Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Dây Cáp SC / APC,SC Mtrj Patch Cord,Dây Cáp SC Duplex
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Dây Cáp SC / APC,SC Mtrj Patch Cord,Dây Cáp SC Duplex

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Duplex Patch Cord > Cáp nối SC APC Duplex Fiber

Cáp nối SC APC Duplex Fiber

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-SC-005

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: SC Fiber Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Cáp nối SC APC Duplex Fiber

Dây cáp quang có sẵn trong tất cả các kiểu kết nối tiêu chuẩn, tất cả các loại sợi tiêu chuẩn và tất cả các cấu hình cáp tiêu chuẩn để đáp ứng tất cả các nhu cầu kết nối của bạn. Duplex Patch Cord là các thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng chèn và mất mát trở lại thấp. SC Patch Cord còn được gọi là cáp nhảy quang sc hoặc dây nối quang . Nó bao gồm một sợi cáp quang kết cuối với các kết nối khác nhau ở đầu. SC Mtrj Patch Cord đi kèm với sự lựa chọn SC / PC và SC / APC Patch Cord .

Hình ảnh chi tiết

Sc Mtrj Patch CordSc Apc Patch CordSc Sm Dx Patch CordSc Duplex Patch CordSc Apc Patch Cord 3

Tính năng SC Patch Cord

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang học (OAN)

Hộp kết cuối cáp hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Thông tin đặt hàng cho dây cáp quang:

1. Đầu nối sợi quang 1: đầu nối cáp quang SC , đầu nối cáp quang FC , Đầu nối cáp quang LC , Đầu nối quang ST , đầu nối MTRJ, đầu nối MPO

2. Đầu nối sợi quang 2: Đầu nối cáp SC , đầu nối cáp quang FC , Đầu nối cáp quang LC , Đầu nối quang ST , đầu nối MTRJ, Đầu nối MPO

3.Ferrule Giao diện loại: PC, UPC, và APC

4. lõi sợi: đơn giản, song công

5. Loại sợi; Chế độ đơn (G. 652, G655), đa (50/125) / (62.5 / 125), cáp OM3

Ổ kính của sợi (mm): Φ 0.9, φ 2.0, Φ 3.0

7. Chiều dài sợi; Đã xác định người dùng


Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Duplex Patch Cord

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp