Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ chuyển đổi quang học FC PC / UPC,Loại bộ điều hợp mạng FC / APC,Bộ tiếp hợp hình vuông FC / PC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ chuyển đổi quang học FC PC / UPC,Loại bộ điều hợp mạng FC / APC,Bộ tiếp hợp hình vuông FC / PC

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > FC Adaptor > FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM

FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-FC-004

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Model Number: FC Adapter

Interface Type: PC/UPC/APC

Housing: Zinc Alloy

Insertion Loss: <0.2dB Maximum

Return Loss: >45dB For SM; >35dB For MM

Fiber Type: G657A / G652D

Type: Simplex, Duplex

Dust Cap: Red Or Yellow Or Customized

Sleeve: Ceramic Or Bronze

Product Name: FC SM SX D Adatper

Additional Info

Bao bì: 25pcs / gói

Năng suất: 30000

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: ShenZhen

Cung cấp khả năng: 2000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: ShenZhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

FC APC UPC Bộ chuyển đổi quang SM MM

Viết tắt của FC là ferrule connector,

chỉ ra rằng cách tăng cường bên ngoài của nó là sử dụng tay áo bằng kim loại, cách gắn chặt khi rẽ
khóa. Đầu tiên, kết nối loại FC, việc sử dụng gốm cuối mông của pin. Trình kết nối như vậy có
cấu trúc đơn giản, hoạt động thuận tiện, dễ dàng, nhưng bụi nhạy cảm mặt sợi quang học kết thúc, và dễ bị
để phản xạ Fresnel, rất khó để cải thiện tính chất mất mát trở lại. Sau đó, cải tiến cho loại này
của kết nối, thông qua đầu mông của pin hình cầu (PC), và cấu trúc bên ngoài đã không thay đổi,

chèn mất và hiệu suất mất mát trở lại đã được cải thiện đáng kể.



Rectangle FC / PC Quảng trường Adaptor sản xuất bởi liên kết FOC được phát triển để đáp ứng các thách thức của Datacom và Telecom công nghiệp, trong đó có khả năng tương thích với may kích thước cáp tiêu chuẩn và các loại sợi, tôn trọng những tiêu chuẩn cơ khí và môi trường công nghiệp. Những FC PC / UPC quang Adaptor kết hợp một vỏ bọc kim loại và SC chính xác zirconia gốm hoặc gồ ghề tay áo đồng phosphor. Có sẵn các kiểu bộ điều hợp gắn kết mặt bích hoặc D-hole. Chúng tôi cung cấp Loại Square Adapters FC / APC , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và nhiều phiên bản đa mode. Tất cả những FC APC UPC SM MM Fiber Optic Adaptor là với vỏ kim loại và tay áo gốm, cho adapter sợi đa FC có nhà ở đồng tùy chọn types.FC Adaptor D Loại D Loại FC quang Adatper FC Adaptor Simplex D Loại. Sợi vá dây , bộ chuyển đổi sợi , sợi splitter , sợi kết nối nhanh , sợi suy hao , sợi chấm dứt hộp


Hình ảnh sản phẩm bộ điều hợp FC

FC PC /UPC Fiber Optic Adapter

FC Adapter Thông số kỹ thuật

Optical Parameter

W/ A+ Ceramic Sleeve

W/ A Ceramic Sleeve

W/ P.B Sleeve

Insertion Loss

<0.10dB

<0.20dB

<0.30dB

Durability

<0.10 dB typical change, 1000 times

<0.20 dB typical change, 1000 times

<0.30 dB typical change, 500 times

Operating Temperature

-20 ~+ 75℃

Storage Temperature

-40 ~+ 85℃

Tính năng FC Adapter :


1. Bộ chuyển đổi quang LC
2. áp dụng cho CATV, mạng LAN, mạng viễn thông, thiết bị kiểm tra, kết nối LC
3. Chế độ đa mode hoặc đơn, OM3, OM4 có sẵn
4. Quad
5. Gốm tay áo, ABS nhà ở
6. Chèn Loss≤ 0.2dB, Return Loss≥ 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. Nhiệt độ hoạt động .: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. lực cắm tiêu chuẩn: 2 ~ 6N
9. Độ bền> 1000 lần
10. màu sắc: màu xanh (pc / sm), màu xanh lá cây (apc), màu be (pc / mm), axit màu xanh (om3), màu tím (om4)

Ứng dụng FC Adaptor :


    • CATV
    • Mạng viễn thông
    • Thiết bị kiểm tra
    • tàu điện
    • Mạng cục bộ
    • Mạng xử lý dữ liệu
FC/PC Square Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > FC Adaptor

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp