Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Multimode Singlemode Aattenuator - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 23 sản phẩm cho Multimode Singlemode Aattenuator)

  • Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator

    Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator là một thành phần được cài đặt trong một sợi quang hệ thống truyền dẫn làm giảm sức mạnh trong tín hiệu quang học. Có hai loại: Multimode và Singlemode sợi Attenuator , loại mặt bích, trực tuyến và cắm loại suy hao quang học , Inline quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex Bộ điều hợp sợi ST của chúng tôi phù hợp với các phần cắt ST tiêu chuẩn cho các bảng vá, băng cassette, tấm tiếp hợp, giá treo tường và hơn thế nữa. Những bộ điều hợp kim loại kiểu thùng này có thiết kế khóa xoắn cho giao diện ST, và đi kèm với đai ốc lắp và vòng đệm khóa. ST...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode

    Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm sợi quang cố định LC PC Multimode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích

    LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang, Nó bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC / PC SM được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc

    Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc SC Optical Adapter quang còn được gọi là SC sợi quang tay áo giao phối. Một loạt bộ chuyển đổi đơn SC-APC bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ điều hợp quang sợi quang SC, chẳng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex Những bộ ghép ST kim loại hai mặt FOC này được thiết kế để lắp vào các tấm có hình chữ nhật cắt rời. Loạt bài này có tay áo bằng đồng hoặc bằng gốm để đáp ứng các yêu cầu thiết kế cụ thể của bạn. Ngoài ra, các bộ ghép này có thể được sử dụng với các đầu nối cáp kiểu PC...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter

    SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem dưới đây hình ảnh. OEM gói có sẵn.

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter được sử dụng để cung cấp một cáp để cáp hoặc cáp để thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Bộ chuyển đổi Hybrird...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber

    12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber LC Pigtail Fiber là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. 12 Pigtail lõi sợi đi kèm với sự lựa chọn của bạn về cấu hình cáp song công hoặc đơn giản. Phạm vi mở rộng của sợi quang đơn lẻ LC được kết thúc với các đầu nối hiện đại và có sẵn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Multimode SC OM3 Dây Patch

    Multimode SC OM3 Dây Patch

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Multimode SC OM3 Dây Patch Foclink cung cấp một loạt các Patch Cord đa OM3 FTTH với các loại kết nối từ LC, SC, ST và MTP. FOC cung cấp Simple Cord Duplex SC OM3 Patch Cord thích hợp cho băng thông tốc độ cao, bao gồm dây vá OM3 50/125, tối ưu cho các ứng dụng mạng 10Gb. Duplex SC sợi quang Jumper được gọi là 50/125....

    Liên hệ với bây giờ

  • Fc Lc Sc thẳng-Thông qua lĩnh vực lắp ráp Singlemode Apc Fiber Optic nhanh nhanh chóng kết nối

    Fc Lc Sc thẳng-Thông qua lĩnh vực lắp ráp Singlemode Apc Fiber Optic nhanh nhanh chóng kết nối

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Fc Lc Sc thẳng-Thông qua lĩnh vực lắp ráp Singlemode Apc Fiber Optic nhanh nhanh chóng kết nối Singlecode Fiber Optic Fc Apc Connector đã trở thành một giải pháp phổ biến cho hệ thống dây quang trong các tòa nhà và sàn cho các ứng dụng LAN & CCTV và FTTH mở rộng, đã chứng minh được sự kết nối của các nhà lãnh đạo,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Multimode 2m sợi quang Patch Cord

    Multimode 2m sợi quang Patch Cord

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Multimode 2m sợi quang Patch Cord Sợi quang Patch Cord trong Patch Cord Multimodo và Singlemode loại. MM Fiber Patch Cord đáp ứng RoHS tuân thủ, và tất cả Fiber Optic Patchcord là 100% quang học thử nghiệm cho chèn mất để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả về chi phí cho mạng cáp. Dây Patch Fiber Multimode 2m được...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST Singlemode sợi quang vá dây

    ST Singlemode sợi quang vá dây

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    ST Singlemode sợi quang vá dây Chế độ đơn ST Fiber Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Dây Patch quang Singlemode có một lõi có đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền qua, và do đó có nhiều đường ánh sáng của một số bước sóng ánh sáng được sử dụng trong lõi sợi. Trong trường hợp...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST Nữ để SC Nam Simplex Singlemode Fiber Optic Adapter

    ST Nữ để SC Nam Simplex Singlemode Fiber Optic Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 40 bộ điều hợp cho mỗi gói; trong một hộp 28 * 28 * 28

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    ST Nữ để SC Nam Simplex Singlemode Fiber Optic Adapter ST Nữ để SC Nam Simplex Singlemode sợi quang Ada pter được sử dụng để cung cấp một cáp để cáp hoặc cáp để thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ....

    Liên hệ với bây giờ

  • Đầu nối sợi quang SM Multimode

    Đầu nối sợi quang SM Multimode

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Đầu nối sợi quang SM Multimode Cáp kết nối có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode. Đầu nối sợi quang SM và cáp quang đa mode Connecto r được sử dụng cho CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường. Đặc điểm kỹ thuật (sợi kết nối, fc sợi kết nối, st sợi kết nối, lc sợi kết nối, sc sợi kết nối): 1) Kiểu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Cáp SC Singlemode

    Dây Cáp SC Singlemode

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp SC Singlemode Patch Cord Cable còn được gọi là sợi nhảy hoặc dây viền sợi quang . SC SC Patch Cord là một trong những thành phần được sử dụng phổ biến nhất trong mạng cáp quang. Định nghĩa của `mode` như trong Singlemode dùng để chỉ chế độ truyền của ánh sáng sợi quang trong cáp sợi quang . Singlemode Duplex...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Cáp quang Multimode FC

    Dây Cáp quang Multimode FC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp quang Multimode FC FC Patch dây PC Có sẵn trong Patch Cord Multimodo và Singlemode loại. FC Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả Fiber Optic Patchcord được kiểm tra 100% về tổn thất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả về mạng cáp. Các tính năng của Patch Cord Multimode (1) Bên trong:...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang singlemode ST

    Dây cáp quang singlemode ST

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang singlemode ST Fiber Optic ST Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Singlemode Simplex Optic Fiber patchcord có một lõi đường kính lớn lớn hơn nhiều so với bước sóng ánh sáng truyền qua, và do đó có nhiều đường ánh sáng - một số bước sóng ánh sáng được sử dụng trong lõi sợi. Patch Cord Các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Patch Multimode SC FO

    Dây Patch Multimode SC FO

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Patch Multimode SC FO Dây sợi quang có thể phân loại thành FC, SC, LC, MU và ST. Với chất liệu gốm sứ chất lượng cao, nó có sự phù hợp tốt và tổn thất chèn thấp. Và nó được sử dụng rộng rãi trong Mạng viễn thông, truyền dữ liệu, thiết bị kiểm tra và mạng LAN của CATV vv.Các sợi quang vá sợi quang là một trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang singlemode FC

    Dây cáp quang singlemode FC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp quang singlemode FC Singlemode Patch Cord có thể được sử dụng làm dây dẫn thiết bị và dây khu vực làm việc. Định nghĩa của 'chế độ' như trong Singlemode đề cập đến chế độ truyền của ánh sáng sợi quang trong lõi cáp quang FC-sợi , Singlemode truyền tia sáng đơn hoặc các chế độ cùng một lúc. Chúng tôi...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC Fiber Optic Multimode OM3

    SC Fiber Optic Multimode OM3

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    SC Fiber Optic Multimode OM3 Sợi đa sợi bao gồm cả Pigtail sợi quang OM3 . SC sợi quang Pigtail có kết nối với lớp cao cấp và với các đường kính ngoài 0.9mm tiêu biểu.Các sợi quang Pigtail với màu cáp khác nhau, đường kính cáp và các loại áo khoác tùy chọn. các đầu nối tuân thủ các tiêu chuẩn IEC, TIA / EIA, NTT và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Cáp LC Duplex Singlemode Patch

    Cáp LC Duplex Singlemode Patch

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Cáp LC Duplex Singlemode Patch LC Duplex patch Cord là quan trọng của mạng quang. họ có kết nối giống và khác nhau được cài đặt trên phần cuối của sợi quang Patch cord. Patch Cord FC-LC Duplex loạt đi kèm với một bộ sưu tập toàn diện về độ dài và kết nối để đáp ứng nhu cầu của bạn cho việc triển khai. Dây LC patch có...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com