Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Pvc Jacket Pigtail - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 11 sản phẩm cho Pvc Jacket Pigtail)

  • SC G652d Lszh Pvc áo khoác sợi Pigtail

    SC G652d Lszh Pvc áo khoác sợi Pigtail

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    SC G652d Lszh Pvc áo khoác sợi Pigtail SC Fiber Pigtail còn được gọi là G652d Lszh Fiber Pigtail. Pvc Jacket Pigtail là quan trọng của mạng quang. Chúng có các đầu nối tương tự hoặc khác nhau được lắp đặt ở đầu cáp quang .SC Fiber Pigtail được sử dụng trong hai lĩnh vực ứng dụng chính: trạm làm việc máy tính cho các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng quang Patch 12 Pigtail chính

    Bảng quang Patch 12 Pigtail chính

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng quang Patch 12 Pigtail chính Bảng quang Patch 12 Pigtail lõi với sợi Pigtail và bộ chuyển đổi Fiber Optic chứa một Patch Panel 12 Port LC / PC Duplex , L C Adapter s và Pigtail LC . Các bộ phận được vận chuyển riêng biệt, Bộ cài đặt lắp ráp các bím tóc và bộ điều hợp trong Bảng điều khiển Patch Fiber Optic trên...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 lõi bó Ribbon SM cáp quang Pigtail sợi quang

    12 lõi bó Ribbon SM cáp quang Pigtail sợi quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    12 lõi bó Ribbon SM cáp quang Pigtail sợi quang 12 lõi bó SM Pigtail sợi quang được sử dụng cho các ứng dụng mối nối khi chấm dứt bên ngoài cáp thực vật. Cáp quang Pigtail là một giải pháp tuyệt vời cho việc ghép nối nhiệt hạch bên trong vỏ bọc cáp quang. 12 lõi Ribbon sợi đi kèm với một chiếc áo khoác ngoài một phần...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber

    12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber LC Pigtail Fiber là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. 12 Pigtail lõi sợi đi kèm với sự lựa chọn của bạn về cấu hình cáp song công hoặc đơn giản. Phạm vi mở rộng của sợi quang đơn lẻ LC được kết thúc với các đầu nối hiện đại và có sẵn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC SM Màu 12 lõi sợi quang Pigtail

    LC SM Màu 12 lõi sợi quang Pigtail

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    FO SC APC Single Pigtail LC Fiber Pigtail là một sợi cáp quang được giới hạn ở hai đầu với đầu nối cho phép nó được kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, một công tắc quang học, hoặc các thiết bị viễn thông khác. Có một lớp bảo vệ dày, 12 lõi sợi quang Pigtail được sử dụng để kết nối các máy phát quang, máy thu...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC Duplex 0.9 mm 12 màu quang Pigtail quang

    LC Duplex 0.9 mm 12 màu quang Pigtail quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    LC Duplex 0.9 mm 12 màu quang Pigtail quang LC Pigtail 0.9mm 12 màu cung cấp một cách nhanh chóng để thực hiện chấm dứt nhà máy trong lĩnh vực này. Pigtail quang 0,9 mm có thể dễ dàng được kết hợp hoặc kết nối bằng máy móc với sợi quang hiện có. Liên kết cung cấp độ linh hoạt cao trên các sợi bím tóc, bao gồm các loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • Các kiểu kết nối Pigtail Fiber Optic

    Các kiểu kết nối Pigtail Fiber Optic

    • Thương hiệu: FOC / OEM

    • Bao bì: polybag đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 10000PCS

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Các kiểu kết nối Pigtail Fiber Optic Đầu nối sợi quang Pigtail có thể được chia thành: FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 vv các loại đầu nối cáp khác nhau. Các loại đầu nối sợi quang khởi động với nhiều màu khác nhau với 0.9mm , 2.0mm hoặc 3.0mm. Ứng dụng ( Đầu nối sợi quang, Đầu nối sợi quang...

    Liên hệ với bây giờ

  • Dây viền đôi PVC Simplex Duplex

    Dây viền đôi PVC Simplex Duplex

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces

    Dây viền đôi PVC Simplex Duplex Cung cấp ổn định Simplex duplex quang sợi Patch dây được sử dụng trực tiếp trong môi trường khắc nghiệt khác nhau mà không có sự bảo vệ addtional. Áo khoác kép giúp ngăn ngừa SM Duplex Fiber Optic Patch từ hư hỏng và cải thiện tính ổn định. Cũng giống như các dây cáp khác, PVC Duplex...

    Liên hệ với bây giờ

  • FO SCC APC Single Pigtail

    FO SCC APC Single Pigtail

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    FO SCC APC Single Pigtail Fiber Optic Pigtail SC APC SM 9 125 Foclink cung cấp chế độ đơn 9/125, nhiều chế độ 50/125 và đa kiểu 62.5 / 125. Sợi xích sợi quang SC / APC có nhiều kết nối PC, UPC và APC khác nhau. SC APC Fiber Pigtail có sẵn trong các phiên bản đơn hoặc đôi, với SC APC Duplex quang Patch Cordcustom thiết...

    Liên hệ với bây giờ

  • OFC FC SM Pig Pigtail

    OFC FC SM Pig Pigtail

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    OFC FC SM Pigtail Cáp quang Pigtail có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode và Pigtail Optical Fiber là hoàn toàn tương đương với các sản phẩm NTT-FC. Cả hai phiên bản smf và mmf Single-Mode 0.9mm Fiber Optic Pigtail đi kèm với một tấm kim loại zirconia với profile máy tính được đánh bóng trước và mặt...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuột đơn LC Pigtail đơn

    Chuột đơn LC Pigtail đơn

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

    • Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Chuột đơn LC Pigtail đơn Cung cấp Foclink sợi Pigtail Đơn giản với giá cả rất cạnh tranh. Fiber Pigtail LC có kết nối LC cao cấp và với các đường kính ngoài 0.9mm điển hình. LC Pigtail Single Mode có sẵn, với màu cáp khác nhau, đường kính cáp và các loại áo khoác tùy chọn. Simplex Fiber Pigtail là sợi cáp dài với chỉ...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com