Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Dây cáp điện FC PC,Dây cáp quang FC SC,FC Fiber Patchcord
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Dây cáp điện FC PC,Dây cáp quang FC SC,FC Fiber Patchcord

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > FC Patch Cord > FCC dây cáp quang

FCC dây cáp quang

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-FC-009

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

FCC dây cáp quang

FC Fiber Patch Cordsợi Patch Patch phổ biến nhất được sử dụng ngày nay, FC Fiber Patchcord đã được áp dụng trong môi trường rung động cao. FC Patch Cord hoàn toàn tương thích với sản phẩm FC. Cáp quang FC SC có thể vít chắc chắn, nhưng bạn cần phải có chìa khóa thẳng trong khe đúng cách trước khi bạn thắt chặt nó. FC SC Fiber Patch Cord hiện nay phổ biến hơn.

Các tính năng của Patch Cord Fiber

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang học (OAN)

Chấm dứt thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Fc PatchcordFc Pc Patch CordFc Pc Fiber Patch CordFc Sc Fiber Patch CordFc Fiber Patchcord

Công ty của chúng tôi

Foclink Truyền thông Công ty TNHH là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm Fiber Patch Cord, Fiber kết nối, Fiber Fast Connector, Fiber Attenuator, Fiber Media Converter, Fiber Enclosure, Fiber Patch Panel, quang Distribution Frame , Fber Splitter vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng thông rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng.




Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > FC Patch Cord

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp