Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ chuyển đổi quang FC-Fiber,Bộ điều hợp sợi FC-FC / PC Simplex,Bộ chuyển đổi cáp quang SC FC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ chuyển đổi quang FC-Fiber,Bộ điều hợp sợi FC-FC / PC Simplex,Bộ chuyển đổi cáp quang SC FC

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > FC Adaptor > Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC

Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-FC-008

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Model Number: FC Adapter

Interface Type: PC/UPC/APC

Housing: Zinc Alloy

Insertion Loss: <0.2dB Maximum

Return Loss: >45dB For SM; >35dB For MM

Fiber Type: G657A / G652D

Type: Simplex, Duplex

Dust Cap: Red Or Yellow Or Customized

Sleeve: Ceramic Or Bronze

Product Name: FC SM SX D Adatper

Additional Info

Bao bì: 25 cái / gói

Năng suất: 30000

Thương hiệu: Liên kết

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: ShenZhen

Cung cấp khả năng: 2000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: ShenZhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

Bộ điều hợp PC APC sợi quang FC

Tất cả các Bộ chuyển đổi sợi đơn FC-FC / PC này đều có vỏ bằng kim loại và ống bọc gốm, đối với bộ chuyển đổi sợi FC đa chế độ có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Bộ điều hợp sợi quang hình chữ nhật FC / PC APC UPC SM SX được sản xuất bởi liên kết Foc được phát triển để đáp ứng các thách thức của công nghiệp Datacom và Viễn thông, bao gồm khả năng tương thích với các kích cỡ cáp và loại sợi tiêu chuẩn, tuân thủ các tiêu chuẩn cơ khí và môi trường của ngành. Các bộ chuyển đổi cáp quang SC FC này kết hợp vỏ kim loại và ống bọc bằng gốm SC zirconia chính xác hoặc ống bọc bằng đồng phốt-pho chắc chắn. Có sẵn các kiểu bộ điều hợp gắn mặt bích hoặc D-lỗ gắn. Chúng tôi cung cấp Bộ chuyển đổi PC APC PC Metal Fiber Optic FC , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và phiên bản đa chế độ. Sợi Patch, Bộ điều hợp sợi, Bộ chia sợi, Đầu nối nhanh, Bộ suy giảm sợi, Hộp kết thúc sợi

Hình ảnh sản phẩm Adaptor

Metal Fiber Optic FC APC PC Adapter

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi FC

Optical Parameter

W/ A+ Ceramic Sleeve

W/ A Ceramic Sleeve

W/ P.B Sleeve

Insertion Loss

<0.10dB

<0.20dB

<0.30dB

Durability

<0.10 dB typical change, 1000 times

<0.20 dB typical change, 1000 times

<0.30 dB typical change, 500 times

Operating Temperature

-20 ~+ 75℃

Storage Temperature

-40 ~+ 85℃

Tính năng bộ chuyển đổi FC :


1. Bộ chuyển đổi cáp quang LC
2. Áp dụng cho CATV, LAN, mạng viễn thông, thiết bị kiểm tra, đầu nối LC
3. Chế độ đa chế độ hoặc đơn, OM3, OM4 có sẵn
4. Tứ
5. Tay áo bằng gốm, vỏ nhựa ABS
6. Tổn thất chèn≤ 0,2dB, Mất trở lại≥ 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. Lực cắm chuẩn: 2 ~ 6N
9. Độ bền> 1000 lần
10. Màu sắc: Xanh lam (pc / SM), Xanh lục (apc), Màu be (pc / MM), Xanh da trời (OM3), Tím (OM4)

Ứng dụng bộ chuyển đổi FC :


    • CATV
    • Mạng viễn thông
    • Thiết bị kiểm tra
    • tàu điện
    • Mạng cục bộ
    • Mạng xử lý dữ liệu
Metal Fiber Optic FC APC PC Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > FC Adaptor

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp