Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Fc Pc nhanh kết nối,Sợi Fc Pc nhanh kết nối,Đầu nối sợi quang
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Fc Pc nhanh kết nối,Sợi Fc Pc nhanh kết nối,Đầu nối sợi quang

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > FC Fast Connector > Đầu nối nhanh FC SC PC UPC APC

Đầu nối nhanh FC SC PC UPC APC

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FFC-FC-009

Kiểu: Cáp quang

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: UPC

Type: SC APC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: Fiber Optic SC APC Plastic Quick Connector

Additional Info

Bao bì: 12 cái / túi

Năng suất: 30000pcs/day

Thương hiệu: FOC

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Mã HS: 85369000

Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

FC Simplex kết nối nhanh LC SC sợi quang

Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm f iber dây quang vá, nối, adapter, coupler quang, suy hao, chuyển đổi phương tiện truyền thông quang, đóng cửa mối nối quang, hộp thiết bị đầu cuối quang, ODF vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng thông rộng, phát sóng, CATV và mạng ngành công nghiệp .

FC SC PC UPC APC kết nối nhanh chóng làm cho sợi chấm dứt nhanh chóng, dễ dàng và đáng tin cậy. Những kết nối nhanh chóng cung cấp kết thúc mà không có bất kỳ phức tạp và không yêu cầu epoxy, không đánh bóng, không nối, không có sưởi ấm và có thể đạt được các thông số truyền dẫn tương tự như tiêu chuẩn đánh bóng và công nghệ nối. FC APC kết nối nhanh / lĩnh vực lắp ráp kết nối đã được nhà máy đánh bóng để loại bỏ sự cần thiết của tay đánh bóng trong lĩnh vực này. Bộ kết nối nhanh cũng sử dụng các đầu nối mối nối cơ học V-rãnh và do đó việc sử dụng một epoxy không cần thiết cho việc kết thúc đầu nối. Có thể cải thiện tính linh hoạt của thiết kế dây quang cũng như giảm thời gian cần thiết cho việc chấm dứt chất xơ.

173855173929Qqty173908

Các tính năng: (F iber Nhanh Kết Nối , SC Fast Connector, LC Nối Nhanh, FC Fast Connector, Sợi Splice Trên Kết Nối )


Mất chèn thấp

Dễ cài đặt

Chi phí thấp & Độ tin cậy

Dễ sử dụng

Độ nhạy môi trường thấp

Mất mát trở lại cao (số lượng phản xạ thấp ở giao diện)

Các ứng dụng:

CATV & FTTH

Mạng viễn thông

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng diện rộng (WAN)

Cài đặt tiền đề

Mạng xử lý dữ liệu

Video và thiết bị hoạt động quân sự chấm dứt

Khung phân phối quang

Thiết bị mạng quang

Đặc điểm kỹ thuật:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

Hình ảnh :

QqhjhQQTYUQQTYQQUUYQQGQXC


Danh mục sản phẩm : Bộ kết nối cáp quang > FC Fast Connector

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp