Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:FC Patch cáp quang,Cáp quang FC-FC,FC-FC Patch Cord
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

FC Patch cáp quang,Cáp quang FC-FC,FC-FC Patch Cord

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > FC Patch Cord > Dây cáp quang FC-PC

Dây cáp quang FC-PC

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-FC-010

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Dây cáp quang FC-PC

Atrone FC FC Fiber Patch Cord được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế. Chúng tôi chấp nhận chất lượng cao nguyên liệu và chúng tôi sử dụng trang thiết bị sản xuất. Đội ngũ nhân viên lành nghề và phòng kiểm soát chất lượng của chúng tôi làm việc chặt chẽ với nhau để đảm bảo rằng mọi sản phẩm của Fiber Patch Cord FC-FC đều có chất lượng tuyệt hảo. FC-FC Patch Cord của chúng tôi là hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn quốc tế và có chất lượng rất tốt và giá cả cạnh tranh. Foclink cung cấp các giải pháp đầu cuối với nhiều sản phẩm bao gồm hộp nối sợi, khung phân phối sợi, bộ suy hao quang học, sợi quang Pigtail và các phụ kiện sợi quang khác.

Các tính năng của Patch Cord Fiber

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang học (OAN)

Chấm dứt thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Fiber Optic Jumper CableSm Patch CordFc Pc Sm Patch CordOptic Fiber Patch Cord Fc FcFc Pc Sm Sx Patch Cord


Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > FC Patch Cord

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp