Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

St Pigtail Single Mode - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho St Pigtail Single Mode)

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail

    Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail Sê-ri Foclink FPP là loại có thể trượt của Bảng điều khiển sợi quang ST Din Rail có phạm vi từ 6 cổng đến 144 cổng. Nó phù hợp để sử dụng trong mạng viễn thông, hệ thống dây cáp quang văn phòng trung tâm và mạng cáp quang tiền đề. Bảng kết thúc sợi với 2 cổng vào cáp ở mặt sau tối...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ điều hợp sợi quang ST Multimode Simplex Bộ điều hợp sợi ST của chúng tôi phù hợp với các phần cắt ST tiêu chuẩn cho các bảng vá, băng cassette, tấm tiếp hợp, giá treo tường và hơn thế nữa. Những bộ điều hợp kim loại kiểu thùng này có thiết kế khóa xoắn cho giao diện ST, và đi kèm với đai ốc lắp và vòng đệm khóa. ST...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 chiếc / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50 cm * 50 cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi sợi SC FC LC ST Chúng tôi cung cấp Bộ điều hợp sợi quang Fc , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Fiber Optic Adaptor tất cả các adapter là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho đa Fc sợi Adapte r có tùy chọn loại nhà ở đồng. Bộ chuyển đổi FC có sẵn trong...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode

    Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang cố định LC Multimode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm sợi quang cố định LC PC Multimode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích

    LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang, Nó bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC / PC SM được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ ghép cáp quang đơn mode

    Bộ ghép cáp quang đơn mode

    • Thương hiệu: FOCLINK

    • Bao bì: gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    • Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    Bộ ghép cáp quang đơn mode Bộ nối cáp quang được sử dụng để phân phối hoặc kết hợp tín hiệu quang. Single Mode Fiber Splitter dựa trên công nghệ mạch ánh sáng phẳng và cung cấp giải pháp phân phối ánh sáng chi phí thấp với hệ số dạng nhỏ và độ tin cậy cao. Bộ tách PLC 1xN là quá trình căn chỉnh chính xác để phân chia...

    Liên hệ với bây giờ

  • 12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    12 Core 24Thêm FDB Fiber Distribution Box Hộp phân phối quang 12 lõi được sử dụng chủ yếu trong kết nối cáp ngoài trời, phân phối và điều chỉnh. Hộp phân phối sợi 24 lõi có thể nhận ra sự kết nối linh hoạt của cáp thông qua bộ chuyển đổi và dây vá hai mặt. Loạt sản phẩm này cung cấp sự quản lý an toàn, đáng tin cậy và...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • Chuyển đổi chuyển đổi đơn Ethernet sang cáp quang đơn mode sang Gigabit

    Chuyển đổi chuyển đổi đơn Ethernet sang cáp quang đơn mode sang Gigabit

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 Cặp / HỘP

    • Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Chuyển đổi chuyển đổi đơn Ethernet sang cáp quang đơn mode sang Gigabit Copper Fiber Media Converter hỗ trợ hai loại phương tiện để kết nối mạng như 10GBase-T và 10GBase-FX. Gigabit Fiber Converter là sự kết nối giữa sợi quang với chức năng thiết bị Ethernet...

    Liên hệ với bây giờ

  • FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter

    FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter FC này Để ST Fiber Optic Adapters có thể cung cấp một kết thúc nhanh chóng và dễ dàng các sợi trong lĩnh vực này. Các tùy chọn có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút ở thiết bị và bảng vá lỗi. Hệ thống FC To ST Adapter này loại bỏ bất kỳ yêu...

    Liên hệ với bây giờ

  • ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port

    ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port ST Fiber Optic Bảng điều khiển ghép nối 24 Port là thiết kế được điều chế với các khay có thể vẽ bên trong và hộp thép cán nguội. Fiber Patch Panel 24 Port có thể được cài đặt sẵn với các loại bộ điều hợp cáp quang và bím tóc. Fiber Coupler Panel có kích thước 19 inch...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định

    Bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định Chúng tôi cung cấp bộ suy giảm quang đơn mode Lc Lc cố định ; Bộ suy hao sợi , tạo ra một tổn thất có thể điều chỉnh cho liên kết sợi quang, được sử dụng để điều khiển mức công suất của tín hiệu quang tại đầu ra của nguồn sáng và bộ chuyển đổi điện-quang (E / O). các sản phẩm...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit

    Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit

    • Bao bì: hộp bán lẻ

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces

    • Mẫu số: FOC-FT-014

    • Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit Sticklers Smpte Fiber Cleaning Kit được thiết kế để đặc biệt hoạt động tốt với SC, FC, ST và kết nối, SC quang nối Cleaner Pen cụ dọn dẹp cuối ferrule phải đối mặt với loại bỏ bụi bẩn, dầu, và các mảnh vỡ khác mà không nicking hoặc gãi cuối face.The SC FC ST Connectors Cleaner Bút là...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc

    Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc SC Optical Adapter quang còn được gọi là SC sợi quang tay áo giao phối. Một loạt bộ chuyển đổi đơn SC-APC bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ điều hợp quang sợi quang SC, chẳng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang đơn đôi đa mode Bộ chuyển đổi quang đơn Omi Sc3

    Bộ chuyển đổi quang đơn đôi đa mode Bộ chuyển đổi quang đơn Omi Sc3

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang đơn đôi đa mode Bộ chuyển đổi quang đơn Omi Sc3 SC Optical Adapter quang còn được gọi là SC sợi quang tay áo giao phối. Một loạt bộ chuyển đổi đơn SC-APC bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ điều hợp quang sợi...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box

    Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO Hộp làm sạch băng cassette SC / FC / MU / LC / ST / MPO có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi mạng. Tấm vải làm sạch vải sợi nhỏ chống lint đặc biệt chống lint miễn...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC Attenuator quang sợi đơn mode

    LC Attenuator quang sợi đơn mode

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    LC Attenuator quang sợi đơn mode Chế độ suy hao quang sợi quang S được sử dụng trong các hệ thống cáp quang có thể sử dụng nhiều nguyên tắc khác nhau cho hoạt động của chúng. Bộ suy hao sợi sử dụng sợi pha tạp, hoặc các mối nối sai lệch hoặc tổng công suất vì cả hai đều đáng tin cậy và không tốn kém. Inline Single...

    Liên hệ với bây giờ

  • Inline Single Mode Fiber Attenuator LC

    Inline Single Mode Fiber Attenuator LC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Inline Single Mode Fiber Attenuator LC Cung cấp Foclink Inline Single Mode Fiber Attenuator LC . Các sản phẩm có các đầu nối tùy chọn bao gồm SC, ST, FC, LC, MU, E2000, vv, chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh. Những bộ suy giảm quang cố định giá trị cố định nội tuyến là điển hình 1260 đến 1620nm cho chế độ đơn và 850...

    Liên hệ với bây giờ

  • Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang

    Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Chế độ đơn Simplex LC sợi Attenuator quang Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang được sử dụng để kết nối Cáp quang Patch trong các liên kết cáp quang để giảm công suất quang ở một mức nhất định. Chủ yếu bao gồm F ixed Attenuator quang, tôi nline Attenuator quang, V ariable Attenuator quang. Chúng tôi cung cấp các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Box

    Hộp làm sạch băng SC / FC / MU / LC / ST / MPO Hộp làm sạch băng cassette SC / FC / MU / LC / ST / MPO có hiệu quả loại bỏ các chất gây ô nhiễm như dầu, bụi bẩn và bụi bẩn gây ra mất mát và phản xạ cao và dẫn đến hư hỏng đầu nối vĩnh viễn và lỗi mạng. Tấm vải làm sạch vải sợi nhỏ chống lint đặc biệt chống lint miễn...

    Liên hệ với bây giờ

  • Duplex Metal ST đến SC Bộ chuyển đổi quang

    Duplex Metal ST đến SC Bộ chuyển đổi quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 40 bộ điều hợp cho mỗi gói; trong một hộp 28 * 28 * 28

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    Duplex Metal ST đến SC Bộ chuyển đổi quang FOC cung cấp Duplex Metal ST đến SC Bộ chuyển đổi quang bắc cầu các loại đầu nối phổ biến , chẳng hạn như FC, SC, ST và LC.ST Đến SC Adaptor Bộ chuyển đổi quang ST-SC được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex Những bộ ghép ST kim loại hai mặt FOC này được thiết kế để lắp vào các tấm có hình chữ nhật cắt rời. Loạt bài này có tay áo bằng đồng hoặc bằng gốm để đáp ứng các yêu cầu thiết kế cụ thể của bạn. Ngoài ra, các bộ ghép này có thể được sử dụng với các đầu nối cáp kiểu PC...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter

    SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem dưới đây hình ảnh. OEM gói có sẵn.

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter được sử dụng để cung cấp một cáp để cáp hoặc cáp để thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Bộ chuyển đổi Hybrird...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com