Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Multimode Singlemode Aattenuator (Tất cả 23 sản phẩm cho Multimode Singlemode Aattenuator)

Multimode Singlemode Aattenuator - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Multimode Singlemode Aattenuator nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Multimode Singlemode Aattenuator với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Multimode Singlemode Aattenuator thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator
  • Đơn giá:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Multimode Singlemode Aattenuator , Loại đầu cắm cáp quang Attenuator , Bộ suy hao sợi quang

Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator là một thành phần được cài đặt trong một sợi quang hệ thống truyền dẫn làm giảm sức mạnh trong tín hiệu quang học. Có hai loại: Multimode và Singlemode sợi Attenuator , loại...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode
  • Đơn giá:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode , Bộ suy giảm sợi quang 20db , Bộ suy giảm điều chỉnh sợi quang

Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì:  25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi sợi ST , Khớp nối sợi ST , Cáp quang ST Coupler

Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex Bộ điều hợp sợi ST của chúng tôi phù hợp với các phần cắt ST tiêu chuẩn cho các bảng vá, băng cassette, tấm tiếp hợp, giá treo tường và hơn thế nữa. Những bộ điều hợp kim loại kiểu thùng này có thiết kế...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode
  • Đơn giá:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Đa suy giảm LC , Sợi quang suy hao đa sợi quang , Bộ suy giảm sợi quang cố định nhiều chế độ

Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm sợi quang cố định LC PC Multimode được sử dụng trong các ứng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích
  • Đơn giá:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: LC UPC 5db Cáp quang cố định , Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích , Bộ suy giảm LC / UPC 5 DB

LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang, Nó bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC / PC SM được sử dụng trong các ứng dụng có...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi quang LC , Bộ chuyển đổi mặt bích PVC , Bộ chuyển đổi mặt bích LC

LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC , Bộ chuyển đổi quang SC / upc SM , Bộ chuyển đổi DX Sc / apc Green

Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc SC Optical Adapter quang còn được gọi là SC sợi quang tay áo giao phối. Một loạt bộ chuyển đổi đơn SC-APC bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì:  25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi sợi quang ST Bare , Bộ chuyển đổi quang FTTH , Bộ chuyển đổi quang đơn Duplex

Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex Những bộ ghép ST kim loại hai mặt FOC này được thiết kế để lắp vào các tấm có hình chữ nhật cắt rời. Loạt bài này có tay áo bằng đồng hoặc bằng gốm để đáp ứng các yêu cầu thiết kế cụ thể của bạn. Ngoài...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem dưới đây hình ảnh. OEM gói có sẵn.
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ điều hợp Hybrird SC / LC , SC Nữ để LC Nữ Adapter , Bộ chuyển đổi quang SC-LC

SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter được sử dụng để cung cấp một cáp để cáp hoặc cáp để thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: LC Pigtail Fiber , 12 Pigtail lõi sợi , LC Singlemode Pigtail Fiber

12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber LC Pigtail Fiber là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. 12 Pigtail lõi sợi đi kèm với sự lựa chọn của bạn về cấu hình cáp song công hoặc đơn giản. Phạm vi mở rộng của sợi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Multimode SC OM3 Dây Patch
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Multimode OM3 FTTH vá dây , Simplex Duplex SC OM3 Dây vá , Duplex SC sợi quang Jumper

Multimode SC OM3 Dây Patch Foclink cung cấp một loạt các Patch Cord đa OM3 FTTH với các loại kết nối từ LC, SC, ST và MTP. FOC cung cấp Simple Cord Duplex SC OM3 Patch Cord thích hợp cho băng thông tốc độ cao, bao gồm dây vá OM3 50/125, tối ưu cho...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Fc Lc Sc thẳng-Thông qua lĩnh vực lắp ráp Singlemode Apc Fiber Optic nhanh nhanh chóng kết nối
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Singlemode Fiber Optic Fc Apc kết nối , FC LC SC sợi quang kết nối nhanh , Thẳng thông qua trường hội nhanh kết nối nhanh

Fc Lc Sc thẳng-Thông qua lĩnh vực lắp ráp Singlemode Apc Fiber Optic nhanh nhanh chóng kết nối Singlecode Fiber Optic Fc Apc Connector đã trở thành một giải pháp phổ biến cho hệ thống dây quang trong các tòa nhà và sàn cho các ứng dụng LAN &...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Multimode 2m sợi quang Patch Cord
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Dây Patch sợi đa 2m Multimode , MM sợi vá dây , Sợi quang Patch Cord

Multimode 2m sợi quang Patch Cord Sợi quang Patch Cord trong Patch Cord Multimodo và Singlemode loại. MM Fiber Patch Cord đáp ứng RoHS tuân thủ, và tất cả Fiber Optic Patchcord là 100% quang học thử nghiệm cho chèn mất để đảm bảo chất lượng cao, rất...

 Nhấn vào đây để chi tiết
ST Singlemode sợi quang vá dây
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Chế độ đơn ST Fiber Patch Cord , Dây vá quang đơn mode , Single Mode sợi quang nhảy dây

ST Singlemode sợi quang vá dây Chế độ đơn ST Fiber Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Dây Patch quang Singlemode có một lõi có đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền qua, và do đó có nhiều đường ánh sáng của một...

 Nhấn vào đây để chi tiết
ST Nữ để SC Nam Simplex Singlemode Fiber Optic Adapter
  • Đơn giá:USD 0.1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  40 bộ điều hợp cho mỗi gói; trong một hộp 28 * 28 * 28
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi sợi ST-SC , Bộ chuyển đổi SC ST , Bộ chuyển đổi sợi SC-ST

ST Nữ để SC Nam Simplex Singlemode Fiber Optic Adapter ST Nữ để SC Nam Simplex Singlemode sợi quang Ada pter được sử dụng để cung cấp một cáp để cáp hoặc cáp để thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Đầu nối sợi quang SM Multimode
  • Đơn giá:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC / OEM
  • Bao bì: polybag đóng gói
  • Cung cấp khả năng: 10000PCS
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO90001

Tag: Đầu nối cáp quang đa mode , Đầu nối sợi quang SM , Đầu nối cáp

Đầu nối sợi quang SM Multimode Cáp kết nối có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode. Đầu nối sợi quang SM và cáp quang đa mode Connecto r được sử dụng cho CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường. Đặc điểm kỹ thuật (sợi kết nối, fc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây Cáp SC Singlemode
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: SC SC Patch Cord , Cáp Dây Cáp Duplex Singlemode , Dây cáp nối

Dây Cáp SC Singlemode Patch Cord Cable còn được gọi là sợi nhảy hoặc dây viền sợi quang . SC SC Patch Cord là một trong những thành phần được sử dụng phổ biến nhất trong mạng cáp quang. Định nghĩa của `mode` như trong Singlemode dùng để chỉ chế độ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây Cáp quang Multimode FC
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: FC Patch dây PC , Patch Cord Multimodo , Fiber Optic Patchcord

Dây Cáp quang Multimode FC FC Patch dây PC Có sẵn trong Patch Cord Multimodo và Singlemode loại. FC Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả Fiber Optic Patchcord được kiểm tra 100% về tổn thất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây cáp quang singlemode ST
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Cáp quang ST Patch , Singlemode Simplex sợi quang Patchcord , Các loại Patch Cord

Dây cáp quang singlemode ST Fiber Optic ST Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Singlemode Simplex Optic Fiber patchcord có một lõi đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền qua, và do đó có nhiều đường ánh sáng -...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây Patch Multimode SC FO
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Patch Cord FO SC , Cáp quang SC , Cáp SC SC đa dây

Dây Patch Multimode SC FO Dây sợi quang có thể phân loại thành FC, SC, LC, MU và ST. Với chất liệu gốm sứ chất lượng cao, nó có sự phù hợp tốt và tổn thất chèn thấp. Và nó được sử dụng rộng rãi trong Mạng viễn thông, truyền dữ liệu, thiết bị kiểm...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây cáp quang singlemode FC
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Dây cáp quang FC , Dây Patch Chuột Singlemode , Giá dây cáp quang

Dây cáp quang singlemode FC Singlemode Patch Cord có thể được sử dụng làm dây dẫn thiết bị và dây khu vực làm việc. Định nghĩa của 'chế độ' như trong Singlemode đề cập đến chế độ truyền của ánh sáng sợi quang trong lõi cáp quang FC-sợi ,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Fiber Optic Multimode OM3
  • Đơn giá:USD 0.42 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    10 Piece/Pieces USD 0.42 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic
  • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Tag: Sợi đa sợi , Sợi Pigtail sợi OM3 , SC sợi quang Pigtail

SC Fiber Optic Multimode OM3 Sợi đa sợi bao gồm cả Pigtail sợi quang OM3 . SC sợi quang Pigtail có kết nối với lớp cao cấp và với các đường kính ngoài 0.9mm tiêu biểu.Các sợi quang Pigtail với màu cáp khác nhau, đường kính cáp và các loại áo khoác...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Cáp LC Duplex Singlemode Patch
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: LC-LC Patch Cord Single Mode , Dây Cáp Lõi LC Duplex , Patch Cord FC-LC Duplex

Cáp LC Duplex Singlemode Patch LC Duplex patch Cord là quan trọng của mạng quang. họ có kết nối giống và khác nhau được cài đặt trên phần cuối của sợi quang Patch cord. Patch Cord FC-LC Duplex loạt đi kèm với một bộ sưu tập toàn diện về độ dài và...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Multimode Singlemode Aattenuator từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Multimode Singlemode Aattenuator là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Multimode Singlemode Aattenuator sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Multimode Singlemode Aattenuator, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp