Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Sc Sc Dây Song Song Sc Sc (Tất cả 24 sản phẩm cho Sc Sc Dây Song Song Sc Sc)

Sc Sc Dây Song Song Sc Sc - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Sc Sc Dây Song Song Sc Sc nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Sc Sc Dây Song Song Sc Sc với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Sc Sc Dây Song Song Sc Sc thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
SC SC Dây song song SC SC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: SC SC Dây song song SC SC , Cáp quang SC-ST , SC SC Dây Cáp SC SC

Dây Cáp SC APC Chúng tôi cung cấp chất lượng SC-ST sợi Patch dây với giá cả cạnh tranh. SC SC của chúng tôi SM Duplex Patch được sử dụng rộng rãi trong các mạng commnucation quang học và các ứng dụng FTTH.nhiệt độ chèn thấp và mất mát trở lại cao....

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm sợi quang 3db , Bộ suy giảm sợi quang AP AP , Bộ suy giảm sợi quang SC-APC

Bộ suy giảm sợi quang 3db SC-APC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang SC APC là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm sợi quang 0db SC APC
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang 0db SC , Bộ suy giảm sợi quang SC APC , Bộ suy giảm cố định SC / apc

Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm cố định SC / apc là một thành phần được cài đặt trong hệ thống truyền dẫn cáp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC LC Patch Patch 48 Cổng
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Cáp treo SC 48 , Bảng điều khiển sợi Patch 48 , Bảng điều khiển sợi LC LC 48 cổng

SC LC Patch Patch 48 Cổng Hộp phân phối sợi quang, ĐƠN VỊ ODF, Hộp kết thúc sợi quang cung cấp kết nối nhánh để kết thúc sợi quang. FPP-48P-006 là một đơn vị tích hợp để quản lý sợi quang và có thể được sử dụng làm hộp phân phối. 24 Bảng điều khiển...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Cáp Patch Patch 24 Cổng , Bảng vá cổng 19 inch SC , Bảng vá 24 cổng

Bảng vá cổng 1U 19 Inch SC 24 Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển vá 24 cổng được gắn giá đỡ 1U chứa Bảng điều khiển vá sợi 12 cổng , Bảng vá sợi 24 cổng, Bảng vá sợi 48 cổng, Bảng vá sợi 96 cổng, Bảng vá sợi 144 cổng . Bảng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng vá sợi 144 , Bảng điều khiển sợi quang ODF , Bảng vá SC 19 Inch

Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 Bảng điều khiển sợi SC 19 Inch 144 có phụ kiện trượt bằng kim loại với chức năng tự khóa ngăn ngăn kéo rơi xuống khi di chuyển; Bảng vá SC 19 Inch cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC. Ngăn kéo là bảng giữ để nối,...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi quang 2U SC
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng điều khiển sợi quang 48 cổng , Bảng vá sợi 2U , Bảng điều khiển sợi quang SC

Bảng điều khiển sợi quang 2U SC Bảng điều khiển sợi quang 2U SC được thiết kế để kết thúc trực tiếp lên đến 48 sợi Vỏ bọc Bảng điều khiển sợi gắn trên giá được thiết kế cho (24xSC / LC / ST / FC DUPLEX). Thân kim loại nặng cung cấp khả năng bảo vệ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bảng điều khiển sợi quang Mini ODF , Sợi quang nhỏ ODF , Bảng điều khiển sợi SC

Bảng điều khiển sợi quang SC Type Mini ODF SC Loại sợi quang Patch Panel Mini ODF, FTTH Outdoor Indoor 1U 2U tường Rack Mount ODF, Trình cài đặt lắp ráp các sợi Pigtail và sợi Adaptor trong ODF trong khuôn viên. Các bảng điều khiển sợi quang Các hộp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter
  • Thương hiệu: FOCLINK
  • Bao bì:  gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ
  • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO ROHS CE

Tag: Bộ chia PLC cắm vào 1 đến 16 , 1 16 Bộ tách sợi PLC , SC PC APC 1 16 Bộ tách sợi PLC

1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter 1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter là sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
4 cổng SC Cáp quang
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Hộp chấm dứt quang , Hộp phân phối cáp quang , Hộp đầu cuối Sc Pc 4 cổng

4 cổng SC Cáp quang Hộp phân phối cáp quang là hộp FTTH mới được phát triển cho các ứng dụng trong nhà. Hộp chấm dứt quang học được sử dụng cho các ứng dụng treo tường và gắn trên giá, và chủ yếu được sử dụng trong biệt thự, tòa nhà văn phòng thương...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem hình ảnh dưới đây. Gói OEM có sẵn.
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi sợi quang , SC Nữ đến LC Nam APC , Lai SC Nữ với LC

Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Nữ sang LC Bộ chuyển đổi FTTH Hybrid SC Female to LC Male được sử dụng để cung cấp cáp nối cáp hoặc cáp với thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ điều hợp sợi quang Fc , Bộ chuyển đổi sợi quang , Bộ điều hợp sợi Fc

Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm 10 db SC / UPC
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm 10 Db SC / UPC , Bộ suy giảm SC 10db , Bộ suy giảm SC

Bộ suy giảm 10 db SC / UPC Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định. Bộ suy giảm sợi quang là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi cáp quang sang Utp , Chất xơ để thu phát đồng , Chuyển đổi sợi sang Lan

Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver Bộ thu phát cáp quang sang đồng được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới của mạng cáp quang. Bộ chuyển đổi độc lập Fiber To Lan Converter cho phép bạn kết nối mạng cáp đôi Gigabit với mạng cáp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm FTTH 1 đến 30 db SC
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm sợi quang 1 đến 30Db , Bộ suy giảm FTTH SC APC , Bộ suy giảm sợi quang

Bộ suy giảm FTTH 1 đến 30 db SC APC Bộ suy giảm sợi quang là một thành phần được lắp đặt trong hệ thống truyền dẫn sợi quang giúp giảm công suất tín hiệu quang. Nó được sử dụng rộng rãi trong các mạng viễn thông, mạng truyền thông sợi quang, thiết...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: đóng gói với hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Tủ bảng điều khiển Patch Fiber , Ftth Sc Smc sợi quang tủ , Tủ ODF sợi quang

Ftth Sc Smc bảng điều khiển quang Patch Panel Chống thấm tường gắn Fiber Optic Patch Panel Tủ được thiết kế để sử dụng trong nhà và Ftth Sc Smc Fiber Optic Tủ phù hợp cho kết nối giữa cáp trong nhà và trong nhà, hoặc cáp trong nhà và ngoài trời;...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sc48 72 96 lõi sợi patch panel
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: đóng gói với hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 50000
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: 1u 96 lõi sợi patch panel , 72 Bảng vá lõi quang , Sc48 lõi sợi patch panel

Sc48 72 96 lõi sợi patch panel 1u 96 lõi sợi Patch Panel tường-mountable thiết bị đầu cuối hộp loạt là các thiết bị phụ trợ của các thiết bị đầu cuối hệ thống dây điện trong mạng cáp quang và truyền thông. 72 lõi sợi quang Patch Panel chủ yếu được...

 Nhấn vào đây để chi tiết
FOSC sợi quang doanh bao vây
  • Đơn giá:USD 7 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 7 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói
  • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Fiber Optic Joint Enclosure , FOSC sợi quang đóng cửa , Splice Enclosure Types

FOSC sợi quang doanh bao vây Fiber Optic Splice phần Box được de ký CATV, The đóng cửa được áp dụng cho loại ruy băng cáp quang và cáp quang thông thường. Các khay nối bên trong bao đóng có thể thay đổi như tập tài liệu, và có bán kính cong và không...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sợi SC UPC Attenuator Nam cho Nữ
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy hao quang SCUPC , SC / UPC Attenuator Nam đến Nữ , SC suy hao quang

Sợi SC UPC Attenuator Nam cho Nữ Thường được sử dụng Fibre SC UPC Attenuator Nam cho nữ là nữ để loại nam, mà còn được gọi là một Attenuator cắm sợi . Họ là với ferrules gốm và có nhiều loại khác nhau để phù hợp với các loại khác nhau của kết nối F...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Nữ để LC Nam Adapter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem dưới đây hình ảnh. OEM gói có sẵn.
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: SC đến LC Coupler , SC đến bộ chuyển đổi quang LC , Bộ chuyển đổi quang SC đến LC

SC Nữ để LC Nam Adapter SC đến Bộ chuyển đổi cáp quang LC được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp để kết nối cáp quang thiết bị. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Nữ để FC Nữ Adapter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng carton
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi SC TO FC , Bộ chuyển đổi quang SC TO FC , Bộ điều hợp SC FC

SC Nữ để FC Nữ Adapter SC TO FC Fiber Adapter được sử dụng để giao phối 2 kiểu kết nối khác nhau. Bộ điều hợp SC FC của chúng tôi phù hợp với các tiêu chuẩn quốc tế, được kiểm tra chất lượng và có sẵn ở chế độ singlemode, multimode và nhiều loại kết...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Duplex Bộ chuyển đổi quang
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi Sc Duplex , Bộ chuyển đổi quang đôi , Bộ chuyển đổi cáp quang

SC Duplex Bộ chuyển đổi quang Loại bỏ sự căng thẳng của việc kết nối Bộ điều hợp Duplex S của bạn bằng cách sử dụng bộ điều hợp kiểu snap-in này. Bộ chuyển đổi cáp quang F iber được làm cho bệ phân phối sợi của chúng tôi. Bộ chuyển đổi SC Mỗi bộ...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi quang SC SC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi Fiber Sc , Bộ chuyển đổi Sc Fiber , Bộ chuyển đổi quang SC

Bộ chuyển đổi quang SC SC Bộ chuyển đổi quang SC cho bộ chia PLC PON do Foclink sản xuất International Co., Limited hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn ngành viễn thông và hoạt động với các ứng dụng như SC pigtails, splitter và PLC. Thân máy bằng nhựa...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Attenuator sợi đa biến
  • Đơn giá:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang SC , SC Attenuator biến , Bộ suy hao sợi đa mode

SC Attenuator sợi đa biến Chúng tôi cung cấp bộ suy hao sợi , bộ suy giảm quang học, bộ suy giảm quang học cố định, bộ suy giảm quang cố định, Bộ suy hao sợi đa biến SC, các sản phẩm này được sử dụng trong các ứng dụng chế độ đơn ở dải bước sóng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Sc Sc Dây Song Song Sc Sc từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Sc Sc Dây Song Song Sc Sc là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Sc Sc Dây Song Song Sc Sc sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Sc Sc Dây Song Song Sc Sc, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp