Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ kết nối nhanh bằng nhựa Optic SC APC,Cáp quang Connectoc SC APC,Đầu nối quang Ftth SC Fiber Optic
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ kết nối nhanh bằng nhựa Optic SC APC,Cáp quang Connectoc SC APC,Đầu nối quang Ftth SC Fiber Optic

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > FC Fast Connector > Đầu nối nhanh SCC APC / UPC Fiber Optic Fast

Đầu nối nhanh SCC APC / UPC Fiber Optic Fast

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FFC-SP-004

Kiểu: Cáp quang

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: UPC

Type: SC APC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: Fiber Optic SC APC Plastic Quick Connector

Additional Info

Bao bì: 12 gói / bao

Năng suất: 30000pcs/day

Thương hiệu: FOC

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Mã HS: 85369000

Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Đầu nối nhanh SCC APC / UPC Fiber Optic Fast

Sản phẩm này là Fiber Optic SC Kết nối nhanh bằng nhựa APC Nhám sợi quang và độ cao chiếu bằng sứ và sử dụng sợi thủy tinh Sử dụng cáp quang Ftth SC APC / UPC kết nối cực nhanh của ống nối bằng sứ Fiber Optic SC Đầu nối APC Plastic Connector Nhỏ đảm bảo mất chèn thấp và mất mát trở lại cao
độ chính xác hiệu suất quang học của rãnh V được cắt trên cơ sở khóa trượt trượt cố định vào sợi có rãnh V của sợi lõi trung tâm sự kết hợp của lõi sợi chính xác với phù hợp với chỉ số khúc xạ phù hợp với kem

Các tính năng: ( Đầu nối Fast Iber , Đầu nối Fast SC, Đầu nối LC Fast, Đầu nối Fast Fast Ethernet, Bộ ghép nối Fiber Splice )


Mất chèn thấp

Dễ lắp đặt

Chi phí & Độ tin cậy thấp

Dễ sử dụng

Độ nhạy môi trường thấp

Mất mát trở lại cao (ít phản xạ ở giao diện)

Các ứng dụng:

CATV & FTTH

Mạng viễn thông

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng diện rộng (WAN)

Cài đặt tiền trạm

Mạng xử lý dữ liệu

Kết thúc thiết bị hoạt động bằng video và quân sự

Khung phân phối quang học

Thiết bị mạng quang học

Đặc điểm kỹ thuật:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

Hình ảnh :

Ftth Sc Apc Upc Fiber Optic Fast ConnectorFiber Optic Sc Apc Plastic Quick ConnectorFiber Optic Sc Apc ConnectorFiber Optic Sc Apc Quick ConnectorOptic SC APC Plastic Quick Connector


Danh mục sản phẩm : Bộ kết nối cáp quang > FC Fast Connector

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp