Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

St Metal Fiber Optic Adatper - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho St Metal Fiber Optic Adatper)

  • Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại)

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại)

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST đa mode Simplex (Kim loại) ST Metal Fiber Optic Adatper của chúng tôi phù hợp với tiêu chuẩn ST cutouts cho tấm vá, cassette, tấm adapter, gắn tường và nhiều hơn nữa. Những bộ chuyển đổi kim loại kiểu thùng này có thiết kế khóa xoắn cho các giao diện ST, và đi kèm với đai ốc và máy giặt...

    Liên hệ với bây giờ

  • FTTH 16 cổng fibra optica cajas nap

    FTTH 16 cổng fibra optica cajas nap

    • Thương hiệu: Foclink OEM

    • Bao bì: thùng carton đóng gói

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    FTTH 16 cổng fibra optica cajas nap Fibra Optica Cajas Nap là bộ ghép PLC áp dụng cho thiết bị đầu cuối liên kết hệ thống truy cập FTTH. Optica Cajas Nap đặc biệt để kết nối và bảo vệ cáp quang cho FTTH. FTTH Fiber Optica Cajas Nap này áp dụng cho phòng truyền thông và lắp đặt tường phòng hoặc lắp đặt máy tính để bàn...

    Liên hệ với bây giờ

  • 4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái ODF trong gói carton gỗ

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    4u ODF Rack Mount Fiber Terminal Terminal Box Rack Mount Fiber Optic Terminal Box được thiết kế để kết nối và phân phối cáp quang đường trục; Rack Mount 4u ODF thích hợp cho nối sợi, lưu trữ và bảo vệ. Đối với Khung phân phối quang, chiều rộng 19 inch tiêu chuẩn làm cho chúng tương thích với khung phân phối quang tiêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail

    Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail có phạm vi từ 6 cổng đến 144 cổng. Nó phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống dây cáp quang văn phòng trung tâm và mạng cáp quang tiền đề. Bảng kết thúc sợi với 2 cổng vào cáp ở mặt sau tối...

    Liên hệ với bây giờ

  • Adatper sợi quang FC

    Adatper sợi quang FC

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 25 cái / gói

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ điều hợp sợi quang FC / PC APC UPC SM SX Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi quang FC PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ điều hợp sợi quang hình chữ nhật FC / PC...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex Bộ điều hợp sợi ST của chúng tôi phù hợp với các phần cắt ST tiêu chuẩn cho các bảng vá, băng cassette, tấm tiếp hợp, giá treo tường và hơn thế nữa. Những bộ điều hợp kim loại kiểu thùng này có thiết kế khóa xoắn cho giao diện ST, và đi kèm với đai ốc lắp và vòng đệm khóa. ST...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc sợi Adapte r có tùy chọn loại nhà ở đồng. Bộ chuyển đổi FC có sẵn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Utp Copper To Lan Fiber Media Transceiver Bộ thu phát cáp quang sang đồng được thiết kế để phù hợp với nhu cầu triển khai mới của mạng cáp quang. Bộ chuyển đổi độc lập Fiber To Lan Converter cho phép bạn kết nối mạng cáp đôi Gigabit với mạng cáp quang dễ dàng và tiết kiệm chi phí đến khoảng cách tối đa 100KM. Bộ...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1x4 1x8 1x16 Loại PLC Optik Fiber Splitter Box Bộ tách sợi quang Plc được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn quang silica và cung cấp giải pháp chi phí thấp để phân phối tín hiệu quang. Fiber Optik Splitter có tổn thất chèn thấp và tổn thất phụ thuộc phân cực, kích thước thu nhỏ, bước sóng hoạt động rộng và phạm vi nhiệt...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box Hộp phân phối quang 12 lõi được sử dụng chủ yếu trong kết nối cáp ngoài trời, phân phối và điều chỉnh. Hộp phân phối sợi 24 lõi có thể nhận ra sự kết nối linh hoạt của cáp thông qua bộ chuyển đổi và dây vá hai mặt. Loạt sản phẩm này cung cấp sự quản lý an toàn, đáng tin cậy và...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • 1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 cái trong một hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    1 16 1 32 FTTH Fiber Optic Lgx Hộp Plc Splitter 1 32 Lgx Hộp Plc Splitter là quang đặc trưng với chất lượng cao chế tạo bằng cách sử dụng Công nghệ ống dẫn sóng quang

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel được thiết kế cho một trong hai để hỗ trợ chấm dứt trực tiếp hoặc nối nhiệt hạch của các sợi. Fiber Patch Panel cung cấp hiệu quả lưu trữ, bảo vệ và chấm dứt cáp quang . Khung phân phối sợi có sẵn ở cả hai loại trong nhà và ngoài trời....

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media

    Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi Gigabit Fiber Optic sang Ethernet Media Bộ chuyển đổi Gigabit Ethernet với nhiều cổng đa kênh Cổng nguồn và nguồn cấp điện bên ngoài là bộ chuyển đổi quang Ethernet quang 10/100 / 1000M tự động thích ứng, hỗ trợ tín hiệu điện xoắn đôi 10/100 / 1000BASE-TX và đèn 1000BASE-FX tín hiệu interconversion. Gigabit...

    Liên hệ với bây giờ

  • 144 Port Fiber Patch Panel

    144 Port Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    144 Port Fiber Patch Panel 144 Port Fiber Patch Panel có phụ kiện trượt nhôm với chức năng tự khóa ngăn cản ngăn kéo rơi khi di chuyển; Bảng quang cho bộ điều hợp ST, SC, LC, MTRJ, FC . Ngăn kéo là hội đồng quản trị giữ cho nối, dễ dàng để rút các sợi khi thử nghiệm và phân phối.19 '' tiêu chuẩn gắn với tĩnh...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter

    FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter FC này Để ST Fiber Optic Adapters có thể cung cấp một kết thúc nhanh chóng và dễ dàng các sợi trong lĩnh vực này. Các tùy chọn có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút ở thiết bị và bảng vá lỗi. Hệ thống FC To ST Adapter này loại bỏ bất kỳ yêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển Patch Fiber SC ODF8

    Bảng điều khiển Patch Fiber SC ODF8

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển Patch Fiber SC ODF8 Bảng điều khiển Patch Fiber SC ODF8 là thiết kế được điều chế với các khay có thể vẽ bên trong và hộp thép cán nguội. Fiber Patch Panel 24 Port có thể được cài đặt sẵn với các loại bộ điều hợp cáp quang và bím tóc. Fiber Coupler Panel có kích thước 19 inch chuẩn và được thiết kế phù...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port

    ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port là thiết kế được điều chế với các khay có thể vẽ bên trong và hộp thép cán nguội. Fiber Patch Panel 24 Port có thể được cài đặt sẵn với các loại bộ điều hợp cáp quang và bím tóc. Fiber Coupler Panel có kích thước 19 inch...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời Fiber Optic Splice Enclosure Splitter

    Ngoài trời Fiber Optic Splice Enclosure Splitter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ngoài trời Fiber Optic Splice Enclosure Splitter Fiber Optic FTTx Junction bao vây Box là Đóng cửa cho phép ba cáp trong và ba dây cáp ra. Nó chứa các nối và phân nhánh của cáp được sử dụng trong treo trên không, treo tường hoặc trực tiếp bị chôn vùi. . Bao vây sợi ngoài trời , Fiber Spli c e Closur e , F i ber Bao...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 Port Fiber Patch Panel

    12 Port Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 Port Fiber Patch Panel 12 Port Fiber Patch Panel , được sử dụng rộng rãi để kết nối cáp quang trong nhà và ngoài trời, là để sửa chữa và quản lý cáp quang bên trong hộp cũng như cung cấp bảo vệ, có thể được nạp với giao diện bộ điều hợp khác nhau, phụ kiện sợi liên quan và bím tóc sợi. Hộp có thể được cung cấp để...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC Fiber Optic Patch Panel

    SC Fiber Optic Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    SC Fiber Optic Patch Panel SC Fiber Optic Patch Panel kết nối chéo Fiber Patch Box , là một đơn vị phần cứng gắn kết có chứa một tập hợp các vị trí cổng trong một hệ thống thông tin liên lạc hoặc điện tử hoặc điện khác. 24 Port Fiber Optic Patch Panel được sử dụng để chấm dứt cáp quang và cung cấp quyền truy cập vào...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit

    Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-FT-014

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit được thiết kế để đặc biệt hoạt động tốt với SC, FC, ST và kết nối, SC quang nối Cleaner Pen cụ dọn dẹp cuối ferrule phải đối mặt với loại bỏ bụi bẩn, dầu, và các mảnh vỡ khác mà không nicking hoặc gãi cuối face.The SC FC ST Connectors Cleaner Bút là...

    Liên hệ với bây giờ

  • Fiber Optic Cleaner Bút SC

    Fiber Optic Cleaner Bút SC

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FFC-FT-028

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Fiber Optic Cleaner Bút SC Fiber Optic Cleaner Pen SC được thiết kế đặc biệt hoạt động tốt với các đầu nối SC, FC và ST, SC Công cụ kết nối sợi quang Cleaner Pen làm sạch bề mặt đầu ferrule loại bỏ bụi, dầu, và các mảnh vụn khác mà không có nicking hoặc gãi mặt cuối. SC FC ST Connectors Cleaner Pen là chất tẩy rửa vải...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box

    Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO Hộp làm sạch băng cassette SC / FC / MU / LC / ST / MPO có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi mạng. Tấm vải làm sạch vải sợi nhỏ chống lint đặc biệt chống lint miễn...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com