Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > FC Adaptor > Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC
Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC
Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC
Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-FC-009

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Model Number: FC Adapter

    Interface Type: PC/UPC/APC

    Housing: Zinc Alloy

    Insertion Loss: <0.2dB Maximum

    Return Loss: >45dB For SM; >35dB For MM

    Fiber Type: G657A / G652D

    Type: Simplex, Duplex

    Dust Cap: Red Or Yellow Or Customized

    Sleeve: Ceramic Or Bronze

    Product Name: FC SM SX D Adatper

Additional Info

    Bao bì: 25pcs / gói

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: ShenZhen

    Cung cấp khả năng: 2000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: ShenZhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

Bộ điều hợp Square UPC APC PC / FTTX FC / PC

Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Tất cả các bộ chuyển đổi vuông FCPC / FCT PC FCT FC / PC UPC APC này đều có vỏ kim loại và tay áo bằng gốm, cho bộ điều hợp sợi quang nhiều lõi có các loại vỏ bằng đồng tùy chọn. Đầu nối cáp quang FC được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng viễn thông. Máy tính FC Adapter hình chữ nhật được sản xuất bởi Foc link được phát triển để đáp ứng những thách thức của ngành công nghiệp Datacom và Telecom, bao gồm khả năng tương thích với kích thước cáp và loại cáp tiêu chuẩn, tuân thủ các tiêu chuẩn cơ khí và môi trường. Các bộ chuyển đổi LC FC Fiber này kết hợp một vỏ kim loại và một tay áo bằng đồng zircon gốm hoặc bằng đồng thiếc có độ chính xác cao. Có sẵn các kiểu bộ điều hợp gắn kết mặt bích hoặc D-hole. Chúng tôi cung cấp bộ điều hợp song công FC Male MM , bao gồm loại hình vuông, loại D đơn và loại D kép, ở chế độ đơn và nhiều phiên bản đa mode. Sợi vá dây , bộ chuyển đổi sợi , sợi splitter , sợi kết nối nhanh , sợi suy hao , sợi chấm dứt hộp

Hình ảnh sản phẩm bộ điều hợp FC

FC Adapter PC

FC Adapter Thông số kỹ thuật

Optical Parameter

W/ A+ Ceramic Sleeve

W/ A Ceramic Sleeve

W/ P.B Sleeve

Insertion Loss

<0.10dB

<0.20dB

<0.30dB

Durability

<0.10 dB typical change, 1000 times

<0.20 dB typical change, 1000 times

<0.30 dB typical change, 500 times

Operating Temperature

-20 ~+ 75℃

Storage Temperature

-40 ~+ 85℃

Tính năng FC Adapter :


1. Bộ chuyển đổi quang LC
2. áp dụng cho CATV, mạng LAN, mạng viễn thông, thiết bị kiểm tra, kết nối LC
3. Chế độ đa mode hoặc đơn, OM3, OM4 có sẵn
4. Quad
5. Gốm tay áo, ABS nhà ở
6. Chèn Loss≤ 0.2dB, Return Loss≥ 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. Nhiệt độ hoạt động .: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. lực cắm tiêu chuẩn: 2 ~ 6N
9. Độ bền> 1000 lần
10. màu sắc: màu xanh (pc / sm), màu xanh lá cây (apc), màu be (pc / mm), axit màu xanh (om3), màu tím (om4)

Ứng dụng FC Adaptor :
Kết nối- FC (nữ) đến FC (nữ)
Vật liệu cơ thể- Kim loại
Gắn kết- Lỗ đứng hoặc vách ngăn miễn phí 8.5mm (.34in)
Liên kết tay áo vật liệu- Zirconia gốm
Channels- Simplex
Precision- Singlemode
Màu kim loại
Mất chèn (IL) - <0.2dB
Độ bền- <0.1dB thay đổi sau 500 lần đo
Nhiệt độ hoạt động- -4 º C đến +75 º C (+25 º F đến +165 º F)


Metal Fiber Optic FC APC PC Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > FC Adaptor

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong