Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Tủ Tường Fibre Wall Single Wall - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

(Tất cả 24 sản phẩm cho Tủ Tường Fibre Wall Single Wall)

  • Tủ mạng cáp quang quang

    Tủ mạng cáp quang quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: hộp bằng gỗ

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 5 Bag/Bags

    Tủ mạng cáp quang quang Mạng cáp quang Cáp đầu cuối Tủ nối cáp quang qua lại là kết thúc và phân phối cho cáp được kết nối vào nút sợi quang ngoài trời trong mạng, Single Wall Fiber Wall Wall có thể nhận ra kết nối cáp quang, phân phối và dispatching, vv Fiber Wall Fiber Phương pháp cài đặt nội bộ bao gồm chế độ sàn,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Bộ suy giảm sợi quang LC APC Singlemode Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC APC Singlemode được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp bộ suy...

    Liên hệ với bây giờ

  • Thiết bị đầu cuối mạng cáp quang gắn trên tường

    Thiết bị đầu cuối mạng cáp quang gắn trên tường

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Thiết bị đầu cuối mạng cáp quang gắn trên tường Cáp quang thiết bị đầu cuối mạng Box được sử dụng rộng rãi như là một điểm chấm dứt cho cáp nhánh để kết nối với cáp thả. Việc nối, tách, phân phối sợi có thể được thực hiện trong hộp này. Hộp đột phá sợi quang cung cấp bảo vệ vững chắc và menagemant cho mạng FTTX. Hộp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết thúc sợi quang treo tường Ftth

    Hộp kết thúc sợi quang treo tường Ftth

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 500

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Kết thúc sợi quang treo tường Ftth BoX Hộp kết thúc FTTH có chức năng cố định, chức năng hàn, bảo vệ đầu cực của cáp; hộp nối sợi quang ngoài trời được sử dụng để thực hiện các cáp kết nối và pigtail. Giá hộp sợi kết thúc Với tấm điện phân chất lượng cao, phun tĩnh điện tổng thể, cấu trúc chắc chắn, vẻ ngoài đẹp mắt;...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp treo tường ngoài trời trong nhà

    Hộp treo tường ngoài trời trong nhà

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 500

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp treo tường ngoài trời trong nhà Hộp phân phối cáp quang ngoài trời Ftth Hộp kết thúc cáp quang ngoài trời được sử dụng trong kết nối dây giữa cáp quang và thiết bị truyền thông quang. Hộp kết thúc quang thông qua adaper trong hộp phân phối, jumper sợi quang dẫn tín hiệu quang, nhận ra chức năng nối dây quang. Hộp...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích

    LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    LC Singlemode Cố định suy giảm sợi quang mặt bích Foclink cung cấp Bộ suy giảm sợi quang, Nó bao gồm Bộ suy giảm quang biến đổi, Bộ suy giảm quang nội tuyến, Bộ suy giảm quang cố định . Bộ suy giảm quang LC / PC SM được sử dụng trong các ứng dụng có chỉ định mức độ mất ánh sáng được xác định trước. Chúng tôi cung cấp...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bảng điều khiển treo tường sợi quang 64 cổng

    Bảng điều khiển treo tường sợi quang 64 cổng

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Bảng điều khiển treo tường sợi quang 64 cổng Wall Patch Fiber Patch Panel là một loạt các hộp cáp quang loại wallmount. Bảng điều khiển treo tường sợi quang có sẵn cho hệ thống truyền thông công suất nhỏ, gắn tường, cấu trúc hợp lý và nhỏ gọn, hài hòa với phòng máy. Bảng điều khiển sợi quang 64 cổng bao gồm hai phần,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Sợi quang Splice Box Tủ viễn thông

    Sợi quang Splice Box Tủ viễn thông

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng gỗ

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 5 Bag/Bags

    Sợi quang Splice Box Tủ viễn thông Tủ hộp nối cáp quang cho FTTH / FTTN Networks. Chất liệu hộp viễn thông ngoài trời : sợi polyester gia cố bằng sợi SMC (FRP) hoặc thép không gỉ. Đó là tiêu chuẩn IP65. Hiệu suất tuyệt vời của thiết kế khóa chống nước và chống bụi. Mạng Cross Odf Tủ 4u được cài đặt với Cassette Splice...

    Liên hệ với bây giờ

  • Gắn tường thiết bị đầu cuối 24 lõi quang

    Gắn tường thiết bị đầu cuối 24 lõi quang

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Gắn tường thiết bị đầu cuối 24 lõi quang Hộp kết thúc sợi quang 24 lõi cung cấp giải pháp treo tường mật độ cao cho các mạng thế hệ tiếp theo, nhằm mục đích cung cấp và quản lý số lượng đầu cuối sợi tối đa trong một không gian hạn chế. Nó thường được cài đặt theo cách gắn tường hoặc gắn cực. 144 Cores Odf Fiber...

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp phân phối sợi treo tường

    Hộp phân phối sợi treo tường

    • Thương hiệu: Liên kết

    • Bao bì: thùng cạc-tông

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 50 Bag/Bags

    Hộp phân phối sợi treo tường Hộp cáp quang gắn trên tường là bộ ghép PLC áp dụng cho thiết bị đầu cuối liên kết hệ thống truy cập FTTH. Hộp phân phối ngoài trời Ftth đặc biệt để kết nối và bảo vệ cáp quang cho FTTH. Hộp thiết bị đầu cuối quang này áp dụng cho phòng truyền thông và lắp đặt tường phòng hoặc lắp đặt máy...

    Liên hệ với bây giờ

  • LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho...

    Liên hệ với bây giờ

  • Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel Ngoài trời Wall Mount Fiber Patch Panel được thiết kế cho một trong hai để hỗ trợ chấm dứt trực tiếp hoặc nối nhiệt hạch của các sợi. Fiber Patch Panel cung cấp hiệu quả lưu trữ, bảo vệ và chấm dứt cáp quang . Khung phân phối sợi có sẵn ở cả hai loại trong nhà và ngoài trời....

    Liên hệ với bây giờ

  • Hộp kết nối quang treo tường quang treo tường

    Hộp kết nối quang treo tường quang treo tường

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Hộp kết nối quang treo tường quang treo tường Hộp kết nối quang FTTX nối Đóng cửa có khối lượng nhỏ, dung lượng lớn và bảo trì thuận tiện. Các bao đóng được áp dụng cho cáp quang loại băng và cáp quang thông thường. Các khay nối bên trong bao đóng có thể thay đổi như tập tài liệu . Bao vây sợi ngoài trời , Fiber Spli...

    Liên hệ với bây giờ

  • Wall Mount sợi Splice Cassette bao vây

    Wall Mount sợi Splice Cassette bao vây

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái Sợi Bao Vây trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Wall Mount sợi Splice Cassette bao vây Sợi quang FTTX Junction Enclosure Hộp đóng cửa là một hộp có thể mở được làm từ máy tính chất lượng cao. Việc đóng cửa là khối lượng nhỏ, công suất lớn và bảo trì thuận tiện. Vỏ có thể được mở nhiều lần mà không có rò rỉ không khí. Không có công cụ đặc biệt được yêu cầu. Các hoạt...

    Liên hệ với bây giờ

  • Khung phân phối quang ODF gắn tường với giá

    Khung phân phối quang ODF gắn tường với giá

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái ODF trong bằng gỗ carton gói

    • Cung cấp khả năng: 500 pcs per day

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Khung phân phối quang ODF gắn tường với giá Khung phân phối quang treo tường ODF Thích hợp cho ribbon và sợi đơn , ODF gắn trên tường Có thể được sử dụng trong 19 '', 23 '' tiêu chuẩn khung phân phối , Khung phân phối

    Liên hệ với bây giờ

  • 72 lõi sợi quang qua conection tủ

    72 lõi sợi quang qua conection tủ

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    72 lõi sợi quang qua conection tủ Sợi quang Hội Chữ thập Nội các sẽ được với các phụ kiện như khay chất xơ, sợi quanh co bánh xe, bảo vệ sợi tay áo, cáp tie và như vậy. Mở rộng không gian làm việc và dễ dàng cho nối, slack lưu trữ và phân phối. Tủ sợi quang 72 lõi Với khóa cửa, Khách hàng có thể đặt mua bộ hoàn chỉnh...

    Liên hệ với bây giờ

  • 24 48 Port Wallmount Sợi Patch Panel

    24 48 Port Wallmount Sợi Patch Panel

    • Thương hiệu: Foclink hoặc OEM

    • Bao bì: đóng gói với hộp carton

    • Cung cấp khả năng: 50000

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    24 48 Port Wallmount Sợi Patch Panel FTTH 24 Port quang Patch Panel là một mới được phát triển bởi công ty chúng tôi để áp dụng FTTH. Fiber Patch Panel 12 Port là ánh sáng và nhỏ gọn, đặc biệt thích hợp cho kết nối bảo vệ của calbes sợi và pigtials trong FTTH. 48 Tấm sợi quang Patch Panel Shell vật liệu cho chất lượng...

    Liên hệ với bây giờ

  • 200 lõi sợi quang phân phối trong nhà tủ

    200 lõi sợi quang phân phối trong nhà tủ

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: thùng gỗ

    • Cung cấp khả năng: 100000pcs /month

    • Đặt hàng tối thiểu: 5 Bag/Bags

    200 lõi sợi quang phân phối trong nhà tủ Khung phân phối quang học có các tùy chọn tủ bằng thép không gỉ hoặc sợi thủy tinh. Tủ phân phối quang học trong nhà có thể lấp đầy với tất cả các loại splitter (Cassettes / Mini / LGX splitter). 200 lõi tủ phân phối các tùy chọn nối trực tiếp hoặc kết nối thông qua bộ điều...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc

    Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang đơn Simplex Singlemode SM SC / upc SC Optical Adapter quang còn được gọi là SC sợi quang tay áo giao phối. Một loạt bộ chuyển đổi đơn SC-APC bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ điều hợp quang sợi quang SC, chẳng...

    Liên hệ với bây giờ

  • Tủ rack gắn bảng điều khiển ngăn kéo 12 lõi

    Tủ rack gắn bảng điều khiển ngăn kéo 12 lõi

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 1 cái / hộp

    • Cung cấp khả năng: 1000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    Tủ rack gắn bảng điều khiển ngăn kéo 12 lõi Foclink FPP Series là loại trượt của sợi quang ODF 12 cổng 24 36 chứa 12 Port Fiber Patch Panel, 24 Port sợi Patch Panel, 48 Port Fiber Patch Panel, 96 Port Fiber Patch Panel, 144 Port Fiber Patch Panel . Rack Mount Drawer Patch Panel 12 lõi, chứa tối đa 1 Adapter Plate,...

    Liên hệ với bây giờ

  • Inline Single Mode Fiber Attenuator LC

    Inline Single Mode Fiber Attenuator LC

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Inline Single Mode Fiber Attenuator LC Cung cấp Foclink Inline Single Mode Fiber Attenuator LC . Các sản phẩm có các đầu nối tùy chọn bao gồm SC, ST, FC, LC, MU, E2000, vv, chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh. Những bộ suy giảm quang cố định giá trị cố định nội tuyến là điển hình 1260 đến 1620nm cho chế độ đơn và 850...

    Liên hệ với bây giờ

  • Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang

    Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: 100 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags

    Chế độ đơn Simplex LC sợi Attenuator quang Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang được sử dụng để kết nối Cáp quang Patch trong các liên kết cáp quang để giảm công suất quang ở một mức nhất định. Chủ yếu bao gồm F ixed Attenuator quang, tôi nline Attenuator quang, V ariable Attenuator quang. Chúng tôi cung cấp các...

    Liên hệ với bây giờ

  • Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    • Cung cấp khả năng: 2000

    • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags

    Bộ chuyển đổi quang học ST-ST Singlemode Duplex Những bộ ghép ST kim loại hai mặt FOC này được thiết kế để lắp vào các tấm có hình chữ nhật cắt rời. Loạt bài này có tay áo bằng đồng hoặc bằng gốm để đáp ứng các yêu cầu thiết kế cụ thể của bạn. Ngoài ra, các bộ ghép này có thể được sử dụng với các đầu nối cáp kiểu PC...

    Liên hệ với bây giờ

  • SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter

    SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter

    • Thương hiệu: Foclink

    • Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem dưới đây hình ảnh. OEM gói có sẵn.

    • Cung cấp khả năng: 20000

    • Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags

    SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter được sử dụng để cung cấp một cáp để cáp hoặc cáp để thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Bộ chuyển đổi Hybrird...

    Liên hệ với bây giờ

GỬI TIN NHẮN CHO CHÚNG TÔI

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com