Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Poe Media Converter - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 19 sản phẩm cho Poe Media Converter)

  • Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter

    Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter Sfp Media Converter là thiết bị truyền thông mạng thực hiện nâng cấp mạng mượt mà mà không mất thêm chi phí. Single Mode Media Converter i s hiệu suất cao, chi phí hiệu quả và linh hoạt các giải pháp cho một loạt các ứng dụng trong lĩnh vực mạng LAN campusnetwork. Poe Media...

    Liên hệ với bây giờ

  • Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver Bộ thu phát cáp quang sang đồng được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới của mạng cáp quang. Bộ chuyển đổi độc lập Fiber To Lan Converter cho phép bạn kết nối mạng cáp đôi Gigabit với mạng cáp quang dễ dàng và tiết kiệm chi phí đến khoảng cách tối đa 100KM. Bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ethernet đồng để chuyển đổi quang Media Media Converter Giá

    Ethernet đồng để chuyển đổi quang Media Media Converter Giá

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ethernet đồng để chuyển đổi quang Media Media Converter Giá Đồng Để chuyển đổi sợi quang có thể có thể kéo dài tuổi thọ sản xuất của cáp hiện có cũng như các thiết bị hoạt động. và phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 10GBase-T và 10GBase-FX. Giá chuyển đổi...

    Liên hệ với bây giờ

  • UTP quang học để đồng Ethernet Media Converter

    UTP quang học để đồng Ethernet Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    UTP quang học để đồng Ethernet Media Converter UTP to Fiber Converter Đồng có thể kéo dài tuổi thọ sản xuất của cáp hiện có cũng như các thiết bị hoạt động. và phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 10GBase-T và 10GBase-FX. Optical To Ethernet Media Converter...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media

    Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet với nhiều cổng đa kênh Cổng nguồn và nguồn cấp điện bên ngoài là bộ chuyển đổi quang Ethernet quang 10/100 / 1000M tự động thích ứng, hỗ trợ tín hiệu điện xoắn đôi 10/100 / 1000BASE-TX và đèn 1000BASE-FX tín hiệu interconversion. Gigabit...

    Liên hệ với bây giờ

  • UTP để cáp quang Ethernet đồng Media Converter

    UTP để cáp quang Ethernet đồng Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    UTP để cáp quang Ethernet đồng Media Converter UTP to Fiber Converter có thể kéo dài tuổi thọ sản xuất của cáp hiện tại cũng như các thiết bị hoạt động. và phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 10GBase-T và 10GBase-FX. Optical To Ethernet Media Converter là c...

    Liên hệ với bây giờ

  • CAT5 Ethernet Fiber để chuyển đổi Gigabit Media

    CAT5 Ethernet Fiber để chuyển đổi Gigabit Media

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    CAT5 Ethernet Fiber để chuyển đổi Gigabit Media Fiber To Fiber Media Converter là bộ chuyển đổi quang Ethernet quang 10/100 / 1000M tự động thích nghi, hỗ trợ tín hiệu điện xoắn đôi 10/100 / 1000BASE-TX và sự chuyển đổi tín hiệu ánh sáng 1000BASE-FX. Cat5 To Fiber Converter mở rộng giới hạn phạm vi truyền mạng từ dây...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chế độ đơn để đa giá FO Gigabit Giá Ethernet Media Converter

    Chế độ đơn để đa giá FO Gigabit Giá Ethernet Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chế độ đơn để đa giá FO Gigabit Giá Ethernet Media Converter Sợi quang đa mode với bộ chuyển đổi đơn mode là đèn báo nguồn và đèn tín hiệu quang, có thể giúp kiểm tra trạng thái tín hiệu quang và nguồn điện một cách trực

    Liên hệ với bây giờ

  • Chế độ đơn thành đa phương tiện Ethernet ST Fiber Media Converter

    Chế độ đơn thành đa phương tiện Ethernet ST Fiber Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chế độ đơn thành đa phương tiện Ethernet ST Fiber Media Converter Single Mode to Multimode Fiber Media Converter là các bộ chuyển

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 Port Cat6 Gig Lan Để chuyển đổi quang Media Converter

    1 Port Cat6 Gig Lan Để chuyển đổi quang Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    1 Port Cat6 Gig Lan Để chuyển đổi quang Media Converter Sợi quang Để Lan Chuyển đổi một pply để sẵn sàng để tăng lên đến 1000M mạng doanh nghiệp mở rộng lên đến 120km . Fiber To Cat6 Media Converter

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang Media Gigabit Ethernet Cat5

    Bộ chuyển đổi quang Media Gigabit Ethernet Cat5

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi quang Media Gigabit Ethernet Cat5 Thiết bị phát và thu tín hiệu quang Gigabit Ethernet sử dụng công nghệ tiên tiến nhất của video và truyền dẫn cáp quang, thực hiện truyền dẫn tín hiệu đồng bộ, không nén, không nén và chất lượng cao trên sợi quang đơn lõi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang Ethernet CAT5 POE

    Bộ chuyển đổi quang Ethernet CAT5 POE

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bộ chuyển đổi quang Ethernet CAT5 POE Cáp quang để chuyển đổi Ethernet là một sản phẩm mới được sử dụng để truyền quang qua Ethernet tốc độ cao. CAT5 to Fiber Optic Converter là thiết bị ổn định và đáng tin cậy, thiết kế phù hợp với chuẩn Ethernet và chống sét, đặc biệt áp dụng cho nhiều lĩnh vực yêu cầu mạng dữ liệu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chế độ đơn để đa phương tiện cáp quang Media Converter

    Chế độ đơn để đa phương tiện cáp quang Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chế độ đơn để đa phương tiện cáp quang Media Converter Bộ chuyển đổi cáp quang UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; Fiber: SC, 1000Mbps . Single Mode Fiber Để chuyển đổi quang đa mode Ethernet Hỗ trợ gói Ethernet 1536 byte tối đa . Chuyển đổi đa phương thức sang chế độ đa phương tiện nhận ra các kết nối giữa các thiết bị...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC sang Ethernet chuyển đổi quang đồng Media Converter

    LC sang Ethernet chuyển đổi quang đồng Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    LC sang Ethernet chuyển đổi quang đồng Media Converter Ethernet To Fo Converter cung cấp một giải pháp dễ dàng và kinh tế để nâng cấp mạng đồng dựa trên sợi quang để mở rộng phạm vi tín hiệu. Lc Media Converter Cung cấp một đầu nối cáp quang và một đầu nối UTP. Ethernet To Fo Converter là các chỉ báo LED dễ xem cung...

    Liên hệ với bây giờ

  • Single Mode Đồng Ethernet Fiber Media Converter

    Single Mode Đồng Ethernet Fiber Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Single Mode Đồng Ethernet Fiber Media Converter Single Mode Fiber Converter có thể được chèn vào khung gắn trên giá đỡ hoặc được lắp vào vỏ độc lập. Fiber Media Converter nằm giữa phân đoạn Base-TX 10/100/1000 và phân đoạn 1000Base-FX. Ethernet Copper To Fiber Converter có thể mở rộng Ethernet 10M thông thường hoặc...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ethernet sang chế độ đơn Fiber Optic Media Converter

    Ethernet sang chế độ đơn Fiber Optic Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ethernet sang chế độ đơn Fiber Optic Media Converter Chuyển đổi quang sang Ethernet Media Converter được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới nổi của mạng cáp quang. Single Fiber Media Chuyển đổi bộ chuyển đổi độc lập er cho phép bạn kết nối mạng ghép đôi Gigabit với mạng cáp quang dễ dàng và chi phí hiệu...

    Liên hệ với bây giờ

  • RJ45 quang sợi để chuyển đổi Ethernet CAT6 Media

    RJ45 quang sợi để chuyển đổi Ethernet CAT6 Media

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    RJ45 quang sợi để chuyển đổi Ethernet CAT6 Media Fiber To Cat6 Converter đạt được kết nối chuyển đổi từ 10 / 100BASE-TX thành 100BASE-FX. Fiber To Rj45 Converter thay đổi khoảng cách truyền Ethernet từ đồng hồ 100 mét của đồng hồ sợi quang thành sợi quang đơn mode 2-100 Km. Fiber Optic Để Ethernet Converter là nhiều...

    Liên hệ với bây giờ

  • Đơn mode để đa phương tiện đồng Fiber Media Converter

    Đơn mode để đa phương tiện đồng Fiber Media Converter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Đơn mode để đa phương tiện đồng Fiber Media Converter Fiber Media Converter Single Mode được sử dụng cho việc trao đổi giữa Ethernet và sợi. Single Mode to Multimode Converter đồng bộ 1 cổng Ethernet và 2 cổng cáp quang, và mở rộng khoảng cách truyền cáp LAN từ 100 mét đến 2 km. Copper To Fiber Converter nhận ra sự...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi Gigabit Media Fiber thành Ethernet

    Chuyển đổi Gigabit Media Fiber thành Ethernet

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi Gigabit Media Fiber thành Ethernet Fiber To Ethernet Media Converter là thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang điện tử Ethernet giữa giao diện UTP 10 / 100M (TX) và giao diện sợi quang 100M (FX). Bộ chuyển đổi cáp quang có thể được mở rộng đến khoảng cách 120km thông qua liên kết sợi quang. Hiệu suất và chất...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com