Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả Fiber Optic Patchcord được kiểm tra 100% về tổn thất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả về mạng cáp. Các tính năng của Patch Cord Multimode (1) Bên trong:...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector

    Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box

    Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector Hộp làm sạch quang học cho đầu nối SC FC LC có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ chèn cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi mạng. Tấm vải làm sạch vải sợi nhỏ chống lint đặc biệt chống lint miễn phí mà...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bend Insensitive mtrj Sợi Quang Patch Cord

    Bend Insensitive mtrj Sợi Quang Patch Cord

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Bend Insensitive mtrj Sợi Quang Patch Cord Foclink là Bend Insensitive Patch Cord công ty, các loại sợi dây Patch là một trong những thành phần thường được sử dụng nhất trong mạng cáp quang, mtrj Fiber Optic Patch Cord được áp dụng rộng rãi trong các mạng viễn thông, Gigabit Ethernet và Premise cài đặt. sản phẩm của...

    Liên hệ với bây giờ

  • Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

    Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc Việc sử dụng sợi quang nhanh kết nối SC APC cao đồng tâm của gốm ferrule Ftth SC APC / UPC sợi quang kết nối nhanh sợi nhúng đảm bảo một mất chèn thấp và mất mát trở lại cao độ chính xác hiệu suất quang học của rãnh chữ V được cắt trên cơ chế...

    Liên hệ với bây giờ

  • Loại nóng chảy SC Fiber Optic Fast Connector

    Loại nóng chảy SC Fiber Optic Fast Connector

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Loại nóng chảy SC Fiber Optic Fast Connector Kết nối nhanh Foclink làm cho đầu sợi nhanh chóng, dễ dàng và đáng tin cậy. Các đầu nối cáp quang này có đầu cắm mà không gặp bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi sơn epoxy, không đánh bóng, không nối, không làm nóng và có thể đạt được các thông số truyền dẫn tương tự...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC/MU Fiber Optic Connector Cleaner Pen

    LC/MU Fiber Optic Connector Cleaner Pen

    • Bao bì: retail box

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-CP-001

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    LC/MU Fiber Optic Connector Cleaner Pen Fiber Optical Connector Cleaner Pen clean the end face of all components in each mated pair to avoid contamination before connection. LC Fiber Optic Cleaning Pen Inspect:Inspect each mated pair with a Fiber Inspection Microscope to verify end face cleanliness. If contamination...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối quang nhanh SC Apc Quick Connector

    Bộ kết nối quang nhanh SC Apc Quick Connector

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối quang nhanh SC Apc Quick Connector Fast Fast Connector có thể cung cấp kết thúc nhanh chóng và dễ dàng của sợi trong lĩnh vực này. Tùy chọn Fast Connector của SC / APC có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút tại thiết bị và bảng vá chất xơ. Bộ kết nối nhanh SC APC kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh SC / UPC nối tiếp đơn 9/125 Fast Connector

    Bộ kết nối nhanh SC / UPC nối tiếp đơn 9/125 Fast Connector

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh SC / UPC nối tiếp đơn 9/125 Fast Connector SC PC Fusion Splicing Trên Fast Connector làm cho kết thúc sợi nhanh chóng, dễ dàng và đáng tin cậy. Quick Assembly SM Connector 9/125 cho phép kết thúc mà không có bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi phải có epoxy, không đánh bóng, không nối, không làm...

    Liên hệ với bây giờ

  • Fiber Splice Trên Ftth FC / PC Fast Connector

    Fiber Splice Trên Ftth FC / PC Fast Connector

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Fiber Splice Trên Ftth FC / PC Fast Connector Fiber Optic Quick Connector được thiết kế cho FTTH là một thế hệ kết nối sợi quang mới được sử dụng trong lắp ráp. Splice On Fiber Connector có thể cung cấp dòng sản phẩm Open và Precast, có đặc tính quang học và cơ học đáp ứng được tiêu chuẩn Ftth FC / PC Fast Connector...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp kết nối nhanh SC Fast Connector 5cm

    Cáp kết nối nhanh SC Fast Connector 5cm

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ftth Fiber Optic SC APC Bộ kết nối nhanh Cáp kết nối nhanh có thể cung cấp các đầu sợi nhanh và dễ dàng trong thực tế, và các tùy chọn SC Fast Connector có thể cung cấp cho 900 micron và 250 micron. SC Fast Connector cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút tại các thiết bị và các bảng vá chất xơ. Hệ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối SC SM Fiber Optik Connector

    Đầu nối SC SM Fiber Optik Connector

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Đầu nối SC SM Fiber Optik Connector SC SM Pigtail là một trong những mẫu stype sớm nhất và là một trong những sợi cáp quang được sử dụng phổ biến nhất, SC SM Pigtail rất tiện lợi và tiết kiệm chi phí, Fiber Optic Pigtail Connector được sử dụng rộng rãi trong các mạng cáp quang. Pigtail Fiber Optik có gắn zirconia và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ kết nối nhanh Fc Fast Connector Đầu nối quang nhanh

    Bộ kết nối nhanh Fc Fast Connector Đầu nối quang nhanh

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ kết nối nhanh cáp quang FC Connector FC nối quang kết nối nhanh là bên trong V-Groove thiết kế liên kết, PEI vật chất, chính xác tiêm-đúc, bề mặt nhẵn, kéo dài kháng. FC Fiber Optic nhanh kết nối thiết kế cấu trúc hình thoi, lắp đặt đơn giản, tiết kiệm thời gian, giảm bớt khó khăn trong việc xây dựng. Quang sợi...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com