Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sợi Quang Splitter - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Sợi Quang Splitter)

  • Bộ tách quang Plc loại Cassette

    Bộ tách quang Plc loại Cassette

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ tách quang Plc loại Cassette Bộ tách sợi quang Plc là một trong những thiết bị thụ động quan trọng nhất trong liên kết sợi quang, là thiết bị song song sợi quang với nhiều đầu vào đầu vào và nhiều đầu ra đầu ra, đặc biệt là Bộ tách sợi quang Plc loại Cassette áp dụng cho mạng quang thụ động (EPON.GPON....

    Liên hệ với bây giờ

  • Giá tốt nhất thụ động sợi quang splitter cáp coupler

    Giá tốt nhất thụ động sợi quang splitter cáp coupler

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Giá tốt nhất thụ động sợi quang splitter cáp coupler Passive Optical Splitter được dựa trên công nghệ mạch âm thanh Lightwave và quy trình căn chỉnh chính xác, có thể chia một đầu vào quang đơn / kép thành nhiều đầu ra quang học thống nhất và được ký hiệu là 1xN hoặc 2xN. Bộ tách PLC được áp dụng trong triển khai...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết nối sợi quang mini Ftth

    Hộp kết nối sợi quang mini Ftth

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp kết nối sợi quang mini Ftth Loại hộp phân phối sợi quang nhựa này được sử dụng cho các kết nối phân phối của cáp và các thiết bị truyền thông sợi quang. Ftth Mini Fiber Terminal Box dẫn ra tín hiệu quang từ cáp thả xuống bím tóc bằng cách nối vào hộp. 36 Port Optic Terminal Box có thể được sử dụng để bảo vệ kết...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời Fiber Optic Splice Enclosure Splitter

    Ngoài trời Fiber Optic Splice Enclosure Splitter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ngoài trời Fiber Optic Splice Enclosure Splitter Fiber Optic FTTx Junction bao vây Box là Đóng cửa cho phép ba cáp trong và ba dây cáp ra. Nó chứa các nối và phân nhánh của cáp được sử dụng trong treo trên không, treo tường hoặc trực tiếp bị chôn vùi. . Bao vây sợi ngoài trời , Fiber Spli c e Closur e , F i ber Bao...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1:16 Bộ chia cáp quang sợi thép

    1:16 Bộ chia cáp quang sợi thép

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1:16 Bộ chia cáp quang sợi thép Fiber Splitter Quang dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng máy bay, sản phẩm có tính năng tổn thất chèn thấp và âm lượng nhỏ, phạm vi bước sóng hoạt động rộng, kênh cao, v.v. . Bộ chia sợi quang PLC 1 16 được sử dụng thép không gỉ cường độ cao, vượt qua thử nghiệm phun muối. Bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 32 1 64 Bộ tách PLC quang PLC FBT

    1 32 1 64 Bộ tách PLC quang PLC FBT

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1:32 1:64 FBT Fiber Optic PLC Splitter 1:32 1:64 Sợi quang Splitter được chế tạo bằng cách sử dụng Công nghệ ống dẫn sóng quang silica và kích thước nhỏ, độ tin

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 8 1 16 lgx sợi quang splitter quang

    1 8 1 16 lgx sợi quang splitter quang

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 8 1 16 lgx sợi quang splitter quang 1 16 Bộ tách quang PLC được dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng của máy bay, sản phẩm có công suất phát sáng thấp , sản phẩm có tính năng giảm độ chèn thấp và khối lượng nhỏ, phạm vi bước sóng hoạt động rộng, kênh cao và vân vân. . 1 8 Bộ tách PLC quang là sợi quang áp dụng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x4 SC UPC 0.9 Ống Thép Pon Sợi Quang PLC Splitter

    1x4 SC UPC 0.9 Ống Thép Pon Sợi Quang PLC Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x4 SC UPC 0.9 Ống Thép Pon Sợi Quang PLC Splitter Sợi quang Splitter PLC 0.9 là g ood kênh-to-kênh thống nhất dựa trên công nghệ hướng dẫn sóng ánh sáng máy bay sản phẩm phân phối điện sáng, Low PDL sản phẩm có tính năng mất chèn thấp và khối lượng nhỏ, phạm vi bước sóng hoạt động rộng, kênh cao và Sớm. . 1x4 Ống...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x8 abs plc sợi quang splitter

    1x8 abs plc sợi quang splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 abs plc sợi quang splitter 1x8 PLC Splitter quang là mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để kết nối thiết bị đầu cuối và văn phòng trung tâm và để đạt được tín hiệu quang học . Bộ chia PLC ABS 1x8 thường là cần thiết để chia tín hiệu quang thành nhiều tín hiệu giống nhau, hoặc kết hợp nhiều tín hiệu thành...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 4 8 16 Rack gắn PLC LGX Loại sợi quang Splitter

    1 4 8 16 Rack gắn PLC LGX Loại sợi quang Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x8 abs plc sợi quang splitter LGX PLC Splitter 1: 8 là mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để kết nối thiết bị đầu cuối và văn phòng trung tâm và để đạt được tín hiệu quang học . Bộ chia sợi quang 1xX loại 1x4 thường là cần thiết để chia tín hiệu quang thành nhiều tín hiệu giống nhau, hoặc kết hợp nhiều tín...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sc48 72 96 lõi sợi patch panel

    Sc48 72 96 lõi sợi patch panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Sc48 72 96 lõi sợi patch panel 1u 96 lõi sợi Patch Panel tường-mountable thiết bị đầu cuối hộp loạt là các thiết bị phụ trợ của các thiết bị đầu cuối hệ thống dây điện trong mạng cáp quang và truyền thông. 72 lõi sợi quang Patch Panel chủ yếu được sử dụng cho việc sửa chữa cáp quang thiết bị đầu cuối, nối cáp quang và...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box Hộp phân phối quang 12 lõi được sử dụng chủ yếu trong kết nối cáp ngoài trời, phân phối và điều chỉnh. Hộp phân phối sợi 24 lõi có thể nhận ra sự kết nối linh hoạt của cáp thông qua bộ chuyển đổi và dây vá hai mặt. Loạt sản phẩm này cung cấp sự quản lý an toàn, đáng tin cậy và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang làm giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Sợi quang LC Patch Panel odf 24 lõi Sê-ri Foclink FPP là loại Slidable của 19 Patch Patch Pane l chứa 12 Bảng vá sợi cáp, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng điều khiển Patch 24 cổng LC phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng trung...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144

    Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 có phụ kiện trượt bằng kim loại với chức năng tự khóa ngăn ngăn kéo rơi xuống khi di chuyển; Bảng vá SC 19 Inch cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC. Ngăn kéo là bảng giữ để nối, dễ dàng rút các sợi khi kiểm tra và phân phối lắp đặt tiêu chuẩn.19...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng ODF

    Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 96 cổng ODF Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của 96 cổng Bảng điều khiển sợi quang ODF chứa 12 Bảng vá sợi quang , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . ODF 24 Fiber phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 2U 48

    Bảng điều khiển sợi quang 2U 48

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 2U 48 Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. Bảng điều khiển sợi quang 2U 48 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 24 LC Din Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang Din Rail bao gồm Bảng vá sợi 12 cổng, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Din Rail Fiber Patch Panel phù hợp cho việc sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 1U 24 cổng ODF

    Bảng điều khiển sợi quang 1U 24 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 1U 24 cổng ODF Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang Din Rail bao gồm Bảng vá sợi 12 cổng, Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng. Nó phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống cáp quang văn phòng trung tâm và...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm LC biến đổi sợi quang 2dB Foclink cung cấp một dòng suy hao sợi quang Singlemode bước sóng kép (1310 / 1550nm). Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến thiên, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang xed. Bộ suy giảm cố định được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang 24 cổng ODF

    Bảng điều khiển sợi quang 24 cổng ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang 24 cổng ODF Hộp phân phối sợi quang , ĐƠN VỊ ODF , Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. Bảng điều khiển sợi ODF là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển Patch Port chia thành loại sửa chữa và loại trượt...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng vá LC sợi quang ODF

    Bảng vá LC sợi quang ODF

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng vá LC sợi quang ODF Bảng vá LC sợi quang ODF với Fiber Pigtail và Fiber Adaptor chứa một ODF , bộ điều hợp và bím tóc. Các bộ phận được vận chuyển riêng, Trình cài đặt lắp ráp bím tóc và bộ điều hợp trong ODF trên trang web. Hộp có thể được cung cấp để chứa từ 12 đến 144 sợi. Sợi Patch Panel Tay vịn là kéo ra và...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com