Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Mtrj Connector (Tất cả 12 sản phẩm cho Mtrj Connector)

Mtrj Connector - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Mtrj Connector nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Mtrj Connector với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Mtrj Connector thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
Dây Cáp quang Multimode FC
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: FC Patch dây PC , Patch Cord Multimodo , Fiber Optic Patchcord

Dây Cáp quang Multimode FC FC Patch dây PC Có sẵn trong Patch Cord Multimodo và Singlemode loại. FC Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả Fiber Optic Patchcord được kiểm tra 100% về tổn thất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Hộp làm sạch quang học , Hộp nối LC làm sạch , Hộp nối SC

Hộp làm sạch quang học cho SC FC LC Connector Hộp làm sạch quang học cho đầu nối SC FC LC có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ chèn cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi mạng. Tấm...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bend Insensitive mtrj Sợi Quang Patch Cord
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bend Patch nhạy cảm dây , Các loại sợi dây Patch , Mtrj sợi quang vá dây

Bend Insensitive mtrj Sợi Quang Patch Cord Foclink là Bend Insensitive Patch Cord công ty, các loại sợi dây Patch là một trong những thành phần thường được sử dụng nhất trong mạng cáp quang, mtrj Fiber Optic Patch Cord được áp dụng rộng rãi trong...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Dòng lắp ráp Ftth Fast Connector SC / apc , SC Apc Single-Mode sợi quang kết nối nhanh chóng , SC / Upc Apc Ftth Fusion Splice-On kết nối

Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc Việc sử dụng sợi quang nhanh kết nối SC APC cao đồng tâm của gốm ferrule Ftth SC APC / UPC sợi quang kết nối nhanh sợi nhúng đảm bảo một mất chèn thấp và mất mát trở lại cao độ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Loại nóng chảy SC Fiber Optic Fast Connector
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Bộ kết nối nhanh Sc Lc Fc Fiber , Sc / apc Đầu nối nóng Melt , Sc / pc kết nối Ftth

Loại nóng chảy SC Fiber Optic Fast Connector Kết nối nhanh Foclink làm cho đầu sợi nhanh chóng, dễ dàng và đáng tin cậy. Các đầu nối cáp quang này có đầu cắm mà không gặp bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi sơn epoxy, không đánh bóng, không nối,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC/MU Fiber Optic Connector Cleaner Pen
  • Bao bì: retail box
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FOC-CP-001
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: LC MU Optical Fiber Cleaner Pen , LC Fiber Optic Cleaning Pen , Fiber Optical Connector Cleaner Pen

LC/MU Fiber Optic Connector Cleaner Pen Fiber Optical Connector Cleaner Pen clean the end face of all components in each mated pair to avoid contamination before connection. LC Fiber Optic Cleaning Pen Inspect:Inspect each mated pair with a Fiber...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ kết nối quang nhanh SC Apc Quick Connector
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Trình kết nối nhanh nhanh , Đầu nối nhanh SC / APC , Đầu nối SC APC nhanh

Bộ kết nối quang nhanh SC Apc Quick Connector Fast Fast Connector có thể cung cấp kết thúc nhanh chóng và dễ dàng của sợi trong lĩnh vực này. Tùy chọn Fast Connector của SC / APC có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ kết nối nhanh SC / UPC nối tiếp đơn 9/125 Fast Connector
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Nối nối nhanh , Bộ kết nối nhanh 9/125 , Đầu nối cáp quang SC / UPC

Bộ kết nối nhanh SC / UPC nối tiếp đơn 9/125 Fast Connector SC PC Fusion Splicing Trên Fast Connector làm cho kết thúc sợi nhanh chóng, dễ dàng và đáng tin cậy. Quick Assembly SM Connector 9/125 cho phép kết thúc mà không có bất kỳ sự phức tạp nào...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Fiber Splice Trên Ftth FC / PC Fast Connector
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Đầu nối quang nhanh , Splice Trên Fiber kết nối , Đầu nối Fast Ftth FC / PC

Fiber Splice Trên Ftth FC / PC Fast Connector Fiber Optic Quick Connector được thiết kế cho FTTH là một thế hệ kết nối sợi quang mới được sử dụng trong lắp ráp. Splice On Fiber Connector có thể cung cấp dòng sản phẩm Open và Precast, có đặc tính...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp kết nối nhanh SC Fast Connector 5cm
  • Đơn giá:USD 0.45 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.45 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Lắp ghép nối nhanh , Đầu nối SC nhanh , Đầu nối SC APC Fast 5CM

Ftth Fiber Optic SC APC Bộ kết nối nhanh Cáp kết nối nhanh có thể cung cấp các đầu sợi nhanh và dễ dàng trong thực tế, và các tùy chọn SC Fast Connector có thể cung cấp cho 900 micron và 250 micron. SC Fast Connector cho phép trình cài đặt chấm dứt...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối SC SM Fiber Optik Connector
  • Đơn giá:USD 0.42 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    10 Bag/Bags USD 0.42 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: Sợi xơ sợi quang , Đầu nối Pigtail sợi quang , SC SM Pigtail

Đầu nối SC SM Fiber Optik Connector SC SM Pigtail là một trong những mẫu stype sớm nhất và là một trong những sợi cáp quang được sử dụng phổ biến nhất, SC SM Pigtail rất tiện lợi và tiết kiệm chi phí, Fiber Optic Pigtail Connector được sử dụng rộng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ kết nối nhanh Fc Fast Connector Đầu nối quang nhanh
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Bộ kết nối nhanh cáp quang FC Connector , Bộ ghép nối quang FC nhanh , Đầu nối sợi quang

Bộ kết nối nhanh cáp quang FC Connector FC nối quang kết nối nhanh là bên trong V-Groove thiết kế liên kết, PEI vật chất, chính xác tiêm-đúc, bề mặt nhẵn, kéo dài kháng. FC Fiber Optic nhanh kết nối thiết kế cấu trúc hình thoi, lắp đặt đơn giản,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Mtrj Connector từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Mtrj Connector là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Mtrj Connector sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Mtrj Connector, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp