Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > St Media Converter (Tất cả 24 sản phẩm cho St Media Converter)

St Media Converter - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia St Media Converter nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn St Media Converter với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những St Media Converter thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
Chế độ đơn thành đa phương tiện Ethernet ST Fiber Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi đơn mode thành đa phương tiện , ST Media Converter , Single Mode Fiber sang Ethernet Media Converter

Chế độ đơn thành đa phương tiện Ethernet ST Fiber Media Converter Single Mode to Multimode Fiber Media Converter là các bộ chuyển

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bảng điều khiển sợi quang Din Rail , Bảng kết thúc sợi , Bảng vá ST

Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail có phạm vi từ 6 cổng đến 144 cổng. Nó phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống dây cáp quang văn phòng trung tâm và mạng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì:  25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi sợi ST , Khớp nối sợi ST , Cáp quang ST Coupler

Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex Bộ điều hợp sợi ST của chúng tôi phù hợp với các phần cắt ST tiêu chuẩn cho các bảng vá, băng cassette, tấm tiếp hợp, giá treo tường và hơn thế nữa. Những bộ điều hợp kim loại kiểu thùng này có thiết kế...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ điều hợp sợi quang Fc , Bộ chuyển đổi sợi quang , Bộ điều hợp sợi Fc

Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver
  • Thương hiệu: Liên kết
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Chuyển đổi cáp quang sang Utp , Chất xơ để thu phát đồng , Chuyển đổi sợi sang Lan

Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver Bộ thu phát cáp quang sang đồng được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới của mạng cáp quang. Bộ chuyển đổi độc lập Fiber To Lan Converter cho phép bạn kết nối mạng cáp đôi Gigabit với mạng cáp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: đóng gói với hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: 12 Hộp phân phối lõi , 24 Hộp phân phối lõi sợi quang , Hộp phân phối Fdb

12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box Hộp phân phối quang 12 lõi được sử dụng chủ yếu trong kết nối cáp ngoài trời, phân phối và điều chỉnh. Hộp phân phối sợi 24 lõi có thể nhận ra sự kết nối linh hoạt của cáp thông qua bộ chuyển đổi và dây vá...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Ethernet đồng để chuyển đổi quang Media Media Converter Giá
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Đồng để chuyển đổi quang , Giá chuyển đổi Ethernet Media , Bộ chuyển đổi Ethernet sang cáp quang

Ethernet đồng để chuyển đổi quang Media Media Converter Giá Đồng Để chuyển đổi sợi quang có thể có thể kéo dài tuổi thọ sản xuất của cáp hiện có cũng như các thiết bị hoạt động. và phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện...

 Nhấn vào đây để chi tiết
UTP quang học để đồng Ethernet Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: UTP để chuyển đổi sợi đồng , Bộ chuyển đổi quang sang Ethernet , Ethernet Media Converter Đồng sang cáp quang

UTP quang học để đồng Ethernet Media Converter UTP to Fiber Converter Đồng có thể kéo dài tuổi thọ sản xuất của cáp hiện có cũng như các thiết bị hoạt động. và phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Ofc Media Converter , Chuyển đổi Gigabit Fiber sang Ethernet , Chuyển đổi Gigabit Ethernet

Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet với nhiều cổng đa kênh Cổng nguồn và nguồn cấp điện bên ngoài là bộ chuyển đổi quang Ethernet quang 10/100 / 1000M tự động thích ứng, hỗ trợ tín hiệu điện xoắn đôi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  thùng cạc-tông
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi FC sang ST , Bộ chuyển đổi quang FC sang ST , Bộ điều hợp quang FC để ST

FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter FC này Để ST Fiber Optic Adapters có thể cung cấp một kết thúc nhanh chóng và dễ dàng các sợi trong lĩnh vực này. Các tùy chọn có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút ở thiết...

 Nhấn vào đây để chi tiết
ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port
  • Đơn giá:USD 13 - 14 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 13 / Piece/Pieces
    50 Piece/Pieces USD 13.5 / Piece/Pieces
    1 Piece/Pieces USD 14 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: ST Fiber Patch Panel , Bảng quang Patch 24 Port , Fiber Coupler Panel

ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port là thiết kế được điều chế với các khay có thể vẽ bên trong và hộp thép cán nguội. Fiber Patch Panel 24 Port có thể được cài đặt sẵn với các loại bộ điều...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit
  • Bao bì: hộp bán lẻ
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
  • Mẫu số: FOC-FT-014
  • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air
  • Kiểu: Cáp quang

Tag: Smpte Fiber Cleaning , Smpte Fiber Cleaning Kit , Sticklers Cleaning Kit

Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit được thiết kế để đặc biệt hoạt động tốt với SC, FC, ST và kết nối, SC quang nối Cleaner Pen cụ dọn dẹp cuối ferrule phải đối mặt với loại bỏ bụi bẩn, dầu, và các mảnh vỡ khác mà...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Hộp làm sạch cassette , Hộp làm sạch SC / FC / MU / LC / ST / MPO , Hộp làm sạch băng cassette MPO

Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO Hộp làm sạch băng cassette SC / FC / MU / LC / ST / MPO có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 1 cái / hộp
  • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Hộp làm sạch cassette , Hộp làm sạch SC / FC / MU / LC / ST / MPO , Hộp làm sạch băng cassette MPO

Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO Hộp làm sạch băng cassette SC / FC / MU / LC / ST / MPO có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi...

 Nhấn vào đây để chi tiết
UTP để cáp quang Ethernet đồng Media Converter
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: UTP để chuyển đổi sợi , Bộ chuyển đổi quang sang Ethernet , Ethernet Media Converter Đồng sang cáp quang

UTP để cáp quang Ethernet đồng Media Converter UTP to Fiber Converter có thể kéo dài tuổi thọ sản xuất của cáp hiện tại cũng như các thiết bị hoạt động. và phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Duplex Metal ST đến SC Bộ chuyển đổi quang
  • Đơn giá:USD 0.1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  40 bộ điều hợp cho mỗi gói; trong một hộp 28 * 28 * 28
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi quang ST-SC , ST Để SC Coupler , Sợi SC để ST Adapter

Duplex Metal ST đến SC Bộ chuyển đổi quang FOC cung cấp Duplex Metal ST đến SC Bộ chuyển đổi quang bắc cầu các loại đầu nối phổ biến , chẳng hạn như FC, SC, ST và LC.ST Đến SC Adaptor Bộ chuyển đổi quang ST-SC được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì:  25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi sợi quang ST Bare , Bộ chuyển đổi quang FTTH , Bộ chuyển đổi quang đơn Duplex

Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex Những bộ ghép ST kim loại hai mặt FOC này được thiết kế để lắp vào các tấm có hình chữ nhật cắt rời. Loạt bài này có tay áo bằng đồng hoặc bằng gốm để đáp ứng các yêu cầu thiết kế cụ thể của bạn. Ngoài...

 Nhấn vào đây để chi tiết
ST Nữ để SC Nam Adapter
  • Đơn giá:USD 0.1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  40 bộ điều hợp cho mỗi gói; trong một hộp 28 * 28 * 28
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ điều hợp ST đến SC , Sợi ST đến SC Adapter , Sợi quang SC đến ST Adapter

ST Nữ để SC Nam Adapter Bộ chuyển đổi quang sợi quang kiểu ST (Nữ) cho SC (Nam) này là đầu nối bộ chuyển đổi dạng sợi được điều chỉnh mà phải chịu sự vận hành nối và ghép nối giữa các sợi quang. SC quang SC để ST Adapter với cấu hình nam đến nữ rất...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi trần quang ST
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì:  25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi quang ST , Bộ điều hợp cho Gpon , Bộ chuyển đổi quang sợi quang ST Bare

Bộ chuyển đổi quang ST FOC cung cấp bộ điều hợp quang sợi ST , bao gồm chế độ đơn và loại đa mode. Những bộ chuyển đổi quang sợi quang ST Bare là kiểu đơn giản, Bộ điều hợp cho Gpon hầu hết là với tay áo zirconia, tùy chọn đồng tay áo adapter có sẵn...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại)
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì:  25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)
  • Cung cấp khả năng: 2000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ chuyển đổi quang kim loại , ST Metal Fiber Optic Adatper , Bộ điều hợp quang sợi ShenZhen

Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại) ST Metal Fiber Optic Adatper của chúng tôi phù hợp với tiêu chuẩn ST cutouts cho tấm vá, cassette, tấm adapter, gắn tường và nhiều hơn nữa. Những bộ chuyển đổi kim loại kiểu thùng này có thiết...

 Nhấn vào đây để chi tiết
CAT5 Ethernet Fiber để chuyển đổi Gigabit Media
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì:  1 Cặp / HỘP
  • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Tag: Sợi quang để chuyển đổi Ethernet Gigabit , Chuyển đổi CAT5 sang sợi , Chuyển đổi Fiber To Fiber Media

CAT5 Ethernet Fiber để chuyển đổi Gigabit Media Fiber To Fiber Media Converter là bộ chuyển đổi quang Ethernet quang 10/100 / 1000M tự động thích nghi, hỗ trợ tín hiệu điện xoắn đôi 10/100 / 1000BASE-TX và sự chuyển đổi tín hiệu ánh sáng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Dây cáp quang LC / FC / ST / SC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: LC FC ST SC Dây Patch , Dây ST SC Patch , Sợi quang ST SC Patch Cord

Dây cáp quang LC / FC / ST / SC LC FC ST SC Patch Cord là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. ST SC Patch Cord còn được gọi là sợi quang jumper hoặc sợi dây vá. Nó bao gồm một sợi cáp quang kết thúc với các...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm quang SC LC ST FC
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy hao sợi SC LC ST FC , Bộ suy giảm quang FTTH , Bộ suy giảm tỷ lệ nam ST

Bộ suy giảm quang SC LC ST FC Foclink cung cấp bộ suy hao sợi bao gồm bộ suy giảm quang học, bộ suy giảm quang học nội tuyến, bộ suy giảm quang cố định. SC LC ST FC Attenuator quang là một thành phần được cài đặt trong một hệ thống truyền dẫn cáp...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Chế độ đơn ST FC LC Fiber Jumper
  • Đơn giá:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton
  • Cung cấp khả năng: 5000pieces/day
  • Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Sợi quang Jumper Orange , ST đến LC SM Dây Patch , Sợi dây vá ST FC

Chế độ đơn ST FC LC Fiber Jumper Sợi quang Patch dây là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. Cáp quang Jumper màu cam đi kèm với sự lựa chọn của bạn về cấu hình cáp đơn hoặc cáp kép. Phạm vi cáp sợi vá được...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn St Media Converter từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ St Media Converter là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên St Media Converter sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi St Media Converter, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Related information
  • Fiber optic distribution box

    12-core fiber distribution box manufacturer FOC specializes in production: communication cable transfer box, fiber distribution box, optical splitter box, ODF optical distribution frame, optical...

Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp