Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Optical Distribution Frame - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 15 sản phẩm cho Optical Distribution Frame)

  • Khung phân phối quang ODF

    Khung phân phối quang ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối quang ODF Khung phân phối quang ODF được sử dụng trong văn phòng trung tâm, điểm kết nối chéo quang học và điểm truy cập mạng trong các dự án mạng truy cập cáp để nhận ra sự kết hợp sợi quang, phân phối cáp quang, quản lý và bảo vệ khung phân phối quang . Sợi quang ODF được lắp đặt trong Khung phân...

    Liên hệ với bây giờ

  • 19 Khung phân phối sợi quang Mount Mount ODF

    19 Khung phân phối sợi quang Mount Mount ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    19 Khung phân phối sợi quang Mount Mount ODF Khung phân phối sợi quang Mount Mount ODF bao gồm một vỏ, các thành phần bên trong, bảo vệ khớp sợi quang bao gồm 3 phần. Khung phân phối sợi quang ODF nên có thể dễ dàng mở, cài đặt thuận tiện; Nên sử dụng vỏ ODF sợi quang Mount Mount 19 cho thiết bị nối đất bảo vệ áp suất...

    Liên hệ với bây giờ

  • OM3 dây cáp quang

    OM3 dây cáp quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    OM3 dây cáp quang OM3 có nghĩa là sợi quang đa mode 50 / 125um tối ưu cho laser và được sử dụng cho các hệ thống có băng thông cao. Hệ thống OM3 Patch Cord là đỉnh cao của thiết kế sợi đa. Để sử dụng các giao thức Ethernet mới 10Gbs trong một hệ thống cáp quang yêu cầu sợi đa mode OM3 50/125. OM3 Fiber Patch Cord cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp quang FC SM

    Dây cáp quang FC SM

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp FC SM Patch Fiber Patch Cord FC FC Có sẵn trong Patch Cord MM và SM Patch Cord loại. FC Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả cáp quang Jumper được kiểm tra 100% về tổn thất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả về cáp mạng. Fiber Optic Fiber Patch FC FC ít sự suy giảm khi uốn cong hoặc...

    Liên hệ với bây giờ

  • 72 Khung phân phối quang sợi quang ODF

    72 Khung phân phối quang sợi quang ODF

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    72 Khung phân phối quang sợi quang ODF Khung phân phối quang ODF được nạp với 12 khay nối cáp quang và 12 bộ điều hợp SC. Các tính năng: 1. Khung phân phối quang học Chiều rộng tiêu chuẩn làm cho chúng có thể được áp dụng cho trường rộng 2. Sức mạnh lõi và vỏ được cách nhiệt3. Chì sợi đáng tin cậy và sửa chữa hoàn hảo...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Patch Multimode SC FO

    Dây Patch Multimode SC FO

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Patch Multimode SC FO Dây sợi quang có thể phân loại thành FC, SC, LC, MU và ST. Với chất liệu gốm sứ chất lượng cao, nó có sự phù hợp tốt và tổn thất chèn thấp. Và nó được sử dụng rộng rãi trong Mạng viễn thông, truyền dữ liệu, thiết bị kiểm tra và mạng LAN của CATV vv.Các sợi quang vá sợi quang là một trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây cáp điện SC PC

    Dây cáp điện SC PC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây cáp điện SC PC SC PC Patch Cord là quan trọng của mạng quang học.đã có SC Fiber Connector được cài đặt vào cuối cáp quang. SC-SC Patch Cords loạt đi kèm với một bộ sưu tập toàn diện về chiều dài và kết nối để đáp ứng nhu cầu của bạn cho việc triển khai. Patch Cord SC To SC có sự phù hợp tốt và mất chèn thấp. Tính...

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối quang ngoài trời trong nhà 24 cổng ODF

    Khung phân phối quang ngoài trời trong nhà 24 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối quang ngoài trời trong nhà 24 cổng ODF Khung phân phối quang 24 cổng (ODF) Cấu trúc có thể tháo rời được thông qua. ODF ngoài trời Tích cực trong vận hành thiết bị đầu cuối, dễ dàng trong việc cài đặt tường. 24/24/48 Khung phân phối quang cổng với dây rớt, sợi cố định và dây nối đất đáng tin cậy. Đặt...

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối quang ODF gắn tường với giá

    Khung phân phối quang ODF gắn tường với giá

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối quang ODF gắn tường với giá Khung phân phối quang treo tường ODF Thích hợp cho ribbon và sợi đơn , ODF gắn trên tường Có thể được sử dụng trong 19 '', 23 '' tiêu chuẩn khung phân phối , Khung phân phối

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Cáp SC APC

    Dây Cáp SC APC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp SC APC Công ty chúng tôi là SC APC Fiber Patch dây cung cấp ở Trung Quốc, Fiber Patch Cord SC / APC tính năng Good Durable, trao đổi tốt và liên kết chính xác cao. Dây cáp quang của APC rất quan trọng trong mạng quang học. Chuỗi sợi quang của APC đi kèm với một bộ sưu tập toàn diện về chiều dài và đầu nối để...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây Cáp Duplex Đa Hình Simplex

    Dây Cáp Duplex Đa Hình Simplex

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây Cáp Duplex Đa Hình Simplex Foclink cung cấp các giải pháp đầu cuối với nhiều sản phẩm bao gồm Fiber Optic Pigtail, Fiber Connectors, Fiber Patch Pannel và các phụ kiện cáp quang khác. Multimode Duplex Patch Cord là các thành phần cực kỳ tin cậy có tính năng chèn và mất mát trở lại thấp. Fiber Patch Cord Duplex có...

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC

    Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC Khung phân phối sợi 48 lõi ODF FC PC Thiết kế mô đun khay nối màu xanh, nhựa ABS; 12 lõi mỗi khay, Thép cán nguội, sơn tĩnh điện, Thích hợp cho tủ phân phối quang tiêu chuẩn 19 ", Khung phân phối 48 lõi ODF Có nắp trước, có thể mở nắp sau, thuận tiện cho việc quản lý cáp. ODF...

    Liên hệ với bây giờ

  • 200 lõi sợi quang phân phối trong nhà tủ

    200 lõi sợi quang phân phối trong nhà tủ

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: thùng gỗ

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 5 Bag/Bags

    200 lõi sợi quang phân phối trong nhà tủ Khung phân phối quang học có các tùy chọn tủ bằng thép không gỉ hoặc sợi thủy tinh. Tủ phân phối quang học trong nhà có thể lấp đầy với tất cả các loại splitter (Cassettes / Mini / LGX splitter). 200 lõi tủ phân phối các tùy chọn nối trực tiếp hoặc kết nối thông qua bộ điều...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box Hộp phân phối quang 12 lõi được sử dụng chủ yếu trong kết nối cáp ngoài trời, phân phối và điều chỉnh. Hộp phân phối sợi 24 lõi có thể nhận ra sự kết nối linh hoạt của cáp thông qua bộ chuyển đổi và dây vá hai mặt. Loạt sản phẩm này cung cấp sự quản lý an toàn, đáng tin cậy và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ftth Optical Sc / Upc Kết thúc nhanh Fiber Fast Conector quang

    Ftth Optical Sc / Upc Kết thúc nhanh Fiber Fast Conector quang

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 gói / bao

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ftth Optical Sc / Upc Kết thúc nhanh Fiber Fast Conector quang Bộ ghép nối nhanh SCC APC của Fiber Optic được thiết kế để kết nối đơn giản mà không có máy hàn nối tiếp. SC APC Fast Connector được lắp ráp nhanh chóng, chỉ cần các công cụ chuẩn bị chuẩn: thiết bị tước cáp và máy cắt sợi. Bộ ghép nối quang học thông qua...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com