Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Trang Chủ > Sản phẩm > Variable Optical Attenuator (Tất cả 10 sản phẩm cho Variable Optical Attenuator)

Variable Optical Attenuator - nhà sản xuất, nhà máy, nhà cung cấp từ Trung Quốc

Chúng tôi là chuyên gia Variable Optical Attenuator nhà sản xuất & nhà cung cấp / nhà máy từ Trung Quốc. Bán buôn Variable Optical Attenuator với chất lượng cao là giá thấp / giá rẻ, một trong những Variable Optical Attenuator thương hiệu hàng đầu từ Trung Quốc, Foclink Co., Ltd.
Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator
  • Đơn giá:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Multimode Singlemode Aattenuator , Loại đầu cắm cáp quang Attenuator , Bộ suy hao sợi quang

Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator Mặt bích loại SC Biến sợi Attenuator là một thành phần được cài đặt trong một sợi quang hệ thống truyền dẫn làm giảm sức mạnh trong tín hiệu quang học. Có hai loại: Multimode và Singlemode sợi Attenuator , loại...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Thiết bị suy hao biến đổi quang sợi quang FC / PC
  • Đơn giá:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang học biến đổi sợi quang , Loại mặt bích Attenutor , Sợi quang suy hao biến thể FC / PC

Thiết bị suy hao biến đổi quang sợi quang FC / PC Chúng tôi cung cấp bộ suy hao sợi , bộ suy giảm quang học, bộ suy giảm quang học nội tuyến, bộ suy giảm quang cố định, Bộ suy hao quang học biến đổi quang FC / PC ; các sản phẩm này được sử dụng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ suy giảm quang học biến tần nam APC
  • Đơn giá:USD 2.2 - 3 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 2.2 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 2.5 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 3 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang học AP APC , Biến suy hao quang , Bộ suy giảm quang học sợi quang nam nữ

Bộ suy giảm quang học biến tần nam APC Bộ suy giảm quang học thay đổi có sẵn cho các ứng dụng Singlemode 9/125, Multimode 50/125 và Multimode 62.5 / 125. Thiết bị suy giảm quang sợi quang của AP APC Nam tương thích với các sản phẩm sợi quang trên...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bộ điều hợp Quad PC của LC PC APC
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton
  • Cung cấp khả năng: 20000
  • Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO

Tag: Bộ điều hợp LC PC Quad , Bộ chuyển đổi LC / APC DX , Bộ điều hợp Quad Mode đơn LC APC

Bộ điều hợp LC PC Quad Bộ điều hợp LC PC Quad là phần kết nối. Foclink cung cấp đầy đủ các bộ điều hợp, bao gồm các bộ điều hợp FC, SC, ST, LC và hybrid, được sử dụng rộng rãi trong ODF, hệ thống truyền thông sợi quang, thiết bị kiểm tra Adapter LC...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Sợi SC UPC Attenuator Nam cho Nữ
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy hao quang SCUPC , SC / UPC Attenuator Nam đến Nữ , SC suy hao quang

Sợi SC UPC Attenuator Nam cho Nữ Thường được sử dụng Fibre SC UPC Attenuator Nam cho nữ là nữ để loại nam, mà còn được gọi là một Attenuator cắm sợi . Họ là với ferrules gốm và có nhiều loại khác nhau để phù hợp với các loại khác nhau của kết nối F...

 Nhấn vào đây để chi tiết
SC Attenuator sợi đa biến
  • Đơn giá:USD 0.45 - 1 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 0.45 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 0.6 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 1 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang SC , SC Attenuator biến , Bộ suy hao sợi đa mode

SC Attenuator sợi đa biến Chúng tôi cung cấp bộ suy hao sợi , bộ suy giảm quang học, bộ suy giảm quang học cố định, bộ suy giảm quang cố định, Bộ suy hao sợi đa biến SC, các sản phẩm này được sử dụng trong các ứng dụng chế độ đơn ở dải bước sóng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Biến đổi sợi SC Attenuator
  • Đơn giá:USD 5.5 - 6 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 5.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 5.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 6 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Sợi quang suy hao đa mode , SC UPC Attenuator , Biến suy hao quang

Biến đổi sợi SC Attenuator Chúng tôi cung cấp Biến SC Sợi Attenuator Multimode , chúng có sẵn bằng loại đầu số lượng lớn hoặc nữ cắm vào loại nam. SC Attenuator kết nối cáp Patch cáp, và làm việc trong phạm vi 1250nm đến 1625nm, với phạm vi suy giảm...

 Nhấn vào đây để chi tiết
LC Attenuator quang sợi đơn mode
  • Đơn giá:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Suy hao quang đơn mode , 5dB Attenuator LC , LC suy hao quang

LC Attenuator quang sợi đơn mode Chế độ suy hao quang sợi quang S được sử dụng trong các hệ thống cáp quang có thể sử dụng nhiều nguyên tắc khác nhau cho hoạt động của chúng. Bộ suy hao sợi sử dụng sợi pha tạp, hoặc các mối nối sai lệch hoặc tổng...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Inline Single Mode Fiber Attenuator LC
  • Đơn giá:USD 1.5 - 2 / Bag/Bags
    Min.Order Đơn giá
    100 Bag/Bags USD 1.5 / Bag/Bags
    50 Bag/Bags USD 1.8 / Bag/Bags
    1 Bag/Bags USD 2 / Bag/Bags
  • Thương hiệu: Foclink
  • Bao bì: 100 cái / túi
  • Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
  • Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Tag: Bộ suy giảm quang tuyến tính , Chế độ suy hao đơn , Chất suy hao sợi LC

Inline Single Mode Fiber Attenuator LC Cung cấp Foclink Inline Single Mode Fiber Attenuator LC . Các sản phẩm có các đầu nối tùy chọn bao gồm SC, ST, FC, LC, MU, E2000, vv, chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh. Những bộ suy giảm quang cố định giá trị...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Ftth Optical Sc / Upc Kết thúc nhanh Fiber Fast Conector quang
  • Đơn giá:USD 0.55 / Piece/Pieces
    Min.Order Đơn giá
    1 Piece/Pieces USD 0.55 / Piece/Pieces
  • Thương hiệu: FOC
  • Bao bì: 12 gói / bao
  • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week
  • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
  • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Tag: Bộ kết nối quang nhanh SC / UPC , Bộ ghép nối quang FTTH SC / UPC , Bộ ghép nối nhanh FTTH SC / UPC

Ftth Optical Sc / Upc Kết thúc nhanh Fiber Fast Conector quang Bộ ghép nối nhanh SCC APC của Fiber Optic được thiết kế để kết nối đơn giản mà không có máy hàn nối tiếp. SC APC Fast Connector được lắp ráp nhanh chóng, chỉ cần các công cụ chuẩn bị...

 Nhấn vào đây để chi tiết
Bán buôn Variable Optical Attenuator từ Trung Quốc, cần tìm giá rẻ Variable Optical Attenuator là giá thấp nhưng các nhà sản xuất hàng đầu. Chỉ cần tìm các nhãn hiệu chất lượng cao trên Variable Optical Attenuator sản xuất nhà máy, Bạn cũng có thể phản hồi về những gì bạn muốn, bắt đầu tiết kiệm và khám phá của chúng tôi Variable Optical Attenuator, Chúng tôi sẽ trả lời bạn trong nhanh nhất.
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp